รูป SUPALAI City Resort SUKHUMVIT 107 - รูปที่ 1/10
รูป SUPALAI City Resort SUKHUMVIT 107 - รูปที่ 2/10
รูป SUPALAI City Resort SUKHUMVIT 107 - รูปที่ 3/10
รูป SUPALAI City Resort SUKHUMVIT 107 - รูปที่ 4/10
รูป SUPALAI City Resort SUKHUMVIT 107 - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

SUPALAI City Resort SUKHUMVIT 107

ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สุขุมวิท 107เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ0.0/5
5ยูนิตขาย
7ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 7 ห้อง และประกาศขาย 5 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

SUPALAI City Resort SUKHUMVIT 107
คอนโดมิเนียม
เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1022
2.5 เมตร
2021
38 บาท/ตร.ม.
6
8
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ศุภาลัย logo

ศุภาลัย

344โครงการ
7931ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดให้เช่า 152 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

มีคอนโดขาย 54 ประกาศ

UNiO Sukhumvit 72

ห่างไป 6.3 กม.

คอนโดให้เช่า UNiO Sukhumvit 72

มีคอนโดให้เช่า 47 ประกาศ

ขายคอนโด UNiO Sukhumvit 72

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

Notting Hill Sukhumvit 105

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Notting Hill Sukhumvit 105

มีคอนโดให้เช่า 139 ประกาศ

ขายคอนโด Notting Hill Sukhumvit 105

มีคอนโดขาย 40 ประกาศ

The Kith Plus Sukhumvit 113

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Kith Plus Sukhumvit 113

มีคอนโดให้เช่า 22 ประกาศ

ขายคอนโด The Kith Plus Sukhumvit 113

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

มีคอนโดให้เช่า 13 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Supalai City Resort Bearing Station - Sukhumvit 105

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai City Resort Bearing Station - Sukhumvit 105

มีคอนโดให้เช่า 24 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai City Resort Bearing Station - Sukhumvit 105

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

dcondo Sukhumvit 109

ห่างออกไป 800 เมตร

คอนโดให้เช่า dcondo Sukhumvit 109

มีคอนโดให้เช่า 14 ประกาศ

ขายคอนโด dcondo Sukhumvit 109

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Niche Mono Sukhumvit - Bearing

ห่างไป 6.2 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Mono Sukhumvit - Bearing

มีคอนโดให้เช่า 418 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Mono Sukhumvit - Bearing

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

Knightsbridge Bearing

ห่างออกไป 790 เมตร

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Bearing

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Bearing

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

The Excel Hybrid

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Excel Hybrid

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด The Excel Hybrid

มีคอนโดขาย 6 ประกาศ

BTS แบริ่ง

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า BTS แบริ่ง

มีประกาศให้เช่า 1,696 ประกาศ

ประกาศขาย BTS แบริ่ง

มีประกาศขาย 853 ประกาศ

BTS สำโรง

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า BTS สำโรง

มีประกาศให้เช่า 1,607 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สำโรง

มีประกาศขาย 745 ประกาศ

รร.ลาซาล

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ลาซาล

มีประกาศให้เช่า 2,994 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ลาซาล

มีประกาศขาย 1,078 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

มีประกาศให้เช่า 2,600 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์โยเซฟ บางนา

มีประกาศขาย 1,041 ประกาศ

รร.ทรงวิทยา

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทรงวิทยา

มีประกาศให้เช่า 3,440 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทรงวิทยา

มีประกาศขาย 1,317 ประกาศ

รร.บางกอกพัฒนา

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศให้เช่า 7,542 ประกาศ

ประกาศขาย รร.บางกอกพัฒนา

มีประกาศขาย 2,401 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 4.6 กม.

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 3.6 กม.

รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเบิร์คลีย์

มีประกาศให้เช่า 9,181 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ศรีนครินทร์

ห่างไป 3.9 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า สำโรง

ห่างไป 9.7 กม.

บิ๊กซี บางนา

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี บางนา

มีประกาศให้เช่า 12,159 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี บางนา

มีประกาศขาย 4,415 ประกาศ

เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศให้เช่า 9,775 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พลาซ่า บางนา

มีประกาศขาย 3,292 ประกาศ

แจ๊ส เออเบิร์น ศรีนครินทร์

ห่างไป 4.1 กม.

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ไบเทค บางนา

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ไบเทค บางนา

มีประกาศให้เช่า 8,062 ประกาศ

ประกาศขาย ไบเทค บางนา

มีประกาศขาย 2,816 ประกาศ

อิมพีเรียล เวิลด์ สำโรง

ห่างไป 3.3 กม.

ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

มีประกาศให้เช่า 2,479 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยลาซาล (สุขุมวิท 105)

มีประกาศขาย 1,037 ประกาศ

ซอยแบริ่ง (สุขุมวิท 107)

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยแบริ่ง (สุขุมวิท 107)

มีประกาศให้เช่า 1,694 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,939 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,672 ประกาศ

โรงพยาบาลสำโรงการแพทย์

ห่างไป 2.8 กม.

รพ.ศิครินทร์

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศิครินทร์

มีประกาศให้เช่า 3,395 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิครินทร์

มีประกาศขาย 1,217 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (7)

รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สุขุมวิท 107 BTS-แบริ่ง สำโรงเหนือ เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ CX-149637 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สุขุมวิท 107 BTS-แบริ่ง สำโรงเหนือ เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ CX-149637 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
34.5 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:46
รูปภาพ #R2440 ให้เช่า Supalai City Resort Sukhumvit 107

#R2440 ให้เช่า Supalai City Resort Sukhumvit 107

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
44 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z3593💥 101268🔥ให้เช่าคอนโด Supalai City Resort Sukhumvit 107

#Z3593💥 101268🔥ให้เช่าคอนโด Supalai City Resort Sukhumvit 107

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
35 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ #R8241  🎉 161268 ให้เช่าคอนโด Supalai City Resort Sukhumvit 107

#R8241 🎉 161268 ให้เช่าคอนโด Supalai City Resort Sukhumvit 107

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 07:45
รูปภาพ #ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สุขุมวิท107 -1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว - ชั้น 3 ขนาด 35 ตรม.   - เฟอร์นิเจอร์ครบ  ค่าเช่า 10,000 บาท

#ให้เช่าคอนโด ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สุขุมวิท107 -1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องครัว - ชั้น 3 ขนาด 35 ตรม. - เฟอร์นิเจอร์ครบ ค่าเช่า 10,000 บาท

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 01:28
รูปภาพ ให้เช่า ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท ห้องสวย พร้อมอยู่พื้นที่สบาย ใช้ชีวิตง่าย ห้องคุณภาพ ทำเลเหนือระดับ

ให้เช่า ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท ห้องสวย พร้อมอยู่พื้นที่สบาย ใช้ชีวิตง่าย ห้องคุณภาพ ทำเลเหนือระดับ

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
28 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 02:00
รูปภาพ 👑 For rent  🌉  Supalai City Resort สุขุมวิท 107 🌉 JA-797

👑 For rent 🌉 Supalai City Resort สุขุมวิท 107 🌉 JA-797

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
28 ตร.ม.
฿9,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 08/05/2569 03:25

ประกาศขายในโครงการ (5)

A034132 Supalai City Resort Sukhumvit 107

A034132 Supalai City Resort Sukhumvit 107

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
34.45 ตร.ม.
฿2,399,900
UPDATE !
(฿69,663 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สุขุมวิท 107 ใกล้ BTS แบริ่ง (ID 1554997)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
69.51 ตร.ม.
฿4,710,000
UPDATE !
(฿67,760 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สุขุมวิท 107 ใกล้ BTS แบริ่ง (ID 1554998)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
44.29 ตร.ม.
฿3,240,000
UPDATE !
(฿73,154 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สุขุมวิท 107 ใกล้ BTS แบริ่ง (ID 1776855)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
34.54 ตร.ม.
฿2,750,000
UPDATE !
(฿79,618 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/08/2568 03:47
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ศุภาลัย ซิตี้ รีสอร์ท สุขุมวิท 107 ใกล้ BTS แบริ่ง (ID 1554995)

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
28.33 ตร.ม.
฿2,280,000
UPDATE !
(฿80,480 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 18/07/2568 14:02

โครงการใกล้เคียง SUPALAI City Resort SUKHUMVIT 107

ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท อีสท์เกต

IDEO Mobi Sukhumvit Eastgate

บางนา กรุงเทพมหานคร
ยูนิโอ สุขุมวิท 72
ยูนิโอ สุขุมวิท 72

UNiO Sukhumvit 72

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
เช่า UNiO Sukhumvit 7247 ประกาศ
ขาย UNiO Sukhumvit 7248 ประกาศ
น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105
น็อตติ้ง ฮิลล์ สุขุมวิท 105

Notting Hill Sukhumvit 105

บางนา กรุงเทพมหานคร
เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113
เดอะ คิทท์ พลัส สุขุมวิท 113

The Kith Plus Sukhumvit 113

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 109 - แบริ่ง
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 109 - แบริ่ง

Lumpini Ville Sukhumvit109 - Bearing

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
ดีคอนโด สุขุมวิท 109
ดีคอนโด สุขุมวิท 109

dcondo Sukhumvit 109

เมืองสมุทรปราการ สมุทรปราการ
ขาย dcondo Sukhumvit 10924 ประกาศ

บางนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Excel Hybrid2 ประกาศ
ขาย The Excel Hybrid6 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by