รูป The Private Residence Rajdamri - รูปที่ 1/12
รูป The Private Residence Rajdamri - รูปที่ 2/12
รูป The Private Residence Rajdamri - รูปที่ 3/12
รูป The Private Residence Rajdamri - รูปที่ 4/12
รูป The Private Residence Rajdamri - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

The Private Residence Rajdamri

เดอะ ไพรเวท เรสซิเด้นซ์ ราชดำริปทุมวัน กรุงเทพมหานคร0.0/5
9ยูนิตขาย
25ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 25 ห้อง และประกาศขาย 9 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Private Residence Rajdamri
คอนโดมิเนียม
ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
54
- เมตร
2012
- บาท/ตร.ม.
1
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แกรนด์ ยูนิตี้  logo

แกรนด์ ยูนิตี้

30โครงการ
2518ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Chula - Silom

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 620 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 213 ประกาศ

IDEO Q Chula - Samyan

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 347 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดขาย 116 ประกาศ

Noble Ploenchit

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,065 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 406 ประกาศ

Q Langsuan

ห่างออกไป 890 เมตร

คอนโดให้เช่า Q Langsuan

มีคอนโดให้เช่า 161 ประกาศ

ขายคอนโด Q Langsuan

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

28 Chidlom

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า 28 Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 484 ประกาศ

ขายคอนโด 28 Chidlom

มีคอนโดขาย 84 ประกาศ

Lumpini Park View

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park View

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park View

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Noble Ambience Sarasin

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Ambience Sarasin

มีคอนโดให้เช่า 19 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ambience Sarasin

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Prive by Sansiri

ห่างออกไป 920 เมตร

คอนโดให้เช่า Prive by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 23 ประกาศ

ขายคอนโด Prive by Sansiri

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Preen by Sansiri

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Preen by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Preen by Sansiri

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Baan Sansiri

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Baan Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Baan Sansiri

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

MRT ลุมพินี

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 4,854 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลุมพินี

มีประกาศขาย 2,027 ประกาศ

MRT สีลม

ห่างออกไป 930 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สีลม

มีประกาศให้เช่า 6,138 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สีลม

มีประกาศขาย 2,442 ประกาศ

BTS ราชดำริ

ห่างออกไป 600 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 3,841 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ราชดำริ

มีประกาศขาย 1,464 ประกาศ

BTS ศาลาแดง

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ศาลาแดง

มีประกาศให้เช่า 5,826 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ศาลาแดง

มีประกาศขาย 2,346 ประกาศ

BTS ชิดลม

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ชิดลม

มีประกาศให้เช่า 5,970 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ชิดลม

มีประกาศขาย 1,997 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 4.6 กม.

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,765 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,577 ประกาศ

ม.ราชภัฏวไลยอลงกรณ์ ศูนย์กรุงเทพ

ห่างไป 3.4 กม.

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 3 กม.

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,912 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,835 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,949 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,189 ประกาศ

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,377 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,270 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,099 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,575 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,480 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 4,983 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,508 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,732 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,694 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,196 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.1 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,692 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,382 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 44,490 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,873 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,280 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,442 ประกาศ

เขตปทุมวัน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตปทุมวัน

มีประกาศให้เช่า 9,513 ประกาศ

ประกาศขาย เขตปทุมวัน

มีประกาศขาย 3,300 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 15,080 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 4,938 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตออสเตรเลีย

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,995 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,556 ประกาศ

ประตูน้ำ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ประตูน้ำ

มีประกาศให้เช่า 15,589 ประกาศ

ประกาศขาย ประตูน้ำ

มีประกาศขาย 5,710 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,331 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,528 ประกาศ

ถนนพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพญาไท

มีประกาศให้เช่า 15,280 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพญาไท

มีประกาศขาย 5,336 ประกาศ

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,515 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,344 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 20,016 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 9,037 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 10,954 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,595 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

ห่างออกไป 750 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 13,133 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,155 ประกาศ

รพ.ตำรวจ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 32,642 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตำรวจ

มีประกาศขาย 12,161 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 16,174 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,486 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 70.00 - 88.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (25)

ดูประกาศทั้งหมด (25)
รูปภาพ เดอะ ราชดำริ เซอร์วิส เรซิเด้นท์ 🌟PN-00007154🌟

เดอะ ราชดำริ เซอร์วิส เรซิเด้นท์ 🌟PN-00007154🌟

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 29
234 ตร.ม.
฿200,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:03
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2914970)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2914970)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 19:55
รูปภาพ 🍀🍀🍀 Rare Unit❤️‍🔥 ให้เช่า📍เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ (Line:@rent2022) ✨พร้อมเข้าอยู่  ✨ A10933

🍀🍀🍀 Rare Unit❤️‍🔥 ให้เช่า📍เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ (Line:@rent2022) ✨พร้อมเข้าอยู่ ✨ A10933

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
82 ตร.ม.
฿39,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:21
รูปภาพ 🍀🍀🍀 Rare Unit❤️‍🔥 ให้เช่า📍เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ (Line:@rent2022) ✨พร้อมเข้าอยู่  ✨ A11225

🍀🍀🍀 Rare Unit❤️‍🔥 ให้เช่า📍เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ (Line:@rent2022) ✨พร้อมเข้าอยู่ ✨ A11225

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:21
รูปภาพ 🔥ราคาดี 30K🔥 - 1 นอน มีอ่าง 70 ตร.ม. ทำเลดี BTS ราชดำริ 500 ม. และ ใกลสวนลุม ที่คอนโด The Private Residence Rajdamri / ให้เช่าคอนโด

🔥ราคาดี 30K🔥 - 1 นอน มีอ่าง 70 ตร.ม. ทำเลดี BTS ราชดำริ 500 ม. และ ใกลสวนลุม ที่คอนโด The Private Residence Rajdamri / ให้เช่าคอนโด

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
70 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2902967)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2902967)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
70 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2872775)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2872775)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
82 ตร.ม.
฿39,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:27
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ MRT-สีลม ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-55107 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ MRT-สีลม ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-55107 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
70 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ MRT-สีลม ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-149796 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ MRT-สีลม ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-149796 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
82 ตร.ม.
฿39,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 70 ตรม ใกล้ สวนลุมพินี

ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 70 ตรม ใกล้ สวนลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:45
รูปภาพ S49 ให้เช่าคอนโด The Private Residence Rajdamri (เดอะ ไพรเวท เรสซิเด้นซ์ ราชดำริ)ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่

S49 ให้เช่าคอนโด The Private Residence Rajdamri (เดอะ ไพรเวท เรสซิเด้นซ์ ราชดำริ)ตกแต่งสวย พร้อมเข้าอยู่

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:02
รูปภาพ เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ ใกล้ BTS สถานีราชดำริ ยูนิตพรีเมี่ยมที่ใกล้ทุกความสะดวก

เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ ใกล้ BTS สถานีราชดำริ ยูนิตพรีเมี่ยมที่ใกล้ทุกความสะดวก

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
261.32 ตร.ม.
฿68,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:33
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 70 ตรม ใกล้ สวนลุมพินี

🔺 ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 70 ตรม ใกล้ สวนลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 70 ตรม ใกล้ สวนลุมพินี

🎊 ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 70 ตรม ใกล้ สวนลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 06:30
รูปภาพ ให้เช่าเดอะไพรเวท เรสซิเด้นซ์ ราชดำริ ซอยสารสิน2   ชั้น 5   2ห้องนอน 2ห้องน้ำ  พื้นที่ 112ตรม พร้อมอยู่ 1 พค 2569

ให้เช่าเดอะไพรเวท เรสซิเด้นซ์ ราชดำริ ซอยสารสิน2 ชั้น 5 2ห้องนอน 2ห้องน้ำ พื้นที่ 112ตรม พร้อมอยู่ 1 พค 2569

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
112 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 05:49
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 70 ตรม ใกล้ สวนลุมพินี

📌 ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 70 ตรม ใกล้ สวนลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 05:31
รูปภาพ DL26040784 ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวท เรสซิเด้นซ์ ราชดำริ (The Private Residence Rajdamri) ใกล้ BTS ราชดำริ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID @655ebbvc

DL26040784 ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวท เรสซิเด้นซ์ ราชดำริ (The Private Residence Rajdamri) ใกล้ BTS ราชดำริ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID @655ebbvc

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
70 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 70 ตรม ใกล้ สวนลุมพินี

🚩 ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 70 ตรม ใกล้ สวนลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 70 ตรม ใกล้ สวนลุมพินี

🎉 ให้เช่าคอนโด เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ อาคาร 1 ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 70 ตรม ใกล้ สวนลุมพินี

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 06:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (9)

เดอะ ราชดำริ เซอร์วิส เรซิเด้นท์ 🌟PN-00007154🌟

เดอะ ราชดำริ เซอร์วิส เรซิเด้นท์ 🌟PN-00007154🌟

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 29
234 ตร.ม.
฿18,670,000
UPDATE !
(฿79,786 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 02:03
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 1403851)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 7
281.83 ตร.ม.
฿58,900,000
UPDATE !
(฿208,991 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2868236)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
82 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿182,927 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:59
2 ห้องนอน 163.98ตร.ม เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ

2 ห้องนอน 163.98ตร.ม เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
163.9 ตร.ม.
฿27,900,000
UPDATE !
(฿170,226 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
4 ห้องนอน 281.87 ตร.ม เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ

4 ห้องนอน 281.87 ตร.ม เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 7
281.8 ตร.ม.
฿58,900,000
UPDATE !
(฿209,013 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
1 ห้องนอน 82.29 ตร.ม เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ

1 ห้องนอน 82.29 ตร.ม เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
82.2 ตร.ม.
฿13,900,000
UPDATE !
(฿169,100 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 2769104)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
70 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿214,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 07:09
DL26040786 ขายคอนโด เดอะ ไพรเวท เรสซิเด้นซ์ ราชดำริ (The Private Residence Rajdamri) ใกล้ BTS ราชดำริ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
70 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿214,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรเวท เรสซิเดนซ์ ราชดำริ ใกล้ BTS ราชดำริ (ID 1882979)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 6
245 ตร.ม.
฿51,200,000
UPDATE !
(฿208,980 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48

โครงการใกล้เคียง The Private Residence Rajdamri

แอชตัน จุฬา - สีลม
แอชตัน จุฬา - สีลม

Ashton Chula - Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Chula - Silom620 ประกาศ
ขาย Ashton Chula - Silom213 ประกาศ
ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน

IDEO Q Chula - Samyan

บางรัก กรุงเทพมหานคร
ขาย IDEO Q Chula - Samyan116 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1065 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit406 ประกาศ
คิว หลังสวน

Q Langsuan

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Q Langsuan161 ประกาศ
ขาย Q Langsuan53 ประกาศ
ทเวนตี้เอท ชิดลม
ทเวนตี้เอท ชิดลม

28 Chidlom

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า 28 Chidlom484 ประกาศ
ขาย 28 Chidlom84 ประกาศ
ลุมพินี พาร์ค วิว
ลุมพินี พาร์ค วิว

Lumpini Park View

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Lumpini Park View8 ประกาศ
ขาย Lumpini Park View0 ประกาศ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Prive by Sansiri23 ประกาศ
ขาย Prive by Sansiri5 ประกาศ
พรีน บาย แสนสิริ

Preen by Sansiri

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Preen by Sansiri9 ประกาศ
ขาย Preen by Sansiri4 ประกาศ
บ้าน แสนสิริ

Baan Sansiri

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Baan Sansiri0 ประกาศ
ขาย Baan Sansiri1 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A