รูป Tawanna Residence 2 - รูปที่ 1/9
รูป Tawanna Residence 2 - รูปที่ 2/9
รูป Tawanna Residence 2 - รูปที่ 3/9
รูป Tawanna Residence 2 - รูปที่ 4/9
รูป Tawanna Residence 2 - รูปที่ 5/9
คอนโดมิเนียม

Tawanna Residence 2

ตวันนา เรสซิเดนซ์ 28/26 จตุจักร กรุงเทพมหานคร0.0/5
6ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 6 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (6)

รายละเอียดโครงการ

Tawanna Residence 2
คอนโดมิเนียม
8/26 จตุจักร กรุงเทพมหานคร
-
1997
25 บาท/ตร.ม.
3
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Ladprao

ห่างไป 3.1 กม.

คอนโดให้เช่า Life Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 804 ประกาศ

ขายคอนโด Life Ladprao

มีคอนโดขาย 154 ประกาศ

U Delight Ratchavibha

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight Ratchavibha

มีคอนโดให้เช่า 55 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight Ratchavibha

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

Abstracts Phahonyothin Park

ห่างไป 3.3 กม.

คอนโดให้เช่า Abstracts Phahonyothin Park

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด Abstracts Phahonyothin Park

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Niche Mono Ratchavipha

ห่างไป 3 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Mono Ratchavipha

มีคอนโดให้เช่า 79 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Mono Ratchavipha

มีคอนโดขาย 44 ประกาศ

Supalai Park Phaholyothin

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 37 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Phaholyothin

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

M Ladprao

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า M Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 71 ประกาศ

ขายคอนโด M Ladprao

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

Supalai Park Ratchayothin

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 44 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Ratchayothin

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

Knightsbridge Prime Ratchayothin

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 127 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Ratchayothin

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

Regent Home 6/1 Prachacheun

ห่างไป 4.5 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home 6/1 Prachacheun

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home 6/1 Prachacheun

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

Vantage Ratchavipa

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Vantage Ratchavipa

มีคอนโดให้เช่า 16 ประกาศ

ขายคอนโด Vantage Ratchavipa

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

สถานีรถไฟฟ้าจตุจักร

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า สถานีรถไฟฟ้าจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 87 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 2.4 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 12,815 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 4,916 ประกาศ

รร.ราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย 2

ห่างไป 5.2 กม.

รร.วัดเวตวันธรรมมาวาส

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดเวตวันธรรมมาวาส

มีประกาศให้เช่า 2,729 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 9,586 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,271 ประกาศ

ม.เทคโนโลยีพระจอมเกล้าพระนครเหนือ (มจพ.)

ห่างไป 6.5 กม.

วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศให้เช่า 10,449 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศขาย 3,721 ประกาศ

ม.เซนต์จอห์น

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เซนต์จอห์น

มีประกาศให้เช่า 7,232 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เซนต์จอห์น

มีประกาศขาย 2,270 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 3.8 กม.

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 14,515 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,800 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ประชาชื่น

มีประกาศให้เช่า 11,717 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศให้เช่า 3,404 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศขาย 1,610 ประกาศ

ตลาดบองมาร์เช่

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศให้เช่า 5,916 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศขาย 1,946 ประกาศ

ตลาดนัดจตุจักร

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 12,244 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดนัดจตุจักร

มีประกาศขาย 4,648 ประกาศ

ตลาดอมรพันธ์

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศให้เช่า 5,869 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศขาย 1,871 ประกาศ

ตลาดประชานิเวศน์ 1

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศให้เช่า 6,053 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศขาย 1,917 ประกาศ

เซ็นทรัล ลาดพร้าว

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 6,755 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 2,015 ประกาศ

เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

ห่างไป 5.8 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,133 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,506 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 2.7 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 10,494 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,627 ประกาศ

สำนักงานคณะกรรมการอาหารและยา

ห่างไป 6.3 กม.

ธนาคารไทยพาณิชย์ สำนักงานใหญ่

ห่างไป 2.1 กม.

บางลำภู(บางโพ)

ห่างไป 6.7 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศให้เช่า 8,445 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางโพ)

มีประกาศขาย 3,644 ประกาศ

การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค (กฟภ.)

ห่างไป 4.2 กม.

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 25,671 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,640 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 15,880 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,926 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 19,000 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,540 ประกาศ

วิภาวดีรังสิต 17

ห่างออกไป 900 เมตร

ประกาศให้เช่า วิภาวดีรังสิต 17

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย วิภาวดีรังสิต 17

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.เมโย

ห่างไป 5.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 6,520 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,095 ประกาศ

รพ.วิภาวดี

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิภาวดี

มีประกาศให้เช่า 3,372 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิภาวดี

มีประกาศขาย 1,393 ประกาศ

รพ.เกษมราษฎร์ ประชาชื่น

ห่างไป 3.4 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (6)

#b4617 11/2/69  ขายคอนโด ตวันนา เรสซิเดนส์ 2  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#b4617 11/2/69 ขายคอนโด ตวันนา เรสซิเดนส์ 2 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
36 ตร.ม.
฿1,000,000
UPDATE !
(฿27,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 17:00
DL26050100 ขายคอนโด ตะวันนา เรสซิเดนซ์ 2 (Tawanna Residence 2) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0638692663 LineID @655ebbvc

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
36 ตร.ม.
฿1,250,000
UPDATE !
(฿34,722 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
DL26050168 ขายคอนโด ตะวันนา เรสซิเดนซ์ 2 (Tawanna Residence 2) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
36 ตร.ม.
฿1,200,000
UPDATE !
(฿33,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/05/2569 04:05
🏢 ขายคอนโด : Tawanna Residence 2 (ตวันนา เรสซิเดนซ์ 2)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11172

🏢 ขายคอนโด : Tawanna Residence 2 (ตวันนา เรสซิเดนซ์ 2) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11172

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
36 ตร.ม.
฿1,080,000
UPDATE !
(฿30,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:26
ขายคอนโดรีโนเวทใหม่ ใกล้ MRT รัชดา ห้องใหญ่ 28 ตร.ม. ตวันนา เรสซิเดนท์ 2 วิภาวดี 17 | เจ้าของขายเอง

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 6
29 ตร.ม.
฿890,000
(฿30,690 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/04/2569 05:04

โครงการใกล้เคียง Tawanna Residence 2

ไลฟ์ ลาดพร้าว
ไลฟ์ ลาดพร้าว

Life Ladprao

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Ladprao804 ประกาศ
ขาย Life Ladprao154 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า M Ladprao71 ประกาศ
ขาย M Ladprao30 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
รีเจ้นท์ โฮม 6/1 ประชาชื่น

Regent Home 6/1 Prachacheun

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
แวนเทจ รัชวิภา
แวนเทจ รัชวิภา

Vantage Ratchavipa

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Vantage Ratchavipa16 ประกาศ
ขาย Vantage Ratchavipa19 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by