รูป TELA THONGLOR - รูปที่ 1/18
รูป TELA THONGLOR - รูปที่ 2/18
รูป TELA THONGLOR - รูปที่ 3/18
รูป TELA THONGLOR - รูปที่ 4/18
รูป TELA THONGLOR - รูปที่ 5/18
คอนโดมิเนียม

TELA THONGLOR

เทล่า ทองหล่อวัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
38ยูนิตขาย
43ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมสุดหรูระดับ Supper Luxury ใจกลางทองหล่อ สไตล์ Timeless เรียบหรู พร้อมความเป็นส่วนตัวสูงสุด ด้วยจำนวนห้องพักเพียง 88 ยูนิต พร้อมสิ่งอำนวยความสะดวกระดับพรีเมียม แวดล้อมด้วยแหล่งช้อปปิ้ง ร้านอาหาร โรงพยาบาล โรงเรียนนานาชาติ และใกล้รถไฟฟ้า BTS สถานีทองหล่อ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 43 ห้อง และประกาศขาย 38 ห้อง

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
88
3.20 เมตร
2019
120.00 บาท/ตร.ม.
1
33

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 449 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 234 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 389 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 129 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 159 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 88 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 351 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 84 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 582 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 251 ประกาศ

C Ekkamai

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า C Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 222 ประกาศ

ขายคอนโด C Ekkamai

มีคอนโดขาย 121 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 242 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 52 ประกาศ

Thru Thonglor

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Thru Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 258 ประกาศ

ขายคอนโด Thru Thonglor

มีคอนโดขาย 63 ประกาศ

The Clover Thonglor

ห่างออกไป 420 เมตร

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 177 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 71 ประกาศ

Ivy Thonglor

ห่างออกไป 520 เมตร

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 363 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 133 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 19,165 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,823 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,920 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,495 ประกาศ

รร.วิจิตรวิทยา

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 11,289 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 4,026 ประกาศ

รร.ทอสี

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,437 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,342 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,934 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,619 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,868 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,832 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.5 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,245 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,028 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างออกไป 160 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,413 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,248 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.2 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.3 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 46,028 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,370 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,413 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,673 ประกาศ

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศให้เช่า 6,774 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศขาย 2,536 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,081 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,416 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 41,751 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 14,871 ประกาศ

สุขุมวิท ตอนกลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศให้เช่า 23,955 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศขาย 8,429 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,537 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,548 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,697 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,537 ประกาศ

ทองหล่อ 11

ห่างออกไป 50 เมตร

ประกาศให้เช่า ทองหล่อ 11

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ทองหล่อ 11

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ทองหล่อ 13

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทองหล่อ 13

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ทองหล่อ 13

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ทองหล่อ 12

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทองหล่อ 12

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ทองหล่อ 12

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,319 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 6,969 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,591 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,770 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,625 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,562 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,722 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,450 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,585 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 43,236 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,506 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

2 Bedrooms

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (43)

ดูประกาศทั้งหมด (43)
รูปภาพ TELA Thonglor 3 bedrooms, for rent

TELA Thonglor 3 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
201.8 ตร.ม.
฿220,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 14:01
รูปภาพ TELA Thonglor 2 bedrooms, for rent

TELA Thonglor 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
110.39 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 14:01
รูปภาพ TELA Thonglor 2 bedrooms, for rent

TELA Thonglor 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
111 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 14:01
รูปภาพ A032300 TELA Thonglor

A032300 TELA Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
111 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 05:44
รูปภาพ A032299 TELA Thonglor

A032299 TELA Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
111 ตร.ม.
฿95,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 05:44
รูปภาพ A032306 TELA Thonglor

A032306 TELA Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 24
200 ตร.ม.
฿200,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 05:44
รูปภาพ A032726 The Met Sathorn

A032726 The Met Sathorn

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
93 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 05:44
รูปภาพ Tela Thonglor - Contemporary 2 Bed Luxury Condo For Rent - BR15425CD

Tela Thonglor - Contemporary 2 Bed Luxury Condo For Rent - BR15425CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
111 ตร.ม.
฿140,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 02:59
รูปภาพ Tela Thonglor - Elegant 3 Bedroom Luxury Condo in Trendy Thonglor - BR11687CD

Tela Thonglor - Elegant 3 Bedroom Luxury Condo in Trendy Thonglor - BR11687CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
200 ตร.ม.
฿210,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 02:59
รูปภาพ Tela Thonglor - 3 Bedroom Luxury Condo For Rent - BR11618CD

Tela Thonglor - 3 Bedroom Luxury Condo For Rent - BR11618CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
203 ตร.ม.
฿250,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 02:59
รูปภาพ Tela Thonglor - Elegant 2 Bed Luxury Condo in Vibrant Location - BR10996CD

Tela Thonglor - Elegant 2 Bed Luxury Condo in Vibrant Location - BR10996CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
105 ตร.ม.
฿110,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 02:59
รูปภาพ  Tela Thonglor - 2 Bedroom Luxury Condo For Rent - BR17241CD

Tela Thonglor - 2 Bedroom Luxury Condo For Rent - BR17241CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
111 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 02:59
รูปภาพ Tela Thonglor - Stunning 2 Bedroom Luxury Condo For Rent - BR11619CD

Tela Thonglor - Stunning 2 Bedroom Luxury Condo For Rent - BR11619CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
110 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 02:59
รูปภาพ Tela Thonglor | Luxurious 3 Bedroom Condo in Great Location - BR11101CD

Tela Thonglor | Luxurious 3 Bedroom Condo in Great Location - BR11101CD

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น -
200 ตร.ม.
฿300,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 02:59
รูปภาพ ให้เช่าคอนโดหรู เทลล่า ทองหล่อ (Tela Thonglor) 3นอน 4น้ำ ลิฟท์ส่วนตัว วิวเมืองสวยมาก 【Tel: 080-9364926】

ให้เช่าคอนโดหรู เทลล่า ทองหล่อ (Tela Thonglor) 3นอน 4น้ำ ลิฟท์ส่วนตัว วิวเมืองสวยมาก 【Tel: 080-9364926】

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 25
200 ตร.ม.
฿270,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 05:00
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เทล่า ทองหล่อ 13 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2400864)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เทล่า ทองหล่อ 13 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2400864)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
120 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 14:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เทล่า ทองหล่อ 13 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2393721)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เทล่า ทองหล่อ 13 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2393721)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7th
120 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 14:19
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เทล่า ทองหล่อ 13 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2509172)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เทล่า ทองหล่อ 13 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2509172)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 36-37
347 ตร.ม.
฿400,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เทล่า ทองหล่อ 13 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2791721)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เทล่า ทองหล่อ 13 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2791721)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
200 ตร.ม.
฿300,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (38)

ดูประกาศทั้งหมด (38)
TELA Thonglor 2 bedrooms, for sale

TELA Thonglor 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
111 ตร.ม.
฿38,300,000
UPDATE !
(฿345,045 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 14:01
TELA Thonglor 3 bedrooms, for sale

TELA Thonglor 3 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
202 ตร.ม.
฿71,000,000
UPDATE !
(฿351,485 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 14:01
TELA Thonglor 3 bedrooms, for sale

TELA Thonglor 3 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
201.5 ตร.ม.
฿72,000,000
UPDATE !
(฿357,320 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 14:01
TELA Thonglor 4 bedrooms, for sale

TELA Thonglor 4 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1x+
400 ตร.ม.
฿255,000,000
UPDATE !
(฿637,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 14:01
TELA Thonglor 3 bedrooms, for sale

TELA Thonglor 3 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
202 ตร.ม.
฿71,900,000
UPDATE !
(฿355,941 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 14:01
TELA Thonglor 2 bedrooms, for sale

TELA Thonglor 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
201.7 ตร.ม.
฿71,500,000
UPDATE !
(฿354,487 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 14:01
TELA Thonglor 2 bedrooms, for sale

TELA Thonglor 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
110.3 ตร.ม.
฿42,800,000
UPDATE !
(฿388,033 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 14:01
💎ขายด่วน คอนโด Tela Thonglor ใจกลางเมือง 2 ห้องนอนขนาดใหญ่ BTS ทองหล่อ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10-15
111 ตร.ม.
฿43,000,000
UPDATE !
(฿387,387 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 08:51
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เทลล่า ทองหล่อ 1404612

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ เทลล่า ทองหล่อ 1404612

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
110 ตร.ม.
฿42,800,000
UPDATE !
(฿389,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 05:39
เทลล่า ทองหล่อ 🌟PN-00005852🌟

เทลล่า ทองหล่อ 🌟PN-00005852🌟

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
5 น้ำ
ชั้น 26
347.37 ตร.ม.
฿210,000,000
UPDATE !
(฿604,543 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 02:03
ขายคอนโดหรู เทล่า ทองหล่อ (Tela Thonglor) 3นอน 4น้ำ 200ตรม ลิฟท์ส่วนนตัว วิวสวยมาก 【Line: Yosita828】

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 25
200 ตร.ม.
฿95,000,000
UPDATE !
(฿475,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 05:03
ขาย Penthouse Tela Thonglor เพ้นท์เฮ้าสุดหรู ตกแต่งระดับ Hi-End

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
ชั้น 26
347.37 ตร.ม.
฿239,000,000
UPDATE !
(฿688,027 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 03:10

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
5 น้ำ
ชั้น 36-37
347 ตร.ม.
฿200,000,000
UPDATE !
(฿576,369 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เทล่า ทองหล่อ 13 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2565181)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
111 ตร.ม.
฿44,500,000
UPDATE !
(฿400,901 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เทล่า ทองหล่อ 13 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2572398)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
111 ตร.ม.
฿44,500,000
UPDATE !
(฿400,901 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เทล่า ทองหล่อ 13 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1467266)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
111 ตร.ม.
฿41,900,000
UPDATE !
(฿377,477 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เทล่า ทองหล่อ 13 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1176658)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 13
110.3 ตร.ม.
฿42,800,000
UPDATE !
(฿388,033 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เทล่า ทองหล่อ 13 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2696198)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
111 ตร.ม.
฿43,900,000
UPDATE !
(฿395,495 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เทล่า ทองหล่อ 13 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2517611)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
111 ตร.ม.
฿44,500,000
UPDATE !
(฿400,901 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 14:21

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง TELA THONGLOR

ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai389 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai129 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 159 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 88 ประกาศ

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix582 ประกาศ
ขาย Noble Remix251 ประกาศ
ซี เอกมัย
ซี เอกมัย

C Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า C Ekkamai 222 ประกาศ
ขาย C Ekkamai 121 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ทรู ทองหล่อ
ทรู ทองหล่อ

Thru Thonglor

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Thru Thonglor258 ประกาศ
ขาย Thru Thonglor63 ประกาศ
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor177 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor71 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor363 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor133 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน