รูป The Next Sukhumvit 52 - รูปที่ 1/6
รูป The Next Sukhumvit 52 - รูปที่ 2/6
รูป The Next Sukhumvit 52 - รูปที่ 3/6
รูป The Next Sukhumvit 52 - รูปที่ 4/6
รูป The Next Sukhumvit 52 - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

The Next Sukhumvit 52

เดอะ เน็กซ์ สุขุมวิท 52109 พระโขนง กรุงเทพมหานคร5.0/5
9ยูนิตขาย
24ยูนิตเช่า

เดอะ เน็กซ์ สุขุมวิท 52

คอนโด สไตล์การสร้้างแบบ Moden Contemporary

มีรูปแบบเป็นตัวแอล เพื่อเปิดมุมมองของทุกยูนิต

ให้สามารถมองเห็นทัศนียภาพภายนอกได้เป็นอย่างดี

อยู่ใกล้ถนนสุขุมวิท และรถไฟฟ้า BTS เพียง 200 เมตร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 24 ห้อง และประกาศขาย 9 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Next Sukhumvit 52
คอนโดมิเนียม
109 พระโขนง กรุงเทพมหานคร
138
- เมตร
2009
40 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 463 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 81

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดให้เช่า 202 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 426 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 217 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 235 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 160 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

ห่างออกไป 310 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 315 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 382 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 180 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 76 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

The Base Sukhumvit 77

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 387 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 194 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 81 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit 77

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 76 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

ห่างออกไป 290 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 8,815 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,548 ประกาศ

BTS บางจาก

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS บางจาก

มีประกาศให้เช่า 3,442 ประกาศ

ประกาศขาย BTS บางจาก

มีประกาศขาย 1,355 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 4.3 กม.

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 4.4 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,246 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,330 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,611 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,963 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.6 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างออกไป 510 เมตร

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,542 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 10,063 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,435 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 3 กม.

ตลาดอ่อนนุช

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 5,188 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,152 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,782 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,521 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,224 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,363 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,460 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,978 ประกาศ

สุขุมวิท 52

ห่างออกไป 220 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 52

มีประกาศให้เช่า 358 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 52

มีประกาศขาย 223 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,703 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,928 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Areerat

Areerat

12/02/2564

คอนโด เดอะ เน็กซ์ สุขุมวิท 52 อยู่บนถนนสุขุมวิท 52 แขวงพระโขนง ใกล้รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช ประมาณ 200 เมตร, ทางด่วนพิเศษฉลองรัช, เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช, บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช, ตลาดอ่อนนุช, Century the movie plaza อ่อนนุช, Bangkok Prep และ รพ.กล้วยน้ำไท เป็นคอนโด Low Rise 8 ชั้น 1 อาคาร สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการครบครัน อาทิ โถงต้อนรับ, ห้องตู้จดหมาย, สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน, Access Card Control, ที่จอดรถ, กล้องวงจรปิด, ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม.

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (24)

รูปภาพ The Next Sukhumvit 52 - 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ, ชั้น 5, ใกล้ บีทีเอส อ่อนนุช เดิน 3 นาที!

The Next Sukhumvit 52 - 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ, ชั้น 5, ใกล้ บีทีเอส อ่อนนุช เดิน 3 นาที!

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
40 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:00
รูปภาพ LTHC11574-The Next Condominium Sukhumvit 52 FOR RENT Size 497 sqm. 3 beds 3 baths Near BTS Onnut ONLY 150K/Month

LTHC11574-The Next Condominium Sukhumvit 52 FOR RENT Size 497 sqm. 3 beds 3 baths Near BTS Onnut ONLY 150K/Month

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7+
497 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 14:32
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เน็กซ์ สุขุมวิท52 (การ์เด้น สวีท) ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2817469)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เน็กซ์ สุขุมวิท52 (การ์เด้น สวีท) ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2817469)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
73 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:27
รูปภาพ TELA Thonglor HF-7955 2 bedrooms, for rent

TELA Thonglor HF-7955 2 bedrooms, for rent

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
110 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:06
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ เน็กซ์ สุขุมวิท 52 BTS-อ่อนนุช บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-22851 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ เน็กซ์ สุขุมวิท 52 BTS-อ่อนนุช บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-22851 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
41 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ เน็กซ์ สุขุมวิท 52 BTS-อ่อนนุช บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-22835 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ เน็กซ์ สุขุมวิท 52 BTS-อ่อนนุช บางจาก เขต พระโขนง กรุงเทพ CX-22835 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
52 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:46
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เน็กซ์ สุขุมวิท52 (การ์เด้น สวีท) ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2556137)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เน็กซ์ สุขุมวิท52 (การ์เด้น สวีท) ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2556137)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
62 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เน็กซ์ สุขุมวิท52 (การ์เด้น สวีท) ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2471313)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เน็กซ์ สุขุมวิท52 (การ์เด้น สวีท) ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2471313)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
80 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เน็กซ์ สุขุมวิท52 (การ์เด้น สวีท) ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2564330)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เน็กซ์ สุขุมวิท52 (การ์เด้น สวีท) ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2564330)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
80 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เน็กซ์ สุขุมวิท52 (การ์เด้น สวีท) ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2881595)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เน็กซ์ สุขุมวิท52 (การ์เด้น สวีท) ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2881595)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 8
479 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ [P-146639] คอนโดให้เช่า! เดอะ เน็กซ์ สุขุมวิท 52 ชั้น 2 ราคา 15K ห้องกว้าง 47 ตร.ม. ใกล้ BTS อ่อนนุช 085-592-2897 Line: @easythaihome

[P-146639] คอนโดให้เช่า! เดอะ เน็กซ์ สุขุมวิท 52 ชั้น 2 ราคา 15K ห้องกว้าง 47 ตร.ม. ใกล้ BTS อ่อนนุช 085-592-2897 Line: @easythaihome

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
47 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 08:40
รูปภาพ #S3028 ให้เช่า The Next Sukhumvit 52

#S3028 ให้เช่า The Next Sukhumvit 52

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
41 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:45
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เน็กซ์ สุขุมวิท52 (การ์เด้น สวีท) ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 887291)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เน็กซ์ สุขุมวิท52 (การ์เด้น สวีท) ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 887291)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
53 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เน็กซ์ สุขุมวิท52 (การ์เด้น สวีท) ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 646575)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เน็กซ์ สุขุมวิท52 (การ์เด้น สวีท) ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 646575)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
52 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เน็กซ์ สุขุมวิท52 (การ์เด้น สวีท) ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1407304)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เน็กซ์ สุขุมวิท52 (การ์เด้น สวีท) ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1407304)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
53 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
รูปภาพ 🏡 Condo For Rent : The Next Sukhumvit 52 ( เดอะ เน็กซ์ สุขุมวิท 52) (ST-02)  Close to BTS Onnut 🚉

🏡 Condo For Rent : The Next Sukhumvit 52 ( เดอะ เน็กซ์ สุขุมวิท 52) (ST-02) Close to BTS Onnut 🚉

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
41 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:35
รูปภาพ DL22120109 ให้เช่าคอนโด เดอะ เน็กซ์ สุขุมวิท 52 (The Next Sukhumvit 52) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL22120109 ให้เช่าคอนโด เดอะ เน็กซ์ สุขุมวิท 52 (The Next Sukhumvit 52) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
56 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:30
รูปภาพ ให้เช่า เดอะ เน็กซ์ สุขุมวิท 52 BTS อ่อนนุช ​​(300 ม./ 4 นาทีเดิน)​​​ รหัส 25082

ให้เช่า เดอะ เน็กซ์ สุขุมวิท 52 BTS อ่อนนุช ​​(300 ม./ 4 นาทีเดิน)​​​ รหัส 25082

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
41 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:15
รูปภาพ ให้เช่า เดอะ เน็กซ์ สุขุมวิท 52 BTS อ่อนนุช (300 ม./ 4 นาทีเดิน)​​​ , มีห้องว่างทุกวัน, มีหลายห้อง, แอดไลน์ตอบไว

ให้เช่า เดอะ เน็กซ์ สุขุมวิท 52 BTS อ่อนนุช (300 ม./ 4 นาทีเดิน)​​​ , มีห้องว่างทุกวัน, มีหลายห้อง, แอดไลน์ตอบไว

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
41 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 04:15

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (9)

✨ ขาย เดอะ เน็กซ์ สุขุมวิท 52 ✨  💰 ราคา 4,300,000 บาท

✨ ขาย เดอะ เน็กซ์ สุขุมวิท 52 ✨ 💰 ราคา 4,300,000 บาท

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6-10
52 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿82,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 14:00
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เน็กซ์ สุขุมวิท52 (การ์เด้น สวีท) ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 882859)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
52 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿82,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เน็กซ์ สุขุมวิท52 (การ์เด้น สวีท) ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 887295)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
52 ตร.ม.
฿3,800,000
UPDATE !
(฿73,077 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เน็กซ์ สุขุมวิท52 (การ์เด้น สวีท) ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 824376)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
52 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿96,154 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เน็กซ์ สุขุมวิท52 (การ์เด้น สวีท) ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 824375)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
52 ตร.ม.
฿3,990,000
UPDATE !
(฿76,731 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เน็กซ์ สุขุมวิท52 (การ์เด้น สวีท) ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 887282)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
43 ตร.ม.
฿3,600,000
UPDATE !
(฿83,721 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เน็กซ์ สุขุมวิท52 (การ์เด้น สวีท) ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1217634)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
62 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿80,645 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
🏠✨ The Next Sukhumvit 52 | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-SKV-280)

🏠✨ The Next Sukhumvit 52 | ขายคอนโด 1 ห้องนอน (HBH-SKV-280)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
48 ตร.ม.
฿3,090,000
UPDATE !
(฿64,375 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 15:53

โครงการใกล้เคียง The Next Sukhumvit 52

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93463 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93136 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81

Regent Home Sukhumvit 81

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48426 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48217 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit315 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit120 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48382 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48180 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
เดอะ เบส สุขุมวิท 77

The Base Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Base Sukhumvit 77120 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit194 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit81 ประกาศ
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77

Lumpini Ville Sukhumvit 77

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230