รูป The Room Sathorn - Taksin - รูปที่ 1/24
รูป The Room Sathorn - Taksin - รูปที่ 2/24
รูป The Room Sathorn - Taksin - รูปที่ 3/24
รูป The Room Sathorn - Taksin - รูปที่ 4/24
รูป The Room Sathorn - Taksin - รูปที่ 5/24
คอนโดมิเนียม

The Room Sathorn - Taksin

เดอะ รูม สาทร - ตากสินธนบุรี กรุงเทพมหานคร4.0/5
35ยูนิตขาย
64ยูนิตเช่า

ทำเลติดถนนใหญ่ ใกล้ BTS สถานีตากสิน เพียง 200 เมตร ทำให้ทุกๆการเดินทางสะดวกรวดเร็วทุกจุดหมาย เพิ่มเวลาที่มากขึ้นให้กับคนที่คุณรักทั้งในวันนี้และอนาคต พร้อมสังคมส่วนตัวเหนือระดับ จำกัดเพียง 268 ยูนิต ที่ออกแบบด้วยแนวความคิดที่คำนึงถึงการใช้งานจริง

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 64 ห้อง และประกาศขาย 35 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Room Sathorn - Taksin
คอนโดมิเนียม
ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
268
- เมตร
2011
40 บาท/ตร.ม.
1
23
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์ logo

แลนด์ แอนด์ เฮ้าส์

325โครงการ
6817ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Sathorn - Thapra

ห่างออกไป 640 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 152 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 54 ประกาศ

IDEO Sathorn - Thapra

ห่างออกไป 220 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 280 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Thapra

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

IDEO Tha Phra Interchange

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Tha Phra Interchange

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Tha Phra Interchange

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

Supalai Loft Talat Phlu Station

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Loft Talat Phlu Station

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Loft Talat Phlu Station

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

The Parkland Taksin - Thapra

ห่างออกไป 310 เมตร

คอนโดให้เช่า The Parkland Taksin - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 68 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Taksin - Thapra

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

Whizdom Station Ratchada - Thapra

ห่างออกไป 840 เมตร

คอนโดให้เช่า Whizdom Station Ratchada - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 109 ประกาศ

ขายคอนโด Whizdom Station Ratchada - Thapra

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

U Delight @Talat phlu Station

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight @Talat phlu Station

มีคอนโดให้เช่า 89 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight @Talat phlu Station

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

The Parkland Phetkasem - Thapra

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Parkland Phetkasem - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 46 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Phetkasem - Thapra

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Bangkok Horizon Ratchada - Thapra

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkok Horizon Ratchada - Thapra

มีคอนโดให้เช่า 69 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Horizon Ratchada - Thapra

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

The Parkland Grand Taksin

ห่างออกไป 330 เมตร

คอนโดให้เช่า The Parkland Grand Taksin

มีคอนโดให้เช่า 52 ประกาศ

ขายคอนโด The Parkland Grand Taksin

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

BTS โพธิ์นิมิตร

ห่างออกไป 510 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS โพธิ์นิมิตร

มีประกาศให้เช่า 1,200 ประกาศ

ประกาศขาย BTS โพธิ์นิมิตร

มีประกาศขาย 385 ประกาศ

BTS ตลาดพลู

ห่างออกไป 680 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ตลาดพลู

มีประกาศให้เช่า 2,582 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ตลาดพลู

มีประกาศขาย 630 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 4.3 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 4.8 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,454 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,409 ประกาศ

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.วัดนวลนรดิศ

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศให้เช่า 5,198 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศขาย 1,663 ประกาศ

รร.วัดราชโอรส

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชโอรส

มีประกาศให้เช่า 4,675 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชโอรส

มีประกาศขาย 1,422 ประกาศ

รร.วัดพิชัยญาติ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศให้เช่า 15,130 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศขาย 6,596 ประกาศ

รร.มัธยมวัดสุทธาราม

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศให้เช่า 13,713 ประกาศ

ประกาศขาย รร.มัธยมวัดสุทธาราม

มีประกาศขาย 6,218 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า บางปะกอก

ห่างไป 4.9 กม.

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,412 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,786 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,229 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,450 ประกาศ

บิ๊กซี อิสรภาพ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 3,201 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศขาย 1,378 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,572 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,779 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 10,032 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 4,058 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,039 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,680 ประกาศ

เขตธนบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 3,593 ประกาศ

ประกาศขาย เขตธนบุรี

มีประกาศขาย 1,074 ประกาศ

เมอร์รี่คิงส์(วงเวียนใหญ่)

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ท่าพระ

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 7,332 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 2,903 ประกาศ

สนามหลวง

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 18,944 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,715 ประกาศ

ล้ง 1919

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า ล้ง 1919

มีประกาศให้เช่า 32,968 ประกาศ

ประกาศขาย ล้ง 1919

มีประกาศขาย 13,345 ประกาศ

ถนนเพชรเกษม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรเกษม

มีประกาศให้เช่า 5,029 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรเกษม

มีประกาศขาย 1,653 ประกาศ

ถนนราชพฤกษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศให้เช่า 5,038 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนราชพฤกษ์

มีประกาศขาย 1,710 ประกาศ

ถนนวุฒากาศ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวุฒากาศ

มีประกาศให้เช่า 3,661 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวุฒากาศ

มีประกาศขาย 1,025 ประกาศ

รพ.หัวเฉียว

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.หัวเฉียว

มีประกาศให้เช่า 34,942 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.หัวเฉียว

มีประกาศขาย 14,463 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Do-property  consultant

Do-property consultant

04/05/2564

ใกล้รถไฟฟ้า คอนโดสิ่งอำนวยความสะดวกพร้อม ใกล้เดอะมอลล์ ท่่าพระ

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (64)

ดูประกาศทั้งหมด (64)
รูปภาพ ***ให้เช่าคอนโด : เดอะรูม สาทร-ตากสิน (The Room Sathorn-Taksin)***STANDARD

***ให้เช่าคอนโด : เดอะรูม สาทร-ตากสิน (The Room Sathorn-Taksin)***

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
46 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 6/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 12:00
รูปภาพ 🤝🏻RB23643 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ รูม สาทร - ตากสิน✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB23643 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ รูม สาทร - ตากสิน✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
78 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:57
รูปภาพ 🤝🏻RB23470 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ รูม สาทร - ตากสิน✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🤝🏻RB23470 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ รูม สาทร - ตากสิน✅แอดไลน์ @mproperty( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
67 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:57
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร (ID 2736959)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร (ID 2736959)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
78.4 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:41
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร (ID 2834064)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร (ID 2834064)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
67 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:41
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร (ID 2452081)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร (ID 2452081)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
68 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:41
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร (ID 2827743)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร (ID 2827743)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
75.2 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:41
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร (ID 2763831)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร (ID 2763831)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
68 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:41
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร (ID 2784404)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร (ID 2784404)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
69 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:41
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร (ID 2831000)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร (ID 2831000)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
78 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:41
รูปภาพ ปล่อยเช่า ! ห้องครัว/ห้องน้ำเพิ่งรีโนเวทใหม่, ห้องไซส์ใหญ่ ! Code C20251200067...The Room Sathorn-Taksin, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่

ปล่อยเช่า ! ห้องครัว/ห้องน้ำเพิ่งรีโนเวทใหม่, ห้องไซส์ใหญ่ ! Code C20251200067...The Room Sathorn-Taksin, 2 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5-15
68 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
รูปภาพ The Estelle Phrom Phong HF-8963 3 bedrooms, for rent

The Estelle Phrom Phong HF-8963 3 bedrooms, for rent

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
160 ตร.ม.
฿220,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ รูม สาทร - ตากสิน BTS-โพธิ์นิมิตร บางยี่เรือ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-146838 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ รูม สาทร - ตากสิน BTS-โพธิ์นิมิตร บางยี่เรือ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-146838 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
75 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ รูม สาทร - ตากสิน BTS-โพธิ์นิมิตร บางยี่เรือ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-32725 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ รูม สาทร - ตากสิน BTS-โพธิ์นิมิตร บางยี่เรือ เขต ธนบุรี กรุงเทพ CX-32725 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
77.71 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔮RB23470 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ รูม สาทร - ตากสิน✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23470 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ รูม สาทร - ตากสิน✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
67 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 10:54
รูปภาพ 🔮RB23643 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ รูม สาทร - ตากสิน✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🔮RB23643 ให้เช่าถูกมาก👍เดอะ รูม สาทร - ตากสิน✅แอดไลน์ @119dgdea ( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
78 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 10:54
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ รูม สาทร-ตากสิน อาคาร 1 ชั้น 23 2 ห้องนอน ขนาด 68.00 ตรม ใกล้ The Mall ท่าพระ

🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ รูม สาทร-ตากสิน อาคาร 1 ชั้น 23 2 ห้องนอน ขนาด 68.00 ตรม ใกล้ The Mall ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23.0
68 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 09:30
รูปภาพ เช่าคอนโด The Room Sathorn - Taksin/เดอะ รูม สาทร - ตากสิน (A6803059)  ID Line : @condo42

เช่าคอนโด The Room Sathorn - Taksin/เดอะ รูม สาทร - ตากสิน (A6803059) ID Line : @condo42

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
67 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:31
รูปภาพ เช่าคอนโด The Room Sathorn - Taksin/เดอะ รูม สาทร - ตากสิน (A6903019) ID Line : @condo42

เช่าคอนโด The Room Sathorn - Taksin/เดอะ รูม สาทร - ตากสิน (A6903019) ID Line : @condo42

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
78 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:31

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (35)

ดูประกาศทั้งหมด (35)
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร (ID 1372822)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
46.35 ตร.ม.
฿3,590,000
UPDATE !
(฿77,454 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:49
ขายคอนโด เดอะ รูม สาทร-ตากสิน อาคาร 1 ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 46.00 ตรม ใกล้ The Mall ท่าพระ

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
46 ตร.ม.
฿4,020,000
UPDATE !
(฿87,391 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:30

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
75.2 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿99,734 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร (ID 1343837)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
46.35 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿97,087 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รูม สาทร-ตากสิน ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร (ID 2827741)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
67.91 ตร.ม.
฿5,700,000
UPDATE !
(฿83,935 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:09
68.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บุคคโล

68.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บุคคโล

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
68 ตร.ม.
฿6,300,000
UPDATE !
(฿92,647 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
68.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บุคคโล

68.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บุคคโล

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
68 ตร.ม.
฿6,490,000
UPDATE !
(฿95,441 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
ขายคอนโดมิเนียม 1 ห้องนอน เดอะรูม สาทร-ตากสิน

ขายคอนโดมิเนียม 1 ห้องนอน เดอะรูม สาทร-ตากสิน

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
47.7 ตร.ม.
฿4,800,000
UPDATE !
(฿100,629 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
46.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บุคคโล

46.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บุคคโล

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
46 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿84,783 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
🔥ลดราคาแบบปังๆ เหลือ 3.9 ลบ🔥- 1 นอน ห้องกว้าง 46.35 ตร.ม. บนทำเลดีๆ คอนโดใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร 200 ม. ที่ The Room Sathorn-Taksin / ขายคอนโด

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
46.35 ตร.ม.
฿3,900,000
UPDATE !
(฿84,142 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 09:33
🔥6.1 MB🔥- 2 นอน 2 น้ำ 67.91 ตร.ม. ชั้นสูง 10+ บนทำเลดีๆ คอนโดใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร 200 ม. ที่ The Room Sathorn-Taksin  / ขายคอนโด

🔥6.1 MB🔥- 2 นอน 2 น้ำ 67.91 ตร.ม. ชั้นสูง 10+ บนทำเลดีๆ คอนโดใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร 200 ม. ที่ The Room Sathorn-Taksin / ขายคอนโด

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
67.91 ตร.ม.
฿6,100,000
UPDATE !
(฿89,825 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 09:33
 เดอะ รูม สาทร-ตากสิน ตอบโจทย์ทุกไลฟ์สไตล์ ใกล้ BTS สถานีโพธิ์นิมิตร

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
67 ตร.ม.
฿4,950,000
UPDATE !
(฿73,881 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:05
ขาย เดอะรูม สาทร-ตากสิน เลขที่ 99/1 (ห้ามเลี้ยงสัตว์)

ขาย เดอะรูม สาทร-ตากสิน เลขที่ 99/1 (ห้ามเลี้ยงสัตว์)

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
46 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿97,826 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:00
ขายคอนโด The Room สาทร-ตากสิน 1 ห้องนอน 46 ตรม. ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร 200 ม. ห้องใหญ่ วิวสวย ตกแต่งพร้อมอยู่

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
46.35 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿90,615 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:00
DL26010252 ขายคอนโด เดอะ รูม สาทร - ตากสิน (The Room Sathorn - Taksin) ใกล้ BTS โพธิ์นิมิตร พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
76 ตร.ม.
฿6,800,000
UPDATE !
(฿89,474 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 04:20
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ The Room Sathorn - Taksin พร้อมโอน 🔥MD-26028680

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
77 ตร.ม.
฿5,900,000
UPDATE !
(฿76,623 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:47
ขาย!! ห้องสวย ทำเลดี!! เดอะ รูม สาทร - ตากสิน | The Room Sathorn - Taksin MD-25083549

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
49.5 ตร.ม.
฿4,110,000
UPDATE !
(฿83,030 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:47

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Room Sathorn - Taksin

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play