รูป Casa France ABAC Bangna - รูปที่ 1/5
รูป Casa France ABAC Bangna - รูปที่ 2/5
รูป Casa France ABAC Bangna - รูปที่ 3/5
รูป Casa France ABAC Bangna - รูปที่ 4/5
รูป Casa France ABAC Bangna - รูปที่ 5/5
คอนโดมิเนียม

Casa France ABAC Bangna

คาซ่า ฟรานซ์ เอแบค บางนาบางเสาธง สมุทรปราการ0.0/5
13ยูนิตขาย
6ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 6 ห้อง และประกาศขาย 13 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Casa France ABAC Bangna

ชื่ออื่นๆ

  • คาซ่า ฟรานซ์
  • Casa France
คอนโดมิเนียม
บางเสาธง สมุทรปราการ
311
2.40 เมตร
2015
35.00 บาท/ตร.ม.
2
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Swift

ห่างออกไป 260 เมตร

คอนโดให้เช่า Swift

มีคอนโดให้เช่า 73 ประกาศ

ขายคอนโด Swift

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

Viia 7 Bangna

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Viia 7 Bangna

มีคอนโดให้เช่า 5 ประกาศ

ขายคอนโด Viia 7 Bangna

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

The Avenue Spring

ห่างออกไป 720 เมตร

คอนโดให้เช่า The Avenue Spring

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด The Avenue Spring

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Latitude Condo

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า Latitude Condo

มีคอนโดให้เช่า 7 ประกาศ

ขายคอนโด Latitude Condo

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Viia 7

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Viia 7

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Viia 7

มีคอนโดขาย 2 ประกาศ

Pattarapa Place

ห่างออกไป 180 เมตร

คอนโดให้เช่า Pattarapa Place

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Pattarapa Place

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

U Life Bang Na

ห่างออกไป 170 เมตร

คอนโดให้เช่า U Life Bang Na

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด U Life Bang Na

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

U Life Condo

ห่างออกไป 210 เมตร

คอนโดให้เช่า U Life Condo

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด U Life Condo

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Avenue Venice

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Avenue Venice

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Avenue Venice

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

VIIA 7 Bangna by Apasiri

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า VIIA 7 Bangna by Apasiri

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด VIIA 7 Bangna by Apasiri

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

ไม่มีข้อมูลรถไฟฟ้าใกล้เคียง

วิทยาลัยสารพัดช่างสมุทรปราการ ชุมชนเมืองใหม่บางพลี

ห่างไป 6 กม.

ม.อัสสัมชัญ บางนา

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.อัสสัมชัญ บางนา

มีประกาศให้เช่า 219 ประกาศ

ประกาศขาย ม.อัสสัมชัญ บางนา

มีประกาศขาย 130 ประกาศ

ไม่มีแหล่งช้อปปิ้งใกล้เคียง

บางเสาธง สมุทรปราการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า บางเสาธง สมุทรปราการ

มีประกาศให้เช่า 116 ประกาศ

นิคมอุตสาหกรรมบางพลี

ห่างไป 6.5 กม.

นิคมบางพลี

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า นิคมบางพลี

มีประกาศให้เช่า 233 ประกาศ

ประกาศขาย นิคมบางพลี

มีประกาศขาย 148 ประกาศ

ถนนบางนา - ตราด

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศให้เช่า 6,097 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนบางนา - ตราด

มีประกาศขาย 2,002 ประกาศ

รพ.บางนา 2

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางนา 2

มีประกาศให้เช่า 367 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางนา 2

มีประกาศขาย 204 ประกาศ

รพ.รวมชัยประชารักษ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.รวมชัยประชารักษ์

มีประกาศให้เช่า 214 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.รวมชัยประชารักษ์

มีประกาศขาย 119 ประกาศ

รพ.บางบ่อ

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางบ่อ

มีประกาศให้เช่า 219 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางบ่อ

มีประกาศขาย 131 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 20.00 - 32.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (6)

รูปภาพ ให้เช่า คาซ่า ฟรานซ์ เอแบค บางนา ราคาเริ่มต้น 6000 บาท

ให้เช่า คาซ่า ฟรานซ์ เอแบค บางนา ราคาเริ่มต้น 6000 บาท

บางเสาธง สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 3
23 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 01:50

ให้เช่า คาซ่า ฟรานซ์ เอแบค บางนา ราคาเริ่มต้น 6000 บาท

บางเสาธง สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
23 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 09:53

ให้เช่า คาซ่า ฟรานซ์ เอแบค บางนา ราคาเริ่มต้น 6000 บาท

บางเสาธง สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
23 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 03:15

ให้เช่า คาซ่า ฟรานซ์ เอแบค บางนา ราคาเริ่มต้น 6000 บาท

บางเสาธง สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
25 ตร.ม.
฿6,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 01:11
รูปภาพ เช่า คาซ่าฟรานซ์ เอแบค บางนา **ใกล้ ม.เอแบค ราคา 5,500 บาท ชั้น 5 ทักไลน์Line @567idpkk (มี@ ด้วย)

เช่า คาซ่าฟรานซ์ เอแบค บางนา **ใกล้ ม.เอแบค ราคา 5,500 บาท ชั้น 5 ทักไลน์Line @567idpkk (มี@ ด้วย)

บางเสาธง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
23 ตร.ม.
฿5,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/6/2565)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 22:56
รูปภาพ คอนโด คาซ่า ฟรานซ์ เอแบค บางนา **วิวสระว่ายน้ำ ราคา 6,500 บาท #ห้องสวย

คอนโด คาซ่า ฟรานซ์ เอแบค บางนา **วิวสระว่ายน้ำ ราคา 6,500 บาท #ห้องสวย

บางเสาธง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
22 ตร.ม.
฿6,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2566)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 22:56

ประกาศขายในโครงการ (13)

คอนโดมิเนียม 24.51 ตร.ม. คาซ่า ฟรานซ์ เอแบค บางนา บางเสาธง สมุทรปราการ 1.4M

บางเสาธง สมุทรปราการ
24.51 ตร.ม.
฿1,410,000
UPDATE !
(฿57,528 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 21.88 ตร.ม. คาซ่า ฟรานซ์ เอแบค บางนา บางเสาธง สมุทรปราการ 1M

บางเสาธง สมุทรปราการ
21.88 ตร.ม.
฿1,324,000
UPDATE !
(฿60,512 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 22.25 ตร.ม. คาซ่า ฟรานซ์ เอแบค บางนา บางเสาธง สมุทรปราการ 1.3M

บางเสาธง สมุทรปราการ
22.25 ตร.ม.
฿1,324,000
UPDATE !
(฿59,506 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:39

บางเสาธง สมุทรปราการ
22.25 ตร.ม.
฿1,347,000
UPDATE !
(฿60,539 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 22.22 ตร.ม. คาซ่า ฟรานซ์ เอแบค บางนา บางเสาธง สมุทรปราการ 1.3M

บางเสาธง สมุทรปราการ
22.22 ตร.ม.
฿1,345,000
UPDATE !
(฿60,531 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:39
ขายคอนโด คาซ่า ฟรานซ์ อาคาร A ชั้น 4 สตูดิโอ ขนาด 21 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยเอแบค

บางเสาธง สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
21 ตร.ม.
฿1,250,000
UPDATE !
(฿59,524 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 13:31
🔥ขายด่วนราคาดี คาซ่า ฟรานซ์ บางนา กม.26 Casa France Bangna Km.26 ใกล้ ABAC ห้องลมดี วิวโล่ง พร้อมอยู่/ลงทุน

บางเสาธง สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
21.93 ตร.ม.
฿1,250,000
UPDATE !
(฿57,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 11:01
🔺 ขายคอนโด คาซ่า ฟรานซ์ อาคาร B ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 22 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยเอแบค

บางเสาธง สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
22 ตร.ม.
฿1,350,000
NEW !
(฿61,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 10:00
📌 ขายคอนโด คาซ่า ฟรานซ์ อาคาร B ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 22 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยเอแบค

บางเสาธง สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
22 ตร.ม.
฿1,350,000
UPDATE !
(฿61,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 09:01
A033846 Casa France @ Abac Bangna

A033846 Casa France @ Abac Bangna

บางเสาธง สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
22.01 ตร.ม.
฿1,100,000
UPDATE !
(฿49,977 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
🎉 ขายคอนโด คาซ่า ฟรานซ์ อาคาร B ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 22 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยเอแบค

บางเสาธง สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
22 ตร.ม.
฿1,350,000
NEW !
(฿61,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:00
🚩 ขายคอนโด คาซ่า ฟรานซ์ อาคาร B ชั้น 5 สตูดิโอ ขนาด 22 ตรม ใกล้ มหาวิทยาลัยเอแบค

บางเสาธง สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
22 ตร.ม.
฿1,350,000
NEW !
(฿61,364 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 06:00
JK2 6828361 : คาซ่า ฟรานซ์ เอแบค บางนา

JK2 6828361 : คาซ่า ฟรานซ์ เอแบค บางนา

บางเสาธง สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
23.39 ตร.ม.
฿1,351,942
UPDATE !
(฿57,800 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 02:02

โครงการใกล้เคียง Casa France ABAC Bangna

สวิฟท์

Swift

บางเสาธง สมุทรปราการ
เช่า Swift73 ประกาศ
ขาย Swift23 ประกาศ
เวียร์ 7 บางนา

Viia 7 Bangna

บางเสาธง สมุทรปราการ
เช่า Viia 7 Bangna5 ประกาศ
ขาย Viia 7 Bangna11 ประกาศ
ดิ อเวนิว สปริง
ดิ อเวนิว สปริง

The Avenue Spring

บางเสาธง สมุทรปราการ
เช่า The Avenue Spring0 ประกาศ
ขาย The Avenue Spring5 ประกาศ
ละติจูด คอนโด
ละติจูด คอนโด

Latitude Condo

บางเสาธง สมุทรปราการ
เช่า Latitude Condo7 ประกาศ
ขาย Latitude Condo1 ประกาศ
เวียร์ เซเว่น

Viia 7

บางเสาธง สมุทรปราการ
เช่า Viia 70 ประกาศ
ขาย Viia 72 ประกาศ
ภัทราภา เพลส

Pattarapa Place

บางเสาธง สมุทรปราการ
เช่า Pattarapa Place0 ประกาศ
ขาย Pattarapa Place0 ประกาศ
ยู ไลฟ์ บางนา
ยู ไลฟ์ บางนา

U Life Bang Na

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า U Life Bang Na0 ประกาศ
ขาย U Life Bang Na0 ประกาศ
ยูไลฟ์ คอนโด

U Life Condo

บางเสาธง สมุทรปราการ
เช่า U Life Condo0 ประกาศ
ขาย U Life Condo0 ประกาศ
อเวนิว เวนิส
อเวนิว เวนิส

Avenue Venice

บางเสาธง สมุทรปราการ
เช่า Avenue Venice0 ประกาศ
ขาย Avenue Venice10 ประกาศ
เวียร์ เซเว่น บางนา บาย อาภาสิริ

VIIA 7 Bangna by Apasiri

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by