รูป The Crest Ruamrudee - รูปที่ 1/6
รูป The Crest Ruamrudee - รูปที่ 2/6
รูป The Crest Ruamrudee - รูปที่ 3/6
รูป The Crest Ruamrudee - รูปที่ 4/6
รูป The Crest Ruamrudee - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

The Crest Ruamrudee

เดอะ เครสท์ ร่วมฤดีปทุมวัน กรุงเทพมหานคร0.0/5
7ยูนิตขาย
59ยูนิตเช่า

ชีวิตเหนือระดับที่ไม่มีวันสิ้นสุด The Crest Ruamrudee คอนโดมิเนียม สไตล์โมเดิร์นคลาสสิก เชื่อมสู่ชีวิตเมืองด้วยสถานนีรถไฟฟ้าเพลินจิต

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 59 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Crest Ruamrudee
คอนโดมิเนียม
ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
37
2.45 เมตร
2011
55 บาท/ตร.ม.
1
7
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Asoke

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 1,016 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 140 ประกาศ

Life One Wireless

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 1,003 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 223 ประกาศ

Noble Ploenchit

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,067 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 407 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 469 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 168 ประกาศ

The ESSE Asoke

ห่างไป 2.7 กม.

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 479 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 150 ประกาศ

The Address Art Deco Chidlom

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 350 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดขาย 115 ประกาศ

Grand Park View

ห่างไป 2.8 กม.

คอนโดให้เช่า Grand Park View

มีคอนโดให้เช่า 188 ประกาศ

ขายคอนโด Grand Park View

มีคอนโดขาย 45 ประกาศ

Noble Recole

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Recole

มีคอนโดให้เช่า 280 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Recole

มีคอนโดขาย 73 ประกาศ

15 Sukhumvit Residences

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า 15 Sukhumvit Residences

มีคอนโดให้เช่า 57 ประกาศ

ขายคอนโด 15 Sukhumvit Residences

มีคอนโดขาย 91 ประกาศ

Hyde Sukhumvit 11

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Hyde Sukhumvit 11

มีคอนโดให้เช่า 77 ประกาศ

ขายคอนโด Hyde Sukhumvit 11

มีคอนโดขาย 112 ประกาศ

MRT ลุมพินี

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 4,824 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลุมพินี

มีประกาศขาย 2,023 ประกาศ

BTS เพลินจิต

ห่างออกไป 880 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 5,912 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เพลินจิต

มีประกาศขาย 1,995 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.5 กม.

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 3.6 กม.

วิทยาลัยพยาบาลตำรวจ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยพยาบาลตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 16,124 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยพยาบาลตำรวจ

มีประกาศขาย 5,762 ประกาศ

วิทยาลัยพิบูลประชาสรรค์แผนกประถม

ห่างไป 4.8 กม.

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 18,009 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 8,147 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,086 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,930 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 16,248 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 6,032 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

มีประกาศให้เช่า 22,922 ประกาศ

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,284 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,733 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,512 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,973 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 30,130 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,557 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

ห่างไป 2.5 กม.

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,904 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,318 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.3 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,864 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,732 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 23,008 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,539 ประกาศ

เขตปทุมวัน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตปทุมวัน

มีประกาศให้เช่า 9,512 ประกาศ

ประกาศขาย เขตปทุมวัน

มีประกาศขาย 3,541 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตออสเตรเลีย

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 37,083 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,348 ประกาศ

ประตูน้ำ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า ประตูน้ำ

มีประกาศให้เช่า 15,608 ประกาศ

ประกาศขาย ประตูน้ำ

มีประกาศขาย 5,891 ประกาศ

สวนลุมพินี

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 35,035 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,702 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,308 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,489 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,905 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,851 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 20,093 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 9,265 ประกาศ

ถนนสาทรใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรใต้

มีประกาศให้เช่า 20,738 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรใต้

มีประกาศขาย 9,351 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 27,354 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,580 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 13,123 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,401 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,990 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,761 ประกาศ

รพ.เมดพาร์ค

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศให้เช่า 13,406 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมดพาร์ค

มีประกาศขาย 4,786 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 43.20 - 60.15 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (59)

ดูประกาศทั้งหมด (59)
รูปภาพ 🔥ราคาดีมาก 150K🔥 - 3 นอน มีอ่าง กว้างมาก 265.83 ตร.ม. ทำเลดี สะดวกมีรถรับส่ง BTS เพลินจิต 800 ม ที่คอนโด The Crest Ruamrudee / ให้เช่าคอนโด

🔥ราคาดีมาก 150K🔥 - 3 นอน มีอ่าง กว้างมาก 265.83 ตร.ม. ทำเลดี สะดวกมีรถรับส่ง BTS เพลินจิต 800 ม ที่คอนโด The Crest Ruamrudee / ให้เช่าคอนโด

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6
265.83 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/12/2566)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:27
รูปภาพ ✅ CERM104 ✅ Line : @p2nproperty

✅ CERM104 ✅ Line : @p2nproperty

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
265.83 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 04:05
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เครสท์ ร่วมฤดี ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 1783769)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เครสท์ ร่วมฤดี ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 1783769)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
256.83 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 03:27
รูปภาพ คอนโด ให้เช่า :  คอนโด The Crest Ruamrudee : เดอะ เครส ร่วมฤดี. ซอยร่วมฤดี 2 (( BTS Ploenchit เพลินจิต)) MK-02  line @livingbkk

คอนโด ให้เช่า : คอนโด The Crest Ruamrudee : เดอะ เครส ร่วมฤดี. ซอยร่วมฤดี 2 (( BTS Ploenchit เพลินจิต)) MK-02 line @livingbkk

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
193 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 02:45
รูปภาพ #A124110 ✅ 29/4/69  ให้เช่า The Crest Ruamrudee📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124110 ✅ 29/4/69 ให้เช่า The Crest Ruamrudee📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
265.83 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124278 ✅ 7/10/68  ให้เช่า The Crest Ruamrudee📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124278 ✅ 7/10/68 ให้เช่า The Crest Ruamrudee📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
192.25 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124452 ✅ 17/3/69  ให้เช่า The Crest Ruamrudee📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124452 ✅ 17/3/69 ให้เช่า The Crest Ruamrudee📲📢สอบถาม ld line @condoboy

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
265.83 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 17:00
รูปภาพ เช่าคอนโด 💎 The Crest Ruamrudee condominium 3นอน 265.83ตร.ม. 150k ห้อง Penhouse วิวสวน 🏞️ ใกล้ BTS เพลินจิต

เช่าคอนโด 💎 The Crest Ruamrudee condominium 3นอน 265.83ตร.ม. 150k ห้อง Penhouse วิวสวน 🏞️ ใกล้ BTS เพลินจิต

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น x
265.83 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 15:02
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ เครสท์ ร่วมฤดี อาคาร 1 ชั้น 7 3 ห้องนอน ขนาด 265.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้า Central ชิดลม

ให้เช่าคอนโด เดอะ เครสท์ ร่วมฤดี อาคาร 1 ชั้น 7 3 ห้องนอน ขนาด 265.00 ตรม ใกล้ ห้างสรรพสินค้า Central ชิดลม

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
265 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 14:45
รูปภาพ สำหรับเช่า เพนท์เฮ้าส์ !! 🔥 Code C20240200005....The Crest Ruamrudee, 3 ห้องนอน, 3 ห้องน้ำ, 1 ห้องแม่บ้าน, ชั้นสูง 14++, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่ 📣

สำหรับเช่า เพนท์เฮ้าส์ !! 🔥 Code C20240200005....The Crest Ruamrudee, 3 ห้องนอน, 3 ห้องน้ำ, 1 ห้องแม่บ้าน, ชั้นสูง 14++, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่ 📣

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 14++
192.25 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 14:13
รูปภาพ ✨ ให้เช่า เดอะ เครสท์ ร่วมฤดี ✨    ราคา 150,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า เดอะ เครสท์ ร่วมฤดี ✨ ราคา 150,000 บาท/เดือน

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6-10
266 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 14:00
รูปภาพ The Crest Ruamrudee 3 bedrooms, for rent

The Crest Ruamrudee 3 bedrooms, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
265.83 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:06
รูปภาพ The Crest Ruamrudee 3 bedrooms, for rent

The Crest Ruamrudee 3 bedrooms, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
192.25 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:06
รูปภาพ The Crest Ruamrudee 3 bedrooms, for rent

The Crest Ruamrudee 3 bedrooms, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
265.83 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:06
รูปภาพ The Crest Ruamrudee 2 bedrooms, for rent

The Crest Ruamrudee 2 bedrooms, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
192 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 13:06
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ เครสท์ ร่วมฤดี BTS-เพลินจิต ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-95628 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ เครสท์ ร่วมฤดี BTS-เพลินจิต ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-95628 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
192.25 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เดอะ เครสท์ ร่วมฤดี BTS-เพลินจิต ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-152942 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เดอะ เครสท์ ร่วมฤดี BTS-เพลินจิต ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-152942 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
110 ตร.ม.
฿68,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ เครสท์ ร่วมฤดี BTS-เพลินจิต ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-100972 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ เครสท์ ร่วมฤดี BTS-เพลินจิต ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-100972 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
265.83 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
รูปภาพ เช่าคอนโด  เดอะ เครสท์ ร่วมฤดี BTS-เพลินจิต ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-121826 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด เดอะ เครสท์ ร่วมฤดี BTS-เพลินจิต ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-121826 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
192.25 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (7)

ขายคอนโด The Crest Ruamrudee ห้องกว้าง 2 ห้องนอน แต่งครบพร้อมอยู่ ทำเลดี ใกล้ BTS เพลินจิต (SW002153)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
60.63 ตร.ม.
฿12,360,000
UPDATE !
(฿203,859 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 02:41
✨ ขาย เดอะ เครสท์ ร่วมฤดี ✨    ราคา 5,990,000 บาท

✨ ขาย เดอะ เครสท์ ร่วมฤดี ✨ ราคา 5,990,000 บาท

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
44 ตร.ม.
฿5,990,000
UPDATE !
(฿136,136 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 14:00
ขายคอนโด  เดอะ เครสท์ ร่วมฤดี BTS-เพลินจิต ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-95872 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ขายคอนโด เดอะ เครสท์ ร่วมฤดี BTS-เพลินจิต ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-95872 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
44.23 ตร.ม.
฿6,700,000
UPDATE !
(฿151,481 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 12:46
📌 ด่วน‼️ ขายขาดทุน คอนโดทำเลดี เดินทางสะดวก ✅ คอนโด เดอะ เครสท์ ร่วมฤดี MD-26085870

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
110 ตร.ม.
฿16,500,000
UPDATE !
(฿150,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 07:12
คอนโดสวย น่าอยู่ The Crest Ruamrudee (ซอยร่วมฤดี 2) 1716524

คอนโดสวย น่าอยู่ The Crest Ruamrudee (ซอยร่วมฤดี 2) 1716524

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
44 ตร.ม.
฿6,799,000
UPDATE !
(฿154,523 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:33
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เครสท์ ร่วมฤดี ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 1445519)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
61 ตร.ม.
฿12,200,000
NEW !
(฿200,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 19:08
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะ เครสท์ ร่วมฤดี ใกล้ BTS เพลินจิต (ID 1495260)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
44 ตร.ม.
฿6,700,000
UPDATE !
(฿152,273 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09

โครงการใกล้เคียง The Crest Ruamrudee

แอชตัน อโศก
แอชตัน อโศก

Ashton Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke1016 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke140 ประกาศ
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless1003 ประกาศ
ขาย Life One Wireless223 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1067 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit407 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23469 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23168 ประกาศ
ดิ เอส อโศก
ดิ เอส อโศก

The ESSE Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke479 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke150 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Grand Park View188 ประกาศ
ขาย Grand Park View45 ประกาศ
โนเบิล รีโคล สุขุมวิท 19
โนเบิล รีโคล สุขุมวิท 19

Noble Recole

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Recole280 ประกาศ
ขาย Noble Recole73 ประกาศ
15 สุขุมวิท เรสซิเดนซ์
15 สุขุมวิท เรสซิเดนซ์

15 Sukhumvit Residences

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไฮด์ สุขุมวิท 11
ไฮด์ สุขุมวิท 11

Hyde Sukhumvit 11

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Hyde Sukhumvit 1177 ประกาศ
ขาย Hyde Sukhumvit 11112 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A