รูป THE MUVE Ram 22 - รูปที่ 1/14
รูป THE MUVE Ram 22 - รูปที่ 2/14
รูป THE MUVE Ram 22 - รูปที่ 3/14
รูป THE MUVE Ram 22 - รูปที่ 4/14
รูป THE MUVE Ram 22 - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

THE MUVE Ram 22

เดอะ มูฟ ราม 22บางกะปิ กรุงเทพมหานคร0.0/5
8ยูนิตขาย
50ยูนิตเช่า

เดอะ มูฟ ราม 22 THE MUVE Ram 22 พัฒนาโดย บริษัท แสนสิริ จำกัด (มหาชน) คอนโดมิเนียม : 2 อาคาร 8 ชั้น อาคาร A 121 ยูนิต / อาคาร B 133 ยูนิต รวม 254 ยูนิต THE MUVE Ram 22 ซอยรามคำแหง 22 แขวงหัวหมาก เขตบางกะปิ บนทำเลใกล้ MRT เพียง 500 เมตร จากโครงการ เชื่อมต่อถนนเส้นหลัก ไปสถานที่สำคัญต่าง ๆ ใจกลางเมืองได้ง่ายอยู่ใกล้กับสถานศึกษาและห้างสรรพสินค้า รพ.คลองตัน, รพ.เพชรเวช, รพ.กรุงเทพ -ม.รามคำแหง, รร.สาธิต ม.รามคำแหง, รร.นานาชาติ Traill, รร.เทพลีลา, รร.บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี) -The Mall รามคำแหง, Major Hollywood รามคำแหง, Home Pro พระราม 9, Big C หัวหมาก, The Nine Center -รถไฟฟ้าสายสีส้มสถานีรามคำแหง 12

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 50 ห้อง และประกาศขาย 8 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

THE MUVE Ram 22
คอนโดมิเนียม
บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
254
- เมตร
2022
- บาท/ตร.ม.
2
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แสนสิริ logo

แสนสิริ

400โครงการ
18746ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Base Garden Rama 9

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Garden Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 153 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Garden Rama 9

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 172 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 70 ประกาศ

IDEO New Rama 9

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO New Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 384 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO New Rama 9

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 73 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

dcondo Ramkhamhaeng

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า dcondo Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Supalai City Resort Ramkhamhaeng

ห่างออกไป 480 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 38 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

Metris Rama 9 - Ramkhamhaeng

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Metris Rama 9 - Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 114 ประกาศ

ขายคอนโด Metris Rama 9 - Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 59 ประกาศ

LIB Ramkhamhaeng 43/1

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า LIB Ramkhamhaeng 43/1

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด LIB Ramkhamhaeng 43/1

มีคอนโดขาย 7 ประกาศ

Tempo One Ramkhamhaeng - Rama 9

ห่างออกไป 820 เมตร

คอนโดให้เช่า Tempo One Ramkhamhaeng - Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 11 ประกาศ

ขายคอนโด Tempo One Ramkhamhaeng - Rama 9

มีคอนโดขาย 8 ประกาศ

Inspire Place ABAC-Rama IX

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Inspire Place ABAC-Rama IX

มีคอนโดให้เช่า 20 ประกาศ

ขายคอนโด Inspire Place ABAC-Rama IX

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

รร.บดินทรเดชา (สิงห์ สิงหเสนี)

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

รร.คลองกะจะ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.คลองกะจะ

มีประกาศให้เช่า 5,404 ประกาศ

ประกาศขาย รร.คลองกะจะ

มีประกาศขาย 1,999 ประกาศ

รร.อุดมเกษมบริหารธุรกิจ

ห่างไป 2.7 กม.

รร.อิสลามสันติชน

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อิสลามสันติชน

มีประกาศให้เช่า 3,433 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อิสลามสันติชน

มีประกาศขาย 1,233 ประกาศ

ม.รามคำแหง

ห่างออกไป 880 เมตร

ประกาศให้เช่า ม.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 3,658 ประกาศ

ประกาศขาย ม.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,221 ประกาศ

วิทยาลัยรัชต์ภาคย์เทคโนโลยีและการจัดการ

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

วิทยาลัยพณิชยการอินทราชัย

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ม.เอแบค

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เอแบค

มีประกาศให้เช่า 4,494 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เอแบค

มีประกาศขาย 1,577 ประกาศ

รร.สิงคโปร์ อินเตอเนชั่นแนล กรุงเทพฯ (เอสไอเอสบี)

ห่างไป 3.2 กม.

เดอะ มอลล์ บางกะปิ

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,448 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ บางกะปิ

มีประกาศขาย 1,780 ประกาศ

ท่าเรือเดอะ มอลล์ ราม 3

ห่างออกไป 930 เมตร

เมเจอร์ ฮอลลีวูด รามคำแหง

ห่างออกไป 520 เมตร

เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

ห่างออกไป 570 เมตร

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 5,775 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,169 ประกาศ

บิ๊กซี หัวหมาก

ห่างออกไป 400 เมตร

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศให้เช่า 4,309 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศขาย 1,865 ประกาศ

โฮมโปร พระราม 9

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 20,578 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศขาย 7,600 ประกาศ

แม็คโคร สำนักงานใหญ่

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สำนักงานใหญ่

มีประกาศให้เช่า 1,446 ประกาศ

ฟู๊ดแลนด์ หัวหมาก

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ฟู๊ดแลนด์ หัวหมาก

มีประกาศให้เช่า 4,205 ประกาศ

ประกาศขาย ฟู๊ดแลนด์ หัวหมาก

มีประกาศขาย 1,627 ประกาศ

เขตบางกะปิ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางกะปิ

มีประกาศให้เช่า 4,151 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางกะปิ

มีประกาศขาย 1,508 ประกาศ

ท่าเรือม.รามคำแหง

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือม.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือม.รามคำแหง

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือวัดเทพลีลา

ห่างออกไป 950 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือวัดเทพลีลา

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือวัดเทพลีลา

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือรามคำแหง 29

ห่างออกไป 670 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือรามคำแหง 29

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือรามคำแหง 29

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 2,951 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,178 ประกาศ

ถนนรามคำแหง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,436 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรามคำแหง

มีประกาศขาย 1,439 ประกาศ

ถนนพระราม 9

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 9

มีประกาศให้เช่า 20,924 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 9

มีประกาศขาย 7,712 ประกาศ

รามคำแหง 24

ห่างออกไป 240 เมตร

ประกาศให้เช่า รามคำแหง 24

มีประกาศให้เช่า 76 ประกาศ

ประกาศขาย รามคำแหง 24

มีประกาศขาย 25 ประกาศ

รามคำแหง 22

เดินประมาณ 11 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รามคำแหง 22

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย รามคำแหง 22

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.รามคำแหง

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,191 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,406 ประกาศ

รพ.สมิติเวช ศรีนครินทร์

ห่างไป 3.8 กม.

รพ.คลองตัน

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คลองตัน

มีประกาศให้เช่า 27,583 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คลองตัน

มีประกาศขาย 10,229 ประกาศ

รพ.เพชรเวช

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เพชรเวช

มีประกาศให้เช่า 26,411 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เพชรเวช

มีประกาศขาย 9,659 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 21.50 - 24.75 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (50)

ดูประกาศทั้งหมด (50)
รูปภาพ ให้เช่า 📣 THE MUVE Ram 22 📣 ห้องสวย เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ MRT รามคำแหงEXCLUSIVE

ให้เช่า 📣 THE MUVE Ram 22 📣 ห้องสวย เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ MRT รามคำแหง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
24 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 21/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 03:08
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ มูฟ ราม 22 หัวหมาก เขต บางกะปิ กรุงเทพ CX-86902 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ มูฟ ราม 22 หัวหมาก เขต บางกะปิ กรุงเทพ CX-86902 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
24.5 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด The muve ราม 22 พร้อมอยู่ ( Line : @condo999 )

ให้เช่า คอนโด The muve ราม 22 พร้อมอยู่ ( Line : @condo999 )

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
24 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:19
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ มูฟ ราม 22 อาคาร B ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ Huamark Town

ให้เช่าคอนโด เดอะ มูฟ ราม 22 อาคาร B ชั้น 8 สตูดิโอ ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ Huamark Town

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
24 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 10:45
รูปภาพ 🔥🔥🔥B67-283CR ให้เช่าคอนโด The Muve Ram 22 ชั้น 7 วิวดี ใกล้ MRT สายสีส้ม

🔥🔥🔥B67-283CR ให้เช่าคอนโด The Muve Ram 22 ชั้น 7 วิวดี ใกล้ MRT สายสีส้ม

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:40
รูปภาพ 🔥🔥🔥ให้เช่าคอนโด เดอะ มูฟ ราม 22  ขนาด 24.5 ตรม.ชั้น3

🔥🔥🔥ให้เช่าคอนโด เดอะ มูฟ ราม 22 ขนาด 24.5 ตรม.ชั้น3

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
24 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:40
รูปภาพ ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ เดอะ มูฟ ราม 22 MD-25085195

ห้ามพลาด🔥🔥ปล่อยเช่า คอนโดทำเลดี ราคาพิเศษ โครงการ เดอะ มูฟ ราม 22 MD-25085195

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
23.75 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:50
รูปภาพ #S2450    ให้เช่า The Muve Ram22

#S2450 ให้เช่า The Muve Ram22

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #S2923  ให้เช่า The Muve Ram22

#S2923 ให้เช่า The Muve Ram22

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
24.21 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z754 ให้เช่าคอนโด THE MUVE Ram 22

#Z754 ให้เช่าคอนโด THE MUVE Ram 22

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
24.5 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่า THE MUVE Ram 22 ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

ให้เช่า THE MUVE Ram 22 ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
25 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:09
รูปภาพ THE MUVE Ram 22 ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

THE MUVE Ram 22 ห้องสวย ราคาดี สอบถามเพิ่มเติมได้ที่ Line @condorental

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
25 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 05:09
รูปภาพ ให้เช่า 🎈THE MUVE Ram 22🎈ห้องสวย ตกแต่ง เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ 🚆ใกล้ APL รามคำแหง

ให้เช่า 🎈THE MUVE Ram 22🎈ห้องสวย ตกแต่ง เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ 🚆ใกล้ APL รามคำแหง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿8,800/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:08
รูปภาพ ให้เช่า 💥THE MUVE Ram 22💥 ห้องสวย เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่

ให้เช่า 💥THE MUVE Ram 22💥 ห้องสวย เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
24 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:08
รูปภาพ ให้เช่า 🔺THE MUVE RAM 22🔺ห้องสวย เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่ 🚆ใกล้ MRT รามคำแหง

ให้เช่า 🔺THE MUVE RAM 22🔺ห้องสวย เฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่ 🚆ใกล้ MRT รามคำแหง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:08
รูปภาพ ให้เช่า 🔥 THE MUVE Ram 22 🔥 เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ MRT รามคำแหง

ให้เช่า 🔥 THE MUVE Ram 22 🔥 เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ MRT รามคำแหง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:08
รูปภาพ ให้เช่า  📣 THE MUVE Ram 22 📣 ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมเฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้า ใกล้ MRT รามคำแหง

ให้เช่า 📣 THE MUVE Ram 22 📣 ห้องสวย ตกแต่งครบ พร้อมเฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้า ใกล้ MRT รามคำแหง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:08
รูปภาพ ให้เช่า ✨ THE MUVE Ram 22 ✨ เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ MRT รามคำแหง

ให้เช่า ✨ THE MUVE Ram 22 ✨ เฟอร์นิเจอร์ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ MRT รามคำแหง

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
24 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:08
รูปภาพ ให้เช่า 🌟 THE MUVE Ram 22 🌟 เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ MRT

ให้เช่า 🌟 THE MUVE Ram 22 🌟 เฟอร์นิเจอร์ และ เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ ใกล้ MRT

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
25 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 03:08

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (8)

ขาย เดอะมูฟราม 22 ห้องใหม่ ตึก B ชั้น 8 ใกล้ Humark Town เครื่องใช้ไฟฟ้าและเฟอร์นิเจอร์พร้อม วิวเมือง  (ยินดีรับนายหน้า)

ขาย เดอะมูฟราม 22 ห้องใหม่ ตึก B ชั้น 8 ใกล้ Humark Town เครื่องใช้ไฟฟ้าและเฟอร์นิเจอร์พร้อม วิวเมือง (ยินดีรับนายหน้า)

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
24.3 ตร.ม.
฿2,490,000
UPDATE !
(฿102,469 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 12:02
A033745 The MUVE Ram 22

A033745 The MUVE Ram 22

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
24 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿82,917 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 09:54
ขาย คอนโดเดอะ มูฟ ราม 22 พร้อมผู้เช่า โทร 0999983897

ขาย คอนโดเดอะ มูฟ ราม 22 พร้อมผู้เช่า โทร 0999983897

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿2,150,000
UPDATE !
(฿89,583 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:43
DL26020840 ขายคอนโด เดอะ มูฟ ราม 22 (THE MUVE Ram 22) ใกล้ MRT รามคำแหง 12 พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
24.35 ตร.ม.
฿2,760,000
UPDATE !
(฿113,347 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 24.21 ตร.ม. ห้องชุด เดอะ มูฟ ราม 22 [ชั้น 3 อาคาร B] บางกะปิ กรุงเทพมหานคร 2.1M

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
24.21 ตร.ม.
฿2,100,000
UPDATE !
(฿86,741 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:17
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 24.35 ตร.ม. ห้องชุด เดอะ มูฟ ราม 22 [ชั้น 2 อาคาร A] บางกะปิ กรุงเทพมหานคร 2.1M

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
24.35 ตร.ม.
฿2,140,000
UPDATE !
(฿87,885 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:17
ขายด่วน The Muve Ram 22 ห้องสวย ชั้น 7 ตึก B ใกล้ ม.ราม พร้อมอยู่ วิวสวยด้านหน้าราคาดี

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
24 ตร.ม.
฿2,190,000
(฿91,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/04/2569 06:36
The Muve Ram 22 1 bedroom, for sale

The Muve Ram 22 1 bedroom, for sale

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
21.84 ตร.ม.
฿1,700,000
UPDATE !
(฿77,839 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง THE MUVE Ram 22

เดอะ เบส การ์เดน พระราม 9
เดอะ เบส การ์เดน พระราม 9

The Base Garden Rama 9

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส พระราม 9 - รามคำแหง
เดอะ เบส พระราม 9 - รามคำแหง

The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ นิว พระราม 9
ไอดีโอ นิว พระราม 9

IDEO New Rama 9

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO New Rama 9 384 ประกาศ
ขาย IDEO New Rama 9 120 ประกาศ
ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง
ลุมพินี คอนโดทาวน์ บดินทรเดชา - รามคำแหง

Lumpini Condo Town Bodindecha - Ramkhamhaeng

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
ดีคอนโด รามคำแหง
ดีคอนโด รามคำแหง

dcondo Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ขาย dcondo Ramkhamhaeng21 ประกาศ
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง
ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท รามคำแหง

Supalai City Resort Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เมทริส พระราม 9 - รามคำแหง
เมทริส พระราม 9 - รามคำแหง

Metris Rama 9 - Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ลิปป์ รามคำแหง 43/1
ลิปป์ รามคำแหง 43/1

LIB Ramkhamhaeng 43/1

วังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
เทมโป วัน รามคำแหง - พระราม9
เทมโป วัน รามคำแหง - พระราม9

Tempo One Ramkhamhaeng - Rama 9

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
อินสไปร์ เพลส เอแบค พระราม 9
อินสไปร์ เพลส เอแบค พระราม 9

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play