รูป THE ORIGIN LADPRAO - BANGKAPI - รูปที่ 1/21
รูป THE ORIGIN LADPRAO - BANGKAPI - รูปที่ 2/21
รูป THE ORIGIN LADPRAO - BANGKAPI - รูปที่ 3/21
รูป THE ORIGIN LADPRAO - BANGKAPI - รูปที่ 4/21
รูป THE ORIGIN LADPRAO - BANGKAPI - รูปที่ 5/21
คอนโดมิเนียม

THE ORIGIN LADPRAO - BANGKAPI

ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว - บางกะปิบางกะปิ กรุงเทพมหานคร0.0/5
33ยูนิตขาย
193ยูนิตเช่า

THE ORIGIN ลาดพร้าว-บางกะปิ คอนโดใหม่ ติดถนนใหญ่ ใกล้รถไฟฟ้าเพียง 3 นาที เชื่อมต่อรถไฟฟ้า 3 สาย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 193 ห้อง และประกาศขาย 33 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

THE ORIGIN LADPRAO - BANGKAPI

ชื่ออื่นๆ

  • THE ORIGIN Ladprao 111
  • THE ORIGIN ลาดพร้าว - บางกะปิ
  • THE ORIGIN ลาดพร้าว 111
  • ออริจิ้น ปลั๊ก แอนด์ เพลย์ ลาดพร้าว อินเตอร์เชนจ์
  • ORIGIN PLUG & PLAY LADPRAO INTERCHANGE
  • ORIGIN PLUG แอนด์ เพลย์ ลาดพร้าว อินเตอร์เชนจ์
  • ORIGIN PLUG & PLAY ลาดพร้าว อินเตอร์เชนจ์
คอนโดมิเนียม
บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
644
2.5,4.2 เมตร
2023
- บาท/ตร.ม.
1
24
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ออริจิ้น logo

ออริจิ้น

88โครงการ
9214ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Ladprao 113

ห่างออกไป 190 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspire Ladprao 113

มีคอนโดให้เช่า 61 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Ladprao 113

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 278 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 51 ประกาศ

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

มีคอนโดให้เช่า 76 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Living Nest Ramkhamhaeng

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Living Nest Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด Living Nest Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

The Niche ID Ladprao 130

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche ID Ladprao 130

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche ID Ladprao 130

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

The Niche Citi Ladprao 130

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Niche Citi Ladprao 130

มีคอนโดให้เช่า 8 ประกาศ

ขายคอนโด The Niche Citi Ladprao 130

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

624 Condolette Ladprao

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า 624 Condolette Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 10 ประกาศ

ขายคอนโด 624 Condolette Ladprao

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Lumpini Center Ladprao 111

ห่างออกไป 250 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Center Ladprao 111

มีคอนโดให้เช่า 9 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Center Ladprao 111

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Lumpini Center Happyland

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Center Happyland

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Center Happyland

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Lumpini Center Nawamin

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Center Nawamin

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Center Nawamin

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

MRT ลาดพร้าว 101

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ลาดพร้าว 101

มีประกาศให้เช่า 502 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลาดพร้าว 101

มีประกาศขาย 399 ประกาศ

MRT บางกะปิ

ห่างออกไป 580 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 1,790 ประกาศ

ประกาศขาย MRT บางกะปิ

มีประกาศขาย 685 ประกาศ

ม.รามคำแหง

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 3,933 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,305 ประกาศ

ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

มีประกาศให้เช่า 3,104 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รัตนบัณฑิต (อาแบค)

มีประกาศขาย 1,355 ประกาศ

วิทยาลัยศิลปหัตถกรรมกรุงเทพ

ห่างไป 3.3 กม.

ม.เอแบค

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เอแบค

มีประกาศให้เช่า 4,864 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เอแบค

มีประกาศขาย 1,716 ประกาศ

รร.มัธยมวัดบึงทองหลาง

ห่างไป 3.4 กม.

รร.สุขุมนวพันธ์อุปถัมภ์

ห่างไป 5 กม.

รร.คลองกะจะ

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.คลองกะจะ

มีประกาศให้เช่า 5,835 ประกาศ

ประกาศขาย รร.คลองกะจะ

มีประกาศขาย 2,190 ประกาศ

รร.อุดมเกษมบริหารธุรกิจ

ห่างไป 4.4 กม.

เทสโก้โลตัส บางกะปิ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 3,204 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,378 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สุขาภิบาล 3

ห่างไป 3.1 กม.

แม็คโคร ลาดพร้าว

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,611 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,509 ประกาศ

โฮมโปร รามคำแหง

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 1,899 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร รามคำแหง

มีประกาศขาย 951 ประกาศ

เดอะ มอลล์ บางกะปิ

ห่างออกไป 810 เมตร

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,835 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,983 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวูด รามคำแหง

ห่างไป 4.4 กม.

ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

มีประกาศให้เช่า 2,852 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสดแฮปปี้แลนด์

มีประกาศขาย 1,148 ประกาศ

เขตบางกะปิ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,520 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางกะปิ

มีประกาศขาย 1,654 ประกาศ

ตะวันนา

ห่างออกไป 880 เมตร

ประกาศให้เช่า ตะวันนา

มีประกาศให้เช่า 3,601 ประกาศ

ประกาศขาย ตะวันนา

มีประกาศขาย 1,495 ประกาศ

ท่าเรือวัดกลาง

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือวัดกลาง

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือวัดกลาง

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนนวมินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนนวมินทร์

มีประกาศให้เช่า 774 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนนวมินทร์

มีประกาศขาย 465 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 11,197 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 4,021 ประกาศ

ถนนศรีนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศให้เช่า 5,876 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนศรีนครินทร์

มีประกาศขาย 2,297 ประกาศ

รพ.รามคำแหง

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,551 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,563 ประกาศ

รพ.เวชธานี

ห่างออกไป 240 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เวชธานี

มีประกาศให้เช่า 3,546 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เวชธานี

มีประกาศขาย 1,527 ประกาศ

รพ.สมิติเวช ศรีนครินทร์

ห่างไป 4.1 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom Smart Closet

ความสูงเพดาน 0 เมตร

ขนาดห้อง 22.00 - 25.00 ตร.ม.

1 Bedroom Smart Closet floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (193)

ดูประกาศทั้งหมด (193)
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด The Origin ลาดพร้าว–บางกะปิ

ให้เช่าคอนโด The Origin ลาดพร้าว–บางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
25.5 ตร.ม.
฿14,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 02:28
รูปภาพ ✅ OLK123 ✅ Line : @p2nproperty

✅ OLK123 ✅ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
23 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 02:09
รูปภาพ ✅ OLK113 ✅ Line : @p2nproperty

✅ OLK113 ✅ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
33.4 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 02:09
รูปภาพ ⭐ OLK116 ⭐ Line : @p2nproperty

⭐ OLK116 ⭐ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
23 ตร.ม.
฿11,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 02:09
รูปภาพ ✅ OLK128 ✅ Line : @p2nproperty

✅ OLK128 ✅ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
26 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 02:09
รูปภาพ ✅ OLK132 ✅ Line : @p2nproperty

✅ OLK132 ✅ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
23 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 02:09
รูปภาพ ✅ OLK134 ✅ Line : @p2nproperty

✅ OLK134 ✅ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
22.8 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 02:09
รูปภาพ ✅ OLK135 ✅ Line : @p2nproperty

✅ OLK135 ✅ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
23 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 02:09
รูปภาพ ✅ OLK137 ✅ Line : @p2nproperty

✅ OLK137 ✅ Line : @p2nproperty

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
35.5 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 02:09
รูปภาพ ให้เช่า The Origin ลาดพร้าวบางกะปิ (35 ตร.ม.) 1 ห้องนอน Duplex ใกล้ The Mall บางกะปิ

ให้เช่า The Origin ลาดพร้าวบางกะปิ (35 ตร.ม.) 1 ห้องนอน Duplex ใกล้ The Mall บางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
35 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 02:03
รูปภาพ ให้เช่า The Origin ลาดพร้าว–บางกะปิ (25.5 ตร.ม.) เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

ให้เช่า The Origin ลาดพร้าว–บางกะปิ (25.5 ตร.ม.) เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
25.5 ตร.ม.
฿14,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 02:03
รูปภาพ 🔥 คอนโดใกล้ MRT บางกะปิ! THE ORIGIN LADPRAO - BANGKAPI ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมอยู่

🔥 คอนโดใกล้ MRT บางกะปิ! THE ORIGIN LADPRAO - BANGKAPI ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมอยู่

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
22.5 ตร.ม.
฿14,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 01:30
รูปภาพ ให้เช่าด่วน 🔥 THE ORIGIN LADPRAO - BANGKAPI | ห้องสวย โปร่งสบาย | สตูแบบกั้นครัว | ใกล้รถไฟฟ้าสถานีบางกะปิเพียง 450 เมตร|

ให้เช่าด่วน 🔥 THE ORIGIN LADPRAO - BANGKAPI | ห้องสวย โปร่งสบาย | สตูแบบกั้นครัว | ใกล้รถไฟฟ้าสถานีบางกะปิเพียง 450 เมตร|

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿12,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 01:30
รูปภาพ ใช้ชีวิตให้สุดในสไตล์คุณ! ✨ THE ORIGIN LADPRAO - BANGKAPI | ห้องสวย สภาพดี | ส่วนกลาง 24 ชม. | ใกล้ MRT บางกะปิ | พร้อมอยู่

ใช้ชีวิตให้สุดในสไตล์คุณ! ✨ THE ORIGIN LADPRAO - BANGKAPI | ห้องสวย สภาพดี | ส่วนกลาง 24 ชม. | ใกล้ MRT บางกะปิ | พร้อมอยู่

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
23 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 01:30
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว-บางกะปิ ใน คลองจั่น (ID 2887165)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว-บางกะปิ ใน คลองจั่น (ID 2887165)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
22.6 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 19:55
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว-บางกะปิ อาคาร 1 ชั้น 9 สตูดิโอ ขนาด 22.00 ตรม ใกล้ รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีบางกะปิ

ให้เช่าคอนโด ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว-บางกะปิ อาคาร 1 ชั้น 9 สตูดิโอ ขนาด 22.00 ตรม ใกล้ รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีบางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 9
22 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 19:36
รูปภาพ #A124319 ✅ 9/5/69  ให้เช่า THE ORIGIN LADPRAO - BANGKAPI 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124319 ✅ 9/5/69 ให้เช่า THE ORIGIN LADPRAO - BANGKAPI 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
22.6 ตร.ม.
฿11,500/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 10/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124333 ✅ 4/2/69  ให้เช่า THE ORIGIN LADPRAO - BANGKAPI 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124333 ✅ 4/2/69 ให้เช่า THE ORIGIN LADPRAO - BANGKAPI 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
35 ตร.ม.
฿22,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
รูปภาพ #A12474 ✅ 24/12/68  ให้เช่า THE ORIGIN LADPRAO - BANGKAPI 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A12474 ✅ 24/12/68 ให้เช่า THE ORIGIN LADPRAO - BANGKAPI 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
35 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (33)

ดูประกาศทั้งหมด (33)
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว-บางกะปิ ใน คลองจั่น (ID 1594162)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
35 ตร.ม.
฿4,490,000
UPDATE !
(฿128,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 02:37
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว-บางกะปิ ใน คลองจั่น (ID 1702727)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
35.45 ตร.ม.
฿6,590,000
UPDATE !
(฿185,896 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 02:37
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว-บางกะปิ ใน คลองจั่น (ID 1387363)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
25.57 ตร.ม.
฿4,320,000
UPDATE !
(฿168,948 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 02:37
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว-บางกะปิ ใน คลองจั่น (ID 2011932)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿4,299,990
UPDATE !
(฿122,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 02:37
ขาย The Origin Ladprao-Bangkapi ห้องสวย ตกแต่งครบ เดินทางสะดวก- SW002991

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
34 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿132,353 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 02:19
✨ ขายคอนโด 1 bedroom plus - The Origin ลาดพร้าว-บางกะปิ

✨ ขายคอนโด 1 bedroom plus - The Origin ลาดพร้าว-บางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35.48 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿126,832 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 02:12
ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว บางกะปิ 6253118

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 18
23 ตร.ม.
฿2,490,000
NEW !
(฿108,261 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 20:05
#SC12290  📌 ขาย | 🟦🟨ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว - บางกะปิ🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC12290 📌 ขาย | 🟦🟨ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว - บางกะปิ🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
38 ตร.ม.
฿3,965,500
UPDATE !
(฿104,355 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:09
#SC13646    📌  ขาย | 🟦🟨ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว - บางกะปิ​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
23 ตร.ม.
฿2,390,000
NEW !
(฿103,913 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:09
✨ ขาย ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว-บางกะปิ ✨ราคา 3,590,000 บาท

✨ ขาย ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว-บางกะปิ ✨ราคา 3,590,000 บาท

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
38 ตร.ม.
฿3,590,000
UPDATE !
(฿94,474 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว-บางกะปิ ใน คลองจั่น (ID 1364131)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
25.75 ตร.ม.
฿3,770,000
UPDATE !
(฿146,408 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว-บางกะปิ ใน คลองจั่น (ID 1396382)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
35 ตร.ม.
฿3,690,000
UPDATE !
(฿105,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว-บางกะปิ ใน คลองจั่น (ID 1541445)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-20
22.5 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿142,222 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:59
ขายคอนโด ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว-บางกะปิ อาคาร 1 ชั้น 12 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตรม ใกล้ รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีบางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
25 ตร.ม.
฿3,080,000
UPDATE !
(฿123,200 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 12:30
ขายคอนโด ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว-บางกะปิ อาคาร 1 ชั้น 18 2 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ รถไฟฟ้าสายสีเหลือง สถานีบางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
35 ตร.ม.
฿3,690,000
UPDATE !
(฿105,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 12:30
✅ คอนโดห้องใหญ่ 2 ห้องนอน ใกล้ MRT เดินได้ ทำเลศักยภาพสูง ✅ The Origin Ladprao–Bangkapi ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว–บางกะปิ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
38 ตร.ม.
฿3,590,000
UPDATE !
(฿94,474 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:02
ขายดาวน์ คอนโด ออริจิ้น ลาดพร้าว บางกะปิ ขนาด 25 ตารางเมตร  สนใจติดต่อ 065-141-6469 เอ๋

ขายดาวน์ คอนโด ออริจิ้น ลาดพร้าว บางกะปิ ขนาด 25 ตารางเมตร สนใจติดต่อ 065-141-6469 เอ๋

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
25 ตร.ม.
฿2,890,000
UPDATE !
(฿115,600 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:01
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว-บางกะปิ ใน คลองจั่น (ID 2853982)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
38 ตร.ม.
฿3,490,000
UPDATE !
(฿91,842 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09
DL26031170 ขายคอนโด ดิ ออริจิ้น ลาดพร้าว - บางกะปิ (THE ORIGIN LADPRAO - BANGKAPI) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
38 ตร.ม.
฿3,690,000
UPDATE !
(฿97,105 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:04

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง THE ORIGIN LADPRAO - BANGKAPI

แอสปาย ลาดพร้าว 113
แอสปาย ลาดพร้าว 113

Aspire Ladprao 113

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Ladprao 11361 ประกาศ
ขาย Aspire Ladprao 11337 ประกาศ
ไนท์บริดจ์ คอลลาจ รามคำแหง
ไนท์บริดจ์ คอลลาจ รามคำแหง

Knightsbridge Collage Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44
ลุมพินี วิลล์ รามคำแหง 44

Lumpini Ville Ramkhamhaeng 44

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลิฟวิ่ง เนสท์ รามคำแหง

Living Nest Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว 130
เดอะ นิช ไอดี ลาดพร้าว 130

The Niche ID Ladprao 130

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เดอะ นิช ซิตี้ ลาดพร้าว 130
เดอะ นิช ซิตี้ ลาดพร้าว 130

The Niche Citi Ladprao 130

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
624 คอนโดเลต ลาดพร้าว
624 คอนโดเลต ลาดพร้าว

624 Condolette Ladprao

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111
ลุมพินี เซ็นเตอร์ ลาดพร้าว 111

Lumpini Center Ladprao 111

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play