รูป The Remarkable Soonviji 2 - รูปที่ 1/16
รูป The Remarkable Soonviji 2 - รูปที่ 2/16
รูป The Remarkable Soonviji 2 - รูปที่ 3/16
รูป The Remarkable Soonviji 2 - รูปที่ 4/16
รูป The Remarkable Soonviji 2 - รูปที่ 5/16
คอนโดมิเนียม

The Remarkable Soonviji 2

เดอะ รีมาร์ค เอเบิ้ล ศูนย์วิจัย 2ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร0.0/5
24ยูนิตขาย
5ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 5 ห้อง และประกาศขาย 24 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Remarkable Soonviji 2
คอนโดมิเนียม
ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
87
2.6 เมตร
2017
58 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 262 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดขาย 90 ประกาศ

T.C. Green

ห่างไป 2.9 กม.

คอนโดให้เช่า T.C. Green

มีคอนโดให้เช่า 249 ประกาศ

ขายคอนโด T.C. Green

มีคอนโดขาย 108 ประกาศ

Supalai Veranda Rama 9

ห่างไป 2.4 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Veranda Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 334 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Veranda Rama 9

มีคอนโดขาย 92 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

ห่างออกไป 830 เมตร

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 321 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

I-House Laguna Garden

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า I-House Laguna Garden

มีคอนโดให้เช่า 52 ประกาศ

ขายคอนโด I-House Laguna Garden

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

C Ekkamai

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า C Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 223 ประกาศ

ขายคอนโด C Ekkamai

มีคอนโดขาย 131 ประกาศ

Thru Thonglor

ห่างออกไป 670 เมตร

คอนโดให้เช่า Thru Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 232 ประกาศ

ขายคอนโด Thru Thonglor

มีคอนโดขาย 58 ประกาศ

Ivy Thonglor

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 358 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Noble Solo

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Solo

มีคอนโดให้เช่า 241 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Solo

มีคอนโดขาย 108 ประกาศ

Supalai Park Ekkamai - Thonglor

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Ekkamai - Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 86 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Ekkamai - Thonglor

มีคอนโดขาย 70 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 15,865 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 5,729 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 3.1 กม.

รร.ฝรั่งเศสนานาชาติกรุงเทพ

ห่างไป 4.3 กม.

รร.วิจิตรวิทยา

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 11,079 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 4,000 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.1 กม.

วิทยาลัยรัชต์ภาคย์เทคโนโลยีและการจัดการ

ห่างไป 3.9 กม.

วิทยาลัยพณิชยการอินทราชัย

ห่างไป 4.7 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 7.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 50,979 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 4.4 กม.

รร.สิงคโปร์ อินเตอเนชั่นแนล กรุงเทพฯ (เอสไอเอสบี)

ห่างไป 4.4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 5.1 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 5.1 กม.

บิ๊กซี หัวหมาก

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศให้เช่า 4,413 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศขาย 1,924 ประกาศ

โฮมโปร พระราม 9

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 20,925 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศขาย 7,693 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 18,836 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 6,882 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,184 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,419 ประกาศ

เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 5,872 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,223 ประกาศ

เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 6,384 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,339 ประกาศ

เขตห้วยขวาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 15,926 ประกาศ

ประกาศขาย เขตห้วยขวาง

มีประกาศขาย 5,368 ประกาศ

ท่าเรือชาญอิสระ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือชาญอิสระ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือชาญอิสระ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือสุเหร่าบ้านดอน

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ท่าเรือซอยทองหล่อ

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือซอยทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือซอยทองหล่อ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศให้เช่า 6,579 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศขาย 2,525 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,695 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,570 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

กระทรวงวัฒนธรรม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศให้เช่า 16,476 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงวัฒนธรรม

มีประกาศขาย 5,543 ประกาศ

ถนนพระราม 9

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,175 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 9

มีประกาศขาย 7,696 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 18,998 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 6,955 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,253 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,995 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,475 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,697 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,667 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างออกไป 930 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,351 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,495 ประกาศ

รพ.ปิยะเวท

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ปิยะเวท

มีประกาศให้เช่า 37,796 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ปิยะเวท

มีประกาศขาย 13,186 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 30.31 - 50.06 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (5)

รูปภาพ 💥💥𝐂𝐨𝐧𝐝𝐨 𝐓𝐡𝐞 𝐑𝐞𝐦𝐚𝐫𝐤𝐚𝐛𝐥𝐞 𝐒𝐨𝐨𝐧𝐯𝐢𝐣𝐢 𝟐 💥💥 (คอนโด เดอะ รีมาร์ค เอเบิ้ล ศูนย์วิจัย 2)

💥💥𝐂𝐨𝐧𝐝𝐨 𝐓𝐡𝐞 𝐑𝐞𝐦𝐚𝐫𝐤𝐚𝐛𝐥𝐞 𝐒𝐨𝐨𝐧𝐯𝐢𝐣𝐢 𝟐 💥💥 (คอนโด เดอะ รีมาร์ค เอเบิ้ล ศูนย์วิจัย 2)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
55.21 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:26
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีมาร์ค เอเบิ้ล ศูนย์วิจัย 2 ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 147632)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ รีมาร์ค เอเบิ้ล ศูนย์วิจัย 2 ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 147632)

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
55 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:16
รูปภาพ #R057  ให้เช่า The Remarkable Soonvijai Soi 2

#R057 ให้เช่า The Remarkable Soonvijai Soi 2

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
55.64 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ code : H268 ว่างแล้ว!! คอนโดให้เช่า เดอะ รีมาร์คเคเบิล ศูนย์วิจัย 2 | ใกล้ RCA ทองหล่อ ห้องมุม 2 ห้องนอน ทำเลพรีเมียม พร้อมเข้าอยู่ 1/4/69 นี้

code : H268 ว่างแล้ว!! คอนโดให้เช่า เดอะ รีมาร์คเคเบิล ศูนย์วิจัย 2 | ใกล้ RCA ทองหล่อ ห้องมุม 2 ห้องนอน ทำเลพรีเมียม พร้อมเข้าอยู่ 1/4/69 นี้

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
56 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 04:15
รูปภาพ ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ โครงการ The Remarkable Soonvijai 2

ให้เช่า คอนโดตกแต่งพร้อมอยู่ โครงการ The Remarkable Soonvijai 2

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 2/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/04/2569 01:35

ประกาศขายในโครงการ (24)

🚩 ขายคอนโด เดอะ รีมาร์คเอเบิ้ล ศูนย์วิจัย 2 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลกรุงเทพ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
31 ตร.ม.
฿2,590,000
NEW !
(฿83,548 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 10:01
🚩 ขายคอนโด เดอะ รีมาร์คเอเบิ้ล ศูนย์วิจัย 2 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลกรุงเทพ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿2,550,000
NEW !
(฿85,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 10:01
🔺 ขายคอนโด เดอะ รีมาร์คเอเบิ้ล ศูนย์วิจัย 2 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลกรุงเทพ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
31 ตร.ม.
฿2,590,000
NEW !
(฿83,548 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 09:01
🔺 ขายคอนโด เดอะ รีมาร์คเอเบิ้ล ศูนย์วิจัย 2 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลกรุงเทพ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿2,550,000
NEW !
(฿85,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 09:01
📌 ขายคอนโด เดอะ รีมาร์คเอเบิ้ล ศูนย์วิจัย 2 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลกรุงเทพ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
34 ตร.ม.
฿2,790,000
NEW !
(฿82,059 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 09:00
📌 ขายคอนโด เดอะ รีมาร์คเอเบิ้ล ศูนย์วิจัย 2 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลกรุงเทพ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿2,550,000
NEW !
(฿85,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:00
📌 ขายคอนโด เดอะ รีมาร์คเอเบิ้ล ศูนย์วิจัย 2 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลกรุงเทพ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
31 ตร.ม.
฿2,590,000
NEW !
(฿83,548 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:00
P-117724 ต้องการขายคอนโด เดอะ รีมาร์คเอเบิ้ล ศูนย์วิจัย 2 Lane 2, Bang Kapi, Huai Khwang, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34 ตร.ม.
฿3,100,000
UPDATE !
(฿91,176 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:10
🎉 ขายคอนโด เดอะ รีมาร์คเอเบิ้ล ศูนย์วิจัย 2 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลกรุงเทพ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
34 ตร.ม.
฿2,790,000
NEW !
(฿82,059 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:00
🚩 ขายคอนโด เดอะ รีมาร์คเอเบิ้ล ศูนย์วิจัย 2 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลกรุงเทพ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
34 ตร.ม.
฿2,790,000
NEW !
(฿82,059 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:01
🎉 ขายคอนโด เดอะ รีมาร์คเอเบิ้ล ศูนย์วิจัย 2 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลกรุงเทพ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
31 ตร.ม.
฿2,590,000
NEW !
(฿83,548 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:00
🎉 ขายคอนโด เดอะ รีมาร์คเอเบิ้ล ศูนย์วิจัย 2 อาคาร 1 ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลกรุงเทพ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿2,550,000
NEW !
(฿85,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:00
🔺 ขายคอนโด เดอะ รีมาร์คเอเบิ้ล ศูนย์วิจัย 2 อาคาร 1 ชั้น 4 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ โรงพยาบาลกรุงเทพ

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
34 ตร.ม.
฿2,790,000
NEW !
(฿82,059 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:00
ขายคอนโดใหม่ พร้อมอยู่ The Remarkable Soonvijai2🔥ทำเลดี๊ดี ใกล้MRTพระราม9 พร้อมเฟอร์นิเจอร์ครบ ราคาเพียง 2.79 ล้านบาท 📣

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30.7 ตร.ม.
฿2,790,000
UPDATE !
(฿90,879 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:30
ขายคอนโด The Remarkable ศูนย์วิจัย 2 ขนาด 41.67 ตร.ม. เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
41.67 ตร.ม.
฿2,899,000
UPDATE !
(฿69,570 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 02:03
P-117728 ต้องการขายคอนโด เดอะ รีมาร์คเอเบิ้ล ศูนย์วิจัย 2 Lane 2, Bang Kapi, Huai Khwang, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34 ตร.ม.
฿3,100,000
UPDATE !
(฿91,176 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:20
A033666 The Remark Able Soonvijai 2

A033666 The Remark Able Soonvijai 2

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34.99 ตร.ม.
฿3,250,000
UPDATE !
(฿92,884 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
(18890) The Remarkable Soonvijai 2

(18890) The Remarkable Soonvijai 2

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34.99 ตร.ม.
฿3,250,000
UPDATE !
(฿92,884 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16
(18889) The Remarkable Soonvijai 2

(18889) The Remarkable Soonvijai 2

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
34.99 ตร.ม.
฿3,250,000
UPDATE !
(฿92,884 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Remarkable Soonviji 2

ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ที.ซี. กรีน
ที.ซี. กรีน

T.C. Green

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า T.C. Green249 ประกาศ
ขาย T.C. Green108 ประกาศ
ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9
ศุภาลัย เวอเรนด้า พระราม 9

Supalai Veranda Rama 9

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า C Ekkamai 223 ประกาศ
ขาย C Ekkamai 131 ประกาศ
ทรู ทองหล่อ
ทรู ทองหล่อ

Thru Thonglor

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thru Thonglor232 ประกาศ
ขาย Thru Thonglor58 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor358 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor128 ประกาศ
โนเบิล โซโล
โนเบิล โซโล

Noble Solo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Solo241 ประกาศ
ขาย Noble Solo108 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play