รูป The Panora Pattaya - รูปที่ 1/20
รูป The Panora Pattaya - รูปที่ 2/20
รูป The Panora Pattaya - รูปที่ 3/20
รูป The Panora Pattaya - รูปที่ 4/20
รูป The Panora Pattaya - รูปที่ 5/20
คอนโดมิเนียม

The Panora Pattaya

เดอะ พาโนร่า พัทยาบางละมุง ชลบุรี0.0/5
41ยูนิตขาย
29ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 29 ห้อง และประกาศขาย 41 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Panora Pattaya
คอนโดมิเนียม
บางละมุง ชลบุรี
342
2.55 เมตร
2021
55 บาท/ตร.ม.
1
38

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Grande Caribbean Pattaya

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Grande Caribbean Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด Grande Caribbean Pattaya

มีคอนโดขาย 95 ประกาศ

Treetops Pattaya

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Treetops Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Treetops Pattaya

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

The Cloud

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Cloud

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Cloud

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

Park Royal 3

ห่างออกไป 510 เมตร

คอนโดให้เช่า Park Royal 3

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Park Royal 3

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Water Park Condominium Pattaya

ห่างออกไป 820 เมตร

คอนโดให้เช่า Water Park Condominium Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Water Park Condominium Pattaya

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

The Peak Towers Pattaya

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Peak Towers Pattaya

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด The Peak Towers Pattaya

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

Cozy Beach View Condominium

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Cozy Beach View Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Cozy Beach View Condominium

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

The Vision

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Vision

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด The Vision

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

The Cliff

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Cliff

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด The Cliff

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

The Point Pratumnak

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Point Pratumnak

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด The Point Pratumnak

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

ไม่มีสถานศึกษาใกล้เคียง

ไทวัสดุ พัทยาใต้

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศให้เช่า 1,288 ประกาศ

ประกาศขาย ไทวัสดุ พัทยาใต้

มีประกาศขาย 4,130 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศให้เช่า 2,129 ประกาศ

ประกาศขาย บางละมุง ชลบุรี

มีประกาศขาย 6,329 ประกาศ

พัทยา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า พัทยา

มีประกาศให้เช่า 2,178 ประกาศ

ประกาศขาย พัทยา

มีประกาศขาย 6,448 ประกาศ

เขาพระตำหนัก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขาพระตำหนัก

มีประกาศให้เช่า 728 ประกาศ

ประกาศขาย เขาพระตำหนัก

มีประกาศขาย 3,033 ประกาศ

วัดพระใหญ่

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า วัดพระใหญ่

มีประกาศให้เช่า 789 ประกาศ

ประกาศขาย วัดพระใหญ่

มีประกาศขาย 3,052 ประกาศ

ถนนจอมเทียนสาย 1

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจอมเทียนสาย 1

มีประกาศให้เช่า 807 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจอมเทียนสาย 1

มีประกาศขาย 2,261 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (29)

ดูประกาศทั้งหมด (29)
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโนร่า พัทยา ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2780805)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโนร่า พัทยา ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2780805)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
35 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโนร่า พัทยา ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2662187)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโนร่า พัทยา ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2662187)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
33.18 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโนร่า พัทยา ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2340138)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโนร่า พัทยา ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2340138)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
32.57 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโนร่า พัทยา ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2769536)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโนร่า พัทยา ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2769536)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
33 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโนร่า พัทยา ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2877338)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโนร่า พัทยา ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2877338)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
33.81 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:27
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ พาโนร่า พัทยา หนองปรือ บางละมุง ชลบุรี CX-154274 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ พาโนร่า พัทยา หนองปรือ บางละมุง ชลบุรี CX-154274 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 19
33.81 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:46
รูปภาพ Studio Condo for Rent – The Panora Pattaya

Studio Condo for Rent – The Panora Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
31 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:45
รูปภาพ 1 Bedroom Condo for Rent The Panora Pratumnak Hill Pattaya

1 Bedroom Condo for Rent The Panora Pratumnak Hill Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
33 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:45
รูปภาพ 1 Bedroom Condo for Rent The Panora Pattaya Pratumnak

1 Bedroom Condo for Rent The Panora Pattaya Pratumnak

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
34 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:45
รูปภาพ The Panora Pattaya in Pratumnak

The Panora Pattaya in Pratumnak

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
70 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:45
รูปภาพ ⛵ Panora ⛵ Sea view / 10F / 1bedroom >> THB25,000/month彡

⛵ Panora ⛵ Sea view / 10F / 1bedroom >> THB25,000/month彡

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
35 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโนร่า พัทยา ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2720841)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโนร่า พัทยา ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2720841)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
32 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโนร่า พัทยา ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2448761)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโนร่า พัทยา ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2448761)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
32 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโนร่า พัทยา ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2600394)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโนร่า พัทยา ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2600394)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
32 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโนร่า พัทยา ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2212750)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโนร่า พัทยา ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2212750)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
35 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโนร่า พัทยา ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 1550504)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโนร่า พัทยา ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 1550504)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 35
70 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด สตูดิโอ ที่ เดอะ พาโนร่า พัทยา ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2827481)

คอนโด สตูดิโอ ที่ เดอะ พาโนร่า พัทยา ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2827481)

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9-10
30.8 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโนร่า พัทยา ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2141707)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโนร่า พัทยา ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2141707)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
30.8 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโนร่า พัทยา ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 1550510)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโนร่า พัทยา ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 1550510)

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
34 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (41)

ดูประกาศทั้งหมด (41)
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ พาโนร่า พัทยา ใกล้ ถนนพระตำหนัก พัทยา (ID 2476218)

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
79 ตร.ม.
฿16,000,000
UPDATE !
(฿202,532 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:59
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 79 ตรม เดอะ พาโนรา พัทยา

2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 79 ตรม เดอะ พาโนรา พัทยา

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
79 ตร.ม.
฿16,000,000
UPDATE !
(฿202,532 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
69.6 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

69.6 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12A
69.6 ตร.ม.
฿12,700,000
UPDATE !
(฿182,471 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
38.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

38.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
38 ตร.ม.
฿6,012,000
UPDATE !
(฿158,211 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
69.6 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

69.6 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
69.6 ตร.ม.
฿13,700,000
UPDATE !
(฿196,839 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
33.8 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

33.8 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
33.8 ตร.ม.
฿5,641,000
UPDATE !
(฿166,893 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
38.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

38.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
38 ตร.ม.
฿6,716,000
UPDATE !
(฿176,737 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
35.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

35.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
35 ตร.ม.
฿5,550,000
UPDATE !
(฿158,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
คอนโดสุดหรูพร้อมวิวทะเล The Panora Pattaya บางละมุง 2 ห้องนอน

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 33
70.6 ตร.ม.
฿15,368,000
UPDATE !
(฿217,677 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
70.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน หนองปรือ

70.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
70 ตร.ม.
฿13,200,000
UPDATE !
(฿188,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
32.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

32.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
32.5 ตร.ม.
฿5,314,000
UPDATE !
(฿163,508 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
35.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

35.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน หนองปรือ

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35 ตร.ม.
฿5,600,000
UPDATE !
(฿160,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
คอนโด 2 ห้องนอน วิวทะเลที่ The Panora Pattaya

คอนโด 2 ห้องนอน วิวทะเลที่ The Panora Pattaya

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
69.6 ตร.ม.
฿14,170,000
UPDATE !
(฿203,592 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
คอนโดหรู พาโนร่า พัทยา วิวทะเล ชั้น14 ขนาด 69 ตร.ม.

คอนโดหรู พาโนร่า พัทยา วิวทะเล ชั้น14 ขนาด 69 ตร.ม.

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
69.6 ตร.ม.
฿13,354,000
UPDATE !
(฿191,868 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
คอนโดใหม่ 35 ตร.ม. ชั้น15 ทำเลหนองปรือ พัทยา พร้อมอยู่

คอนโดใหม่ 35 ตร.ม. ชั้น15 ทำเลหนองปรือ พัทยา พร้อมอยู่

บางละมุง ชลบุรี
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
35 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿140,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
2 Bedrooms at The Panora Pattaya for Sale

2 Bedrooms at The Panora Pattaya for Sale

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 31
71 ตร.ม.
฿11,900,000
UPDATE !
(฿167,606 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:45
The Panora Pattaya 2 Bedroom High-Floor Unit at Pratumnak Hill

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 34
79 ตร.ม.
฿16,200,000
UPDATE !
(฿205,063 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:45
For Sale The Panora Pattaya Studio Condominium

For Sale The Panora Pattaya Studio Condominium

บางละมุง ชลบุรี
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
31 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿145,161 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:45
The Panora Pattaya 2 Bedrooms for Sale

The Panora Pattaya 2 Bedrooms for Sale

บางละมุง ชลบุรี
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
70 ตร.ม.
฿12,548,000
UPDATE !
(฿179,257 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:45

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Treetops Pattaya 7 ประกาศ
ขาย Treetops Pattaya 13 ประกาศ
เดอะ คลาวด์
เดอะ คลาวด์

The Cloud

บางละมุง ชลบุรี
เช่า The Cloud3 ประกาศ
ขาย The Cloud17 ประกาศ
ปาร์ค รอยัล 3

Park Royal 3

บางละมุง ชลบุรี
เช่า Park Royal 33 ประกาศ
ขาย Park Royal 316 ประกาศ

บางละมุง ชลบุรี
เช่า The Vision 3 ประกาศ
ขาย The Vision 27 ประกาศ
เดอะ คลิฟ

The Cliff

บางละมุง ชลบุรี
เช่า The Cliff9 ประกาศ
ขาย The Cliff26 ประกาศ
เดอะ พอยท์ พระตำหนัก

The Point Pratumnak

บางละมุง ชลบุรี
ขาย The Point Pratumnak12 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by