รูป The Teak Sukhumvit 39 - รูปที่ 1/14
รูป The Teak Sukhumvit 39 - รูปที่ 2/14
รูป The Teak Sukhumvit 39 - รูปที่ 3/14
รูป The Teak Sukhumvit 39 - รูปที่ 4/14
รูป The Teak Sukhumvit 39 - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

The Teak Sukhumvit 39

เดอะ ทีค สุขุมวิท 39วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
23ยูนิตขาย
41ยูนิตเช่า

เดอะ ทีค สุขุมวิท 39 The Teak Sukhumvit 39 พัฒนาโดย บริษัท แอล เค เอช ดีเวลลอปเม้นท์ จำกัด จำนวน 1 อาคาร สูง 8 ชั้น 70 ยูนิต โดดเด่นด้วยการออกแบบภายนอกอาคารภายใต้แนวคิด Modern Organic Design ที่ได้แรงบันดาลใจจากต้นไม้และสายนำ้ ผ่านเส้นสาย Contour Curve ไล่ระดับลดหลั่นกันจาก ชั้นล่างสุดขึ้นไปยังสระว่ายนำ้บนดาดฟ้า ด้านในอาคารใช้สีสันธรรมชาติที่ให้ความรู้สึกสบายตา และอบอุ่นภายในห้องตกแต่งอย่างเรียบง่ายแต่ทันสมัยและเต็มไปด้วยฟังก์ชั่นใช้สอยที่สามารถ ปรับเปลี่ยนได้แบบ Modern Simplicity -รถไฟฟ้า BTS พร้อมพงษ์ -EmQuartier, Terminal 21, Shinsen Fish Market, สาธารณะเบญจสิริ, -มหาวิทยาลัยศรีนครินทรวิโรฒ - ร.พ. เพชรเวช, ร.พ. สมิติเวช

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 41 ห้อง และประกาศขาย 23 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Teak Sukhumvit 39
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
70
2.7 เมตร
2018
50.00 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 98 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 263 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดขาย 104 ประกาศ

Ashton Asoke

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 962 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 148 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 317 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 470 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 170 ประกาศ

I-House Laguna Garden

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า I-House Laguna Garden

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด I-House Laguna Garden

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 191 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

The ESSE Asoke

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 484 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 152 ประกาศ

Thru Thonglor

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Thru Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 253 ประกาศ

ขายคอนโด Thru Thonglor

มีคอนโดขาย 61 ประกาศ

The Clover Thonglor

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 169 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,316 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,442 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,828 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,202 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,757 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 20,271 ประกาศ

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 16,281 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 5,947 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.6 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 52,265 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,476 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,635 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.8 กม.

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,552 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,440 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.1 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.8 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,101 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,899 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,945 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,720 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,936 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,937 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 3.1 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,555 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 13,111 ประกาศ

ท่าเรือวัดใหม่ช่องลม

ห่างออกไป 560 เมตร

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศให้เช่า 6,647 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศขาย 2,599 ประกาศ

อาคารอิตัลไทย ทาวเวอร์

ห่างออกไป 760 เมตร

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,484 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,893 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,724 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,785 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,834 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 25,345 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,790 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,936 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,534 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 18,223 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,086 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 16,024 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 27,147 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,688 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 28 - 41 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (41)

ดูประกาศทั้งหมด (41)
รูปภาพ 📌 ด่วน‼️ ให้เช่า ราคาดี ฟังก์ชั่นครบ พร้อมเข้าอยู่ ✅ คอนโด เดอะ ทีค สุขุมวิท 39 MD-26085989

📌 ด่วน‼️ ให้เช่า ราคาดี ฟังก์ชั่นครบ พร้อมเข้าอยู่ ✅ คอนโด เดอะ ทีค สุขุมวิท 39 MD-26085989

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
31 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:08
รูปภาพ 📌 ด่วน‼️ ให้เช่า คอนโดเดอะ ทีค สุขุมวิท 39 ห้องสวย เฟอร์ครบ ใกล้บีทีเอสพร้อมพงษ์

📌 ด่วน‼️ ให้เช่า คอนโดเดอะ ทีค สุขุมวิท 39 ห้องสวย เฟอร์ครบ ใกล้บีทีเอสพร้อมพงษ์

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2++
31 ตร.ม.
฿15,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 01:30
รูปภาพ T1354 คอนโดให้เช่า The Teak Sukhumvit 39 (เดอะ ทีค สุขุมวิท 39) ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ

T1354 คอนโดให้เช่า The Teak Sukhumvit 39 (เดอะ ทีค สุขุมวิท 39) ห้องสวย เฟอร์ครบ ราคาพิเศษ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/9/2565)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 18:31
รูปภาพ #SC13843    📌   ให้เช่า | 🟦🟨เดอะ ทีค สุขุมวิท 39​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13843    📌   ให้เช่า | 🟦🟨เดอะ ทีค สุขุมวิท 39​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28.5 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 15:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ทีค สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2738281)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ทีค สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2738281)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
41 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ทีค สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1554983)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ทีค สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1554983)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
41 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:27
รูปภาพ ว่างให้เช่า เดอะ ทีค สุขุมวิท 39 Negotiable Line ID: @Condobkk (with @)

ว่างให้เช่า เดอะ ทีค สุขุมวิท 39 Negotiable Line ID: @Condobkk (with @)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:14
รูปภาพ For Rent: The Teak Sukhumvit 39

For Rent: The Teak Sukhumvit 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
38 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:14
รูปภาพ P-115865 วิวเมืองสวย! The Teak 39 พร้อมเข้าอยู่ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ 18,000 บาท l Line Id: @easycondoplus l 099-229-6397

P-115865 วิวเมืองสวย! The Teak 39 พร้อมเข้าอยู่ ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ 18,000 บาท l Line Id: @easycondoplus l 099-229-6397

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:02
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะ ทีค สุขุมวิท 39 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ UFM Fuji Super

🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะ ทีค สุขุมวิท 39 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ UFM Fuji Super

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
31 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะ ทีค สุขุมวิท 39 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ UFM Fuji Super

🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะ ทีค สุขุมวิท 39 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ UFM Fuji Super

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:30
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ ทีค สุขุมวิท 39 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ UFM Fuji Super

ให้เช่าคอนโด เดอะ ทีค สุขุมวิท 39 อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ UFM Fuji Super

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:45
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ ทีค สุขุมวิท 39 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ UFM Fuji Super

🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ ทีค สุขุมวิท 39 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 31.00 ตรม ใกล้ UFM Fuji Super

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
31 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ ทีค สุขุมวิท 39 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ UFM Fuji Super

🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ ทีค สุขุมวิท 39 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ UFM Fuji Super

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:30
รูปภาพ #R2864 ให้เช่า The TEAK Sukhumvit 39

#R2864 ให้เช่า The TEAK Sukhumvit 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
31 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4404 ให้เช่าคอนโด The TEAK Sukhumvit 39

#R4404 ให้เช่าคอนโด The TEAK Sukhumvit 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
36 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z1065  ให้เช่าคอนโด The TEAK Sukhumvit 39

#Z1065 ให้เช่าคอนโด The TEAK Sukhumvit 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z741 ให้เช่า The TEAK Sukhumvit 39

#Z741 ให้เช่า The TEAK Sukhumvit 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
56.6 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะ ทีค สุขุมวิท 39 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ UFM Fuji Super

🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะ ทีค สุขุมวิท 39 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ UFM Fuji Super

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (23)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ทีค สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1411995)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
31 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿135,484 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:37
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เดอะ ทีค สุขุมวิท 39 MD-25073728

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
29 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿137,931 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:08
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เดอะ ทีค สุขุมวิท 39 MD-25085464

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
35.3 ตร.ม.
฿4,850,000
UPDATE !
(฿137,394 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:08
ขาย คอนโด The Teak Sukhumvit 39 (เดอะ ทีค สุขุมวิท 39) 30.91 ตร.ม. ชั้น 3 ห้องสวย ทำเลสงบใจกลางสุขุมวิท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿130,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:04
A036192 The Teak Sukhumvit 39

A036192 The Teak Sukhumvit 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 10
125 ตร.ม.
฿12,500,000
NEW !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 23:39
A036193 The Teak Sukhumvit 39

A036193 The Teak Sukhumvit 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
41 ตร.ม.
฿5,500,000
NEW !
(฿134,146 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 23:39
ขายคอนโด 1 ห้องนอน สุขุมวิท 39

ขายคอนโด 1 ห้องนอน สุขุมวิท 39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
31 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿135,484 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
35.3 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

35.3 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35.3 ตร.ม.
฿4,980,000
UPDATE !
(฿141,076 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
🚩 ขายคอนโด เดอะ ทีค สุขุมวิท 39 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ UFM Fuji Super

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.
฿4,100,000
UPDATE !
(฿141,379 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:01
🔺 ขายคอนโด เดอะ ทีค สุขุมวิท 39 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ UFM Fuji Super

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.
฿4,100,000
UPDATE !
(฿141,379 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 06:01
ขาย เดอะ ทีค สุขุมวิท 39 เลขที่ 100/13

ขาย เดอะ ทีค สุขุมวิท 39 เลขที่ 100/13

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿140,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 05:00
✨ ขาย เดอะ ทีค สุขุมวิท 39 ✨  💰 ราคา 4,100,000 บาท

✨ ขาย เดอะ ทีค สุขุมวิท 39 ✨ 💰 ราคา 4,100,000 บาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6-10
29 ตร.ม.
฿4,100,000
UPDATE !
(฿141,379 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 14:00
📌 ขายคอนโด เดอะ ทีค สุขุมวิท 39 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ UFM Fuji Super

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.
฿4,100,000
UPDATE !
(฿141,379 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 09:01
🎉 ขายคอนโด เดอะ ทีค สุขุมวิท 39 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ UFM Fuji Super

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
29 ตร.ม.
฿4,100,000
UPDATE !
(฿141,379 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:00
DL25090499 ขายคอนโด เดอะ ทีค สุขุมวิท 39 (The Teak Sukhumvit 39) ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
36 ตร.ม.
฿4,980,000
UPDATE !
(฿138,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 04:20
ขาย คอนโด The Teak สุขุมวิท 39 แบบ 1 ห้องนอน 29 ตรม วิวโล่ง มี EV Car Charger ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ ทองหล่อ : VW23S-004

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
28.86 ตร.ม.
฿4,090,000
UPDATE !
(฿141,719 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ทีค สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2193473)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
57 ตร.ม.
฿8,900,000
UPDATE !
(฿156,140 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ทีค สุขุมวิท 39 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2447480)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
57 ตร.ม.
฿9,900,000
UPDATE !
(฿173,684 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Teak Sukhumvit 39

ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก

Supalai Premier @ Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
แอชตัน อโศก
แอชตัน อโศก

Ashton Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke962 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke148 ประกาศ
นิช ไพรด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี
นิช ไพรด์ ทองหล่อ - เพชรบุรี

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23470 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23170 ประกาศ
ไอ-เฮาส์ ลากูน่า การ์เด้น

I-House Laguna Garden

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke191 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke75 ประกาศ
ดิ เอส อโศก
ดิ เอส อโศก

The ESSE Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke484 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke152 ประกาศ
ทรู ทองหล่อ
ทรู ทองหล่อ

Thru Thonglor

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thru Thonglor253 ประกาศ
ขาย Thru Thonglor61 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor169 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor63 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230