รูป The Next Garden Mix - รูปที่ 1/13
รูป The Next Garden Mix - รูปที่ 2/13
รูป The Next Garden Mix - รูปที่ 3/13
รูป The Next Garden Mix - รูปที่ 4/13
รูป The Next Garden Mix - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

The Next Garden Mix

เดอะ เน็กซ์ การ์เด้น มิกซ์115 พระโขนง กรุงเทพมหานคร0.0/5
24ยูนิตขาย
28ยูนิตเช่า

The Next Garden Mix โดย บริษัท เค.ดี.แอสเซท แอนด์ ดีเวลล็อปเม้นท์ จำกัด ตั้งอยู่ในซอยสุขุมวิท 52 จากปากซอยเพียง 350 เมตร ใกล้เป็นอาคารสูง 8 ชั้น พื้นที่โครงการ 508 ตารางวา ออกแบบให้ mix function การใช้สอยของพื้นที่ให้คุ้มค่าที่สุด

  • ที่จอดรถรวม ประมาณ 50% ในบริเวณชั้น 1 ทั้งหมด
  • พื้นที่พักอาศัยเริ่มต้นที่ชั้น 2
  • พื้นที่ส่วนกลางบริเวณชั้น 2 และดาดฟ้า

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 28 ห้อง และประกาศขาย 24 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Next Garden Mix
คอนโดมิเนียม
115 พระโขนง กรุงเทพมหานคร
138
- เมตร
2011
- บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 486 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 138 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 81

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดให้เช่า 197 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 437 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 214 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 237 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 159 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

ห่างออกไป 450 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 326 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 122 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 378 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 180 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 70 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

The Base Sukhumvit 77

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 387 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 115 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 192 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 81 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit 77

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 79 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

ห่างออกไป 440 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 8,872 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,544 ประกาศ

BTS บางจาก

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS บางจาก

มีประกาศให้เช่า 3,477 ประกาศ

ประกาศขาย BTS บางจาก

มีประกาศขาย 1,361 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 4.5 กม.

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 4.6 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,408 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,346 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,696 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,965 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.7 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างออกไป 650 เมตร

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,619 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 10,136 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,458 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 3.2 กม.

ตลาดอ่อนนุช

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,902 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,518 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 5,217 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,157 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,346 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,370 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,633 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,994 ประกาศ

สุขุมวิท 52

ห่างออกไป 360 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 52

มีประกาศให้เช่า 360 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 52

มีประกาศขาย 220 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,824 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,926 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom 1 Bathroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 44.75 - 46.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (28)

ดูประกาศทั้งหมด (28)
รูปภาพ #A124284 ✅ 7/11/68  ให้เช่า The Next Garden Mix 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124284 ✅ 7/11/68 ให้เช่า The Next Garden Mix 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
58 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124491 ✅ 13/2/69  ให้เช่า The Next Garden Mix 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124491 ✅ 13/2/69 ให้เช่า The Next Garden Mix 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
60 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 17:00
รูปภาพ 🍀🍀🍀Prime condo Location 🚆ให้เช่า📍 เดอะเน็กซ์ การ์เด้น มิกซ์ (Line:@rent2022) พร้อมเข้าอยู่ ✨ A10929

🍀🍀🍀Prime condo Location 🚆ให้เช่า📍 เดอะเน็กซ์ การ์เด้น มิกซ์ (Line:@rent2022) พร้อมเข้าอยู่ ✨ A10929

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
58 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:21
รูปภาพ ✨ ให้เช่า เดอะเน็กซ์ การ์เด้น มิกซ์ ✨    ราคา 26,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า เดอะเน็กซ์ การ์เด้น มิกซ์ ✨ ราคา 26,000 บาท/เดือน

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6-10
60 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:00
รูปภาพ 086-9524494 เจ้าของ. ให้เช่า คอนโด the next  สุขุมวิท 52 ใกล้ BTS อ่อนนุช

086-9524494 เจ้าของ. ให้เช่า คอนโด the next สุขุมวิท 52 ใกล้ BTS อ่อนนุช

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
60 ตร.ม.
฿16,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:02
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ เน็กซ์ การ์เด้น มิกซ์ สุขุมวิท 52 BTS-อ่อนนุช พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-142470 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ เน็กซ์ การ์เด้น มิกซ์ สุขุมวิท 52 BTS-อ่อนนุช พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-142470 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
75.5 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:46
รูปภาพ P-125495 วิวสวนสวย! 15,000 บาท เดอะเน็กซ์ การ์เด้น มิกซ์ ใกล้ BTS  | Line Id: @easycondoplus | 099-229-6397

P-125495 วิวสวนสวย! 15,000 บาท เดอะเน็กซ์ การ์เด้น มิกซ์ ใกล้ BTS | Line Id: @easycondoplus | 099-229-6397

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
47 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 12:30
รูปภาพ 2 ห้องนอน ราคาดีแบบนี้ต้องรีบคว้า!! ให้เช่า เดอะ เน็กซ์ การ์เด้น มิกซ์ สุขุมวิท 52 | The Next Garden Mix MD-25085061

2 ห้องนอน ราคาดีแบบนี้ต้องรีบคว้า!! ให้เช่า เดอะ เน็กซ์ การ์เด้น มิกซ์ สุขุมวิท 52 | The Next Garden Mix MD-25085061

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
58 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:38
รูปภาพ ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ เดอะ เน็กซ์ การ์เด้น มิกซ์ สุขุมวิท 52 MD-25049150

ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ เดอะ เน็กซ์ การ์เด้น มิกซ์ สุขุมวิท 52 MD-25049150

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
80 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:38
รูปภาพ The next garden mix ☎️BTS ONNUT big 2 bed 61 sqm ‼️only 20,000/month ‼️NOW AVAILABLE 🔆✅

The next garden mix ☎️BTS ONNUT big 2 bed 61 sqm ‼️only 20,000/month ‼️NOW AVAILABLE 🔆✅

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
61 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:00
รูปภาพ The next garden mix☎️ bts onnut 2 bed ‼️only 19k/month‼️ NOW AVAILABLE 🔆✅fully furnished

The next garden mix☎️ bts onnut 2 bed ‼️only 19k/month‼️ NOW AVAILABLE 🔆✅fully furnished

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
59 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:00
รูปภาพ DL26040753 ให้เช่าคอนโด เดอะ เน็กซ์ การ์เด้น มิกซ์ (The Next Garden Mix) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL26040753 ให้เช่าคอนโด เดอะ เน็กซ์ การ์เด้น มิกซ์ (The Next Garden Mix) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
47.2 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 10:01
รูปภาพ DL26020389 ให้เช่าคอนโด เดอะ เน็กซ์ การ์เด้น มิกซ์ (The Next Garden Mix) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

DL26020389 ให้เช่าคอนโด เดอะ เน็กซ์ การ์เด้น มิกซ์ (The Next Garden Mix) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
60 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 10:01
รูปภาพ 💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥เดอะ เน็กซ์ การ์เด้น มิกซ์

💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥เดอะ เน็กซ์ การ์เด้น มิกซ์

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
58 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 08:13
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะเน็กซ์ การ์เด้นมิกซ์ อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 80.00 ตรม ใกล้ โลตัส สุขุมวิท 50

ให้เช่าคอนโด เดอะเน็กซ์ การ์เด้นมิกซ์ อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 80.00 ตรม ใกล้ โลตัส สุขุมวิท 50

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
80 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:00
รูปภาพ For Rent: The Next Garden Mix Sukhumvit 52

For Rent: The Next Garden Mix Sukhumvit 52

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (24)

#A124254 ✅ 5/1/68  ขายคอนโด The Next Garden Mix 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124254 ✅ 5/1/68 ขายคอนโด The Next Garden Mix 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
50.64 ตร.ม.
฿4,120,000
UPDATE !
(฿81,359 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 17:00
✨ ขาย เดอะเน็กซ์ การ์เด้น มิกซ์ ✨  ราคา 4,250,000 บาท

✨ ขาย เดอะเน็กซ์ การ์เด้น มิกซ์ ✨ ราคา 4,250,000 บาท

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
57 ตร.ม.
฿4,250,000
UPDATE !
(฿74,561 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:00
59.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

59.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน บางจาก

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
59 ตร.ม.
฿5,600,000
UPDATE !
(฿94,915 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:53
📌 ด่วน‼️ ขายขาดทุน คอนโดทำเลดี เดินทางสะดวก ✅ คอนโด เดอะ เน็กซ์ การ์เด้น มิกซ์ สุขุมวิท 52 MD-25068278

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5-10
58 ตร.ม.
฿5,150,000
UPDATE !
(฿88,793 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:38
ขาย!! ราคาดีมาก!! เดอะ เน็กซ์ การ์เด้น มิกซ์ สุขุมวิท | The Next Garden Mix MD-25017340

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
47.02 ตร.ม.
฿2,890,000
UPDATE !
(฿61,463 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:38
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เน็กซ์ การ์เด้น มิกซ์ 1393098

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
48 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿93,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:20
ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ เดอะ เน็กซ์ การ์เด้น มิกซ์ 5698718

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
47.2 ตร.ม.
฿3,168,000
UPDATE !
(฿67,119 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ เน็กซ์ การ์เด้น มิกซ์ 1427600

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
47 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿74,468 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:20
A033340 The Next Garden Mix

A033340 The Next Garden Mix

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
35 ตร.ม.
฿2,600,000
UPDATE !
(฿74,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
P-32354 คอนโด 1 นอน วิวเมืองสวย @ เดอะเน็กซ์ การ์เด้น ใกล้ BTS [2.79 ล้าน] Line Id: @easythaihome 085-592-2897

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
47 ตร.ม.
฿2,790,000
UPDATE !
(฿59,362 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:40
DL26050050 ขายคอนโด เดอะ เน็กซ์ การ์เด้น มิกซ์ (The Next Garden Mix) ใกล้ BTS อ่อนนุช พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
57.43 ตร.ม.
฿4,250,000
UPDATE !
(฿74,003 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:22
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะเน็กซ์ การ์เด้น มิกซ์ (เดอะ เน็กซ์ 4) ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1157737)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
58 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿86,207 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะเน็กซ์ การ์เด้น มิกซ์ (เดอะ เน็กซ์ 4) ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 882862)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
52 ตร.ม.
฿4,750,000
UPDATE !
(฿91,346 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะเน็กซ์ การ์เด้น มิกซ์ (เดอะ เน็กซ์ 4) ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2828256)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
57 ตร.ม.
฿4,250,000
UPDATE !
(฿74,561 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะเน็กซ์ การ์เด้น มิกซ์ (เดอะ เน็กซ์ 4) ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 1532661)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
62 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿67,742 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
JK 6316304 : เดอะเน็กซ์ การ์เด้น มิกซ์

JK 6316304 : เดอะเน็กซ์ การ์เด้น มิกซ์

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
59.5 ตร.ม.
฿3,717,263
UPDATE !
(฿62,475 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 02:02
ขายคอนโด เดอะเน็กซ์ การ์เด้นมิกซ์ อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 52 ตรม ใกล้ โลตัส สุขุมวิท 50

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
52 ตร.ม.
฿4,250,000
UPDATE !
(฿81,731 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:31
ขายคอนโด เดอะเน็กซ์ การ์เด้นมิกซ์ อาคาร 1 ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ โลตัส สุขุมวิท 50

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
60 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿81,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:31

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Next Garden Mix

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93486 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93138 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81

Regent Home Sukhumvit 81

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48437 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48214 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit326 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit122 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48378 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48180 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
เดอะ เบส สุขุมวิท 77

The Base Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Base Sukhumvit 77115 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit192 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit81 ประกาศ
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77

Lumpini Ville Sukhumvit 77

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A