รูป The Master Centrium Asoke - Sukhumvit - รูปที่ 1/11
รูป The Master Centrium Asoke - Sukhumvit - รูปที่ 2/11
รูป The Master Centrium Asoke - Sukhumvit - รูปที่ 3/11
รูป The Master Centrium Asoke - Sukhumvit - รูปที่ 4/11
รูป The Master Centrium Asoke - Sukhumvit - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

The Master Centrium Asoke - Sukhumvit

เดอะ มาสเตอร์ เซ็นเธรี่ยม อโศก - สุขุมวิทวัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
11ยูนิตขาย
53ยูนิตเช่า

เดอะ มาสเตอร์ เซ็นเธรี่ยม อโศก-สุขุมวิท The Master Centrium Asoke-Sukhumvit พัฒนาโดย บริษัท บริษัท วีก้า เซอร์วิส จำกัด จำนวน 1 อาคาร สูง 27 ชั้น 79 ยูนิต คอนโด High-Rise 27 ชั้น ตั้งอยู่บนถนนสุขุมวิท 21 มีห้องพักให้เลือกแบบ 1-3 ห้องนอน สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน -รถไฟฟ้า BTS อโศก -รถไฟฟ้า MRT สุขุมวิท -ถนนสุขุมวิท -Terminal 21, Robinson สุขุมวิท, Enporium, Market Place, J Avenue ทองหล่อ, The Commons -ม.ศ.ว., Ekamai International School, Bangkok Prep International School -รพ.คามิลเลียน, รพ.สมิติเวช สุขุมวิท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 53 ห้อง และประกาศขาย 11 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Master Centrium Asoke - Sukhumvit

ชื่ออื่นๆ

  • The Master Centrium Asok-Sukhumvit
  • เดอะ มาสเตอร์ เซ็นเธรี่ยม อโศก - สุขุมวิท
  • The Master Centrium Asoke - Sukhumvit
  • The Master Centrium อโศก - สุขุมวิท
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
79
2007
1
27

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 652 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 178 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 101 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

Ashton Asoke

ห่างออกไป 320 เมตร

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 944 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 145 ประกาศ

Noble Ploenchit

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,057 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 403 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

ห่างออกไป 640 เมตร

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 457 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 168 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 197 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 77 ประกาศ

Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดให้เช่า 192 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดขาย 85 ประกาศ

The ESSE Asoke

ห่างออกไป 360 เมตร

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 483 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 152 ประกาศ

The Address Asoke

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Asoke

มีคอนโดให้เช่า 242 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Asoke

มีคอนโดขาย 88 ประกาศ

Villa Asoke

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Asoke

มีคอนโดให้เช่า 202 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Asoke

มีคอนโดขาย 114 ประกาศ

MRT เพชรบุรี

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 16,900 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 5,841 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

ห่างออกไป 480 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,449 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 4,876 ประกาศ

BTS นานา

ห่างออกไป 850 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS นานา

มีประกาศให้เช่า 5,761 ประกาศ

ประกาศขาย BTS นานา

มีประกาศขาย 2,304 ประกาศ

BTS อโศก

ห่างออกไป 580 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อโศก

มีประกาศให้เช่า 11,120 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อโศก

มีประกาศขาย 4,398 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,317 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,777 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

ห่างออกไป 870 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 15,985 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 6,005 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,093 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,834 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,793 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,242 ประกาศ

วิทยาลัยพิบูลประชาสรรค์แผนกประถม

ห่างไป 3.9 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 51,491 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.2 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างออกไป 440 เมตร

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,805 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,652 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างออกไป 740 เมตร

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,646 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,485 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,280 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,785 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,479 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,571 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.2 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.8 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.9 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,256 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,598 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,106 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,828 ประกาศ

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,347 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,723 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,494 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,270 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,434 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,598 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,883 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,583 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,070 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,713 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนเพลินจิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 14,358 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพลินจิต

มีประกาศขาย 5,343 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,656 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,837 ประกาศ

ถนนอโศก

ห่างออกไป 520 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอโศก

มีประกาศให้เช่า 2,949 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอโศก

มีประกาศขาย 884 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างออกไป 790 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,916 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,500 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,064 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,810 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,699 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,649 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,370 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,621 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (53)

ดูประกาศทั้งหมด (53)
รูปภาพ คอนโดให้เช่า ⭐ The Master Centrium Asoke-Sukhumvit ใกล้ MRT สุขุมวิท 43K, 73 sqm  2 นอน ยูนิตชั้นสูงเฟอร์ครบ 🌃

คอนโดให้เช่า ⭐ The Master Centrium Asoke-Sukhumvit ใกล้ MRT สุขุมวิท 43K, 73 sqm 2 นอน ยูนิตชั้นสูงเฟอร์ครบ 🌃

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
73 ตร.ม.
฿43,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:30
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ มาสเตอร์ เซ็นเธรี่ยม อโศก-สุขุมวิท ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 887269)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ มาสเตอร์ เซ็นเธรี่ยม อโศก-สุขุมวิท ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 887269)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
53 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ มาสเตอร์ เซ็นเธรี่ยม อโศก-สุขุมวิท ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2069203)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ มาสเตอร์ เซ็นเธรี่ยม อโศก-สุขุมวิท ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2069203)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
150 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ มาสเตอร์ เซ็นเธรี่ยม อโศก-สุขุมวิท ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 513742)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ มาสเตอร์ เซ็นเธรี่ยม อโศก-สุขุมวิท ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 513742)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
72 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ มาสเตอร์ เซ็นเธรี่ยม อโศก-สุขุมวิท ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 510377)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ มาสเตอร์ เซ็นเธรี่ยม อโศก-สุขุมวิท ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 510377)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
166.15 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ มาสเตอร์ เซ็นเธรี่ยม อโศก-สุขุมวิท ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2778372)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ มาสเตอร์ เซ็นเธรี่ยม อโศก-สุขุมวิท ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2778372)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
72 ตร.ม.
฿43,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ มาสเตอร์ เซ็นเธรี่ยม อโศก-สุขุมวิท ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2812181)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ มาสเตอร์ เซ็นเธรี่ยม อโศก-สุขุมวิท ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2812181)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 19-20
150 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ มาสเตอร์ เซ็นเธรี่ยม อโศก-สุขุมวิท ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2857464)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ มาสเตอร์ เซ็นเธรี่ยม อโศก-สุขุมวิท ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2857464)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 19-20
150 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ มาสเตอร์ เซ็นเธรี่ยม อโศก-สุขุมวิท ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2284206)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ มาสเตอร์ เซ็นเธรี่ยม อโศก-สุขุมวิท ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2284206)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
54 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ มาสเตอร์ เซ็นเธรี่ยม อโศก-สุขุมวิท ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2642968)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ มาสเตอร์ เซ็นเธรี่ยม อโศก-สุขุมวิท ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2642968)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
166 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:19
รูปภาพ 3 Bedroom 3 bathroom Condo 230 Sqm. at The Master Centrium Asoke Sukhumvit

3 Bedroom 3 bathroom Condo 230 Sqm. at The Master Centrium Asoke Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 18+
230 ตร.ม.
฿89,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:00
รูปภาพ 77 sqm 2 Bed Condo at The Master Centrium Asoke-Sukhumvit Bangkok

77 sqm 2 Bed Condo at The Master Centrium Asoke-Sukhumvit Bangkok

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
77 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ มาสเตอร์ เซ็นเธรี่ยม อโศก-สุขุมวิท ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 509860)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ มาสเตอร์ เซ็นเธรี่ยม อโศก-สุขุมวิท ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 509860)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
104 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2565)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 06:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ มาสเตอร์ เซ็นเธรี่ยม อโศก-สุขุมวิท ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 509980)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ มาสเตอร์ เซ็นเธรี่ยม อโศก-สุขุมวิท ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 509980)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
166 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2565)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 06:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ มาสเตอร์ เซ็นเธรี่ยม อโศก-สุขุมวิท ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2069676)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ มาสเตอร์ เซ็นเธรี่ยม อโศก-สุขุมวิท ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2069676)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
99.18 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 06:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ มาสเตอร์ เซ็นเธรี่ยม อโศก-สุขุมวิท ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2069689)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ มาสเตอร์ เซ็นเธรี่ยม อโศก-สุขุมวิท ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2069689)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
72 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 06:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ มาสเตอร์ เซ็นเธรี่ยม อโศก-สุขุมวิท ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2069702)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ มาสเตอร์ เซ็นเธรี่ยม อโศก-สุขุมวิท ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2069702)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
78 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 06:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (11)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ มาสเตอร์ เซ็นเธรี่ยม อโศก-สุขุมวิท ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1804628)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
5 น้ำ
156 ตร.ม.
฿16,500,000
UPDATE !
(฿105,769 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ มาสเตอร์ เซ็นเธรี่ยม อโศก-สุขุมวิท ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 1804627)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 22
120 ตร.ม.
฿16,500,000
UPDATE !
(฿137,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 07:09
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ มาสเตอร์ เซ็นเธรี่ยม อโศก-สุขุมวิท ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 565128)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 14
240 ตร.ม.
฿36,052,000
UPDATE !
(฿150,217 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ มาสเตอร์ เซ็นเธรี่ยม อโศก-สุขุมวิท ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2855018)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
77 ตร.ม.
฿12,000,000
NEW !
(฿155,844 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ มาสเตอร์ เซ็นเธรี่ยม อโศก-สุขุมวิท ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2003330)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
230 ตร.ม.
฿23,000,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
P-129550 🏢ต้องการขายคอนโด เดอะ มาสเตอร์ เซ็นเธรี่ยม อโศก-สุขุมวิท Sukhumvit 21 Rd, Khlong Toei Nuea, Watthana, Bangkok พร้อมสัญญาเช่า

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
53 ตร.ม.
฿5,800,000
UPDATE !
(฿109,434 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:55
77.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองเตยเหนือ

77.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
77 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿155,844 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
162.1 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

162.1 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
162.1 ตร.ม.
฿15,250,000
UPDATE !
(฿94,078 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ มาสเตอร์ เซ็นเธรี่ยม อโศก-สุขุมวิท ใกล้ MRT สุขุมวิท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 19
160 ตร.ม.
฿15,900,000
UPDATE !
(฿99,375 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 02:50
เดอะ มาสเตอร์ เซ็นเธรี่ยม อโศก-สุขุมวิท ขนของย้ายเข้าได้ทันที ใกล้ BTS สถานีอโศก

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 2x
229.11 ตร.ม.
฿20,000,000
NEW !
(฿87,294 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 09:16
🔼🔽 AccomA 📩 The Master Centrium Asoke-Sukhumvit

🔼🔽 AccomA 📩 The Master Centrium Asoke-Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 0
450 ตร.ม.
฿79,500,000
(฿176,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 10:30

โครงการใกล้เคียง The Master Centrium Asoke - Sukhumvit

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke652 ประกาศ
ขาย Life Asoke178 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke944 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke145 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1057 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit403 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23457 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23168 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke197 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke77 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke483 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke152 ประกาศ
ดิ แอดเดรส อโศก
ดิ แอดเดรส อโศก

The Address Asoke

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Asoke242 ประกาศ
ขาย The Address Asoke88 ประกาศ
วิลล่า อโศก
วิลล่า อโศก

Villa Asoke

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Asoke202 ประกาศ
ขาย Villa Asoke114 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A