รูป The Reserve 61 Hideaway - รูปที่ 1/17
รูป The Reserve 61 Hideaway - รูปที่ 2/17
รูป The Reserve 61 Hideaway - รูปที่ 3/17
รูป The Reserve 61 Hideaway - รูปที่ 4/17
รูป The Reserve 61 Hideaway - รูปที่ 5/17
คอนโดมิเนียม

The Reserve 61 Hideaway

เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
12ยูนิตขาย
133ยูนิตเช่า

เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ The Reserve 61 Hideaway พัฒนาโดย บริษัท พฤกษา เรียลเอสเตท จำกัด (มหาชน) จำนวน 2 อาคาร สูง 8 ชั้น 164 ยูนิต คอนโด Low-Rise 7 ชั้น บนทำเลศักยภาพใน ซอยสุขุมวิท 61 คอนโดหรู ที่สุดของการพักผ่อน พร้อม Triple Facilities; Infinite Pool และ Hideaway Garden มีห้องพักให้เลือกแบบ 1 Bedroom, 2 Bedroom, Duplex 3 Bed และ Triplex 3 Bed สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน -รถไฟฟ้า BTS เอกมัย -ถนนสุขุมวิท -ทางพิเศษเฉลิมมหานคร -Gateway เอกมัย, The Commons, Park Lane เอกมัย, Emporium, EmQuartier, เมเจอร์ เอกมัย -รร.นานาชาติ เอกมัย, ม.ศ.ว. - รพ.สมิติเวช สุขุมวิท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 133 ห้อง และประกาศขาย 12 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Reserve 61 Hideaway
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
164
2.7 เมตร
2021
90 บาท/ตร.ม.
2
7
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

พฤกษา  logo

พฤกษา

698โครงการ
9106ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 410 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 227 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 374 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 130 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 163 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 86 ประกาศ

Noble Remix

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 653 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 266 ประกาศ

C Ekkamai

ห่างไป 3.3 กม.

คอนโดให้เช่า C Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 220 ประกาศ

ขายคอนโด C Ekkamai

มีคอนโดขาย 131 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 343 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 171 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 261 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

The Clover Thonglor

ห่างไป 2.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 164 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

Ivy Thonglor

ห่างไป 3 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 359 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 122 ประกาศ

Noble Refine

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Refine

มีคอนโดให้เช่า 380 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Refine

มีคอนโดขาย 102 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 18,867 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,766 ประกาศ

BTS เอกมัย

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 12,263 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เอกมัย

มีประกาศขาย 4,512 ประกาศ

BTS พระโขนง

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,559 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,170 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,151 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,669 ประกาศ

รร.วิจิตรวิทยา

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 11,036 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 3,974 ประกาศ

รร.ทอสี

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,108 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,298 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,622 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,528 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,416 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,775 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.1 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 5.1 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,428 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,014 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,281 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,219 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.6 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,081 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,359 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างออกไป 890 เมตร

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,924 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,704 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,763 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,512 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 41,197 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 15,028 ประกาศ

สุขุมวิท ชั้นนอก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศให้เช่า 13,739 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ชั้นนอก

มีประกาศขาย 5,007 ประกาศ

สวนเบญจสิริ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจสิริ

มีประกาศให้เช่า 30,907 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจสิริ

มีประกาศขาย 11,182 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 18,972 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 6,944 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,329 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 66,944 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,315 ประกาศ

เอกมัย 1

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เอกมัย 1

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย เอกมัย 1

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,732 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,616 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,063 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,688 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,392 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,455 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,024 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,427 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 48 - 64 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (133)

ดูประกาศทั้งหมด (133)
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS เอกมัย สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รหัส  H33218

ให้เช่า คอนโด เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS เอกมัย สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รหัส H33218

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
49 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:14
รูปภาพ ว่างให้เช่า เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ สนใจต่อรองราคา ห้องปล่อยเช่าไวมากรีบหน่อยนะคะ

ว่างให้เช่า เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ สนใจต่อรองราคา ห้องปล่อยเช่าไวมากรีบหน่อยนะคะ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
66 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:14
รูปภาพ The Reserve 61 Hideaway 2 bedrooms, for rent

The Reserve 61 Hideaway 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
93.3 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:02
รูปภาพ The Reserve 61 Hideaway 2 bedrooms, for rent

The Reserve 61 Hideaway 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
83.68 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:02
รูปภาพ The Reserve 61 2 bedrooms, for rent

The Reserve 61 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
62.89 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:02
รูปภาพ The Reserve 61 Hideaway 2 bedrooms, for rent

The Reserve 61 Hideaway 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
121.28 ตร.ม.
฿140,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:02
รูปภาพ LTHC9938– The Reserve Hideaway FOR RENT size 84.55 Sq. m. 2 beds 2 baths Near BTS Ekkamai Station ONLY 100k/month

LTHC9938– The Reserve Hideaway FOR RENT size 84.55 Sq. m. 2 beds 2 baths Near BTS Ekkamai Station ONLY 100k/month

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
84.55 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:14
รูปภาพ LTH9394 – Condo in Ekkamai FOR RENT size 108 sq.m. 2 beds 2 baths near BTS Ekkamai Station ONLY 100k/Month

LTH9394 – Condo in Ekkamai FOR RENT size 108 sq.m. 2 beds 2 baths near BTS Ekkamai Station ONLY 100k/Month

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3+
108 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:14
รูปภาพ LTHC9933– The Reserve 61 Hideaway FOR RENT size 121.28 Sq. m. 2 beds 3 baths Near BTS EKkamai Station ONLY 140k/month

LTHC9933– The Reserve 61 Hideaway FOR RENT size 121.28 Sq. m. 2 beds 3 baths Near BTS EKkamai Station ONLY 140k/month

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5+
121.28 ตร.ม.
฿140,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:14
รูปภาพ #S2958 ให้เช่า The Reserve 61 Hideaway

#S2958 ให้เช่า The Reserve 61 Hideaway

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
53 ตร.ม.
฿57,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ #H007 ให้เช่า The Reserve 61 Hideaway (A102)  เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ รูปแบบห้อง 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ  ขนาด 210 ตรม

#H007 ให้เช่า The Reserve 61 Hideaway (A102) เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ รูปแบบห้อง 3 ห้องนอน 4 ห้องน้ำ ขนาด 210 ตรม

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น -
210 ตร.ม.
฿220,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4324   ให้เช่าคอนโด THE RESERVE 61 HIDEAWAY

#R4324 ให้เช่าคอนโด THE RESERVE 61 HIDEAWAY

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
108 ตร.ม.
฿110,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ #S490 ให้เช่า THE RESERVE 61 HIDEAWAY  เดอะรีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อเวย์  รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ  ชั้น3 ขนาด66 ตรม

#S490 ให้เช่า THE RESERVE 61 HIDEAWAY เดอะรีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อเวย์ รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ชั้น3 ขนาด66 ตรม

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
66 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4992  ให้เช่าคอนโด THE RESERVE 61 HIDEAWAY

#R4992 ให้เช่าคอนโด THE RESERVE 61 HIDEAWAY

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
53 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ #R9429  🎉 250269  ให้เช่าคอนโด THE RESERVE 61 HIDEAWAY (Ekkamai)

#R9429 🎉 250269 ให้เช่าคอนโด THE RESERVE 61 HIDEAWAY (Ekkamai)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
53 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ #R8331 🎉 221268  ให้เช่าคอนโด THE RESERVE 61 HIDEAWAY (Ekkamai)

#R8331 🎉 221268 ให้เช่าคอนโด THE RESERVE 61 HIDEAWAY (Ekkamai)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
53 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z622 ให้เช่าคอนโด THE RESERVE 61 HIDEAWAY

#Z622 ให้เช่าคอนโด THE RESERVE 61 HIDEAWAY

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
47 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2319 ให้เช่า THE RESERVE 61 HIDEAWAY

#R2319 ให้เช่า THE RESERVE 61 HIDEAWAY

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6
122 ตร.ม.
฿160,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ #S2962 ให้เช่า The Reserve 61 Hideaway

#S2962 ให้เช่า The Reserve 61 Hideaway

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6
122 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (12)

50.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

50.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
50 ตร.ม.
฿14,000,000
UPDATE !
(฿280,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
50 ตร.ม.
฿11,900,000
UPDATE !
(฿238,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1086381)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
48.08 ตร.ม.
฿9,900,000
UPDATE !
(฿205,907 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:14
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1802009)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
70.71 ตร.ม.
฿18,900,000
UPDATE !
(฿267,289 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:14
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2197169)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
67.35 ตร.ม.
฿19,700,000
UPDATE !
(฿292,502 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:14
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2334541)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
58 ตร.ม.
฿18,000,000
UPDATE !
(฿310,345 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:14
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ 6201216

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
66.94 ตร.ม.
฿17,000,000
UPDATE !
(฿253,959 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:02
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ 6204586

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
67 ตร.ม.
฿18,000,000
UPDATE !
(฿268,657 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:02
🔥 หลุดจอง! ราคานี้หาไม่ได้ง่าย ๆ The Reserve 61 Hideaway พร้อมโอน 🔥MD-26028799

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
57.7 ตร.ม.
฿14,300,000
UPDATE !
(฿247,834 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:12
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2779928)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
57.7 ตร.ม.
฿14,500,000
UPDATE !
(฿251,300 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1454454)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30.76 ตร.ม.
฿5,999,000
UPDATE !
(฿195,026 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:49
ขายคอนโด เดอะ รีเซิร์ฟ 61 ไฮด์อะเวย์ ห้องสวย ใกล้ BTS เอกมัย ทำเลดี สิ่งอำนวยความสะดวกครบ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
57.7 ตร.ม.
฿14,500,000
UPDATE !
(฿251,300 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 02:02

โครงการใกล้เคียง The Reserve 61 Hideaway

ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai374 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai130 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 163 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 86 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix653 ประกาศ
ขาย Noble Remix266 ประกาศ
ซี เอกมัย
ซี เอกมัย

C Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า C Ekkamai 220 ประกาศ
ขาย C Ekkamai 131 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42343 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42171 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor164 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor63 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor359 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor122 ประกาศ
โนเบิล รีไฟน์
โนเบิล รีไฟน์

Noble Refine

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Refine380 ประกาศ
ขาย Noble Refine102 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play