รูป The Excel Ratchada 17 - รูปที่ 1/4
รูป The Excel Ratchada 17 - รูปที่ 2/4
รูป The Excel Ratchada 17 - รูปที่ 3/4
รูป The Excel Ratchada 17 - รูปที่ 4/4
คอนโดมิเนียม

The Excel Ratchada 17

ดิ เอ็กเซล รัชดา 17ดินแดง กรุงเทพมหานคร0.0/5
2ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 2 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (2)

รายละเอียดโครงการ

The Excel Ratchada 17
คอนโดมิเนียม
ดินแดง กรุงเทพมหานคร
235
- เมตร
-
45 บาท/ตร.ม.
4
5,8

โครงการนี้พัฒนาโดย

ออลล์ อินสไปร์  logo

ออลล์ อินสไปร์

18โครงการ
472ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Centric Ratchada - Huai Khwang

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 169 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 119 ประกาศ

Rhythm Ratchada - Huai Khwang

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดให้เช่า 202 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ratchada - Huai Khwang

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

Quinn Ratchada 17

ห่างออกไป 740 เมตร

คอนโดให้เช่า Quinn Ratchada 17

มีคอนโดให้เช่า 244 ประกาศ

ขายคอนโด Quinn Ratchada 17

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

Life Ratchadapisek

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Life Ratchadapisek

มีคอนโดให้เช่า 182 ประกาศ

ขายคอนโด Life Ratchadapisek

มีคอนโดขาย 105 ประกาศ

The Kris Ratchada 17

ห่างออกไป 480 เมตร

คอนโดให้เช่า The Kris Ratchada 17

มีคอนโดให้เช่า 43 ประกาศ

ขายคอนโด The Kris Ratchada 17

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

Metro Sky Ratchada

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า Metro Sky Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 15 ประกาศ

ขายคอนโด Metro Sky Ratchada

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

IDEO Ratchada - Huaykwang

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Ratchada - Huaykwang

มีคอนโดให้เช่า 180 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Ratchada - Huaykwang

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Emerald Residence Ratchada

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Emerald Residence Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 48 ประกาศ

ขายคอนโด Emerald Residence Ratchada

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Life @ Ratchada - Suthisan

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ratchada - Suthisan

มีคอนโดให้เช่า 74 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ratchada - Suthisan

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Life @ Ratchada - Huay Kwang

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Life @ Ratchada - Huay Kwang

มีคอนโดให้เช่า 117 ประกาศ

ขายคอนโด Life @ Ratchada - Huay Kwang

มีคอนโดขาย 50 ประกาศ

MRT สุทธิสาร

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุทธิสาร

มีประกาศให้เช่า 2,835 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุทธิสาร

มีประกาศขาย 1,175 ประกาศ

MRT ห้วยขวาง

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ห้วยขวาง

มีประกาศให้เช่า 3,365 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ห้วยขวาง

มีประกาศขาย 1,221 ประกาศ

ม.หอการค้าไทย

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 33,400 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 12,072 ประกาศ

วิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.)

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

วิทยาลัยสารพัดช่างพระนคร

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 52,560 ประกาศ

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,815 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,214 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 5.1 กม.

รร.สามเสนวิทยาลัย

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 14,705 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สามเสนวิทยาลัย

มีประกาศขาย 6,057 ประกาศ

รร.กุนนทีรุทธารามวิทยาคม

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 2.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 4.1 กม.

บิ๊กซี สะพานควาย

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศให้เช่า 9,540 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี สะพานควาย

มีประกาศขาย 3,803 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,657 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 6,149 ประกาศ

ตลาด อ.ต.ก.

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศให้เช่า 12,389 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาด อ.ต.ก.

มีประกาศขาย 4,556 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 13,065 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,781 ประกาศ

โรบินสัน รัชดาภิเษก

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 19,404 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 7,144 ประกาศ

เขตดินแดง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตดินแดง

มีประกาศให้เช่า 6,745 ประกาศ

ประกาศขาย เขตดินแดง

มีประกาศขาย 2,712 ประกาศ

โลตัสเอ็กเพลส(สุทธิสาร)

ห่างออกไป 860 เมตร

เอสพลานาด รัชดาภิเษก

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า เอสพลานาด รัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 24,584 ประกาศ

ประกาศขาย เอสพลานาด รัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 8,818 ประกาศ

ศูนย์วัฒนธรรมแห่งประเทศไทย

ห่างไป 2.9 กม.

กรมส่งเสริมวัฒธรรม

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า กรมส่งเสริมวัฒธรรม

มีประกาศให้เช่า 17,204 ประกาศ

ประกาศขาย กรมส่งเสริมวัฒธรรม

มีประกาศขาย 5,847 ประกาศ

ถนนอินทามระ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอินทามระ

มีประกาศให้เช่า 2,209 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอินทามระ

มีประกาศขาย 1,330 ประกาศ

ถนนประชาสงเคราะห์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประชาสงเคราะห์

มีประกาศให้เช่า 2,585 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประชาสงเคราะห์

มีประกาศขาย 811 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,946 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 6,172 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 27,121 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 10,007 ประกาศ

อินทามระ 45

ห่างออกไป 700 เมตร

ประกาศให้เช่า อินทามระ 45

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย อินทามระ 45

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.พญาไท พหลโยธิน

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 4,599 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท พหลโยธิน

มีประกาศขาย 1,906 ประกาศ

รพ.ทหารผ่านศึก

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ทหารผ่านศึก

มีประกาศให้เช่า 27,433 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ทหารผ่านศึก

มีประกาศขาย 9,370 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 25.00 - 33.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (2)

IDEO Sukhumvit – Rama 4 2 bedrooms, for sale

IDEO Sukhumvit – Rama 4 2 bedrooms, for sale

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
65 ตร.ม.
฿8,390,000
UPDATE !
(฿129,077 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
IDEO Sukhumvit – Rama 4 1 bedroom, for sale

IDEO Sukhumvit – Rama 4 1 bedroom, for sale

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
44.5 ตร.ม.
฿5,590,000
UPDATE !
(฿125,618 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง The Excel Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
ควินน์ รัชดา 17
ควินน์ รัชดา 17

Quinn Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Quinn Ratchada 17244 ประกาศ
ขาย Quinn Ratchada 1778 ประกาศ
ไลฟ์ รัชดาภิเษก
ไลฟ์ รัชดาภิเษก

Life Ratchadapisek

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Ratchadapisek182 ประกาศ
ขาย Life Ratchadapisek105 ประกาศ
เดอะ คริส รัชดา 17

The Kris Ratchada 17

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
ขาย The Kris Ratchada 1734 ประกาศ
เมโทร สกาย รัชดา
เมโทร สกาย รัชดา

Metro Sky Ratchada

ดินแดง กรุงเทพมหานคร
เช่า Metro Sky Ratchada15 ประกาศ
ขาย Metro Sky Ratchada33 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play