รูป The Bloom Sukhumvit 71 - รูปที่ 1/17
รูป The Bloom Sukhumvit 71 - รูปที่ 2/17
รูป The Bloom Sukhumvit 71 - รูปที่ 3/17
รูป The Bloom Sukhumvit 71 - รูปที่ 4/17
รูป The Bloom Sukhumvit 71 - รูปที่ 5/17
คอนโดมิเนียม

The Bloom Sukhumvit 71

เดอะ บลูม สุขุมวิท 71วัฒนา กรุงเทพมหานคร5.0/5
40ยูนิตขาย
71ยูนิตเช่า

แนวคิดใหม่สำหรับชีวิตเมืองที่มอบอิสระแห่งความคล่องตัวของเมืองใหญ่ ชีวิตทันสมัยที่สะท้อนรสนิยมเรียบหรู สวนลอยฟ้าทุก 3 ชั้น เพิ่มสุนทรียภาพในการพักผ่อน พร้อมลดเสียงรบกวนให้กับอาคาร

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 71 ห้อง และประกาศขาย 40 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Bloom Sukhumvit 71

ชื่ออื่นๆ

  • เดอะบลูม สุขุมวิท 71
  • The Bloom สุขุมวิท 71
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
195
2.7 เมตร
2012
45 บาท/ตร.ม.
1
24

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 207 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 87 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

ห่างออกไป 420 เมตร

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 413 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 204 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 225 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 155 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 273 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 121 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 109 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 29 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 379 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 126 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

ห่างออกไป 460 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 342 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 173 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 74 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

The Base Sukhumvit 77

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 368 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

ห่างออกไป 170 เมตร

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 184 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 77 ประกาศ

BTS พระโขนง

ห่างออกไป 460 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,577 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,108 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 8,574 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,491 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,488 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,683 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.8 กม.

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 5.5 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,513 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 16,808 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,825 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,335 ประกาศ

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.2 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,102 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,313 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,137 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ตลาดอ่อนนุช

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,352 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,231 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,841 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,475 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,579 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 14,803 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,215 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,148 ประกาศ

ซอยปรีดี พนมยงค์ (สุขุมวิท 71)

ห่างออกไป 130 เมตร

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,766 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,316 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,138 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,597 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,158 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 7,929 ประกาศ

รพ.สุขุมวิท

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 23,920 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สุขุมวิท

มีประกาศขาย 8,734 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 33.84 - 34.42 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(2 รีวิวโครงการ)
Budsabong Claichiem

Budsabong Claichiem

13/02/2564

อยู่บนซอยสุขุมวิท 71 ถนนสุขุมวิท แขวงพระโขนงเหนือ ใกล้รถไฟฟ้า BTS พระโขนง ประมาณ 400 เมตร, ปิยะภิรมย์ สปอร์ตคลับ, เซ็นทรัล บางนา, Gateway เอกมัย, เทสโก้ โลตัส, บิ๊กซี, เมเจอร์ เอกมัย, รร.ศรีวิกรม์, ม.กรุงเทพ วิทยาเขตกล้วยน้ำไท, รพ.สุขุมวิท และ รพ.กล้วยน้ำไท เดอะ บลูม สุขุมวิท 71 เป็นคอนโด High Rise 24 ชั้น 1 อาคาร สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน อาทิ โถงต้อนรับ, ห้องจดหมาย, สระว่ายน้ำระบบเกลือ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน, ประตูคีย์การ์ด, ลิฟท์โดยสาร, ที่จอดรถ, กล้องวงจรปิด, รปภ. 24 ชม.

(5)
พชรดนัย เศรษฐหิรัญวาณิช

พชรดนัย เศรษฐหิรัญวาณิช

08/02/2564

ห้องใหญ่ บรรยากาศเงียบสงบ แม้จะติดถนน ก็ตาม ฟิตเนทดีแต่ไม่ค่อยมีเตรื่องเล่นเพาะกล้ามนัก เน้นไปทาง คนดิโอ สระว่ายน้ำวิวดีครับ

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (71)

ดูประกาศทั้งหมด (71)
รูปภาพ The bloom 71 ☎️big room 2 bed 1 bath  50 sqm ‼️only 20,000/month‼️ NOW AVAILABLE 🔆✅EXCLUSIVE

The bloom 71 ☎️big room 2 bed 1 bath 50 sqm ‼️only 20,000/month‼️ NOW AVAILABLE 🔆✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
50 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 25/04/2569 11:00
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะบลูม สุขุมวิท 71 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1648757)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะบลูม สุขุมวิท 71 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1648757)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
88 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะบลูม สุขุมวิท 71 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1723069)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะบลูม สุขุมวิท 71 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1723069)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
71 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะบลูม สุขุมวิท 71 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2057502)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะบลูม สุขุมวิท 71 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2057502)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
88.62 ตร.ม.
฿43,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะบลูม สุขุมวิท 71 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2232357)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะบลูม สุขุมวิท 71 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2232357)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
88 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะบลูม สุขุมวิท 71 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2279638)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะบลูม สุขุมวิท 71 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2279638)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15th
88 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะบลูม สุขุมวิท 71 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2580652)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะบลูม สุขุมวิท 71 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2580652)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
48 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะบลูม สุขุมวิท 71 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2646216)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะบลูม สุขุมวิท 71 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2646216)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
88 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะบลูม สุขุมวิท 71 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2719978)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะบลูม สุขุมวิท 71 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2719978)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
88 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:59
รูปภาพ #S2094 ให้เช่า The Bloom Sukhumvit 71

#S2094 ให้เช่า The Bloom Sukhumvit 71

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
89 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z578 ให้เช่า The Bloom Sukhumvit 71

#Z578 ให้เช่า The Bloom Sukhumvit 71

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
88 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z4638💥 160269 🔥ให้เช่าคอนโด The Bloom Sukhumvit 71

#Z4638💥 160269 🔥ให้เช่าคอนโด The Bloom Sukhumvit 71

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
88 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:45
รูปภาพ #R387 ให้เช่า The Bloom Sukhumvit 71   เดอะ บลูม สุขุมวิท 71 รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 71 ตรม.

#R387 ให้เช่า The Bloom Sukhumvit 71 เดอะ บลูม สุขุมวิท 71 รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 71 ตรม.

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
71 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:45
รูปภาพ #R388 ให้เช่า Noble Revolve Ratchada 1   โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 1 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 26 ตรม.

#R388 ให้เช่า Noble Revolve Ratchada 1 โนเบิล รีวอลฟ์ รัชดา 1 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาด 26 ตรม.

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 30
26 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:45
รูปภาพ #S1694 ให้เช่า The Bloom Sukhumvit71

#S1694 ให้เช่า The Bloom Sukhumvit71

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
34.1 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4626 ให้เช่าคอนโด The Bloom Sukhumvit 71

#R4626 ให้เช่าคอนโด The Bloom Sukhumvit 71

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
88 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:45
รูปภาพ #R1520 ให้เช่า The Bloom Sukhumvit 71  เดอะ บลูม สุขุมวิท 71 รูปแบบห้อง 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ  ขนาดห้อง 88 ตรม. ชั้น 16

#R1520 ให้เช่า The Bloom Sukhumvit 71 เดอะ บลูม สุขุมวิท 71 รูปแบบห้อง 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 88 ตรม. ชั้น 16

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
88 ตร.ม.
฿42,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ บลูม สุขุมวิท 71 อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ เอ็มโพเรี่ยม

ให้เช่าคอนโด เดอะ บลูม สุขุมวิท 71 อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 35.00 ตรม ใกล้ เอ็มโพเรี่ยม

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
35 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เดอะ บลูม สุขุมวิท 71 อาคาร 1 ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ เอ็มโพเรี่ยม

ให้เช่าคอนโด เดอะ บลูม สุขุมวิท 71 อาคาร 1 ชั้น 20 1 ห้องนอน ขนาด 35 ตรม ใกล้ เอ็มโพเรี่ยม

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
35 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (40)

ดูประกาศทั้งหมด (40)
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะบลูม สุขุมวิท 71 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2828452)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
88 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿107,955 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:45
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะบลูม สุขุมวิท 71 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2869778)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
88 ตร.ม.
฿9,500,000
NEW !
(฿107,955 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:45
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะบลูม สุขุมวิท 71 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 513830)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 7
129 ตร.ม.
฿12,900,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:23
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะบลูม สุขุมวิท 71 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 512610)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
88 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿107,955 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:23
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะบลูม สุขุมวิท 71 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 653830)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
89 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿117,978 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:23
🚩 ขายคอนโด เดอะ บลูม สุขุมวิท 71 อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ เอ็มโพเรี่ยม

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
34 ตร.ม.
฿3,150,000
UPDATE !
(฿92,647 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:01
ขาย The Bloom สุขุมวิท 71 ขนาด 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 88 ตรม. ชั้น 23 วิวรถไฟฟ้า ใกล้ BTS พระโขนง 400 เมตร

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
88 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿89,773 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 05:00
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะบลูม สุขุมวิท 71 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 817101)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
88.07 ตร.ม.
฿7,900,000
UPDATE !
(฿89,701 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 03:59
📌 ด่วน‼️ ขายขาดทุน คอนโดทำเลดี เดินทางสะดวก ✅ คอนโด เดอะ บลูม สุขุมวิท 71 MD-26085881

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-15
48 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿83,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:30
📌 ด่วน‼️ ขายลดภาระ คอนโดทำเลดี เดินทางสะดวก ✅ เดอะ บลูม สุขุมวิท 71 MD-26086456

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15-20
35 ตร.ม.
฿2,650,000
UPDATE !
(฿75,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 02:30
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะบลูม สุขุมวิท 71 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2143944)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
88 ตร.ม.
฿8,900,000
UPDATE !
(฿101,136 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 14:21
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะบลูม สุขุมวิท 71 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2607194)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
88 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿107,955 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะบลูม สุขุมวิท 71 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2460991)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
55 ตร.ม.
฿6,199,000
UPDATE !
(฿112,709 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 13:09
 สำหรับขาย- เช่า !!🔥 Code C20230207566.....The Bloom Sukhumvit 71, 3 ห้องนอน, 2 ห้องน้ำ, ห้องทิศเหนือ, ชั้นสูง 14++, แต่งครบ, ราคาพิเศษ!!📣📣

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14++
88.7 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿107,103 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 13:03
35.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ

35.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
35 ตร.ม.
฿3,430,000
UPDATE !
(฿98,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 11:53
59.1 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ

59.1 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนงเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
59.1 ตร.ม.
฿4,900,000
UPDATE !
(฿82,910 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 11:53
📌 ขายคอนโด เดอะ บลูม สุขุมวิท 71 อาคาร 1 ชั้น 18 1 ห้องนอน ขนาด 34 ตรม ใกล้ เอ็มโพเรี่ยม

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
34 ตร.ม.
฿3,150,000
UPDATE !
(฿92,647 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 08:01
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เดอะบลูม สุขุมวิท 71 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2099259)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
34.1 ตร.ม.
฿3,350,000
UPDATE !
(฿98,240 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 07:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง The Bloom Sukhumvit 71

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4207 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 487 ประกาศ
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48413 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48204 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit273 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit121 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai379 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai126 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48342 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48173 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
เดอะ เบส สุขุมวิท 77

The Base Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Base Sukhumvit 77120 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit184 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit77 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A