รูป SUN CITY MRT Yaek Fai Chai - รูปที่ 1/10
รูป SUN CITY MRT Yaek Fai Chai - รูปที่ 2/10
รูป SUN CITY MRT Yaek Fai Chai - รูปที่ 3/10
รูป SUN CITY MRT Yaek Fai Chai - รูปที่ 4/10
รูป SUN CITY MRT Yaek Fai Chai - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

SUN CITY MRT Yaek Fai Chai

ซัน ซิตี้ MRT แยกไฟฉายบางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร5.0/5
12ยูนิตขาย
6ยูนิตเช่า

SUN CITY MRT แยกไฟฉาย จรัญสนิทวงศ์ 29/1 คอนโดใหม่ ใจกลางแยกไฟฉาย เพียง 350 เมตร จาก MRT แยกไฟฉาย

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 6 ห้อง และประกาศขาย 12 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

SUN CITY MRT Yaek Fai Chai

ชื่ออื่นๆ

  • ซันซิตี้ MRT แยกไฟฉาย
  • SUN CITY
คอนโดมิเนียม
บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
266
2.40 เมตร
2020
40 บาท/ตร.ม.
2
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Mobi Charan - Interchange

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Charan - Interchange

มีคอนโดให้เช่า 153 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Charan - Interchange

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

The Tree Charan 30

ห่างออกไป 730 เมตร

คอนโดให้เช่า The Tree Charan 30

มีคอนโดให้เช่า 52 ประกาศ

ขายคอนโด The Tree Charan 30

มีคอนโดขาย 17 ประกาศ

dBURA Pran Nok

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า dBURA Pran Nok

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด dBURA Pran Nok

มีคอนโดขาย 16 ประกาศ

Charun 29 Codominium

ห่างออกไป 560 เมตร

คอนโดให้เช่า Charun 29 Codominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Charun 29 Codominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Prannok Condominium

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Prannok Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Prannok Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Budget Bright

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Budget Bright

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Budget Bright

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

P&S Place

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า P&S Place

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด P&S Place

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Chewathai Hallmark Charan 13

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Chewathai Hallmark Charan 13

มีคอนโดให้เช่า 32 ประกาศ

ขายคอนโด Chewathai Hallmark Charan 13

มีคอนโดขาย 9 ประกาศ

Sivalai Condominium

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Sivalai Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Sivalai Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Nakornluang Condominium

ห่างออกไป 60 เมตร

คอนโดให้เช่า Nakornluang Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Nakornluang Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

MRT จรัญฯ 13

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า MRT จรัญฯ 13

มีประกาศให้เช่า 280 ประกาศ

ประกาศขาย MRT จรัญฯ 13

มีประกาศขาย 114 ประกาศ

MRT ไฟฉาย

ห่างออกไป 350 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT ไฟฉาย

มีประกาศให้เช่า 610 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ไฟฉาย

มีประกาศขาย 159 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 2.1 กม.

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

ห่างไป 3 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 12,012 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,565 ประกาศ

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างไป 4 กม.

รร.วัดพิชัยญาติ

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศให้เช่า 15,769 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศขาย 6,681 ประกาศ

รร.มัธยมสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างไป 4.2 กม.

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 5 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,495 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,934 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ ปิ่นเกล้า

ห่างไป 3.7 กม.

เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

มีประกาศให้เช่า 2,010 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ปิ่นเกล้า

มีประกาศขาย 696 ประกาศ

ตลาดบางกอกน้อย

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบางกอกน้อย

มีประกาศให้เช่า 1,214 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางกอกน้อย

มีประกาศขาย 254 ประกาศ

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 14,660 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,753 ประกาศ

แม็คโคร จรัญสนิทวงศ์

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร จรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 1,898 ประกาศ

ฟู๊ดแลนด์ จรัญสนิทวงศ์

ห่างออกไป 760 เมตร

เขตบางกอกน้อย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางกอกน้อย

มีประกาศให้เช่า 1,043 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางกอกน้อย

มีประกาศขาย 374 ประกาศ

แยกไฟฉาย

ห่างออกไป 310 เมตร

ประกาศให้เช่า แยกไฟฉาย

มีประกาศให้เช่า 625 ประกาศ

ประกาศขาย แยกไฟฉาย

มีประกาศขาย 162 ประกาศ

บางลำภู(บางลำภู)

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า บางลำภู(บางลำภู)

มีประกาศให้เช่า 3,326 ประกาศ

ประกาศขาย บางลำภู(บางลำภู)

มีประกาศขาย 1,177 ประกาศ

สนามหลวง

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 19,699 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,789 ประกาศ

ล้ง 1919

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า ล้ง 1919

มีประกาศให้เช่า 34,102 ประกาศ

ประกาศขาย ล้ง 1919

มีประกาศขาย 13,483 ประกาศ

ถนนอิสรภาพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนอิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 1,934 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนอิสรภาพ

มีประกาศขาย 783 ประกาศ

ถนนจรัญสนิทวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 3,303 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศขาย 1,395 ประกาศ

จรัญสนิทวงศ์ 31

ห่างออกไป 800 เมตร

ประกาศให้เช่า จรัญสนิทวงศ์ 31

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย จรัญสนิทวงศ์ 31

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.ศิริราช

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศิริราช

มีประกาศให้เช่า 1,870 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิริราช

มีประกาศขาย 605 ประกาศ

รพ.ธนบุรี

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,985 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ธนบุรี

มีประกาศขาย 695 ประกาศ

รพ ศรีวิชัย 1

ห่างออกไป 440 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ ศรีวิชัย 1

มีประกาศให้เช่า 1,825 ประกาศ

ประกาศขาย รพ ศรีวิชัย 1

มีประกาศขาย 538 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

TYPE A

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

TYPE A floor plan

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
อธิศพัฒน์ ธัญญ์อัศวโสภณ

อธิศพัฒน์ ธัญญ์อัศวโสภณ

15/09/2565

ทำเลดีใกล้ตลาดใกล้รถไฟฟ้า

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (6)

รูปภาพ P1053 ให้เช่าคอนโด Sun City Mrt Yaek Fai Chai (ซัน ซิตี้ MRT แยกไฟฉาย) ติดMRT ห้องสวย มีเครื่องซักผ้า ราคาพิเศษสุด

P1053 ให้เช่าคอนโด Sun City Mrt Yaek Fai Chai (ซัน ซิตี้ MRT แยกไฟฉาย) ติดMRT ห้องสวย มีเครื่องซักผ้า ราคาพิเศษสุด

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
25 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 12:29
รูปภาพ #R5024 ให้เช่าคอนโด SUN CITY (Charan)

#R5024 ให้เช่าคอนโด SUN CITY (Charan)

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
24.5 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/7/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ DL24060147 ให้เช่าคอนโด ซัน ซิตี้ MRT แยกไฟฉาย (SUN CITY MRT Yaek Fai Chai) ใกล้ MRT แยกไฟฉาย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL24060147 ให้เช่าคอนโด ซัน ซิตี้ MRT แยกไฟฉาย (SUN CITY MRT Yaek Fai Chai) ใกล้ MRT แยกไฟฉาย พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 2
28 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 06:04
รูปภาพ ให้เช่า คอนโด ใกล้ MRT แยกไฟฉาย ศิริราช ฝั่งธน วังหลัง ธรรมศาสตร์ 9,000 ตกแต่งครบ

ให้เช่า คอนโด ใกล้ MRT แยกไฟฉาย ศิริราช ฝั่งธน วังหลัง ธรรมศาสตร์ 9,000 ตกแต่งครบ

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
25 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2564)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 02:19
รูปภาพ MN3398 ให้เช่าคอนโด ซัน ซิตี้ MRT ไฟฉาย ใกล้ MRT ไฟฉาย 300 เมตร

MN3398 ให้เช่าคอนโด ซัน ซิตี้ MRT ไฟฉาย ใกล้ MRT ไฟฉาย 300 เมตร

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
25.68 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 09:36
รูปภาพ ให้เช่า  คอนโด SUN CITY  MRT แยกไฟฉาย

ให้เช่า คอนโด SUN CITY MRT แยกไฟฉาย

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿8,500/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 19/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 19/03/2568 01:16

ประกาศขายในโครงการ (12)

✨ ขาย ซัน ซิตี้ MRT แยกไฟฉาย ✨  ราคา 2,900,000 บาท

✨ ขาย ซัน ซิตี้ MRT แยกไฟฉาย ✨ ราคา 2,900,000 บาท

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
30 ตร.ม.
฿2,900,000
UPDATE !
(฿96,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:00
คอนโดมิเนียม 24.13 ตร.ม. ซัน ซิตี้ คอนโดมิเนียม เขตบางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร 1.9M

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
24.13 ตร.ม.
฿1,883,000
UPDATE !
(฿78,036 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 24.42 ตร.ม. ซัน ซิตี้ คอนโดมิเนียม เขตบางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร 2M

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
24.42 ตร.ม.
฿2,027,000
UPDATE !
(฿83,006 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 32.69 ตร.ม. ซัน ซิตี้ คอนโดมิเนียม เขตบางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร 2.5M

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
32.69 ตร.ม.
฿2,550,000
UPDATE !
(฿78,006 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 25.02 ตร.ม. ซัน ซิตี้ คอนโดมิเนียม เขตบางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร 1.6M

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
25.02 ตร.ม.
฿1,940,000
UPDATE !
(฿77,538 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 25.21 ตร.ม. ซัน ซิตี้ คอนโดมิเนียม เขตบางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร 2M

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
25.21 ตร.ม.
฿1,954,000
UPDATE !
(฿77,509 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 32.66 ตร.ม. ซัน ซิตี้ คอนโดมิเนียม เขตบางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร 2.5M

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
32.66 ตร.ม.
฿2,515,000
UPDATE !
(฿77,006 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 25.24 ตร.ม. ซัน ซิตี้ คอนโดมิเนียม เขตบางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร 1.4M

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
25.24 ตร.ม.
฿1,919,000
UPDATE !
(฿76,030 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 24.37 ตร.ม. ซัน ซิตี้ คอนโดมิเนียม เขตบางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร 1.9M

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
24.37 ตร.ม.
฿1,889,000
UPDATE !
(฿77,513 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 25.68 ตร.ม. ซัน ซิตี้ คอนโดมิเนียม เขตบางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร 2M

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
25.68 ตร.ม.
฿2,004,000
UPDATE !
(฿78,037 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:39
คอนโดมิเนียม 25.28 ตร.ม. ซัน ซิตี้ คอนโดมิเนียม เขตบางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร 1.9M

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
25.28 ตร.ม.
฿1,947,000
UPDATE !
(฿77,017 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:39
📣📣 ขาย คอนโด ห้องใหม่!!ไม่เคยมีคนอยู่ SUN CITY MRT Yaek Fai Chai : ซัน ซิตี้ แยกไฟฉาย 27.31 ตรม. สะดวก ติดMRT แยกไฟฉาย

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 4
27.31 ตร.ม.
฿2,200,000
(฿80,557 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/03/2568 01:16

โครงการใกล้เคียง SUN CITY MRT Yaek Fai Chai

ไอดีโอ โมบิ จรัญ - อินเตอร์เชนจ์
ไอดีโอ โมบิ จรัญ - อินเตอร์เชนจ์

IDEO Mobi Charan - Interchange

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
เดอะ ทรี จรัญ 30
เดอะ ทรี จรัญ 30

The Tree Charan 30

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Tree Charan 3052 ประกาศ
ขาย The Tree Charan 3017 ประกาศ
ดีบุรา พรานนก
ดีบุรา พรานนก

dBURA Pran Nok

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
เช่า dBURA Pran Nok29 ประกาศ
ขาย dBURA Pran Nok16 ประกาศ

Charun 29 Codominium

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
พรานนก คอนโดมิเนียม

Prannok Condominium

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
บัทเจท ไบรท์

Budget Bright

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
เช่า Budget Bright0 ประกาศ
ขาย Budget Bright0 ประกาศ
พี แอนด์ เอส เพลส

P&S Place

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
เช่า P&S Place2 ประกาศ
ขาย P&S Place0 ประกาศ
ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญฯ13
ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญฯ13

Chewathai Hallmark Charan 13

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by