รูป THE LINE VIBE  Phahonyothin - รูปที่ 1/57
รูป THE LINE VIBE  Phahonyothin - รูปที่ 2/57
รูป THE LINE VIBE  Phahonyothin - รูปที่ 3/57
รูป THE LINE VIBE  Phahonyothin - รูปที่ 4/57
รูป THE LINE VIBE  Phahonyothin - รูปที่ 5/57
คอนโดมิเนียม

THE LINE VIBE Phahonyothin

เดอะ ไลน์ ไวบ์ พหลโยธินจตุจักร กรุงเทพมหานคร0.0/5
15ยูนิตขาย
317ยูนิตเช่า

หากคุณชอบธรรมชาติ ชอบชีวิตที่มีสีสัน The Line Vibe ​

มาพร้อมดีไซน์แบบ Dynamic ที่สอดแทรกความสนุกลงในทุกองค์ประกอบ ตอบโจทย์ไลฟ์สไตล์คนเมือง

ด้วยฟังก์ชันที่ครบครัน วัสดุคุณภาพดี และเทคโนโลยีเพื่อความปลอดภัยแบบเรียลไทม์ ท่ามกลางสภาพแวดล้อมที่เป็นธรรมชาติ พร้อมให้คุณใช้ชีวิตคุณภาพได้อย่างยั่งยืน

บนทำเลห้าแยกลาดพร้าว ที่ให้คุณมีอิสระในการใช้ชีวิตได้มากกว่า

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 317 ห้อง และประกาศขาย 15 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

THE LINE VIBE Phahonyothin

ชื่ออื่นๆ

  • THE LINE VIBE พหลโยธิน
  • THE LINE ไวบ์ พหลโยธิน
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
940
2567
1
33
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

แสนสิริ logo

แสนสิริ

400โครงการ
19406ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Chapter One Midtown Ladprao 24

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดให้เช่า 179 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One Midtown Ladprao 24

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

The Saint Residences

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Saint Residences

มีคอนโดให้เช่า 695 ประกาศ

ขายคอนโด The Saint Residences

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

Lumpini Place Ratchayothin

ห่างไป 3.8 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Life Ladprao

ห่างออกไป 420 เมตร

คอนโดให้เช่า Life Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 838 ประกาศ

ขายคอนโด Life Ladprao

มีคอนโดขาย 156 ประกาศ

Abstracts Phahonyothin Park

ห่างออกไป 570 เมตร

คอนโดให้เช่า Abstracts Phahonyothin Park

มีคอนโดให้เช่า 60 ประกาศ

ขายคอนโด Abstracts Phahonyothin Park

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Life @ Ladprao 18

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ladprao 18

มีคอนโดให้เช่า 95 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ladprao 18

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

Supalai Park Phaholyothin

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Phaholyothin

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

Equinox

ห่างไป 3 กม.

คอนโดให้เช่า Equinox

มีคอนโดให้เช่า 221 ประกาศ

ขายคอนโด Equinox

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

The Issara Ladprao

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Issara Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 81 ประกาศ

ขายคอนโด The Issara Ladprao

มีคอนโดขาย 54 ประกาศ

IDEO Ladprao 5

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Ladprao 5

มีคอนโดให้เช่า 57 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Ladprao 5

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

MRT พหลโยธิน

ห่างออกไป 950 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 5,337 ประกาศ

ประกาศขาย MRT พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,416 ประกาศ

MRT ลาดพร้าว

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 3,431 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,094 ประกาศ

BTS ห้าแยกลาดพร้าว

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ห้าแยกลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 5,255 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ห้าแยกลาดพร้าว

มีประกาศขาย 1,365 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 10,202 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,443 ประกาศ

ม.เซนต์จอห์น

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เซนต์จอห์น

มีประกาศให้เช่า 7,619 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เซนต์จอห์น

มีประกาศขาย 2,324 ประกาศ

วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศให้เช่า 11,192 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศขาย 3,976 ประกาศ

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 52,314 ประกาศ

รร.สตรีวรนาถบางเขน

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,656 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,199 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างออกไป 520 เมตร

รร.ราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย 2

ห่างไป 6.8 กม.

ตลาดบองมาร์เช่

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศให้เช่า 6,312 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศขาย 2,075 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,919 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,794 ประกาศ

ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 4,110 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 1,502 ประกาศ

ตลาดอมรพันธ์

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศให้เช่า 6,318 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศขาย 1,994 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 6.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 12,360 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างออกไป 520 เมตร

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,478 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 6,136 ประกาศ

เซ็นทรัล ลาดพร้าว

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 7,134 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 2,063 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 3 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 11,201 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,824 ประกาศ

ธนาคารไทยพาณิชย์ สำนักงานใหญ่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เกษตร

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 11,012 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,895 ประกาศ

รัชโยธิน

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 8,295 ประกาศ

ประกาศขาย รัชโยธิน

มีประกาศขาย 2,411 ประกาศ

สวนรถไฟ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า สวนรถไฟ

มีประกาศให้เช่า 6,338 ประกาศ

ประกาศขาย สวนรถไฟ

มีประกาศขาย 1,838 ประกาศ

ถนนลาดพร้าว

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 11,040 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนลาดพร้าว

มีประกาศขาย 4,003 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 20,148 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,778 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,848 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 6,113 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 27,010 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 10,108 ประกาศ

ลาดพร้าว 1

ห่างออกไป 930 เมตร

ประกาศให้เช่า ลาดพร้าว 1

มีประกาศให้เช่า 700 ประกาศ

ประกาศขาย ลาดพร้าว 1

มีประกาศขาย 167 ประกาศ

รพ.เมโย

ห่างไป 6.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 7,016 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,220 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
Facility 15
Facility 16
Facility 17
Facility 18
Facility 19
Facility 20
Facility 21
Facility 22
Facility 23
Facility 24
Facility 25
Facility 26
Facility 27
Facility 28
Facility 29
Facility 30
Facility 31
Facility 32
Facility 33
Facility 34
Facility 35
Facility 36
Facility 37
Facility 38
Facility 39
Facility 40
Facility 41
Facility 42
Facility 43
Facility 44
Facility 45
Facility 46
Facility 47
Facility 48
Facility 49
Facility 50
Facility 51
Facility 52
Facility 53
Facility 54

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน 0 เมตร

ขนาดห้อง 31.75 - 36.75 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (317)

ดูประกาศทั้งหมด (317)
รูปภาพ 📢 For Rent: The Line Vibe (เดอะ ไลน์ ไวบ์)  คอนโดใหม่ พร้อมเข้าอยู่EXCLUSIVE

📢 For Rent: The Line Vibe (เดอะ ไลน์ ไวบ์) คอนโดใหม่ พร้อมเข้าอยู่

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
32.18 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 06:53
รูปภาพ #SC13659  📌 เช่า | 🟦🟨เดอะ ไลน์ ไวบ์ พหลโยธิน🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13659  📌 เช่า | 🟦🟨เดอะ ไลน์ ไวบ์ พหลโยธิน🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
37 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 15:09
รูปภาพ Code: KJ4382  ให้เช่า THE LINE VIBE Phahonyothin 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ4382 ให้เช่า THE LINE VIBE Phahonyothin 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
37 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:31
รูปภาพ Code: 26KJ532  ให้เช่า THE LINE VIBE Phahonyothin 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ532 ให้เช่า THE LINE VIBE Phahonyothin 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
37.06 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:31
รูปภาพ Code: 26KJ1865  ให้เช่า THE LINE VIBE Phahonyothin 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ1865 ให้เช่า THE LINE VIBE Phahonyothin 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
37 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:31
รูปภาพ Code: KJ4308  ให้เช่า THE LINE VIBE Phahonyothin 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: KJ4308 ให้เช่า THE LINE VIBE Phahonyothin 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
37 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:31
รูปภาพ ✨✅ ให้เช่า Condo The Line Vibe |  20,000 บาท | 1 ห้องนอน 33 ตร.ม.📲 📲 Line : 0842932624 / Junesone520

✨✅ ให้เช่า Condo The Line Vibe | 20,000 บาท | 1 ห้องนอน 33 ตร.ม.📲 📲 Line : 0842932624 / Junesone520

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
33 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 19/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:04
รูปภาพ 🎈#PO2601_165🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 2️⃣0️⃣k.🔥🔥 #ใกล้BTSห้าแยกลาดพร้าว คอนโด   เดอะไลน์ไวป์ลาดพร้าว

🎈#PO2601_165🎈💥ด่วน💥ว่างชัวร์ รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 2️⃣0️⃣k.🔥🔥 #ใกล้BTSห้าแยกลาดพร้าว คอนโด เดอะไลน์ไวป์ลาดพร้าว

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
37.06 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:03
รูปภาพ ✨ ให้เช่า เดอะ ไลน์ ไวบ์✨    ราคา 36,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า เดอะ ไลน์ ไวบ์✨ ราคา 36,000 บาท/เดือน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20+
57 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:00
รูปภาพ 🏙️ วิวตึกช้าง ชั้น 22! THE LINE VIBE พหลโยธิน ✨ ห้องใหม่มือหนึ่ง ✨ เครื่องซักผ้าอบในตัว + เครื่องกรองน้ำ 19,000.- 🐘💎

🏙️ วิวตึกช้าง ชั้น 22! THE LINE VIBE พหลโยธิน ✨ ห้องใหม่มือหนึ่ง ✨ เครื่องซักผ้าอบในตัว + เครื่องกรองน้ำ 19,000.- 🐘💎

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
32.9 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:00
รูปภาพ ห้องใหม่กริ๊บ  🏙️ The Line Vibe พหลโยธิน ชั้น 22 ทิศใต้ลมดี ตรงข้าม Central ลาดพร้าว ของครบมาก ✨

ห้องใหม่กริ๊บ 🏙️ The Line Vibe พหลโยธิน ชั้น 22 ทิศใต้ลมดี ตรงข้าม Central ลาดพร้าว ของครบมาก ✨

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
32.5 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 14:00
รูปภาพ G8264💛คอนโดให้เช่า เดอะ ไลน์ ไวบ์ พหลโยธิน 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G8264💛คอนโดให้เช่า เดอะ ไลน์ ไวบ์ พหลโยธิน 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
32.85 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:40
รูปภาพ G8657🤎คอนโดให้เช่า เดอะ ไลน์ ไวบ์  🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

G8657🤎คอนโดให้เช่า เดอะ ไลน์ ไวบ์ 🅻🅸🅽🅴❤️💜@condopremium💜❤️ว่างพร้อมอยู่⬛🟨 📞 065 695 3645🟨⬛

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
37 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:40
รูปภาพ เดอะ ไลน์ ไวบ์ 1B1B ชั้น 29 ขนาด 37 ตร.ม. เช่า 22,000 บาท/เดือน Ready to move in

เดอะ ไลน์ ไวบ์ 1B1B ชั้น 29 ขนาด 37 ตร.ม. เช่า 22,000 บาท/เดือน Ready to move in

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 29
37 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 18/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:24
รูปภาพ 1 bedroom 1 bathroom 36 sqm at THE LINE VIBE for sale and rent

1 bedroom 1 bathroom 36 sqm at THE LINE VIBE for sale and rent

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
36 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:23
รูปภาพ ให้เช่า The line vibe ชั้น 32 36ตรม

ให้เช่า The line vibe ชั้น 32 36ตรม

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
36 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:00
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ ไลน์ ไวบ์ BTS-ห้าแยกลาดพร้าว จอมพล  เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-155600 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ ไลน์ ไวบ์ BTS-ห้าแยกลาดพร้าว จอมพล เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-155600 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
37 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 17/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ ไลน์ ไวบ์ BTS-ห้าแยกลาดพร้าว จอมพล  เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-107578 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ ไลน์ ไวบ์ BTS-ห้าแยกลาดพร้าว จอมพล เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-107578 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 32
59 ตร.ม.
฿36,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ ไลน์ ไวบ์ BTS-ห้าแยกลาดพร้าว จอมพล  เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-130968 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ ไลน์ ไวบ์ BTS-ห้าแยกลาดพร้าว จอมพล เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-130968 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
37 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 12:46

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (15)

🔥ขาย🔥 เดอะ ไลน์ ไวบ์ 1 ห้องนอน POP054

🔥ขาย🔥 เดอะ ไลน์ ไวบ์ 1 ห้องนอน POP054

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
32.9 ตร.ม.
฿3,690,000
UPDATE !
(฿112,158 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 13:01
36.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน จอมพล

36.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน จอมพล

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
36 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿127,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
36.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน จอมพล

36.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน จอมพล

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
36.5 ตร.ม.
฿5,300,000
UPDATE !
(฿145,205 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
37.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน จอมพล

37.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน จอมพล

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
37 ตร.ม.
฿5,900,000
UPDATE !
(฿159,459 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
36.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน จอมพล

36.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขาย & เช่าใน จอมพล

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
36 ตร.ม.
฿4,895,000
UPDATE !
(฿135,972 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 11:53
💥SL-3994💥ขายคอนโด เดอะ ไลน์ ไวบ์ พหลโยธิน👉แอดไลน์ @rangrak

💥SL-3994💥ขายคอนโด เดอะ ไลน์ ไวบ์ พหลโยธิน👉แอดไลน์ @rangrak

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
36.5 ตร.ม.
฿4,220,000
UPDATE !
(฿115,616 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 03:11
🔥ห้องใหม่แต่งครบ 4.75 ล้านบาท🔥เดอะ ไลน์ ไวบ์ พหลโยธิน ทำเลลาดพร้าว (1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ) ขนาด 37 ตรม.📢 Line ID : @sanhaproperty📲095-6922871

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
37 ตร.ม.
฿4,750,000
UPDATE !
(฿128,378 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 08:45
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ ไลน์ ไวบ์ พหลโยธิน ใกล้ BTS ห้าแยกลาดพร้าว (ID 1023821)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 28
56.81 ตร.ม.
฿9,860,000
UPDATE !
(฿173,561 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:48
จองด่วน!! คุ้มเกินคาด เดอะ ไลน์ ไวบ์

จองด่วน!! คุ้มเกินคาด เดอะ ไลน์ ไวบ์

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2x
65.25 ตร.ม.
฿8,291,500
UPDATE !
(฿127,073 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 09:16
✨ คอนโดใหม่ทำเลฮอต The Line Vibe ห้องขายจริง ราคาดี 💯

✨ คอนโดใหม่ทำเลฮอต The Line Vibe ห้องขายจริง ราคาดี 💯

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น XX
65.65 ตร.ม.
฿7,990,000
(฿121,706 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 05:41
🔥ขาย คอนโด The Line Vibe Ladprao (เดอะ ไลน์ ไวบ์ ลาดพร้าว ) ✨ ห้องใหม่

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
32.9 ตร.ม.
฿3,990,000
(฿121,277 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/02/2569 11:02
THE LINE VIBE 2 bedrooms, for sale

THE LINE VIBE 2 bedrooms, for sale

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
56.5 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿132,743 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
THE LINE VIBE 1 bedroom, for sale

THE LINE VIBE 1 bedroom, for sale

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
36.25 ตร.ม.
฿4,800,000
UPDATE !
(฿132,414 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
THE LINE VIBE 1 bedroom, for sale

THE LINE VIBE 1 bedroom, for sale

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
31.75 ตร.ม.
฿4,100,000
UPDATE !
(฿129,134 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
THE LINE VIBE 2 bedrooms, for sale

THE LINE VIBE 2 bedrooms, for sale

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
65.25 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿114,943 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง THE LINE VIBE Phahonyothin

แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24
แชปเตอร์ วัน มิดทาวน์ ลาดพร้าว 24

Chapter One Midtown Ladprao 24

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์
เดอะ เซนต์ เรสซิเดนซ์

The Saint Residences

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Saint Residences695 ประกาศ
ขาย The Saint Residences63 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Ladprao838 ประกาศ
ขาย Life Ladprao156 ประกาศ
แอ็บสแตร็กส์ พหลโยธิน พาร์ค
แอ็บสแตร็กส์ พหลโยธิน พาร์ค

Abstracts Phahonyothin Park

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18
ไลฟ์ แอท ลาดพร้าว 18

Life @ Ladprao 18

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life @ Ladprao 1895 ประกาศ
ขาย Life @ Ladprao 1825 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Equinox221 ประกาศ
ขาย Equinox62 ประกาศ
ดิ อิสสระ ลาดพร้าว
ดิ อิสสระ ลาดพร้าว

The Issara Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Issara Ladprao81 ประกาศ
ขาย The Issara Ladprao54 ประกาศ
ไอดีโอ ลาดพร้าว 5
ไอดีโอ ลาดพร้าว 5

IDEO Ladprao 5

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Ladprao 557 ประกาศ
ขาย IDEO Ladprao 533 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A