รูป The Leaf - รูปที่ 1/17
รูป The Leaf - รูปที่ 2/17
รูป The Leaf - รูปที่ 3/17
รูป The Leaf - รูปที่ 4/17
รูป The Leaf - รูปที่ 5/17
คอนโดมิเนียม

The Leaf

เดอะ ลีฟสวนหลวง กรุงเทพมหานคร5.0/5
10ยูนิตขาย
14ยูนิตเช่า

เดอะ ลีฟ The Leaf พัฒนาโดย บริษัท บ้านกรองทอง จำกัด คอนโดมิเนียม : 1 อาคาร 20 ชั้น 393 ยูนิต The Leaf ตั้งอยู่บนถนนพัฒนาการ แขวงสวนหลวง เขตสวนหลวง ติดกับทางขึ้นลงทางด่วน อยู่ห่างจาก Airport Link รามคำแหงประมาณ 700 เมตร รายล้อมด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกที่ครบครัน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 14 ห้อง และประกาศขาย 10 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Leaf
คอนโดมิเนียม
สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
393
2013
1
20

โครงการนี้พัฒนาโดย

บ้านกรองทอง จำกัด

4โครงการ
29ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

ห่างออกไป 510 เมตร

คอนโดให้เช่า The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดให้เช่า 174 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

มีคอนโดขาย 60 ประกาศ

The Base Garden Rama 9

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Garden Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 164 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Garden Rama 9

มีคอนโดขาย 77 ประกาศ

The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 189 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

Fuse Mobius Ramkhamhaeng - Klongton

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Fuse Mobius Ramkhamhaeng - Klongton

มีคอนโดให้เช่า 99 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Mobius Ramkhamhaeng - Klongton

มีคอนโดขาย 62 ประกาศ

IDEO New Rama 9

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO New Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 390 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO New Rama 9

มีคอนโดขาย 123 ประกาศ

Plum Condo Ramkhamhaeng Station

ห่างออกไป 830 เมตร

คอนโดให้เช่า Plum Condo Ramkhamhaeng Station

มีคอนโดให้เช่า 118 ประกาศ

ขายคอนโด Plum Condo Ramkhamhaeng Station

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

dcondo Ramkhamhaeng

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า dcondo Ramkhamhaeng

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Ramkhamhaeng

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

The Privacy Rama 9

ห่างออกไป 860 เมตร

คอนโดให้เช่า The Privacy Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 124 ประกาศ

ขายคอนโด The Privacy Rama 9

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

U Delight Residence Pattanakarn - Thonglor

ห่างออกไป 140 เมตร

คอนโดให้เช่า U Delight Residence Pattanakarn - Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 35 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight Residence Pattanakarn - Thonglor

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Rise Rama 9

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Rise Rama 9

มีคอนโดให้เช่า 35 ประกาศ

ขายคอนโด Rise Rama 9

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ รามคำแหง

ห่างออกไป 700 เมตร

BTS พระโขนง

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 17,033 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,297 ประกาศ

รร.คลองกะจะ

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.คลองกะจะ

มีประกาศให้เช่า 5,842 ประกาศ

ประกาศขาย รร.คลองกะจะ

มีประกาศขาย 2,155 ประกาศ

รร.สาธิตม.รามคำแหง

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สาธิตม.รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 4,994 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สาธิตม.รามคำแหง

มีประกาศขาย 1,943 ประกาศ

รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศให้เช่า 16,463 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สมาคมไทย-ญี่ปุ่น

มีประกาศขาย 5,827 ประกาศ

รร.วิจิตรวิทยา

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 11,384 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 4,033 ประกาศ

วิทยาลัยรัชต์ภาคย์เทคโนโลยีและการจัดการ

ห่างไป 3.6 กม.

วิทยาลัยพณิชยการอินทราชัย

ห่างไป 4.2 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,649 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,260 ประกาศ

สถาบันเทคโนโลยีไทย-ญี่ปุ่น

ห่างไป 2.9 กม.

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,967 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,856 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,288 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,567 ประกาศ

เมเจอร์ ฮอลลีวูด รามคำแหง

ห่างไป 2.8 กม.

เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 6,099 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 2 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,252 ประกาศ

เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศให้เช่า 6,637 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ 3 รามคำแหง

มีประกาศขาย 2,367 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างไป 4.6 กม.

บิ๊กซี หัวหมาก

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศให้เช่า 4,593 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี หัวหมาก

มีประกาศขาย 1,957 ประกาศ

โฮมโปร พระราม 9

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,647 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 9

มีประกาศขาย 7,796 ประกาศ

ฟู๊ดแลนด์ หัวหมาก

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ฟู๊ดแลนด์ หัวหมาก

มีประกาศให้เช่า 4,453 ประกาศ

ประกาศขาย ฟู๊ดแลนด์ หัวหมาก

มีประกาศขาย 1,693 ประกาศ

เขตสวนหลวง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสวนหลวง

มีประกาศให้เช่า 4,401 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสวนหลวง

มีประกาศขาย 1,875 ประกาศ

ท่าเรือรามหนึ่ง

ห่างออกไป 870 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือรามหนึ่ง

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือรามหนึ่ง

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือคลองตัน

ห่างออกไป 750 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือคลองตัน

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือคลองตัน

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 3,139 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ทาวเวอร์ พัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,283 ประกาศ

โกลเด้น เพลส พระราม 9

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า โกลเด้น เพลส พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 7,915 ประกาศ

ประกาศขาย โกลเด้น เพลส พระราม 9

มีประกาศขาย 3,142 ประกาศ

ถนนพัฒนาการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพัฒนาการ

มีประกาศให้เช่า 2,716 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพัฒนาการ

มีประกาศขาย 1,124 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,752 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,667 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนพระราม 9

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,858 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 9

มีประกาศขาย 7,823 ประกาศ

พัฒนาการ 10/1

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า พัฒนาการ 10/1

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย พัฒนาการ 10/1

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

พัฒนาการ 1

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า พัฒนาการ 1

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย พัฒนาการ 1

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,845 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,832 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,427 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,651 ประกาศ

รพ.ปิยะเวท

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ปิยะเวท

มีประกาศให้เช่า 38,799 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ปิยะเวท

มีประกาศขาย 13,355 ประกาศ

รพ.คลองตัน

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คลองตัน

มีประกาศให้เช่า 28,592 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คลองตัน

มีประกาศขาย 10,202 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Splus Agent

Splus Agent

12/02/2564

โครงการมีความเป็นส่วนตัว ร่มรื่น

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (14)

รูปภาพ 💥CP-8756💥ว่าง ให้ เช่า  เดอะ ลีฟ  👉แอดไลน์ @rangrak

💥CP-8756💥ว่าง ให้ เช่า เดอะ ลีฟ 👉แอดไลน์ @rangrak

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
30 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 03:33
รูปภาพ 💥 CP-8756💥ว่าง ให้ เช่า เดอะลีฟ พัฒนาการ 👉แอดไลน์ @seecondo

💥 CP-8756💥ว่าง ให้ เช่า เดอะลีฟ พัฒนาการ 👉แอดไลน์ @seecondo

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
30 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 03:33
รูปภาพ เช่าคอนโด The Leaf Pattanakarn/เดอะ ลีฟ พัฒนาการ (B6809027)  ID Line : @condo88

เช่าคอนโด The Leaf Pattanakarn/เดอะ ลีฟ พัฒนาการ (B6809027) ID Line : @condo88

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
30.44 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 08:05
รูปภาพ 🌸 Hot Price 🌸ให้เช่า/For RENT คอนโดเดอะลีฟ พัฒนาการ (The Leaf Pattanakarn) สนใจทัก💚@SR234

🌸 Hot Price 🌸ให้เช่า/For RENT คอนโดเดอะลีฟ พัฒนาการ (The Leaf Pattanakarn) สนใจทัก💚@SR234

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 04:00

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 04:00
รูปภาพ 🌸 Hot Price 🌸ให้เช่า/For RENT คอนโดเดอะลีฟ พัฒนาการ (The Leaf Pattanakarn) ห้องสวย สนใจทัก💚@SR234

🌸 Hot Price 🌸ให้เช่า/For RENT คอนโดเดอะลีฟ พัฒนาการ (The Leaf Pattanakarn) ห้องสวย สนใจทัก💚@SR234

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
30 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 04:00
รูปภาพ 🌸 Hot Price 🌸ให้เช่า/For RENT คอนโดเดอะลีฟ พัฒนาการ (The Leaf Pattanakarn)

🌸 Hot Price 🌸ให้เช่า/For RENT คอนโดเดอะลีฟ พัฒนาการ (The Leaf Pattanakarn)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 04:00
รูปภาพ 🌸 ให้เช่า /For Rent* 🌸 * เดอะ ลีฟ พัฒนาการ ( The Leaf Phattanakan ) ห้องสวย สไตน์พลูวิลล่า มีสวนหย่อมบริเวณห้อง  รั้วติดวิวสระว่ายน้ำ

🌸 ให้เช่า /For Rent* 🌸 * เดอะ ลีฟ พัฒนาการ ( The Leaf Phattanakan ) ห้องสวย สไตน์พลูวิลล่า มีสวนหย่อมบริเวณห้อง รั้วติดวิวสระว่ายน้ำ

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
36.57 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 04:00
รูปภาพ 🌸 Hot Price 🌸ให้เช่า/For RENT คอนโดเดอะลีฟ พัฒนาการ (The Leaf Pattanakarn) ห้องกว้าง 33 ตรม. Digital Door สนใจทัก💚@SR234

🌸 Hot Price 🌸ให้เช่า/For RENT คอนโดเดอะลีฟ พัฒนาการ (The Leaf Pattanakarn) ห้องกว้าง 33 ตรม. Digital Door สนใจทัก💚@SR234

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
33 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 04:00
รูปภาพ 🌸 Hot Price 🌸 ให้เช่า คอนโด เดอะลีฟ พัฒนาการ (The Leaf Pattanakarn)

🌸 Hot Price 🌸 ให้เช่า คอนโด เดอะลีฟ พัฒนาการ (The Leaf Pattanakarn)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
43 ตร.ม.
฿13,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 04:00
รูปภาพ 🌸 Hot Price 🌸ให้เช่า/For RENT คอนโดเดอะลีฟ พัฒนาการ (The Leaf Pattanakarn) ว่าง 19.5.2026 สนใจทัก💚@SR234

🌸 Hot Price 🌸ให้เช่า/For RENT คอนโดเดอะลีฟ พัฒนาการ (The Leaf Pattanakarn) ว่าง 19.5.2026 สนใจทัก💚@SR234

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
30 ตร.ม.
฿8,900/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 04:00
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลีฟ พัฒนาการ ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2877638)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลีฟ พัฒนาการ ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 2877638)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 19:08
รูปภาพ ให้เช่าคอนโดเดอะลีฟ พัฒนาการ ห้องสวย  10,000 บาท

ให้เช่าคอนโดเดอะลีฟ พัฒนาการ ห้องสวย 10,000 บาท

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 19/9/2564)
เลื่อนประกาศ : 18/03/2569 03:19
รูปภาพ ให้เช่า เดอะลีฟคอนโดพัฒนาการ 35ตรม

ให้เช่า เดอะลีฟคอนโดพัฒนาการ 35ตรม

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 19/8/2563)
เลื่อนประกาศ : 18/03/2569 03:19

ประกาศขายในโครงการ (10)

🌸🌸 Hot Price 🌸🌸ขาย คอนโด เดอะลีฟ พัฒนาการ (The Leaf Pattanakarn) สนใจทัก💚@SS234

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
30 ตร.ม.
฿1,950,000
UPDATE !
(฿65,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 06:31
🌸🌸 Hot Price 🌸🌸ขาย คอนโด เดอะลีฟ พัฒนาการ (The Leaf Pattanakarn)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
35 ตร.ม.
฿2,390,000
UPDATE !
(฿68,286 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 06:31
🌸🌸 Hot Price 🌸🌸ขาย/For Sale คอนโดเดอะลีฟ พัฒนาการ (The Leaf Pattanakarn)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
43 ตร.ม.
฿2,890,000
UPDATE !
(฿67,209 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 06:31
🌸🌸 Hot Price 🌸🌸ขาย คอนโด เดอะลีฟ พัฒนาการ (The Leaf Pattanakarn)  ขนาด 30.63 ตรม. ชั้น 7สนใจทัก💚@SS234

🌸🌸 Hot Price 🌸🌸ขาย คอนโด เดอะลีฟ พัฒนาการ (The Leaf Pattanakarn) ขนาด 30.63 ตรม. ชั้น 7สนใจทัก💚@SS234

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
30.63 ตร.ม.
฿1,900,000
UPDATE !
(฿62,031 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 06:31

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
35 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿65,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 06:31

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿1,900,000
UPDATE !
(฿63,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 06:31
🌸 Hot Price 🌸ขาย /For SALE คอนโด เดอะ ลีฟ พัฒนาการ (The Leaf Pattanakarn) สนใจทัก💚@SS234

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
30 ตร.ม.
฿2,000,000
UPDATE !
(฿66,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 06:31
🌸🌸 Hot Price 🌸🌸ขาย /For SALE คอนโด เดอะ ลีฟ พัฒนาการ (The Leaf Pattanakarn) สนใจทัก💚@SS234

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿1,900,000
NEW !
(฿63,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 06:31
ขายคอนโด เดอะลีฟพัฒนาการ10/1 ห้องสวย

ขายคอนโด เดอะลีฟพัฒนาการ10/1 ห้องสวย

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
30 ตร.ม.
฿1,800,000
(฿60,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/03/2569 03:19
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ ลีฟ พัฒนาการ ใกล้ ARL รามคำแหง (ID 1799526)

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
30.42 ตร.ม.
฿1,840,000
UPDATE !
(฿60,487 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/02/2569 19:06

โครงการใกล้เคียง The Leaf

เดอะ ทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย
เดอะ ทรี สุขุมวิท 71 - เอกมัย

The Tree Sukhumvit 71 - Ekamai

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส การ์เดน พระราม 9
เดอะ เบส การ์เดน พระราม 9

The Base Garden Rama 9

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส พระราม 9 - รามคำแหง
เดอะ เบส พระราม 9 - รามคำแหง

The Base Rama 9 - Ramkhamhaeng

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ฟิวส์ โมเบียส รามคำแหง - คลองตัน
ฟิวส์ โมเบียส รามคำแหง - คลองตัน

Fuse Mobius Ramkhamhaeng - Klongton

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ นิว พระราม 9
ไอดีโอ นิว พระราม 9

IDEO New Rama 9

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO New Rama 9 390 ประกาศ
ขาย IDEO New Rama 9 123 ประกาศ

บางกะปิ กรุงเทพมหานคร
ขาย dcondo Ramkhamhaeng24 ประกาศ
เดอะ ไพรเวซี่ พระราม 9
เดอะ ไพรเวซี่ พระราม 9

The Privacy Rama 9

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
เช่า The Privacy Rama 9124 ประกาศ
ขาย The Privacy Rama 953 ประกาศ
ยู ดีไลท์ เรสซิเดนซ์ พัฒนาการ - ทองหล่อ
ยู ดีไลท์ เรสซิเดนซ์ พัฒนาการ - ทองหล่อ

U Delight Residence Pattanakarn - Thonglor

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ไรส์ พระราม 9
ไรส์ พระราม 9

Rise Rama 9

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Rise Rama 935 ประกาศ
ขาย Rise Rama 916 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230