รูป The Prime 11 Sukhumvit 11 - รูปที่ 1/8
รูป The Prime 11 Sukhumvit 11 - รูปที่ 2/8
รูป The Prime 11 Sukhumvit 11 - รูปที่ 3/8
รูป The Prime 11 Sukhumvit 11 - รูปที่ 4/8
รูป The Prime 11 Sukhumvit 11 - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

The Prime 11 Sukhumvit 11

เดอะ ไพร์ม 11 สุขุมวิท 11วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
33ยูนิตขาย
45ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียม สไตล์ โมเดิร์น คอนเทมโพรารี สุดหรู บนทำเลศักยภาพ เดินทางสะดวกเพียง 300 จาก BTS สถานีนานา

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 45 ห้อง และประกาศขาย 33 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Prime 11 Sukhumvit 11
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
196
2008
30.00 บาท/ตร.ม.
1
31

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 608 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 169 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 107 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

Ashton Asoke

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 926 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

Life One Wireless

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 939 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 210 ประกาศ

Noble Ploenchit

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,053 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 399 ประกาศ

The LINE Asoke - Ratchada

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 392 ประกาศ

ขายคอนโด The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดขาย 110 ประกาศ

Rhythm Asoke

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Asoke

มีคอนโดให้เช่า 299 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Asoke

มีคอนโดขาย 98 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 446 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 164 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 203 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 77 ประกาศ

Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

ห่างออกไป 870 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดให้เช่า 205 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดขาย 79 ประกาศ

MRT เพชรบุรี

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 16,598 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 5,613 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,247 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 4,668 ประกาศ

BTS นานา

ห่างออกไป 500 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS นานา

มีประกาศให้เช่า 5,716 ประกาศ

ประกาศขาย BTS นานา

มีประกาศขาย 2,153 ประกาศ

BTS อโศก

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อโศก

มีประกาศให้เช่า 10,958 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อโศก

มีประกาศขาย 4,209 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,013 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,374 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 19,786 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,611 ประกาศ

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 5.9 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 50,522 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,198 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,126 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

ห่างออกไป 510 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 15,698 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,726 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.2 กม.

รร.วัดปทุมวนาราม

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมวนาราม

มีประกาศให้เช่า 28,684 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมวนาราม

มีประกาศขาย 10,524 ประกาศ

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,148 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,196 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,018 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,037 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 34,502 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,087 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.4 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 32,381 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,004 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.1 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,335 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,396 ประกาศ

ท่าเรือนานาชาติ

ห่างออกไป 700 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือนานาชาติ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือนานาชาติ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 18,970 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,464 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 35,737 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 12,740 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 33,615 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 12,921 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 8,904 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,287 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,241 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,146 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนเพลินจิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 14,013 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพลินจิต

มีประกาศขาย 5,025 ประกาศ

สุขุมวิท 11

ห่างออกไป 440 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 11

มีประกาศให้เช่า 291 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 11

มีประกาศขาย 216 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,469 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,115 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,584 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,042 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,084 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,213 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 42,963 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,125 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (45)

ดูประกาศทั้งหมด (45)
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรม์ 11 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 514478)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรม์ 11 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 514478)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 29
177 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2566)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรม์ 11 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 2439398)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรม์ 11 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 2439398)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
85 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรม์ 11 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 510167)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรม์ 11 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 510167)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
84 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2566)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรม์ 11 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 1898298)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรม์ 11 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 1898298)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
80 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรม์ 11 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 2022024)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรม์ 11 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 2022024)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
85 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรม์ 11 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 1231236)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรม์ 11 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 1231236)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
53 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรม์ 11 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 1369557)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรม์ 11 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 1369557)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
90 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรม์ 11 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 888020)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรม์ 11 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 888020)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
46.87 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 13:27
รูปภาพ The Prime 11 2 bedrooms, for rent

The Prime 11 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
84 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 13:06
รูปภาพ เช่าคอนโด  ไพร์ม 11 วิวสวย BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-104698 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไพร์ม 11 วิวสวย BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-104698 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
83.99 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ไพร์ม 11 BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-147707 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไพร์ม 11 BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-147707 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 29
177 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  ไพร์ม 11 BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-54846 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ไพร์ม 11 BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-54846 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
46 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด The Prime 11 Sukhumvit 11/เดอะ ไพร์ม 11 สุขุมวิท 11 (G6812008)  ID Line : @pccenter

เช่าคอนโด The Prime 11 Sukhumvit 11/เดอะ ไพร์ม 11 สุขุมวิท 11 (G6812008) ID Line : @pccenter

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
85 ตร.ม.
฿39,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 08:59
รูปภาพ #R3929  ให้เช่าคอนโด The Prime 11

#R3929 ให้เช่าคอนโด The Prime 11

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
90 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z1738 ให้เช่าคอนโด The Prime 11

#Z1738 ให้เช่าคอนโด The Prime 11

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 27
35 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:45
รูปภาพ #R3844  ให้เช่าคอนโด The Prime 11

#R3844 ให้เช่าคอนโด The Prime 11

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
90 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:45
รูปภาพ #R1782      ให้เช่า The Prime 11

#R1782 ให้เช่า The Prime 11

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
89.88 ตร.ม.
฿49,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่า เดอะ ไพร์ม 11 สุขุมวิท 11 ใกล้ BTS นานา สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รหัส  H20994

ให้เช่า เดอะ ไพร์ม 11 สุขุมวิท 11 ใกล้ BTS นานา สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รหัส H20994

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
47 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:30
รูปภาพ A032790 The Prime11 Sukhumvit

A032790 The Prime11 Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
83 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 04:16

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (33)

ดูประกาศทั้งหมด (33)
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรม์ 11 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 1241630)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
84 ตร.ม.
฿11,000,000
NEW !
(฿130,952 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรม์ 11 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 2362278)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
89.73 ตร.ม.
฿9,900,000
UPDATE !
(฿110,331 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 14:21

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 29
177 ตร.ม.
฿22,000,000
UPDATE !
(฿124,294 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรม์ 11 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 2746787)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
90 ตร.ม.
฿11,340,000
UPDATE !
(฿126,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรม์ 11 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 1755217)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
89.9 ตร.ม.
฿17,500,000
UPDATE !
(฿194,661 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรม์ 11 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 1997180)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
89.88 ตร.ม.
฿13,000,000
UPDATE !
(฿144,637 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรม์ 11 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 2326098)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
86 ตร.ม.
฿13,000,000
UPDATE !
(฿151,163 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรม์ 11 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 1710260)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
84 ตร.ม.
฿9,900,000
UPDATE !
(฿117,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ไพรม์ 11 สุขุมวิท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS นานา (ID 1808692)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
58 ตร.ม.
฿6,800,000
UPDATE !
(฿117,241 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 13:09
The Prime 11 Condo 4 bedrooms, for sale

The Prime 11 Condo 4 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1x+
331 ตร.ม.
฿54,000,000
UPDATE !
(฿163,142 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 13:06
🔥🔥🔥 ขายคอนโด  ไพร์ม 11 BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-78935 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 ขายคอนโด ไพร์ม 11 BTS-นานา คลองเตยเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-78935 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
47 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿106,383 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 12:46
51.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

51.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
51 ตร.ม.
฿6,750,000
UPDATE !
(฿132,353 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 11:53
80.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

80.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
80 ตร.ม.
฿13,000,000
UPDATE !
(฿162,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 11:53
86.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

86.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
86 ตร.ม.
฿13,000,000
UPDATE !
(฿151,163 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 11:53
90.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

90.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
90 ตร.ม.
฿13,750,000
UPDATE !
(฿152,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไพร์ม 11 5719555

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไพร์ม 11 5719555

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
34.61 ตร.ม.
฿4,400,000
UPDATE !
(฿127,131 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไพร์ม 11 122968

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไพร์ม 11 122968

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
46.87 ตร.ม.
฿5,800,000
UPDATE !
(฿123,747 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไพร์ม 11 6139122

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไพร์ม 11 6139122

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
51.04 ตร.ม.
฿6,750,000
UPDATE !
(฿132,249 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไพร์ม 11 6221314

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ไพร์ม 11 6221314

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
86 ตร.ม.
฿11,350,000
NEW !
(฿131,977 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 11:20

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Prime 11 Sukhumvit 11

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke608 ประกาศ
ขาย Life Asoke169 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke926 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke136 ประกาศ
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless939 ประกาศ
ขาย Life One Wireless210 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1053 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit399 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Asoke299 ประกาศ
ขาย Rhythm Asoke98 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23446 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23164 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke203 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke77 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A