รูป The Master Sathorn Executive  - รูปที่ 1/8
รูป The Master Sathorn Executive  - รูปที่ 2/8
รูป The Master Sathorn Executive  - รูปที่ 3/8
รูป The Master Sathorn Executive  - รูปที่ 4/8
รูป The Master Sathorn Executive  - รูปที่ 5/8
คอนโดมิเนียม

The Master Sathorn Executive

เดอะ มาสเตอร์ สาทร เอ็กคูทีฟ คลองสาน กรุงเทพมหานคร0.0/5
7ยูนิตขาย
4ยูนิตเช่า

เดอะ มาสเตอร์ สาทร เอ็กคูทีฟ The Master Sathorn Executive พัฒนาโดย บริษัท เดอะ มาสเตอร์ แอสเซท แมเนจเม้นท์ จำกัด จำนวน 2 อาคาร สูง 8 ชั้น 199 ยูนิต คอนโด Low Rise 8 ชั้น ตั้งอยู่บนถ.กรุงธนบุรี มีห้องพักให้เลือกแบบ 1, 2 และ 3 ห้องนอน เดินทางสะดวกเพียง 200 เมตร ถึงรถไฟฟ้า สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการครบครัน สระว่ายน้ำ, สระเด็ก, ฟิตเนส ซาวน่า, สวนพักผ่อน ประตูคีย์การ์ด และ รปภ. 24 ชม. -รถไฟฟ้า BTS วงเวียนใหญ่ -คลองสาน, วงเวียนใหญ่ -เดอะมอลล์ ท่าพระ -รพ.ตากสิน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 4 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Master Sathorn Executive
คอนโดมิเนียม
คลองสาน กรุงเทพมหานคร
199
2006
2
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Nye by Sansiri

ห่างออกไป 390 เมตร

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 125 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

Urbano Absolute Sathon - Taksin

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 167 ประกาศ

ขายคอนโด Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดขาย 101 ประกาศ

Villa Sathorn

ห่างออกไป 400 เมตร

คอนโดให้เช่า Villa Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 137 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Sathorn

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

Fuse Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 104 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 75 ประกาศ

IDEO Mobi Sathorn

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 117 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Supalai River Place

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai River Place

มีคอนโดให้เช่า 81 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai River Place

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

Supalai River Resort

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai River Resort

มีคอนโดให้เช่า 134 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai River Resort

มีคอนโดขาย 71 ประกาศ

Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

ห่างออกไป 530 เมตร

คอนโดให้เช่า Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

IDEO Sathorn - Wongwian Yai

ห่างออกไป 370 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Wongwian Yai

มีคอนโดให้เช่า 149 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Wongwian Yai

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

IDEO Sathorn - Taksin

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

BTS กรุงธนบุรี

ห่างออกไป 510 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS กรุงธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,429 ประกาศ

ประกาศขาย BTS กรุงธนบุรี

มีประกาศขาย 698 ประกาศ

BTS วงเวียนใหญ่

ห่างออกไป 530 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS วงเวียนใหญ่

มีประกาศให้เช่า 1,223 ประกาศ

ประกาศขาย BTS วงเวียนใหญ่

มีประกาศขาย 520 ประกาศ

สถานีรถไฟฟ้ากรุงธนบุรี

ห่างออกไป 350 เมตร

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างไป 2.5 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 6.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,289 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,343 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 5.4 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 6 กม.

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 2.5 กม.

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,555 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 8,021 ประกาศ

รร.วัดราชบพิธ

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศให้เช่า 3,954 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดราชบพิธ

มีประกาศขาย 1,753 ประกาศ

รร.วัดปทุมคงคา

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศให้เช่า 12,307 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศขาย 5,648 ประกาศ

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

ห่างไป 3 กม.

โรบินสัน บางรัก

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน บางรัก

มีประกาศให้เช่า 10,109 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน บางรัก

มีประกาศขาย 4,860 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,457 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,754 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 9,896 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 4,001 ประกาศ

เทสโก้โลตัส บางปะกอก

ห่างไป 7.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศให้เช่า 9,334 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส บางปะกอก

มีประกาศขาย 4,741 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,111 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,389 ประกาศ

บิ๊กซี อิสรภาพ

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 3,228 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศขาย 1,366 ประกาศ

ตลาดคลองถม

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดคลองถม

มีประกาศให้เช่า 3,055 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดคลองถม

มีประกาศขาย 1,293 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 13,860 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,607 ประกาศ

เขตคลองสาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองสาน

มีประกาศให้เช่า 4,005 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองสาน

มีประกาศขาย 1,894 ประกาศ

ท่าพระ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 7,241 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าพระ

มีประกาศขาย 2,866 ประกาศ

เมอร์รี่คิงส์(วงเวียนใหญ่)

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

เอเชียทีค

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า เอเชียทีค

มีประกาศให้เช่า 5,543 ประกาศ

ประกาศขาย เอเชียทีค

มีประกาศขาย 3,072 ประกาศ

สนามหลวง

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 18,889 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,687 ประกาศ

ถนนกรุงธนบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนกรุงธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,565 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนกรุงธนบุรี

มีประกาศขาย 777 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,630 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 9,129 ประกาศ

ถนนสาทรใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรใต้

มีประกาศให้เช่า 20,257 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรใต้

มีประกาศขาย 9,213 ประกาศ

รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศให้เช่า 4,951 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศขาย 2,226 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,843 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,637 ประกาศ

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศให้เช่า 42,556 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศขาย 17,151 ประกาศ

รพ.ตากสิน

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตากสิน

มีประกาศให้เช่า 5,839 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตากสิน

มีประกาศขาย 2,698 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (4)

รูปภาพ  #K170  📢📌ให้เช่า คอนโด The Master Sathorn Executive    (BTS.Krungthonburi)✨

#K170 📢📌ให้เช่า คอนโด The Master Sathorn Executive (BTS.Krungthonburi)✨

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
53 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ มาสเตอร์ สาทร เอ็กเซ็คคลูทีฟ BTS-กรุงธนบุรี คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-91180 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ มาสเตอร์ สาทร เอ็กเซ็คคลูทีฟ BTS-กรุงธนบุรี คลองต้นไทร เขต คลองสาน กรุงเทพ CX-91180 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
43 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 05:03
รูปภาพ 🅽🅴🆆 ให้เช่า เดอะ มาสเตอร์ สาทร เอ็กคูทีฟ 🅽🅴🆆 สนใจแอดไลน์ @zcondo (มี@นำหน้า) C3112

🅽🅴🆆 ให้เช่า เดอะ มาสเตอร์ สาทร เอ็กคูทีฟ 🅽🅴🆆 สนใจแอดไลน์ @zcondo (มี@นำหน้า) C3112

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
53 ตร.ม.
฿16,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:01
รูปภาพ ให้เช่า เดอะ มาสเตอร์ สาทร เอ็กเซ็คคลูทีฟ 1 ห้องนอน 35 ตรม ใกล้ BTS กรุงธนบุรี ICONSIAM ตึกสินสาทร

ให้เช่า เดอะ มาสเตอร์ สาทร เอ็กเซ็คคลูทีฟ 1 ห้องนอน 35 ตรม ใกล้ BTS กรุงธนบุรี ICONSIAM ตึกสินสาทร

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น .
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 05:55

ประกาศขายในโครงการ (7)

ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ มาสเตอร์ สาทร เอ็กเซ็คคลูทีฟ 5551144

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
102 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿83,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:02
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ มาสเตอร์ สาทร เอ็กคิวซีฟ ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 925357)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
96.75 ตร.ม.
฿7,650,000
UPDATE !
(฿79,070 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 06:23
🔥 สำหรับขาย- เช่า !! คอนโด Low rise !! 🔥 Code C20230209413...The Master Sathorn Executive, 2 นอน, 2 น้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-9
70 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿78,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 14:13
70.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองต้นไทร

70.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองต้นไทร

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
70 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿78,571 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 11:53
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโด ราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เดอะ มาสเตอร์ สาทร เอ็กเซ็คคลู MD-94633

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
102 ตร.ม.
฿8,100,000
UPDATE !
(฿79,412 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:12
The Master Sathorn Executive 2 bedrooms, for sale

The Master Sathorn Executive 2 bedrooms, for sale

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
70 ตร.ม.
฿5,400,000
UPDATE !
(฿77,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง The Master Sathorn Executive

นายน์ บาย แสนสิริ
นายน์ บาย แสนสิริ

Nye by Sansiri

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Nye by Sansiri125 ประกาศ
ขาย Nye by Sansiri73 ประกาศ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Sathorn137 ประกาศ
ขาย Villa Sathorn74 ประกาศ
ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
ฟิวส์ สาทร - ตากสิน

Fuse Sathorn - Taksin

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สาทร

IDEO Mobi Sathorn

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sathorn117 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sathorn33 ประกาศ
ศุภาลัย ริเวอร์ เพลส

Supalai River Place

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ขาย Supalai River Place38 ประกาศ
ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท
ศุภาลัย ริเวอร์ รีสอร์ท

Supalai River Resort

ธนบุรี กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai River Resort134 ประกาศ
ขาย Supalai River Resort71 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play