คอนโดมิเนียม

The Regent pratumnak

เดอะ รีเจนท์ พระตำหนักบางละมุง ชลบุรี0.0/5
5ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 5 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (5)

รายละเอียดโครงการ

The Regent pratumnak
คอนโดมิเนียม
บางละมุง ชลบุรี
0
2007
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Unixx South Pattaya

ห่างออกไป 260 เมตร

คอนโดให้เช่า Unixx South Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 40 ประกาศ

ขายคอนโด Unixx South Pattaya

มีคอนโดขาย 117 ประกาศ

City Garden Tower

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า City Garden Tower

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด City Garden Tower

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Arcadia Beach Resort

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Arcadia Beach Resort

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด Arcadia Beach Resort

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

Grande Caribbean Pattaya

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Grande Caribbean Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด Grande Caribbean Pattaya

มีคอนโดขาย 95 ประกาศ

City Garden Pattaya

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า City Garden Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด City Garden Pattaya

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

The Cloud

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Cloud

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Cloud

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Treetops Pattaya

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Treetops Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Treetops Pattaya

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

The Vision

ห่างออกไป 790 เมตร

คอนโดให้เช่า The Vision

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Vision

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Arcadia Beach Continental

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Arcadia Beach Continental

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด Arcadia Beach Continental

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Novana Residence

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Novana Residence

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Novana Residence

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ไม่มีสถานศึกษาใกล้เคียง

เทอมินอล 21 พัทยา

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศให้เช่า 1,130 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 พัทยา

มีประกาศขาย 3,402 ประกาศ

ไทวัสดุ พัทยาใต้

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 1,301 ประกาศ

ประกาศขาย ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศขาย 4,129 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,136 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,319 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,186 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,433 ประกาศ

เขาพระตำหนัก

ห่างออกไป 690 เมตร

ประกาศให้เช่า เขาพระตำหนัก

มีประกาศให้เช่า 722 ประกาศ

ประกาศขาย เขาพระตำหนัก

มีประกาศขาย 3,014 ประกาศ

พัทยา ไนท์ บาซ่า

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า พัทยา ไนท์ บาซ่า

มีประกาศให้เช่า 440 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา ไนท์ บาซ่า

มีประกาศขาย 1,867 ประกาศ

วัดพระใหญ่

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า วัดพระใหญ่

มีประกาศให้เช่า 792 ประกาศ

ประกาศขาย วัดพระใหญ่

มีประกาศขาย 3,043 ประกาศ

ถนนทัพพระยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนทัพพระยา

มีประกาศให้เช่า 209 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนทัพพระยา

มีประกาศขาย 757 ประกาศ

ถนนพัทยาสาย 3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศให้เช่า 448 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัทยาสาย 3

มีประกาศขาย 1,913 ประกาศ

ถนนพระตำหนัก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระตำหนัก

มีประกาศให้เช่า 107 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระตำหนัก

มีประกาศขาย 477 ประกาศ

รพ.เมืองพัทยา

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมืองพัทยา

มีประกาศให้เช่า 351 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมืองพัทยา

มีประกาศขาย 1,360 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (5)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ รีเจนท์ พระตำหนัก คอนโดมิเนียม ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2711704)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
100 ตร.ม.
฿5,900,000
UPDATE !
(฿59,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 13:59
ขายคอนโด รีเจ้นท์พระตำหนักฮิลล์ 2 ห้องนอน

ขายคอนโด รีเจ้นท์พระตำหนักฮิลล์ 2 ห้องนอน

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
100 ตร.ม.
฿5,300,000
UPDATE !
(฿53,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
Stunning Condo at Regent Pratumnak, Chonburi

Stunning Condo at Regent Pratumnak, Chonburi

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
98 ตร.ม.
฿5,900,000
UPDATE !
(฿60,204 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 11:53
🛏️ 2 ห้องนอน - 🛁 2 ห้องน้ำ - 🏙️ City View - 🌏 ชื่อชาวต่างชาติ - 🏢 Regent Pratumnak Pattaya - รหัส: RGP03

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
99 ตร.ม.
฿5,600,000
NEW !
(฿56,566 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 09:30
🛏️ 2 ห้องนอน - 🛁 2 ห้องน้ำ - 🏙️ City View - 🇹🇭 ชื่อบริษัท - 🏢 Regent Pratumnak Pattaya - รหัส: RGP02

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
98 ตร.ม.
฿4,799,000
UPDATE !
(฿48,969 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 05:33

โครงการใกล้เคียง The Regent pratumnak

ยูนิกซ์ พัทยาใต้
ยูนิกซ์ พัทยาใต้

Unixx South Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Unixx South Pattaya117 ประกาศ
ซิตี้ การ์เด้น ทาวเวอร์
ซิตี้ การ์เด้น ทาวเวอร์

City Garden Tower

บางละมุง ชลบุรี
เช่า City Garden Tower3 ประกาศ
ขาย City Garden Tower28 ประกาศ
อาคาเดีย บีช รีสอร์ท
อาคาเดีย บีช รีสอร์ท

Arcadia Beach Resort

บางละมุง ชลบุรี
ขาย Arcadia Beach Resort31 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
ขาย City Garden Pattaya21 ประกาศ
เดอะ คลาวด์
เดอะ คลาวด์

The Cloud

บางละมุง ชลบุรี
เช่า The Cloud3 ประกาศ
ขาย The Cloud16 ประกาศ
ทรีทอปส์ พัทยา

Treetops Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Treetops Pattaya 7 ประกาศ
ขาย Treetops Pattaya 13 ประกาศ
เดอะ วิชั่น

The Vision

บางละมุง ชลบุรี
เช่า The Vision 3 ประกาศ
ขาย The Vision 26 ประกาศ
อาคาเดีย บีช คอนติเนนทอล
อาคาเดีย บีช คอนติเนนทอล

Arcadia Beach Continental

บางละมุง ชลบุรี
โนวาน่า เรสซิเดนซ์

Novana Residence

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Novana Residence2 ประกาศ
ขาย Novana Residence6 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by