รูป Chewathai Hallmark Charan 13 - รูปที่ 1/13
รูป Chewathai Hallmark Charan 13 - รูปที่ 2/13
รูป Chewathai Hallmark Charan 13 - รูปที่ 3/13
รูป Chewathai Hallmark Charan 13 - รูปที่ 4/13
รูป Chewathai Hallmark Charan 13 - รูปที่ 5/13
คอนโดมิเนียม

Chewathai Hallmark Charan 13

ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญฯ13บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร5.0/5
7ยูนิตขาย
29ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 29 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Chewathai Hallmark Charan 13

ชื่ออื่นๆ

  • Chewathai Hallmark จรัญฯ13
  • ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญ 13
คอนโดมิเนียม
บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
184
2.45 เมตร
2020
40 บาท/ตร.ม.
1
8

โครงการนี้พัฒนาโดย

ชีวาทัย  logo

ชีวาทัย

21โครงการ
1478ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Unio Charan 3

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Unio Charan 3

มีคอนโดให้เช่า 12 ประกาศ

ขายคอนโด Unio Charan 3

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

The Privacy Thaphra Interchange

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Privacy Thaphra Interchange

มีคอนโดให้เช่า 85 ประกาศ

ขายคอนโด The Privacy Thaphra Interchange

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

The Estate @ Thapra

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Estate @ Thapra

มีคอนโดให้เช่า 4 ประกาศ

ขายคอนโด The Estate @ Thapra

มีคอนโดขาย 1 ประกาศ

Library Houze Charan 13

ห่างออกไป 390 เมตร

คอนโดให้เช่า Library Houze Charan 13

มีคอนโดให้เช่า 1 ประกาศ

ขายคอนโด Library Houze Charan 13

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

Ratchapruek Condo

ห่างไป 2.2 กม.

คอนโดให้เช่า Ratchapruek Condo

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด Ratchapruek Condo

มีคอนโดขาย 3 ประกาศ

P&S Place

ห่างออกไป 160 เมตร

คอนโดให้เช่า P&S Place

มีคอนโดให้เช่า 2 ประกาศ

ขายคอนโด P&S Place

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Metro Sky Charan 13

ห่างออกไป 790 เมตร

คอนโดให้เช่า Metro Sky Charan 13

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Metro Sky Charan 13

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Budget Bright

ห่างออกไป 820 เมตร

คอนโดให้เช่า Budget Bright

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Budget Bright

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

Sivalai Condominium

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Sivalai Condominium

มีคอนโดให้เช่า 0 ประกาศ

ขายคอนโด Sivalai Condominium

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

T.P. Condo Town

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า T.P. Condo Town

มีคอนโดให้เช่า 3 ประกาศ

ขายคอนโด T.P. Condo Town

มีคอนโดขาย 0 ประกาศ

MRT จรัญฯ 13

ห่างออกไป 560 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT จรัญฯ 13

มีประกาศให้เช่า 246 ประกาศ

ประกาศขาย MRT จรัญฯ 13

มีประกาศขาย 107 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างออกไป 160 เมตร

วิทยาลัยพณิชยการธนบุรี

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,279 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,343 ประกาศ

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างไป 4 กม.

รร.วัดนวลนรดิศ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศให้เช่า 5,056 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดนวลนรดิศ

มีประกาศขาย 1,609 ประกาศ

รร.วัดพิชัยญาติ

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศให้เช่า 15,059 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดพิชัยญาติ

มีประกาศขาย 6,570 ประกาศ

รร.มัธยมสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างไป 4.3 กม.

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,454 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,756 ประกาศ

ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

ห่างไป 6.6 กม.

ประกาศให้เช่า ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศให้เช่า 5,579 ประกาศ

ประกาศขาย ฟิวเจอร์ พาร์ค บางแค

มีประกาศขาย 1,747 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 9,890 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 4,001 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,107 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,389 ประกาศ

แม็คโคร จรัญสนิทวงศ์

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร จรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 1,759 ประกาศ

ฟู๊ดแลนด์ จรัญสนิทวงศ์

ห่างไป 2.4 กม.

ตลาดท่าพระจันทร์

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศให้เช่า 13,853 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดท่าพระจันทร์

มีประกาศขาย 5,607 ประกาศ

เขตบางกอกใหญ่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางกอกใหญ่

มีประกาศให้เช่า 345 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางกอกใหญ่

มีประกาศขาย 191 ประกาศ

สนามหลวง

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 18,881 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,687 ประกาศ

ล้ง 1919

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า ล้ง 1919

มีประกาศให้เช่า 32,961 ประกาศ

ประกาศขาย ล้ง 1919

มีประกาศขาย 13,371 ประกาศ

ถนนเพชรเกษม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรเกษม

มีประกาศให้เช่า 4,929 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรเกษม

มีประกาศขาย 1,598 ประกาศ

ถนนพาณิชยการธนบุรี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพาณิชยการธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 75 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพาณิชยการธนบุรี

มีประกาศขาย 18 ประกาศ

ถนนจรัญสนิทวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศให้เช่า 3,099 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจรัญสนิทวงศ์

มีประกาศขาย 1,293 ประกาศ

รพ.ศิริราช

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ศิริราช

มีประกาศให้เช่า 1,741 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ศิริราช

มีประกาศขาย 560 ประกาศ

รพ.ธนบุรี

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ธนบุรี

มีประกาศให้เช่า 1,838 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ธนบุรี

มีประกาศขาย 646 ประกาศ

รพ ศรีวิชัย 1

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ ศรีวิชัย 1

มีประกาศให้เช่า 1,695 ประกาศ

ประกาศขาย รพ ศรีวิชัย 1

มีประกาศขาย 502 ประกาศ

รพ.บางไผ่

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางไผ่

มีประกาศให้เช่า 3,513 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางไผ่

มีประกาศขาย 996 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 26 - 33 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
CONDORENTAL

CONDORENTAL

06/07/2566

เดินทางสะดวก

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (29)

ดูประกาศทั้งหมด (29)
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญ 13 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

📌 ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญ 13 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญ 13 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

🔺 ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญ 13 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญ 13 อาคาร 1 ชั้น 2 1 BED PLUS ขนาด 39 ตรม ใกล้ วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

🚩 ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญ 13 อาคาร 1 ชั้น 2 1 BED PLUS ขนาด 39 ตรม ใกล้ วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
39 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 08:30
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญ 13 อาคาร 1 ชั้น 2 1 BED PLUS ขนาด 39 ตรม ใกล้ วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญ 13 อาคาร 1 ชั้น 2 1 BED PLUS ขนาด 39 ตรม ใกล้ วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
39 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ #R1318 ให้เช่า Chewathai Hallmark Charan 13   ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญ 13 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ  ขนาดห้อง 30 ตรม. ชั้น 6

#R1318 ให้เช่า Chewathai Hallmark Charan 13 ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญ 13 รูปแบบห้อง 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 30 ตรม. ชั้น 6

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
30 ตร.ม.
฿10,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z4698💥 190269🔥ให้เช่าคอนโด Chewathai Hallmark Charan 13

#Z4698💥 190269🔥ให้เช่าคอนโด Chewathai Hallmark Charan 13

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
25.57 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:45
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญ 13 อาคาร 1 ชั้น 2 1 BED PLUS ขนาด 39 ตรม ใกล้ วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

🎉 ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญ 13 อาคาร 1 ชั้น 2 1 BED PLUS ขนาด 39 ตรม ใกล้ วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
39 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญ 13 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

🚩 ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญ 13 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 07:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญ 13 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

🎉 ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญ 13 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 06:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญ 13 อาคาร 1 ชั้น 2 1 BED PLUS ขนาด 39 ตรม ใกล้ วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

🎊 ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญ 13 อาคาร 1 ชั้น 2 1 BED PLUS ขนาด 39 ตรม ใกล้ วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
39 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 06:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญ 13 อาคาร 1 ชั้น 2 1 BED PLUS ขนาด 39 ตรม ใกล้ วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

📌 ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญ 13 อาคาร 1 ชั้น 2 1 BED PLUS ขนาด 39 ตรม ใกล้ วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
39 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 05:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญ 13 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

🎊 ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญ 13 อาคาร 1 ชั้น 7 1 ห้องนอน ขนาด 26 ตรม ใกล้ วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 05:30
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญ 13 MRT-จรัญฯ 13 วัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพ CX-152498 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญ 13 MRT-จรัญฯ 13 วัดท่าพระ เขต บางกอกใหญ่ กรุงเทพ CX-152498 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
39.54 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 05:03
รูปภาพ ให้เช่า ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญ 13 🏡 ห้องใหญ่ พร้อมอยู่‼️ MRT จรัญ 13 #ตอบแชทไว 🔥🔥 รหัส L08

ให้เช่า ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญ 13 🏡 ห้องใหญ่ พร้อมอยู่‼️ MRT จรัญ 13 #ตอบแชทไว 🔥🔥 รหัส L08

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
39.54 ตร.ม.
฿14,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 02:15
รูปภาพ สถานะตามภาพปก SN509.3 **ห้องว่างครับผม แบบหายาก ** ให้เช่า ชีวาทัย Hallmark จรัญ 13  **ส่วนกลางเยอะมากและใช้งานได้จริง** ใกล้ MRTจรัญ13เดินไปได้

สถานะตามภาพปก SN509.3 **ห้องว่างครับผม แบบหายาก ** ให้เช่า ชีวาทัย Hallmark จรัญ 13 **ส่วนกลางเยอะมากและใช้งานได้จริง** ใกล้ MRTจรัญ13เดินไปได้

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
42 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2565)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 16:39
รูปภาพ คุยราคาได้ครับ**มีห้องว่างครับผม** ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย จรัญฯ13 เฟอร์ใหม่ ห้องใหม่ MRT 700M. ด่วน!!SS627

คุยราคาได้ครับ**มีห้องว่างครับผม** ให้เช่าคอนโด ชีวาทัย จรัญฯ13 เฟอร์ใหม่ ห้องใหม่ MRT 700M. ด่วน!!SS627

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/12/2565)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 16:39
รูปภาพ 🦋RB23510 ให้เช่าถูกมาก📢ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญฯ13👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23510 ให้เช่าถูกมาก📢ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญฯ13👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
25.57 ตร.ม.
฿12,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🦋RB23898 ให้เช่าถูกมาก📢ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญฯ13👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB23898 ให้เช่าถูกมาก📢ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญฯ13👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿9,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00
รูปภาพ 🦋RB24300 ให้เช่าถูกมาก📢ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญฯ13👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

🦋RB24300 ให้เช่าถูกมาก📢ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญฯ13👉แอดไลน์ @714txlxc( มี @ ด้วย) แอดมินตอบไว

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
26 ตร.ม.
฿11,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 08:00

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (7)

💰Price update!💰 ขายคอนโด ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญ 13 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 39.00 ตรม ใกล้ วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
39 ตร.ม.
฿3,390,000
UPDATE !
(฿86,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 09:01
📍Special deal!📍 ขายคอนโด ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญ 13 อาคาร 1 ชั้น 2 1 ห้องนอน ขนาด 39.00 ตรม ใกล้ วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
39 ตร.ม.
฿3,390,000
UPDATE !
(฿86,923 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/05/2569 06:01
✨ ขาย ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญ 13 ✨  💰 ราคา 3,390,000  บาท

✨ ขาย ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญ 13 ✨ 💰 ราคา 3,390,000 บาท

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-5
40 ตร.ม.
฿3,390,000
UPDATE !
(฿84,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 14:00
OWPraePrae230126 ขาย : #คอนโดชีวาทัยฮอลล์มาร์คจรัญ13  ลดราคาพิเศษ 2.5 ลบ ค่าโอน+อากร คนละครึ่ง

OWPraePrae230126 ขาย : #คอนโดชีวาทัยฮอลล์มาร์คจรัญ13 ลดราคาพิเศษ 2.5 ลบ ค่าโอน+อากร คนละครึ่ง

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
32 ตร.ม.
฿2,500,000
UPDATE !
(฿78,125 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 10:16
DL26040471 ขายคอนโด ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญฯ13 (Chewathai Hallmark Charan 13) ใกล้ MRT จรัญ 13 พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
39.54 ตร.ม.
฿3,390,000
UPDATE !
(฿85,736 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 04:20
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ชีวาทัย ฮอลล์มาร์ค จรัญ 13 ใกล้ MRT ท่าพระ (ID 2805602)

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
39.54 ตร.ม.
฿3,390,000
UPDATE !
(฿85,736 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13

โครงการใกล้เคียง Chewathai Hallmark Charan 13

ยูนิโอ จรัญฯ 3
ยูนิโอ จรัญฯ 3

Unio Charan 3

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
เช่า Unio Charan 312 ประกาศ
ขาย Unio Charan 312 ประกาศ
เดอะ ไพรเวซี่ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์
เดอะ ไพรเวซี่ ท่าพระ อินเตอร์เชนจ์

The Privacy Thaphra Interchange

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
ดิ เอสเตท แอท ท่าพระ

The Estate @ Thapra

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
ไลบรารี่ เฮ้าซ์ จรัญ 13
ไลบรารี่ เฮ้าซ์ จรัญ 13

Library Houze Charan 13

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
ราชพฤกษ์ คอนโด

Ratchapruek Condo

ภาษีเจริญ กรุงเทพมหานคร
เช่า Ratchapruek Condo2 ประกาศ
ขาย Ratchapruek Condo3 ประกาศ
พี แอนด์ เอส เพลส

P&S Place

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
เช่า P&S Place2 ประกาศ
ขาย P&S Place0 ประกาศ
เมโทร สกาย จรัญฯ 13
เมโทร สกาย จรัญฯ 13

Metro Sky Charan 13

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
บัทเจท ไบรท์

Budget Bright

บางกอกน้อย กรุงเทพมหานคร
เช่า Budget Bright0 ประกาศ
ขาย Budget Bright0 ประกาศ

Sivalai Condominium

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
ที.พี.คอนโดทาวน์

T.P. Condo Town

บางกอกใหญ่ กรุงเทพมหานคร
เช่า T.P. Condo Town3 ประกาศ
ขาย T.P. Condo Town0 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by