รูป The Legend Saladaeng - รูปที่ 1/11
รูป The Legend Saladaeng - รูปที่ 2/11
รูป The Legend Saladaeng - รูปที่ 3/11
รูป The Legend Saladaeng - รูปที่ 4/11
รูป The Legend Saladaeng - รูปที่ 5/11
คอนโดมิเนียม

The Legend Saladaeng

เดอะ ลีเจนด์ ศาลาแดงบางรัก กรุงเทพมหานคร0.0/5
8ยูนิตขาย
40ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมใจกลางย่านธุรกิจในเขต กรุงเทพมหานคร เพียงไม่กี่ก้าวจาก แหล่งช้อปปิ้งระดับพรีเมียม โรงแรมหรูระดับเฟิร์สคลาส สถานีรถไฟฟ้า BTS และรถไฟฟ้าใต้ดิน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 40 ห้อง และประกาศขาย 8 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Legend Saladaeng
คอนโดมิเนียม
บางรัก กรุงเทพมหานคร
78
2005
1
14

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Chula - Silom

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 564 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 268 ประกาศ

IDEO Q Chula - Samyan

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 329 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดขาย 188 ประกาศ

Knightsbridge Prime Sathorn

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 668 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 223 ประกาศ

The Seed Mingle

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Mingle

มีคอนโดให้เช่า 127 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Mingle

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

The Address Sathorn

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 323 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Sathorn

มีคอนโดขาย 150 ประกาศ

Nara 9

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Nara 9

มีคอนโดให้เช่า 200 ประกาศ

ขายคอนโด Nara 9

มีคอนโดขาย 87 ประกาศ

Ashton Silom

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Silom

มีคอนโดให้เช่า 250 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Silom

มีคอนโดขาย 134 ประกาศ

Condolette Pixel Sathorn

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Condolette Pixel Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด Condolette Pixel Sathorn

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Centric Sathorn - Saint Louis

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดให้เช่า 173 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

Rhythm Sathorn - Narathiwas

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดให้เช่า 99 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

BTS ราชดำริ

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 3,736 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ราชดำริ

มีประกาศขาย 1,383 ประกาศ

BTS ศาลาแดง

ห่างออกไป 520 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ศาลาแดง

มีประกาศให้เช่า 5,573 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ศาลาแดง

มีประกาศขาย 2,264 ประกาศ

BTS ช่องนนทรี

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ช่องนนทรี

มีประกาศให้เช่า 4,809 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ช่องนนทรี

มีประกาศขาย 1,939 ประกาศ

MRT ลุมพินี

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 4,714 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลุมพินี

มีประกาศขาย 1,894 ประกาศ

MRT สีลม

ห่างออกไป 520 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สีลม

มีประกาศให้เช่า 5,933 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สีลม

มีประกาศขาย 2,345 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

รร.เซนต์เทเรซ่า

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,565 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,754 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,987 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,258 ประกาศ

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,086 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,184 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2 กม.

วิทยาลัยพยาบาลตำรวจ

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยพยาบาลตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 15,618 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยพยาบาลตำรวจ

มีประกาศขาย 5,456 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลเซนต์หลุยส์

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,690 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,583 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

ห่างออกไป 650 เมตร

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,264 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,685 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,006 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,193 ประกาศ

เซ็นทรัล สีลม

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล สีลม

มีประกาศให้เช่า 10,961 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล สีลม

มีประกาศขาย 4,880 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 37,997 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,637 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.6 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 32,906 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,092 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,058 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,304 ประกาศ

เขตบางรัก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางรัก

มีประกาศให้เช่า 6,564 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางรัก

มีประกาศขาย 2,882 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตออสเตรเลีย

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

มีประกาศให้เช่า 3,756 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

มีประกาศขาย 1,644 ประกาศ

เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศให้เช่า 4,995 ประกาศ

ประกาศขาย เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศขาย 2,245 ประกาศ

อาคารสาทรธานี ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสีลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสีลม

มีประกาศให้เช่า 8,300 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสีลม

มีประกาศขาย 3,621 ประกาศ

ถนนพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพญาไท

มีประกาศให้เช่า 14,846 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพญาไท

มีประกาศขาย 5,436 ประกาศ

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,202 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,303 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 10,698 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,602 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

ห่างออกไป 880 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 12,855 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,102 ประกาศ

รพ.ตำรวจ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 31,838 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตำรวจ

มีประกาศขาย 11,884 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,878 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,403 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (40)

ดูประกาศทั้งหมด (40)
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด เดอะ ลีเจ้นด์ ศาลาแดง ใกล้ MRT สีลม (ID 1890215)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด เดอะ ลีเจ้นด์ ศาลาแดง ใกล้ MRT สีลม (ID 1890215)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
66 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 15:59
รูปภาพ  ห้องว่าง หายาก! 💎 The Legend Saladaeng 💖 ห้องสวย เฟอร์ครบ ใกล้ BTS ศาลาแดง

ห้องว่าง หายาก! 💎 The Legend Saladaeng 💖 ห้องสวย เฟอร์ครบ ใกล้ BTS ศาลาแดง

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
102 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 15:02
รูปภาพ ✨ ให้เช่า เดอะลีเจ้นด์ ศาลาแดง  ✨  💰  ราคา 45,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า เดอะลีเจ้นด์ ศาลาแดง ✨ 💰 ราคา 45,000 บาท/เดือน

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6-10
66 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 14:00
รูปภาพ The Legend Saladaeng 2 bedrooms, for rent

The Legend Saladaeng 2 bedrooms, for rent

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
166 ตร.ม.
฿90,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 13:06
รูปภาพ The Legend Saladaeng 3 bedrooms, for rent

The Legend Saladaeng 3 bedrooms, for rent

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
140.08 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 13:06
รูปภาพ The Legend Saladaeng 4 bedrooms, for rent

The Legend Saladaeng 4 bedrooms, for rent

บางรัก กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
140.08 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 13:06
รูปภาพ The Legend Saladaeng 2 bedrooms, for rent

The Legend Saladaeng 2 bedrooms, for rent

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
102.07 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 13:06
รูปภาพ The Legend Saladaeng 2 bedrooms, for rent

The Legend Saladaeng 2 bedrooms, for rent

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
95.95 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 13:06
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ ลีเจ้นด์ ศาลาแดง BTS-ศาลาแดง สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-32011 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ ลีเจ้นด์ ศาลาแดง BTS-ศาลาแดง สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-32011 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
100 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 12:46
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่! Legend ศาลาแดง. 1นอน 66ตร.ม. เลี้ยงสัตว์ได้. Line id: @pfagent

ว่างพร้อมอยู่! Legend ศาลาแดง. 1นอน 66ตร.ม. เลี้ยงสัตว์ได้. Line id: @pfagent

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
66 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:10
รูปภาพ The Legend Saladaeng【𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ห้องสไตล์โมเดิร์น ตกแต่งสวยมาก ห้องใหญ่กว้างขวาง ที่เก็บของแบบจุใจ ครบจบ🔥

The Legend Saladaeng【𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ห้องสไตล์โมเดิร์น ตกแต่งสวยมาก ห้องใหญ่กว้างขวาง ที่เก็บของแบบจุใจ ครบจบ🔥

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-1x
66 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:03
รูปภาพ The Legend Saladaeng - Spacious 2 Bedroom Condo in Silom - BR18474CD

The Legend Saladaeng - Spacious 2 Bedroom Condo in Silom - BR18474CD

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
111 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:01
รูปภาพ The Legend Saladaeng - Beautiful 2 Bed Condo in Silom Area - BR15929CD

The Legend Saladaeng - Beautiful 2 Bed Condo in Silom Area - BR15929CD

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
106 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:01
รูปภาพ The Legend Saladaeng | Wonderful 2 Bedroom Low-Rise Condo - BR16201CD

The Legend Saladaeng | Wonderful 2 Bedroom Low-Rise Condo - BR16201CD

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
120 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:01
รูปภาพ The Legend Saladaeng | Bright 2 Bedroom Condo in Silom - BR6919CD

The Legend Saladaeng | Bright 2 Bedroom Condo in Silom - BR6919CD

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
113 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:01
รูปภาพ The Legend Saladaeng - Spacious 2 Bedroom Luxury Condo in Silom - BR9988CD

The Legend Saladaeng - Spacious 2 Bedroom Luxury Condo in Silom - BR9988CD

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
102 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:01
รูปภาพ The Legend Saladaeng - 2 Bedroom Condo For Rent - BR12871CD

The Legend Saladaeng - 2 Bedroom Condo For Rent - BR12871CD

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
173 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:01
รูปภาพ The Legend Saladaeng - Unfurnished 2 Bedroom Condo For Rent - BR15923CD

The Legend Saladaeng - Unfurnished 2 Bedroom Condo For Rent - BR15923CD

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
106 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:01
รูปภาพ The Legend Saladaeng | Charming 1 Bedroom Property in Silom Area - BR4600CD

The Legend Saladaeng | Charming 1 Bedroom Property in Silom Area - BR4600CD

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
67 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:01

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (8)

The Legend Saladaeng - 🛌ห้องใหญ่ 2 ห้องนอน ใจกลางสีลม-ศาลาแดง 🚀ทำเลพรีเมียมที่สุด!

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
102 ตร.ม.
฿20,300,000
UPDATE !
(฿199,020 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 15:02
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ คอนโด เดอะ ลีเจ้นด์ ศาลาแดง ใกล้ MRT สีลม (ID 2703748)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
66 ตร.ม.
฿17,000,000
UPDATE !
(฿257,576 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 14:21
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลีเจ้นด์ ศาลาแดง 5597811

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลีเจ้นด์ ศาลาแดง 5597811

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
111 ตร.ม.
฿20,900,000
UPDATE !
(฿188,288 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 11:20
ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลีเจ้นด์ ศาลาแดง 6065040

ขาย คอนโด 3 ห้องนอน ในโครงการ เดอะ ลีเจ้นด์ ศาลาแดง 6065040

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 14
325 ตร.ม.
฿69,500,000
UPDATE !
(฿213,846 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 11:20
The Legend Saladaeng | Gorgeous 3 Bed Duplex Penthouse in Silom - BR17395CD

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
325 ตร.ม.
฿92,000,000
UPDATE !
(฿283,077 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:01
LTH5986 – The Legend Saladaeng FOR SALE 1 bed 1 bath size 66 Sq.M. Nearby MRT Silom Station ONLY 16 MB

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 0
66 ตร.ม.
฿16,000,000
UPDATE !
(฿242,424 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 04:18
LTHC10706–The Legend saladang FOR SALE 3 beds 4 baths size 325 Sq.m. Near BTS Silom Station ONLY 81MB

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 10+
325 ตร.ม.
฿81,000,000
UPDATE !
(฿249,231 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 04:18
✨ ใจกลางสาทร-สีลม ห้องหรู The Legend Saladaeng ในราคาที่ ต้องเป็นเจ้าของ 💕

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
66 ตร.ม.
฿11,490,000
UPDATE !
(฿174,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 05:41

โครงการใกล้เคียง The Legend Saladaeng

แอชตัน จุฬา - สีลม
แอชตัน จุฬา - สีลม

Ashton Chula - Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Chula - Silom564 ประกาศ
ขาย Ashton Chula - Silom268 ประกาศ
ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน

IDEO Q Chula - Samyan

บางรัก กรุงเทพมหานคร
ขาย IDEO Q Chula - Samyan188 ประกาศ

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Seed Mingle127 ประกาศ
ขาย The Seed Mingle66 ประกาศ
ดิ แอดเดรส สาทร
ดิ แอดเดรส สาทร

The Address Sathorn

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Sathorn323 ประกาศ
ขาย The Address Sathorn150 ประกาศ
นารา ไนน์
นารา ไนน์

Nara 9

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Nara 9200 ประกาศ
ขาย Nara 987 ประกาศ
แอชตัน สีลม
แอชตัน สีลม

Ashton Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Silom250 ประกาศ
ขาย Ashton Silom134 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play