รูป Swift - รูปที่ 1/6
รูป Swift - รูปที่ 2/6
รูป Swift - รูปที่ 3/6
รูป Swift - รูปที่ 4/6
รูป Swift - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

Swift

สวิฟท์บางเสาธง สมุทรปราการ3.6/5
21ยูนิตขาย
61ยูนิตเช่า

Swift Condo ตอบโจทย์อย่างเต็มที่ ด้วยการออกแบบที่เน้นความเรียบอย่างมีศิลปะ ผสมผสานความเป็นระเบียบ การจัดพื้่นที่ใช้สอยอย่างลงตัว และยังคำนึงถึงการออกแบบพื้นที่ว่าง จัด Space อย่างเหมาะสม เลือกใช้สีในการออกแบบภายในด้วยโทนสีที่เป็นกลาง อุ่นใจด้วยระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชั่วโมง

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 61 ห้อง และประกาศขาย 21 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Swift
คอนโดมิเนียม
บางเสาธง สมุทรปราการ
77
0
35.00 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Viia 7 Bangna

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Viia 7 Bangna

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Viia 7 Bangna

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

The Avenue Spring

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Avenue Spring

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Avenue Spring

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Latitude Condo

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Latitude Condo

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Latitude Condo

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Viia 7

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Viia 7

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Viia 7

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Casa France ABAC Bangna

ห่างออกไป 260 เมตร

คอนโดให้เช่า Casa France ABAC Bangna

มีคอนโดให้เช่า 6 ประกาศ

ขายคอนโด Casa France ABAC Bangna

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Pattarapa Place

ห่างออกไป 80 เมตร

คอนโดให้เช่า Pattarapa Place

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Pattarapa Place

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

U Life Condo

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า U Life Condo

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด U Life Condo

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

U Life Bang Na

ห่างออกไป 90 เมตร

คอนโดให้เช่า U Life Bang Na

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด U Life Bang Na

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Avenue Venice

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า Avenue Venice

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Avenue Venice

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

VIIA 7 Bangna by Apasiri

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

คอนโดให้เช่า VIIA 7 Bangna by Apasiri

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด VIIA 7 Bangna by Apasiri

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ ชุมชนเมืองใหม่บางพลี

ห่างไป 6.3 กม.

ม.อัสสัมชัญ บางนา

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.อัสสัมชัญ บางนา

มีประกาศให้เช่า 196 ประกาศ

ประกาศขาย ม.อัสสัมชัญ บางนา

มีประกาศขาย 125 ประกาศ

ไม่มีแหล่งช้อปปิ้งใกล้เคียง

บางเสาธง สมุทรปราการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางเสาธง สมุทรปราการ

มีประกาศให้เช่า 109 ประกาศ

นิคมอุตสาหกรรมบางพลี

ห่างไป 6.8 กม.

นิคมบางพลี

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า นิคมบางพลี

มีประกาศให้เช่า 206 ประกาศ

ประกาศขาย นิคมบางพลี

มีประกาศขาย 142 ประกาศ

ถนนบางนา - ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศให้เช่า 5,810 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศขาย 1,953 ประกาศ

รพ.บางนา 2

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางนา 2

มีประกาศให้เช่า 330 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางนา 2

มีประกาศขาย 206 ประกาศ

รพ.รวมชัยประชารักษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.รวมชัยประชารักษ์

มีประกาศให้เช่า 191 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.รวมชัยประชารักษ์

มีประกาศขาย 114 ประกาศ

รพ.บางบ่อ

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางบ่อ

มีประกาศให้เช่า 196 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางบ่อ

มีประกาศขาย 126 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

3.6/5(5 รีวิวโครงการ)
ST

ST

15/02/2564

ห้องกว้าง เลี้ยงสัตว์ได้ นิติดูแลดี

(3)
JP

JP

15/02/2564

ห้องกว้าง แบ่งเป็นสัดส่วน มีรถรับส่งปากซอย เลี้ยงสัตว์ได้เปิดเผย

(3)
pimpattra

pimpattra

15/02/2564

คอนโด มีที่จอดรถมากมาย มีรถรับส่งปากซอย รปภ นิติ ฟิสเนต สระว่ายน้ำ

(4)
Daran  Phawanatthanasorn

Daran Phawanatthanasorn

12/02/2564

Swift Condo ตอบโจทย์อย่างเต็มที่ ด้วยการออกแบบที่เน้นความเรียบอย่างมีศิลปะ ใกล้ มใเอแบคบางนา

(4)
@Feelgoodhome

@Feelgoodhome

05/02/2564

คอนโด Low rise 8 ชั้น ตั้งอยู่ในซอยเอแบค ใกล้กับ เอแบคบางนา เป็นคอนโดที่อนุญาตให้เลี้ยงสัตว์ได้อย่างเปิดเผยค่ะ เหมาะกับคนที่มีสัตว์เลี้ยง

(4)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (61)

ดูประกาศทั้งหมด (61)
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด สวิฟท์ คอนโด เอแบค บางนา อาคาร D ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัน

ให้เช่าคอนโด สวิฟท์ คอนโด เอแบค บางนา อาคาร D ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัน

บางเสาธง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:45

บางเสาธง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:45
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด Swift Abac บางนา พร้อมอยู่ วิวโล่ง ใกล้เอแบคบางนา ( Line : @condo999 )

ให้เช่า คอนโด Swift Abac บางนา พร้อมอยู่ วิวโล่ง ใกล้เอแบคบางนา ( Line : @condo999 )

บางเสาธง สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
44 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/8/2563)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:15
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด สวิฟท์ คอนโด เอแบค บางนา อาคาร F ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 44 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัน

🚩 ให้เช่าคอนโด สวิฟท์ คอนโด เอแบค บางนา อาคาร F ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 44 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัน

บางเสาธง สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
44 ตร.ม.
฿8,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ #R1749 ให้เช่า       Swift Condo

#R1749 ให้เช่า Swift Condo

บางเสาธง สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
57.35 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4994  ให้เช่าคอนโด Swift Condo (Bangna)

#R4994 ให้เช่าคอนโด Swift Condo (Bangna)

บางเสาธง สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
44 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด สวิฟท์ คอนโด เอแบค บางนา อาคาร F ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 44 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัน

🎉 ให้เช่าคอนโด สวิฟท์ คอนโด เอแบค บางนา อาคาร F ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 44 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัน

บางเสาธง สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
44 ตร.ม.
฿8,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด สวิฟท์ คอนโด เอแบค บางนา อาคาร F ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 44 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัน

🎊 ให้เช่าคอนโด สวิฟท์ คอนโด เอแบค บางนา อาคาร F ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 44 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัน

บางเสาธง สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
44 ตร.ม.
฿8,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด สวิฟท์ คอนโด เอแบค บางนา อาคาร D ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัน

🎊 ให้เช่าคอนโด สวิฟท์ คอนโด เอแบค บางนา อาคาร D ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัน

บางเสาธง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:30
รูปภาพ 🐦‍🔥ให้เช่า! Swift Condo | ราคาพิเศษสุด รีบจองด่วน! เพียง 6,490.- | เฟอร์-ค.ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่ทันที📞099-182-5224 | Line: Manee_me_condo🐦‍🔥

🐦‍🔥ให้เช่า! Swift Condo | ราคาพิเศษสุด รีบจองด่วน! เพียง 6,490.- | เฟอร์-ค.ไฟฟ้าครบ พร้อมเข้าอยู่ทันที📞099-182-5224 | Line: Manee_me_condo🐦‍🔥

บางเสาธง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿6,490/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:11
รูปภาพ ให้คอนโด Swift Condo (สวิฟต์คอนโด) เฟอร์ครบพร้อมอยู่ ทำเลดีเดินทางสะดวก ห่างถนนบางนาตราด กม.26 เพียง 1กม. ใกล้ ม.เอเเบค บางนา 3 กม.

ให้คอนโด Swift Condo (สวิฟต์คอนโด) เฟอร์ครบพร้อมอยู่ ทำเลดีเดินทางสะดวก ห่างถนนบางนาตราด กม.26 เพียง 1กม. ใกล้ ม.เอเเบค บางนา 3 กม.

บางเสาธง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:03
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด สวิฟท์ คอนโด เอแบค บางนา อาคาร F ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 44 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัน

📌 ให้เช่าคอนโด สวิฟท์ คอนโด เอแบค บางนา อาคาร F ชั้น 5 2 ห้องนอน ขนาด 44 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัน

บางเสาธง สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
44 ตร.ม.
฿8,900/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:31
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด สวิฟท์ คอนโด เอแบค บางนา อาคาร D ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัน

📌 ให้เช่าคอนโด สวิฟท์ คอนโด เอแบค บางนา อาคาร D ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 30.00 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัน

บางเสาธง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
30 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:31
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด สวิฟท์ คอนโด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 2 ขนาด 30 ตร.ม.  ราคา 7,500 บาท

ให้เช่าคอนโด สวิฟท์ คอนโด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้น 2 ขนาด 30 ตร.ม. ราคา 7,500 บาท

บางเสาธง สมุทรปราการ
1 นอน
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿7,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/8/2562)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:17
รูปภาพ สวิฟท์คอนโด  ใกล้ ม เอแบคบางนา  ตึกC ชั้น 8 29ตรม.   เฟอร์นิเจอร์ครบ

สวิฟท์คอนโด ใกล้ ม เอแบคบางนา ตึกC ชั้น 8 29ตรม. เฟอร์นิเจอร์ครบ

บางเสาธง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/11/2562)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:17
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด สวิฟท์ คอนโด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ตึก A ชั้น 2 ขนาด 29 ตร.ม. ใกล้เอแบคบางนา

ให้เช่าคอนโด สวิฟท์ คอนโด 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ตึก A ชั้น 2 ขนาด 29 ตร.ม. ใกล้เอแบคบางนา

บางเสาธง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/8/2563)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:17
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด สวิฟท์ คอนโด ตึก C ชั้น 8 ขนาด 29 ตร.ม. ราคา 7,000 บาท  ห้องมุม ใกล้ ม.เอแบคบางนา

ให้เช่าคอนโด สวิฟท์ คอนโด ตึก C ชั้น 8 ขนาด 29 ตร.ม. ราคา 7,000 บาท ห้องมุม ใกล้ ม.เอแบคบางนา

บางเสาธง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
29 ตร.ม.
฿7,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:17
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด สวิฟท์ คอนโด ตึก D  ชั้น 2   2 ห้องนอน  ขนาด 44 ตร.ม. ราคา 12,000 บาท

ให้เช่าคอนโด สวิฟท์ คอนโด ตึก D ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 44 ตร.ม. ราคา 12,000 บาท

บางเสาธง สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
44 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 04:17

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (21)

คอนโดมิเนียม 29.82 ตร.ม. สวิฟท์ คอนโด เอฟ บางเสาธง สมุทรปราการ 946,000

บางเสาธง สมุทรปราการ
29.82 ตร.ม.
฿1,223,000
UPDATE !
(฿41,013 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
ขายคอนโด สวิฟท์ คอนโด เอแบค บางนา อาคาร E ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 30 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัน

บางเสาธง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿1,160,000
UPDATE !
(฿38,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:30
ขายคอนโด สวิฟท์ คอนโด เอแบค บางนา อาคาร D ชั้น 5 1 ห้องนอน ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัน

บางเสาธง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29 ตร.ม.
฿1,050,000
UPDATE !
(฿36,207 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:30
ขายคอนโด สวิฟท์ คอนโด เอแบค บางนา อาคาร E ชั้น 3 1 ห้องนอน ขนาด 29.00 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัน

บางเสาธง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
29 ตร.ม.
฿1,100,000
UPDATE !
(฿37,931 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:01
ขายคอนโด สวิฟท์ คอนโด เอแบค บางนา อาคาร E ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 31 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยอัสสัมชัน

บางเสาธง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
31 ตร.ม.
฿1,100,000
UPDATE !
(฿35,484 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:01
🔥 ขาย คอนโดพร้อมเข้าอยู่ ราคาดี ✅ Swift Condo สวิฟท์ คอนโด  (บางนา-เอแบค) ห้องกว้าง 2 ห้องนอน ทำเลดี ใกล้ ม.เอแบค บางนา

🔥 ขาย คอนโดพร้อมเข้าอยู่ ราคาดี ✅ Swift Condo สวิฟท์ คอนโด (บางนา-เอแบค) ห้องกว้าง 2 ห้องนอน ทำเลดี ใกล้ ม.เอแบค บางนา

บางเสาธง สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
44 ตร.ม.
฿1,800,000
UPDATE !
(฿40,909 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:02
A033845 Swift Condo

A033845 Swift Condo

บางเสาธง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
30 ตร.ม.
฿1,139,000
UPDATE !
(฿37,967 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12
ขายสวิฟท์ คอนโด เอแบค บางนา 30 ตร.ม เฟอร์ครบพร้อยอยู่

ขายสวิฟท์ คอนโด เอแบค บางนา 30 ตร.ม เฟอร์ครบพร้อยอยู่

บางเสาธง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿1,200,000
UPDATE !
(฿40,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 16:39
BCN      2271  :  สวิฟท์ คอนโด

BCN 2271 : สวิฟท์ คอนโด

บางเสาธง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
29.79 ตร.ม.
฿1,372,425
UPDATE !
(฿46,070 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/05/2569 02:02
ขาย Swife condo ตึก C ชั้น 7 ห้องมุม สนใจติดต่อ 082-3223695

ขาย Swife condo ตึก C ชั้น 7 ห้องมุม สนใจติดต่อ 082-3223695

บางเสาธง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
31 ตร.ม.
฿1,300,000
(฿41,935 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 08:02
ขายคอนโด Swift Condo ABAC บางนา 2 นอน 44ตรม. Pet Friendly 1.8 ล้าน

บางเสาธง สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
44 ตร.ม.
฿1,800,000
(฿40,909 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 09:21
คอนโดราคาถูกมาก  เอแบค บางนา บางพลี

คอนโดราคาถูกมาก เอแบค บางนา บางพลี

บางเสาธง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29.92 ตร.ม.
฿1,980,000
(฿66,176 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/05/2569 05:07
ขายคอนโด Swift Condo ABAC Bangna

ขายคอนโด Swift Condo ABAC Bangna

บางเสาธง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
32.66 ตร.ม.
฿1,390,000
(฿42,560 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 09:55
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 29.8 ตร.ม. ห้องชุด สวิฟท์ คอนโด เอฟ [ชั้น 5] บางเสาธง สมุทรปราการ 1.5M

บางเสาธง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
29.8 ตร.ม.
฿1,480,000
UPDATE !
(฿49,664 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:16
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 29.78 ตร.ม. ห้องชุด สวิฟท์ คอนโด เอฟ [ชั้น 2 อาคาร F] บางเสาธง สมุทรปราการ 1.4M

บางเสาธง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
29.78 ตร.ม.
฿1,370,000
UPDATE !
(฿46,004 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:16
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 57.35 ตร.ม. ห้องชุด สวิฟท์ คอนโด [ชั้น 4 อาคาร B] บางเสาธง สมุทรปราการ 2.8M

บางเสาธง สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
57.35 ตร.ม.
฿2,780,000
UPDATE !
(฿48,474 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:15
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 44.16 ตร.ม. ห้องชุด สวิฟท์ คอนโด [ชั้น 2 อาคาร D] บางเสาธง สมุทรปราการ 2M

บางเสาธง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
44.16 ตร.ม.
฿1,990,000
UPDATE !
(฿45,063 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:15
ห้องชุด/คอนโดมิเนียม 29.92 ตร.ม. ห้องชุด สวิฟท์ คอนโด [ชั้น 6 อาคาร C] บางเสาธง สมุทรปราการ 1.4M

บางเสาธง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
29.92 ตร.ม.
฿1,390,000
UPDATE !
(฿46,457 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 13:13
ขาย Swift Condo ใกล้ ABAC บางนา | พร้อมอยู่ / เหมาะลงทุน

ขาย Swift Condo ใกล้ ABAC บางนา | พร้อมอยู่ / เหมาะลงทุน

บางเสาธง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿1,250,000
(฿41,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/04/2569 09:32

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Swift

เวียร์ 7 บางนา

Viia 7 Bangna

บางเสาธง สมุทรปราการ
เช่า Viia 7 Bangna6 ประกาศ
ขาย Viia 7 Bangna11 ประกาศ
ดิ อเวนิว สปริง
ดิ อเวนิว สปริง

The Avenue Spring

บางเสาธง สมุทรปราการ
เช่า The Avenue Spring0 ประกาศ
ขาย The Avenue Spring4 ประกาศ
ละติจูด คอนโด
ละติจูด คอนโด

Latitude Condo

บางเสาธง สมุทรปราการ
เช่า Latitude Condo13 ประกาศ
ขาย Latitude Condo4 ประกาศ
เวียร์ เซเว่น

Viia 7

บางเสาธง สมุทรปราการ
เช่า Viia 70 ประกาศ
ขาย Viia 72 ประกาศ
คาซ่า ฟรานซ์ เอแบค บางนา
คาซ่า ฟรานซ์ เอแบค บางนา

Casa France ABAC Bangna

บางเสาธง สมุทรปราการ
ภัทราภา เพลส

Pattarapa Place

บางเสาธง สมุทรปราการ
เช่า Pattarapa Place0 ประกาศ
ขาย Pattarapa Place0 ประกาศ
ยูไลฟ์ คอนโด

U Life Condo

บางเสาธง สมุทรปราการ
เช่า U Life Condo0 ประกาศ
ขาย U Life Condo0 ประกาศ
ยู ไลฟ์ บางนา
ยู ไลฟ์ บางนา

U Life Bang Na

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า U Life Bang Na0 ประกาศ
ขาย U Life Bang Na0 ประกาศ
อเวนิว เวนิส
อเวนิว เวนิส

Avenue Venice

บางเสาธง สมุทรปราการ
เช่า Avenue Venice0 ประกาศ
ขาย Avenue Venice9 ประกาศ
เวียร์ เซเว่น บางนา บาย อาภาสิริ

VIIA 7 Bangna by Apasiri

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by