รูป The Lofts Asoke  - รูปที่ 1/16
รูป The Lofts Asoke  - รูปที่ 2/16
รูป The Lofts Asoke  - รูปที่ 3/16
รูป The Lofts Asoke  - รูปที่ 4/16
รูป The Lofts Asoke  - รูปที่ 5/16
คอนโดมิเนียม

The Lofts Asoke

เดอะ ลอฟท์ อโศกวัฒนา กรุงเทพมหานคร5.0/5
106ยูนิตขาย
202ยูนิตเช่า
The Lofts Asoke (เดอะ ลอฟท์ อโศก) คอนโดมิเนียมระดับไฮเอนด์บนทำเลศักยภาพใจกลางอโศก ย่านธุรกิจสำคัญของกรุงเทพฯ เชื่อมต่อทุกไลฟ์สไตล์การใช้ชีวิต สะดวกสบายทุกการเดินทาง อาทิ MRT, BTS, แอร์พอร์ตเรลลิงค์ เป็นต้น โดดเด่นด้วยสไตล์การออกแบบตกแต่งในสไตล์ลอฟท์ที่ได้รับแรงบันดาลใจมาจากบ้านในมหานครนิวยอร์ค และกรุงลอนดอน พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกระดับพรีเมี่ยม ตอบโจทย์ทุกความต้องการของผู้อยู่อาศัย 

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 202 ห้อง และประกาศขาย 106 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Lofts Asoke
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
211
3.15 เมตร
2019
85 บาท/ตร.ม.
1
37
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

ห่างออกไป 480 เมตร

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 659 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 171 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

ห่างออกไป 650 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 98 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 44 ประกาศ

Lumpini Place Rama IX - Ratchada

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama IX - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 188 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama IX - Ratchada

มีคอนโดขาย 103 ประกาศ

Ashton Asoke

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 992 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 137 ประกาศ

The LINE Asoke - Ratchada

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 383 ประกาศ

ขายคอนโด The LINE Asoke - Ratchada

มีคอนโดขาย 115 ประกาศ

Rhythm Asoke

ห่างออกไป 840 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Asoke

มีคอนโดให้เช่า 305 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Asoke

มีคอนโดขาย 96 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 462 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 168 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

ห่างออกไป 520 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 188 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

IDEO Mobi Rama 9

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 223 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Rama 9

มีคอนโดขาย 131 ประกาศ

Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดให้เช่า 179 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดขาย 76 ประกาศ

MRT เพชรบุรี

ห่างออกไป 230 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 16,805 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 5,752 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,410 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 4,842 ประกาศ

BTS นานา

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า BTS นานา

มีประกาศให้เช่า 5,812 ประกาศ

ประกาศขาย BTS นานา

มีประกาศขาย 2,256 ประกาศ

BTS อโศก

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อโศก

มีประกาศให้เช่า 11,081 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อโศก

มีประกาศขาย 4,353 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ มักกะสัน

ห่างออกไป 470 เมตร

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,160 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,671 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 15,971 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,936 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,633 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,527 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างออกไป 760 เมตร

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 32,342 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,599 ประกาศ

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 50,996 ประกาศ

วิทยาลัยพิบูลประชาสรรค์แผนกประถม

ห่างไป 3.1 กม.

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.8 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,735 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,557 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 18,810 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 6,821 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,577 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,391 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,118 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,714 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.1 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,062 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,520 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,928 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,705 ประกาศ

ท่าเรือประสานมิตร

ห่างออกไป 420 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือประสานมิตร

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือประสานมิตร

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรืออโศก

ห่างออกไป 200 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรืออโศก

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรืออโศก

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือนานาชาติ

ห่างออกไป 540 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือนานาชาติ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือนานาชาติ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

อาคารอิตัลไทย ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,219 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,477 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,822 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,532 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนพระราม 9

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,162 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 9

มีประกาศขาย 7,627 ประกาศ

ถนนอโศก

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ถนนอโศก

มีประกาศให้เช่า 2,987 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอโศก

มีประกาศขาย 860 ประกาศ

รพ.พระราม 9

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,021 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,427 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,742 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,616 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,392 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,453 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างออกไป 70 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,740 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,365 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 35.00 - 49.00 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
Bestcondominium For You

Bestcondominium For You

04/05/2564

The Lofts Asoke คอนโดระดับไฮเอนด์ สไตล์ Industrial Loft บนทำเลสุขุมวิท ใกล้ MRT เพชรบุรี เพียง 200 เมตร เป็นโครงการคอนโดสร้างเสร็จพร้อมอยู่ High Rise สูง 37 ชั้น, 7 ชั้นลอย และ 1 Roof Top Garden (รวม 45 ชั้น) สไตล์ Industrial Loft บนพื้นที่โครงการ 1 – 2 – 65.8 ตร.วา จำนวน 211 ยูนิต มีห้องพักให้เลือกแบบ 1 Bedroom, 2 Bedroom ความสูงฝ้าเพดานมาตรฐาน 3.15 เมตร ขนาด 35 – 87 ตร.ม.และห้องแบบ Duplex ความสูง 5.6 เมตร (ส่วน Double Volume) 1 – 3 Bedrooms ขนาด 76 – 145 ตร.ม

(5)
Sa.zaAgentCondo

Sa.zaAgentCondo

08/02/2564

คอนโดหรูหรา ใกล้ รถไฟฟ้าใต้ดิน สถานี เพชรบุรี ห้องเพดานสูงดีค่ะ

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (202)

ดูประกาศทั้งหมด (202)
รูปภาพ LTH14014 – Condo for Rent | Lofts Asoke | 130 sqm | 3 Beds 2 Baths | Near BTS Asoke | 130K/Month | คอนโดให้เช่า ลอฟท์ อโศก

LTH14014 – Condo for Rent | Lofts Asoke | 130 sqm | 3 Beds 2 Baths | Near BTS Asoke | 130K/Month | คอนโดให้เช่า ลอฟท์ อโศก

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
130 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 14:32
รูปภาพ LTHC12192 – The Lofts Asoke FOR RENT Size 175 sqm. 4 beds 4 baths Near MRT Phetchaburi Station ONLY 145K/Month

LTHC12192 – The Lofts Asoke FOR RENT Size 175 sqm. 4 beds 4 baths Near MRT Phetchaburi Station ONLY 145K/Month

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 9+
175 ตร.ม.
฿145,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 14:32
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2750067)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2750067)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
87 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2767487)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2767487)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
70.06 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2738745)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2738745)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
55 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2902066)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2902066)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
84 ตร.ม.
฿79,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2907316)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2907316)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
75.4 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2820647)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2820647)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
74 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2820646)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2820646)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
74 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2820645)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2820645)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
85 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2501546)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2501546)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
35 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2760810)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2760810)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
87 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2738718)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2738718)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
49 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 621626)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 621626)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 379898)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 379898)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
74 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2750069)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2750069)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
80 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2762363)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2762363)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 41
130 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2805939)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2805939)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
75.4 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2828429)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2828429)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
75.4 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:27

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (106)

ดูประกาศทั้งหมด (106)
ขายด่วน! The Lofts Asoke — ห้อง Loft ชั้น 33 วิวเมือง

ขายด่วน! The Lofts Asoke — ห้อง Loft ชั้น 33 วิวเมือง

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 33
79.09 ตร.ม.
฿15,000,000
UPDATE !
(฿189,657 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 16:29
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 1000477)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
85.4 ตร.ม.
฿19,000,000
UPDATE !
(฿222,482 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 513018)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
85.4 ตร.ม.
฿22,500,000
UPDATE !
(฿263,466 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 567164)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
80 ตร.ม.
฿19,500,000
UPDATE !
(฿243,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2715780)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
87 ตร.ม.
฿23,000,000
UPDATE !
(฿264,368 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:52
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 513850)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 41
130 ตร.ม.
฿40,200,000
UPDATE !
(฿309,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 824836)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
86 ตร.ม.
฿21,000,000
UPDATE !
(฿244,186 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2874563)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
75.4 ตร.ม.
฿19,500,000
UPDATE !
(฿258,621 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:23
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2893597)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 26
75.4 ตร.ม.
฿19,500,000
NEW !
(฿258,621 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:23
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2874366)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
85.4 ตร.ม.
฿22,500,000
UPDATE !
(฿263,466 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:23
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2874357)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 41
130 ตร.ม.
฿39,000,000
UPDATE !
(฿300,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:23
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ลอฟท์ อโศก ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2873881)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
86.85 ตร.ม.
฿21,500,000
UPDATE !
(฿247,553 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 13:23
P-101637 🏢ต้องการขายคอนโด เดอะ ลอฟท์ อโศก Sukhumvit 21 Rd, Khlong Toei Nuea, Watthana, Bangkok Line Id: @easythaihome 085-592-2897

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
35 ตร.ม.
฿6,300,000
UPDATE !
(฿180,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 12:20
120.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

120.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 35
120 ตร.ม.
฿43,500,000
UPDATE !
(฿362,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
75.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองเตยเหนือ

75.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
75 ตร.ม.
฿18,400,000
UPDATE !
(฿245,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
87.7 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

87.7 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
87.7 ตร.ม.
฿20,900,000
UPDATE !
(฿238,312 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53
85.4 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

85.4 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองเตยเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
85.4 ตร.ม.
฿19,500,000
UPDATE !
(฿228,337 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Lofts Asoke

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke659 ประกาศ
ขาย Life Asoke171 ประกาศ
ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก

Supalai Premier @ Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี เพลส พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Place Rama IX - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
แอชตัน อโศก
แอชตัน อโศก

Ashton Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke992 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke137 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Asoke305 ประกาศ
ขาย Rhythm Asoke96 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23462 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23168 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke188 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke73 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ พระราม 9

IDEO Mobi Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Rama 9223 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Rama 9131 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230