รูป The Room Sukhumvit 38 - รูปที่ 1/11
รูป The Room Sukhumvit 38 - รูปที่ 2/11
รูป The Room Sukhumvit 38 - รูปที่ 3/11
รูป The Room Sukhumvit 38 - รูปที่ 4/11
รูป The Room Sukhumvit 38 - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

The Room Sukhumvit 38

เดอะ รูม สุขุมวิท 38คลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
49ยูนิตขาย
85ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 85 ห้อง และประกาศขาย 49 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Room Sukhumvit 38
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
229
2.7 เมตร
2021
75 บาท/ตร.ม.
1
26
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ logo

แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์

325โครงการ
6791ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 191 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 100 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

ห่างออกไป 760 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 414 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 226 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 378 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 130 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 605 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 269 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 343 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 170 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 256 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 64 ประกาศ

Life @ Sukhumvit 65

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดให้เช่า 202 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Sukhumvit 65

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 184 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 44/1

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 44/1

มีคอนโดให้เช่า 394 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 44/1

มีคอนโดขาย 95 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

ห่างออกไป 780 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 18,757 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,827 ประกาศ

BTS เอกมัย

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,221 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,590 ประกาศ

BTS พระโขนง

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,604 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,230 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,064 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,894 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,684 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,787 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างออกไป 910 เมตร

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,587 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,237 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,056 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,937 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.1 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.1 กม.

เกตเวย์ เอกมัย

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 8,077 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศขาย 3,139 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,139 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,555 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,524 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,499 ประกาศ

สถานีวิทยุโทรทัศน์ทีวีสีช่อง 3

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,660 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,671 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 41,140 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,236 ประกาศ

สุขุมวิท ตอนกลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศให้เช่า 23,462 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศขาย 8,549 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 18,880 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 7,023 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างออกไป 820 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,228 ประกาศ

สุขุมวิท 38

ห่างออกไป 770 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 38

มีประกาศให้เช่า 488 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 38

มีประกาศขาย 197 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,698 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 14,996 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,390 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,714 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,751 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,836 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,185 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,841 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,236 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,188 ประกาศ

รพ.วิมุต-เทพธารินทร์ พระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 43.40 - 69.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (84)

ดูประกาศทั้งหมด (84)
รูปภาพ เช่าคอนโด The Room Sukhumvit 38/เดอะ รูม สุขุมวิท 38 (F6904005) ID Line : @pccenter

เช่าคอนโด The Room Sukhumvit 38/เดอะ รูม สุขุมวิท 38 (F6904005) ID Line : @pccenter

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
47 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:05
รูปภาพ ✅ RM38106 ✅ Line : @p2nproperty

✅ RM38106 ✅ Line : @p2nproperty

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
70 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:02
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สุขุมวิท 38 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2865601)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สุขุมวิท 38 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2865601)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
45 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สุขุมวิท 38 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2791289)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สุขุมวิท 38 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2791289)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
79 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สุขุมวิท 38 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2744038)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สุขุมวิท 38 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2744038)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
79 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สุขุมวิท 38 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2798208)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สุขุมวิท 38 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2798208)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
79 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สุขุมวิท 38 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2684673)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สุขุมวิท 38 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2684673)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
79 ตร.ม.
฿86,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สุขุมวิท 38 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2788316)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สุขุมวิท 38 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2788316)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
79 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สุขุมวิท 38 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2849121)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สุขุมวิท 38 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2849121)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
79 ตร.ม.
฿86,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สุขุมวิท 38 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2880542)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สุขุมวิท 38 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2880542)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
79 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:59
รูปภาพ ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥เดอะ รูม สุขุมวิท 38

ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥เดอะ รูม สุขุมวิท 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
45.5 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:51
รูปภาพ  ห้องใหม่ ไม่เคยปล่อยเช่า✨The Room Sukhumvit 38 ใกล้ BTS ทองหล่อ

ห้องใหม่ ไม่เคยปล่อยเช่า✨The Room Sukhumvit 38 ใกล้ BTS ทองหล่อ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
78 ตร.ม.
฿78,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:30
รูปภาพ เดอะรูม สุขุมวิท 38

เดอะรูม สุขุมวิท 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
79 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:30
รูปภาพ  The Room Sukhumvit 38 ห้องสวย เฟอร์ครบ เครื่องใช้ไฟฟ้าใหม่ 📺✨ ใกล้ BTS ทองหล่อ

The Room Sukhumvit 38 ห้องสวย เฟอร์ครบ เครื่องใช้ไฟฟ้าใหม่ 📺✨ ใกล้ BTS ทองหล่อ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
79 ตร.ม.
฿83,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:30
รูปภาพ  ห้องใหม่ พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า ✨ Brand New Condo, The Room Sukhumvit 38 ⭐ ใกล้ BTS ทองหล่อ

ห้องใหม่ พร้อมเครื่องใช้ไฟฟ้า ✨ Brand New Condo, The Room Sukhumvit 38 ⭐ ใกล้ BTS ทองหล่อ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
44.14 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:30
รูปภาพ เดอะรูม สุขุมวิท 38 รีบจองก่อนห้องหลุด!!

เดอะรูม สุขุมวิท 38 รีบจองก่อนห้องหลุด!!

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
44.14 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะ รูม สุขุมวิท 38 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 79.00 ตรม ใกล้ BTS ทองหล่อ

🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะ รูม สุขุมวิท 38 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 79.00 ตรม ใกล้ BTS ทองหล่อ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
79 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะ รูม สุขุมวิท 38 อาคาร 1 ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 45 ตรม ใกล้ BTS ทองหล่อ

🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะ รูม สุขุมวิท 38 อาคาร 1 ชั้น 10 1 ห้องนอน ขนาด 45 ตรม ใกล้ BTS ทองหล่อ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
45 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:30
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สุขุมวิท 38 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2746266)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สุขุมวิท 38 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2746266)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
78 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:27

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (49)

ดูประกาศทั้งหมด (49)
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สุขุมวิท 38 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1295379)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
45.16 ตร.ม.
฿9,990,000
UPDATE !
(฿221,213 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:14
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สุขุมวิท 38 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1550881)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
53.36 ตร.ม.
฿11,090,000
UPDATE !
(฿207,834 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:14
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สุขุมวิท 38 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 2685238)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
69.26 ตร.ม.
฿15,290,000
UPDATE !
(฿220,762 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:14
The Room Sukhumvit 38  1 ห้องนอน พร้อม Walk-in Closet และพื้นที่ใช้สอยเป็นสัดส่วน

The Room Sukhumvit 38 1 ห้องนอน พร้อม Walk-in Closet และพื้นที่ใช้สอยเป็นสัดส่วน

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-20
61.12 ตร.ม.
฿11,490,000
UPDATE !
(฿187,991 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:50
The Room Sukhumvit 38 พื้นที่ 90 ตร.ม. พร้อม 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ใช้งานเป็นสัดส่วน

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11-20
90.99 ตร.ม.
฿15,290,000
UPDATE !
(฿168,040 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:50
1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พื้นที่ห้องใหญ่ 45 ตรม.เพียง 7.5 ลบ.

1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ พื้นที่ห้องใหญ่ 45 ตรม.เพียง 7.5 ลบ.

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
45 ตร.ม.
฿8,290,000
UPDATE !
(฿184,222 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:50
เดอะ รูม สุขุมวิท 38 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ พร้อมพื้นที่ใช้สอยลงตัวทุกฟังก์ชัน

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11-20
79 ตร.ม.
฿14,990,000
UPDATE !
(฿189,747 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:50
เดอะ รูม สุขุมวิท 38 ฟังก์ชันลงตัว 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ราคาโครงการ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11-20
79 ตร.ม.
฿14,990,000
UPDATE !
(฿189,747 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:49
The Room Sukhunvit38 1 ห้องนอนไซด์ใหญ่ที่สุด ของความเป็นส่วนตัวเหนือระดับ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-20
69.26 ตร.ม.
฿12,800,000
UPDATE !
(฿184,811 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:49
The Room Sukhumvit  2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ บนพื้นที่ 90 ตร.ม. ลงตัวทุกการใช้ชีวิต

The Room Sukhumvit 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ บนพื้นที่ 90 ตร.ม. ลงตัวทุกการใช้ชีวิต

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11-20
90.99 ตร.ม.
฿15,290,000
UPDATE !
(฿168,040 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:49
ขายห้องใหม่ 1ห้องนอนราคาถูกสุดในตึก

ขายห้องใหม่ 1ห้องนอนราคาถูกสุดในตึก

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
44.45 ตร.ม.
฿8,290,000
UPDATE !
(฿186,502 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:49
🔥Hot Deal🔥 𝐓𝐡𝐞 𝐑𝐨𝐨𝐦 สุขุมวิท 𝟑𝟖 คอนโดกลางสุขุมวิท 2 ห้องนอนไซด์ใหญ่ พร้อมเข้าอยู่

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
79.11 ตร.ม.
฿14,990,000
UPDATE !
(฿189,483 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:49
🔥Hot Deal🔥 𝐓𝐡𝐞 𝐑𝐨𝐨𝐦 สุขุมวิท 𝟑𝟖 คอนโดกลางสุขุมวิท 1 ห้องนอน พร้อมเข้าอยู่

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
61 ตร.ม.
฿11,490,000
UPDATE !
(฿188,361 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:49
🔥Hot Deal🔥 𝐓𝐡𝐞 𝐑𝐨𝐨𝐦 สุขุมวิท 𝟑𝟖 คอนโดกลางสุขุมวิท 1 ห้องนอน พร้อมเข้าอยู่ เพียง 7.5 ลบ.*

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
44.76 ตร.ม.
฿8,290,000
UPDATE !
(฿185,210 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:49
The Room Sukhumvit 38 2 ห้องนอน 90 ตรม. ราคาโครงการ ฟรีค่าใช้จ่าย

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
90 ตร.ม.
฿15,290,000
UPDATE !
(฿169,889 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สุขุมวิท 38 ใกล้ BTS เอกมัย (ID 1309765)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
53 ตร.ม.
฿11,500,000
UPDATE !
(฿216,981 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 03:09
💎ห้องคุณภาพ ยูนิตน้อย ✨ The Room Sukhumvit 38  ใกล้ BTS ทองหล่อ

💎ห้องคุณภาพ ยูนิตน้อย ✨ The Room Sukhumvit 38 ใกล้ BTS ทองหล่อ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
44.85 ตร.ม.
฿12,390,000
UPDATE !
(฿276,254 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 15:02
👑 High-Demand Premium Unit The Room Sukhumvit 38 🚆 near Bts Thonglo

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
89.74 ตร.ม.
฿22,650,000
UPDATE !
(฿252,396 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 15:02
🛋️ 1 ห้องนอน พื้นที่กว้าง อยู่สบาย  The Room Sukhumvit 38 ใกล้ Bts ทองหล่อ

🛋️ 1 ห้องนอน พื้นที่กว้าง อยู่สบาย The Room Sukhumvit 38 ใกล้ Bts ทองหล่อ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
44.76 ตร.ม.
฿9,990,000
UPDATE !
(฿223,190 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 15:02

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Room Sukhumvit 38

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4191 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 4100 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai378 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai130 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix605 ประกาศ
ขาย Noble Remix269 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42343 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42170 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65
ไลฟ์ แอท สุขุมวิท 65

Life @ Sukhumvit 65

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Sukhumvit 65202 ประกาศ
ขาย Life @ Sukhumvit 6534 ประกาศ
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36184 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36120 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 44/1
ริทึ่ม สุขุมวิท 44/1

Rhythm Sukhumvit 44/1

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230