รูป Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station 2 - รูปที่ 1/17
รูป Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station 2 - รูปที่ 2/17
รูป Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station 2 - รูปที่ 3/17
รูป Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station 2 - รูปที่ 4/17
รูป Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station 2 - รูปที่ 5/17
คอนโดมิเนียม

Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station 2

ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น 2เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ0.0/5
12ยูนิตขาย
27ยูนิตเช่า

ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น 2 Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station 2 พัฒนาโดย บริษัท แอล.พี.เอ็น.ดีเวลลอปเมนท์ จำกัด (มหาชน) จำนวน 4 อาคาร สูง 8 ชั้น 895 ยูนิต / ร้านค้า 4 ยูนิต คอนโด Low-Rise 8 ชั้น ตั้งอยู่ในซอยสุขุมวิท 76 เดินทางสะดวก ใกล้รถไฟฟ้า มีบริการ Shuttle Bus รับ-ส่ง จากโครงการไปยังสถานีรถไฟฟ้า สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน -รถไฟฟ้า BTS แบริ่ง และ รถไฟฟ้า BTS สำโรง -ถนนสุขุมวิท -ทางพิเศษเฉลิมมหานคร และ ทางพิเศษกาญจนาภิเษก (บางพลี-สุขสวัสดิ์) -Imperial World สำโรง, สำโรงเซ็นเตอร์, Plam Island Mall , Central Plaza, BITEC , ตลาดสำโรง -รพ.สำโรงการแพทย์ , รพ.มนารมย์ บางนา -รร.นานาชาติไทย-ซิกข์ , รร.นานาชาติ St.Andrews

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 27 ห้อง และประกาศขาย 12 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station 2

ชื่ออื่นๆ

  • Lumpini Ville สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น 2
  • LPN Ville สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น 2
  • LPN วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น 2
  • LPN Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station 2
คอนโดมิเนียม
เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
406
2.4 เมตร
2019
- บาท/ตร.ม.
2
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ลุมพินี logo

ลุมพินี

155โครงการ
6650ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station

มีคอนโดขาย 41 ประกาศ

UNiO Sukhumvit 72

ห่างไป 3.1 กม.

คอนโดให้เช่า UNiO Sukhumvit 72

มีคอนโดให้เช่า 48 ประกาศ

ขายคอนโด UNiO Sukhumvit 72

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

The Metropolis Samrong Interchange

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Metropolis Samrong Interchange

มีคอนโดให้เช่า 201 ประกาศ

ขายคอนโด The Metropolis Samrong Interchange

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

The Cabana

ห่างออกไป 410 เมตร

คอนโดให้เช่า The Cabana

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด The Cabana

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

The Kith Plus Sukhumvit 113

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Kith Plus Sukhumvit 113

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด The Kith Plus Sukhumvit 113

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Supalai City Resort Bearing Station - Sukhumvit 105

ห่างไป 3.8 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Bearing Station - Sukhumvit 105

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Bearing Station - Sukhumvit 105

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

dcondo Sukhumvit 109

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า dcondo Sukhumvit 109

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Sukhumvit 109

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Niche Mono Sukhumvit - Bearing

ห่างไป 2.9 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Mono Sukhumvit - Bearing

มีคอนโดให้เช่า 418 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Mono Sukhumvit - Bearing

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

Knightsbridge Bearing

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Bearing

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Bearing

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

BTS แบริ่ง

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า BTS แบริ่ง

มีประกาศให้เช่า 1,695 ประกาศ

ประกาศขาย BTS แบริ่ง

มีประกาศขาย 853 ประกาศ

BTS สำโรง

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS สำโรง

มีประกาศให้เช่า 1,607 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สำโรง

มีประกาศขาย 745 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 6.2 กม.

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 3.9 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สำโรง

ห่างไป 10.6 กม.

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 7.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 12,158 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,415 ประกาศ

แจ๊ส เออเบิร์น ศรีนครินทร์

ห่างไป 6.4 กม.

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ไบเทค บางนา

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 8,061 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,816 ประกาศ

อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

ถนนเทพารักษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเทพารักษ์

มีประกาศให้เช่า 2,259 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเทพารักษ์

มีประกาศขาย 851 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,938 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,672 ประกาศ

สุขุมวิท 76

ห่างไป 7.2 กม.

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 76

มีประกาศให้เช่า 41 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 76

มีประกาศขาย 53 ประกาศ

ซอยแบริ่ง (สุขุมวิท 107)

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยแบริ่ง (สุขุมวิท 107)

มีประกาศให้เช่า 1,693 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างออกไป 710 เมตร

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (27)

ดูประกาศทั้งหมด (27)
รูปภาพ #SC12972​​​  📌 ให้เช่า | 🟦🟨ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น 2​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC12972​​​  📌 ให้เช่า | 🟦🟨ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น 2​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
39 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 15:09
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76-แบริ่ง สเตชั่น 2 อาคาร B ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76-แบริ่ง สเตชั่น 2 อาคาร B ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น 2 มีเฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น 2 มีเฟอร์นิเจอร์ + เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
24 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/6/2565)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:11
รูปภาพ เช่าคอนโด  ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น 2 BTS-แบริ่ง สำโรงเหนือ เขต ดอนเมือง สมุทรปราการ CX-152472 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น 2 BTS-แบริ่ง สำโรงเหนือ เขต ดอนเมือง สมุทรปราการ CX-152472 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
39 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:46
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76-แบริ่ง สเตชั่น 2 อาคาร 1 ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 39.00 ตรม ใกล้ อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง

📌 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76-แบริ่ง สเตชั่น 2 อาคาร 1 ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 39.00 ตรม ใกล้ อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
39 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76-แบริ่ง สเตชั่น 2 อาคาร B ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง

🎉 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76-แบริ่ง สเตชั่น 2 อาคาร B ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 09:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76-แบริ่ง สเตชั่น 2 อาคาร 1 ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 39.00 ตรม ใกล้ อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง

🔺 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76-แบริ่ง สเตชั่น 2 อาคาร 1 ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 39.00 ตรม ใกล้ อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
39 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76-แบริ่ง สเตชั่น 2 อาคาร B ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง

🎊 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76-แบริ่ง สเตชั่น 2 อาคาร B ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:30
รูปภาพ #Z870 ให้เช่าคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 76-Bearing Station 2

#Z870 ให้เช่าคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 76-Bearing Station 2

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
33.25 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z1439 ให้เช่าคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 76-Bearing Station 2

#Z1439 ให้เช่าคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 76-Bearing Station 2

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
39 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76-แบริ่ง สเตชั่น 2 อาคาร B ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง

📌 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76-แบริ่ง สเตชั่น 2 อาคาร B ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76-แบริ่ง สเตชั่น 2 อาคาร 1 ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 39.00 ตรม ใกล้ อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง

🚩 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76-แบริ่ง สเตชั่น 2 อาคาร 1 ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 39.00 ตรม ใกล้ อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
39 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76-แบริ่ง สเตชั่น 2 อาคาร B ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง

🔺 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76-แบริ่ง สเตชั่น 2 อาคาร B ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76-แบริ่ง สเตชั่น 2 อาคาร 1 ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 39.00 ตรม ใกล้ อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง

🎉 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76-แบริ่ง สเตชั่น 2 อาคาร 1 ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 39.00 ตรม ใกล้ อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
39 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 06:30
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น 2 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น 2 มีเฟอร์นิเจอร์+เครื่องใช้ไฟฟ้าครบ แอดไลน์ @ihaveroom ตอบทันที

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
25 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/5/2566)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:59
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76-แบริ่ง สเตชั่น 2 อาคาร 1 ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 39.00 ตรม ใกล้ อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง

🎊 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76-แบริ่ง สเตชั่น 2 อาคาร 1 ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 39.00 ตรม ใกล้ อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
39 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:31
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76-แบริ่ง สเตชั่น 2 อาคาร B ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง

🚩 ให้เช่าคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76-แบริ่ง สเตชั่น 2 อาคาร B ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 24.00 ตรม ใกล้ อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 05:30
รูปภาพ 🐦‍🔥ราคาดีมากจองให้ไว! ให้เช่า LPN Sukhumvit 76 เฟส 2 ใกล้ BTS แบริ่ง/สำโรง ราคาดีเพียง! 8,450 บาท/เดือน | 📞099-182-5224 | Line: Manee_me_condo🐦‍🔥

🐦‍🔥ราคาดีมากจองให้ไว! ให้เช่า LPN Sukhumvit 76 เฟส 2 ใกล้ BTS แบริ่ง/สำโรง ราคาดีเพียง! 8,450 บาท/เดือน | 📞099-182-5224 | Line: Manee_me_condo🐦‍🔥

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
24 ตร.ม.
฿8,450/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:00
รูปภาพ ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น 2 🏡 มีเครื่องซักผ้า พร้อมอยู่‼️#ตอบแชทไว 🔥🔥รหัส C540

ให้เช่า ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น 2 🏡 มีเครื่องซักผ้า พร้อมอยู่‼️#ตอบแชทไว 🔥🔥รหัส C540

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
24.5 ตร.ม.
฿8,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 02:15

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (12)

คอนโดมิเนียม 26.23 ตร.ม. ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76-แบริ่ง สเตชั่น 2 เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 1MPREMIUM

คอนโดมิเนียม 26.23 ตร.ม. ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76-แบริ่ง สเตชั่น 2 เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 1M

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
26.23 ตร.ม.
฿1,312,000
UPDATE !
(฿50,019 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/03/2569 13:39
ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76-แบริ่ง สเตชั่น 2 อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿1,500,000
UPDATE !
(฿57,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 14:30
📌 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76-แบริ่ง สเตชั่น 2 อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿1,500,000
UPDATE !
(฿57,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 10:00
🎉 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76-แบริ่ง สเตชั่น 2 อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿1,500,000
UPDATE !
(฿57,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 08:00
🚩 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76-แบริ่ง สเตชั่น 2 อาคาร A ชั้น 6 1 ห้องนอน ขนาด 26.00 ตรม ใกล้ อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
26 ตร.ม.
฿1,500,000
UPDATE !
(฿57,692 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:01
DL26030694 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น 2 (Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station 2) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
26.26 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿51,409 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:18
DL23050685 ขายคอนโด ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น 2 (Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station 2) ใกล้ BTS แบริ่ง พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
39 ตร.ม.
฿3,500,000
UPDATE !
(฿89,744 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:18
 ขายด่วน 📍 Lumpini Ville Sukhumvit 76 – Bearing Station 2

ขายด่วน 📍 Lumpini Ville Sukhumvit 76 – Bearing Station 2

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
26.22 ตร.ม.
฿1,590,000
UPDATE !
(฿60,641 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 12:12
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 – แบริ่ง สเตชั่น เฟส 1 ใกล้ BTS สำโรง (ID 2380305)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
39 ตร.ม.
฿3,700,000
UPDATE !
(฿94,872 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 – แบริ่ง สเตชั่น เฟส 1 ใกล้ BTS สำโรง (ID 1220203)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
39 ตร.ม.
฿3,300,000
UPDATE !
(฿84,615 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 76-Bearing Station 2 ราคา 3,500,000 บาท [FLsr250709]

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
39 ตร.ม.
฿3,500,000
(฿89,744 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/04/2569 10:06

ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 25 ตร.ม. ห้องชุด ลุมพินีวิลล์ สุขุมวิท 76 แบริ่งสเตชั่น2 [ชั้น 8 อาคาร A] เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ 1.8M

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
25 ตร.ม.
฿1,770,000
UPDATE !
(฿70,800 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:17

โครงการใกล้เคียง Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station 2

ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 76 - แบริ่ง สเตชั่น

Lumpini Ville Sukhumvit 76 - Bearing Station

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
ยูนิโอ สุขุมวิท 72
ยูนิโอ สุขุมวิท 72

UNiO Sukhumvit 72

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
เช่า UNiO Sukhumvit 7248 ประกาศ
ขาย UNiO Sukhumvit 7248 ประกาศ
เดอะ เมโทรโพลิส สำโรง อินเตอร์เชนจ์
เดอะ เมโทรโพลิส สำโรง อินเตอร์เชนจ์

The Metropolis Samrong Interchange

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
เดอะ คาบาน่า

The Cabana

พระประแดง สมุทรปราการ
เช่า The Cabana12 ประกาศ
ขาย The Cabana20 ประกาศ
เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113
เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113

The Kith Plus Sukhumvit 113

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 109 - แบริ่ง
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 109 - แบริ่ง

Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
ดีคอนโด สุขุมวิท 109
ดีคอนโด สุขุมวิท 109

dcondo Sukhumvit 109

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
ขาย dcondo Sukhumvit 10924 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play