รูป The Alcove 49 - รูปที่ 1/10
รูป The Alcove 49 - รูปที่ 2/10
รูป The Alcove 49 - รูปที่ 3/10
รูป The Alcove 49 - รูปที่ 4/10
รูป The Alcove 49 - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

The Alcove 49

ดิ แอลโคฟ 49วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
10ยูนิตขาย
38ยูนิตเช่า

ดิ แอลโคฟ 49 The Alcove 49 พัฒนาโดย บริษัท ซามิราโน (ทองหล่อ 10) จำกัด จำนวน 1 อาคาร สูง 8 ชั้น 48 ยูนิต คอนโด Low Rise 8 ชั้น ตั้งอยู่ในซอยสุขุมวิท 49 คอนโดตกแต่งด้วยสไตล์โมเดิร์น พรั่งพร้อมด้วยสาธารณูปโภค พร้อมให้คุณเข้าอยู่ สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน เเละเดินทางในเมืองได้อย่างสะดวกสบายที่สุด -รถไฟฟ้า BTS ทองหล่อ -เอ็มโพเรี่ยม, Market Place ทองหล่อ, J Avenue, Rain Hill, Park Lane เอกมัย, ท้องฟ้าจำลอง -รร.นานาชาติ Bangkok Prep, รร.นานาชาติเอกมัย, ม.กรุงเทพ -รพ.สุขุมวิท, รพ.เทพธารินทร์ และ รพ.กล้วยน้ำไท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 38 ห้อง และประกาศขาย 10 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

The Alcove 49
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
48
- เมตร
2009
40 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Park 24

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 649 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 271 ประกาศ

The Lumpini 24

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 571 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 212 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 418 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 230 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 371 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 128 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 656 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 251 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างออกไป 710 เมตร

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 243 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 52 ประกาศ

The Clover Thonglor

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 174 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

Vtara Sukhumvit 36

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดให้เช่า 171 ประกาศ

ขายคอนโด Vtara Sukhumvit 36

มีคอนโดขาย 118 ประกาศ

The Emporio Place

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 344 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

Ivy Thonglor

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 361 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 132 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,557 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,230 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

ห่างออกไป 760 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,270 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,809 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 50,073 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,410 ประกาศ

รร.ทอสี

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,578 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,333 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 56,148 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,570 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.4 กม.

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,957 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,815 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.2 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,469 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 16,994 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,588 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,219 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.3 กม.

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 30,232 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,185 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,255 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,309 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,561 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,614 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 37,206 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 12,964 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,349 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,348 ประกาศ

สุขุมวิท ตอนกลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศให้เช่า 24,161 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศขาย 8,386 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 42,000 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 14,795 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,389 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,020 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,870 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,507 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

ห่างออกไป 910 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,705 ประกาศ

สุขุมวิท 49

ห่างออกไป 390 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 49

มีประกาศให้เช่า 1,506 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 49

มีประกาศขาย 603 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 43,318 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,447 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 51,019 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,554 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,767 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,699 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,710 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,531 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4

ประเภทแผนผังห้อง

2 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (38)

ดูประกาศทั้งหมด (38)
รูปภาพ 🚅ห้องว่างพร้อมอยู่✨ The Alcove สุขุมวิท 49 เดินทางง่าย สะดวก 🚆กล้ BTS ทองหล่อ

🚅ห้องว่างพร้อมอยู่✨ The Alcove สุขุมวิท 49 เดินทางง่าย สะดวก 🚆กล้ BTS ทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
68 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 06:22
รูปภาพ 💎ห้องสวยพร้อมเข้าอยู่ The Alcove Sukhumvit 49 เฟอร์ครบ แต่งจัดเต็ม ใกล้ BTS ทองหล่อ🚅

💎ห้องสวยพร้อมเข้าอยู่ The Alcove Sukhumvit 49 เฟอร์ครบ แต่งจัดเต็ม ใกล้ BTS ทองหล่อ🚅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
51 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 06:22
รูปภาพ A032388 The Alcove 49

A032388 The Alcove 49

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
50.4 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 06:19
รูปภาพ A032390 The Alcove 49

A032390 The Alcove 49

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
68 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 06:19
รูปภาพ A032389 The Alcove 49

A032389 The Alcove 49

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
48 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 06:19
รูปภาพ A032391 The Alcove 49

A032391 The Alcove 49

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
78 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 06:19
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่! The Alcove Sukhumvit49. 2นอน 68ตร.ม. Line id: @pfagent

ว่างพร้อมอยู่! The Alcove Sukhumvit49. 2นอน 68ตร.ม. Line id: @pfagent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
68 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/12/2565)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 05:15
รูปภาพ DL23050136 ให้เช่าคอนโด ดิ แอลโคฟ 49 (The Alcove 49) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL23050136 ให้เช่าคอนโด ดิ แอลโคฟ 49 (The Alcove 49) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
47.13 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2566)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 05:10
รูปภาพ DL24060455 ให้เช่าคอนโด ดิ แอลโคฟ 49 (The Alcove 49) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL24060455 ให้เช่าคอนโด ดิ แอลโคฟ 49 (The Alcove 49) ใกล้ BTS ทองหล่อ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
70 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 05:10
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ดิ แอลโคฟ 49 BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-20539 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ✅

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ดิ แอลโคฟ 49 BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-20539 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
50 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ดิ แอลโคฟ 49 BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-77282 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ✅

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ดิ แอลโคฟ 49 BTS-ทองหล่อ คลองตันเหนือ เขต วัฒนา กรุงเทพ CX-77282 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ✅

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
47.13 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 05:03
รูปภาพ 🍀🍀🍀  Prime Thonglor Location 🚆 For Rent 📍ดิ แอลโคฟ49 🌸(Line:@rent2022) ทำเลดีพร้อมเข้าอยู่✨A10025

🍀🍀🍀 Prime Thonglor Location 🚆 For Rent 📍ดิ แอลโคฟ49 🌸(Line:@rent2022) ทำเลดีพร้อมเข้าอยู่✨A10025

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
51 ตร.ม.
฿26,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 14:21
รูปภาพ ✨ ให้เช่า ดิ แอลโคฟ 49  ✨  💰  ราคา 33,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า ดิ แอลโคฟ 49 ✨ 💰 ราคา 33,000 บาท/เดือน

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
68 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 14:00
รูปภาพ ให้เช่า THE ALCOVE สุขุมวิท 49 2ห้องนอน 68ตรม. เฟอร์ครบ 33,000 บาท

ให้เช่า THE ALCOVE สุขุมวิท 49 2ห้องนอน 68ตรม. เฟอร์ครบ 33,000 บาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
68 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 05:51
รูปภาพ Condo for Rent: The Alcove 49 Nearest BTS: BTS Thong Lo

Condo for Rent: The Alcove 49 Nearest BTS: BTS Thong Lo

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
68 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 04:30

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
68 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2565)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 03:25
รูปภาพ ให้เช่า The Alcove Sukhumvit49  1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

ให้เช่า The Alcove Sukhumvit49 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
51 ตร.ม.
฿31,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 07:30
รูปภาพ Rent THE ALCOVE สุขุมวิท 49 2ห้องนอน 68ตรม. เฟอร์ครบ 33,000 บาท

Rent THE ALCOVE สุขุมวิท 49 2ห้องนอน 68ตรม. เฟอร์ครบ 33,000 บาท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
68 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 07:13
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอลโคฟ สุขุมวิท 49 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2828553)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอลโคฟ สุขุมวิท 49 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2828553)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
48 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 25/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:47

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (10)

P-87781 คอนโด 1 นอน วิวเมืองสวย ดิ แอลโคฟ 49 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ 4.5 ล้าน : เขตวัฒนา | Line Id @easythaihome | 085-592-2897

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
48 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿93,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 09:10
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ดิ แอลโคฟ สุขุมวิท 49 ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2733590)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
48 ตร.ม.
฿5,570,000
UPDATE !
(฿116,042 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
LTH12372 - The Alcove Sukhumvit 49 FOR SALE Size 71.98 Sq.M. 2 beds 2 baths Near BTS Thong Lor station ONLY 8.74 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2+
71.98 ตร.ม.
฿8,740,000
UPDATE !
(฿121,423 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 04:18
50.9 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

50.9 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
50.9 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿135,560 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/04/2569 11:53
48.4 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

48.4 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
48.4 ตร.ม.
฿6,700,000
UPDATE !
(฿138,430 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/04/2569 11:53
68.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

68.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
68 ตร.ม.
฿9,200,000
UPDATE !
(฿135,294 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/04/2569 11:53
ขายคอนโด The Alcove Sukhumvit 49 ราคา 8,740,000 บาท [MKs250352]

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
71.98 ตร.ม.
฿8,740,000
(฿121,423 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 08/04/2569 10:06
Condo Low Rise Good location in Thonglor area -The Alcove 49

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
48 ตร.ม.
฿5,570,000
UPDATE !
(฿116,042 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/02/2569 14:44
Rhythm Ratchada-Huai Khwang 1 bedroom, for sale

Rhythm Ratchada-Huai Khwang 1 bedroom, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
36.2 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿118,785 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
The Alcove 49 1 bedroom, for sale

The Alcove 49 1 bedroom, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
48.47 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿113,472 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง The Alcove 49

พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24649 ประกาศ
ขาย Park 24271 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24571 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24212 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai371 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai128 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix656 ประกาศ
ขาย Noble Remix251 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor174 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor72 ประกาศ
วีธารา สุขุมวิท 36
วีธารา สุขุมวิท 36

Vtara Sukhumvit 36

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Vtara Sukhumvit 36171 ประกาศ
ขาย Vtara Sukhumvit 36118 ประกาศ
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place344 ประกาศ
ขาย The Emporio Place120 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor361 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor132 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน