รูป Sukhumvit Plus - รูปที่ 1/14
รูป Sukhumvit Plus - รูปที่ 2/14
รูป Sukhumvit Plus - รูปที่ 3/14
รูป Sukhumvit Plus - รูปที่ 4/14
รูป Sukhumvit Plus - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

Sukhumvit Plus

สุขุมวิท พลัสคลองเตย กรุงเทพมหานคร4.5/5
12ยูนิตขาย
36ยูนิตเช่า

สุขุมวิท พลัส Sukhumvit Plus พัฒนาโดย บริษัท พลัส พร็อพเพอร์ตี้ พาร์ทเนอร์ จำกัด จำนวน 2 อาคาร สูง 17 ชั้น 258 ยูนิต คอนโด High-Rise 17 ชั้น ตั้งอยู่บน ถนนสุขุมวิท มีห้องพักให้เลือกแบบสตูดิโอ 1 ห้องนอน และ 2 ห้องนอน สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการครบครัน -รถไฟฟ้า BTS พระโขนง -รถไฟฟ้าแอร์พอร์ต ลิงค์ สถานีรามคำแหง -เจ อเวนิว, เอ็มโพเรียม, เมเจอร์ เอกมัย, เทสโก้ โลตัส เอกมัย -สถานีขนส่งเอกมัย -รพ.เทพธารินทร์ และ รพ.สมิติเวช สุขุมวิท -ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 36 ห้อง และประกาศขาย 12 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Sukhumvit Plus
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
383
- เมตร
2005
23 บาท/ตร.ม.
2
17
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Aspire Rama 4

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Rama 4

มีคอนโดให้เช่า 200 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Rama 4

มีคอนโดขาย 93 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

ห่างออกไป 560 เมตร

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 409 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 214 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 224 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 154 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 296 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดให้เช่า 100 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

มีคอนโดขาย 24 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 379 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 129 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

ห่างออกไป 590 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 364 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 179 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 75 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

The Base Sukhumvit 77

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 372 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 119 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

ห่างออกไป 330 เมตร

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 190 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 77 ประกาศ

BTS พระโขนง

ห่างออกไป 230 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS พระโขนง

มีประกาศให้เช่า 16,625 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พระโขนง

มีประกาศขาย 6,196 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 8,478 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,443 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,474 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,787 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.5 กม.

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 5.7 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,438 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,088 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,665 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,633 ประกาศ

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.8 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 18,966 ประกาศ

เกตเวย์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศให้เช่า 8,119 ประกาศ

ประกาศขาย เกตเวย์ เอกมัย

มีประกาศขาย 3,090 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,184 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,419 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ตลาดอ่อนนุช

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,401 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,402 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,858 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,717 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,575 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,128 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,020 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,551 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างออกไป 610 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,072 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,778 ประกาศ

รพ.เทพธารินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศให้เช่า 22,211 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เทพธารินทร์

มีประกาศขาย 8,107 ประกาศ

รพ.สุขุมวิท

ห่างออกไป 940 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 23,935 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สุขุมวิท

มีประกาศขาย 8,853 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9

ประเภทแผนผังห้อง

Studio

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

4.5/5(2 รีวิวโครงการ)
สมบูรณ์ สุวรรณสินพันธุ์

สมบูรณ์ สุวรรณสินพันธุ์

09/02/2566

คอนโด ทำเลดี ใกล้ BTS พระโขนง ค่าเช่าถูกมาก เดินทางสะดวก ถนนสุขุมวิท และ ถนนพระราม 4 และ ใกล้ทางขึ้น ลง ทางด่วน บนสะพานพระโขนง อาจณรงค์ และ สุขุมวิท 50 มีความสงบ ไม่วุ่นวาย Facilities ครบ Pool Fitness Sauna Library Coin Laundry Kid rooms

(4)
Budsabong Claichiem

Budsabong Claichiem

13/02/2564

อยู่บน ถนนสุขุมวิท แขวงพระโขนง ใกล้ BTS พระโขนง, ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท, รพ.กล้วยน้ำไท, ท้องฟ้าจำลอง, เมเจอร์ เอกมัย, เทสโก้ โลตัส เอกมัย, สถานีขนส่งเอกมัย, รพ.เทพธารินทร์ และ รพ.สมิติเวช สุขุมวิท High-Rise 17 ชั้น 2 อาคาร สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการครบครัน อาทิ โถงต้อนรับ, สระว่ายน้ำ, ฟิตเนส, สวนพักผ่อน, ลิฟท์โดยสาร, ที่จอดรถ, Access Card Control, รปภ. 24 ชม

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (36)

ดูประกาศทั้งหมด (36)
รูปภาพ 🍀🍀 Cozy room🍀 ให้เช่า📌 สุขุมวิท พลัส (Line: @rent2022) BTS พระโขนง ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ ราคาดี!!🔖A08600

🍀🍀 Cozy room🍀 ให้เช่า📌 สุขุมวิท พลัส (Line: @rent2022) BTS พระโขนง ห้องสวย พร้อมเข้าอยู่ ราคาดี!!🔖A08600

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11
29 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:20
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สุขุมวิท พลัส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 511500)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สุขุมวิท พลัส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 511500)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
74 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:16
รูปภาพ ให้เช่า สุขุมวิท พลัส ชั้น 10  30ตรม

ให้เช่า สุขุมวิท พลัส ชั้น 10 30ตรม

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
30 ตร.ม.
฿13,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:00
รูปภาพ ให้เช่า :  คอนโด Sukhumvit Plus (สุขุมวิท พลัส) studio

ให้เช่า : คอนโด Sukhumvit Plus (สุขุมวิท พลัส) studio

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:30
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สุขุมวิท พลัส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 886896)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สุขุมวิท พลัส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 886896)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
43 ตร.ม.
฿19,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:09
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สุขุมวิท พลัส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 886891)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สุขุมวิท พลัส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 886891)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
42 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:09
รูปภาพ Condo for Rent: Sukhumvit Plus Nearest BTS: Phra Khanong Station

Condo for Rent: Sukhumvit Plus Nearest BTS: Phra Khanong Station

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 12A
31 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:15
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  สุขุมวิท พลัส BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-66269 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด สุขุมวิท พลัส BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-66269 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
43.17 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  สุขุมวิท พลัส BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-128590 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด สุขุมวิท พลัส BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-128590 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
71 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  สุขุมวิท พลัส BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-143060 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด สุขุมวิท พลัส BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-143060 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 13
31 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  สุขุมวิท พลัส BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-66063 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด สุขุมวิท พลัส BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-66063 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
43 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  สุขุมวิท พลัส BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-90811 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด สุขุมวิท พลัส BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-90811 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
30 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  สุขุมวิท พลัส BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-66068 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด สุขุมวิท พลัส BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-66068 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
43.09 ตร.ม.
฿15,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  สุขุมวิท พลัส BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-66069 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด สุขุมวิท พลัส BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-66069 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  สุขุมวิท พลัส ชั้นสูง BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-66171 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด สุขุมวิท พลัส ชั้นสูง BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-66171 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
30 ตร.ม.
฿10,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  สุขุมวิท พลัส BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-66079 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด สุขุมวิท พลัส BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-66079 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
70 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  สุขุมวิท พลัส BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-66066 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด สุขุมวิท พลัส BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-66066 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
43 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  สุขุมวิท พลัส BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-66222 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด สุขุมวิท พลัส BTS-พระโขนง พระโขนง เขต คลองเตย กรุงเทพ CX-66222 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
69 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 05:03
รูปภาพ ✅🏠 For rent Sukhumvit Plus : 14k

✅🏠 For rent Sukhumvit Plus : 14k

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 11
30 ตร.ม.
฿14,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 12:02

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (12)

42.5 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

42.5 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
42.5 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿94,118 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
44.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

44.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
44 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿102,273 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
43.8 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

43.8 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
43.8 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿95,890 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
42.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

42.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน พระโขนง

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
42 ตร.ม.
฿4,300,000
UPDATE !
(฿102,381 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สุขุมวิท พลัส 1161770

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สุขุมวิท พลัส 1161770

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
69 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:20
Condo for Sale 3 mins walk from Phrakanong BTS 1884322

Condo for Sale 3 mins walk from Phrakanong BTS 1884322

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
42 ตร.ม.
฿3,700,000
UPDATE !
(฿88,095 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:20
ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ สุขุมวิท พลัส 5943235

ขาย คอนโด สตูดิโอ ในโครงการ สุขุมวิท พลัส 5943235

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 10
43 ตร.ม.
฿3,200,000
UPDATE !
(฿74,419 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 11:20
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สุขุมวิท พลัส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1337332)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
42.43 ตร.ม.
฿4,000,000
UPDATE !
(฿94,273 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:09
Sukhumvit plus bts Phaknong good deal

Sukhumvit plus bts Phaknong good deal

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
41 ตร.ม.
฿4,200,000
UPDATE !
(฿102,439 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 02:01
ขาย!!! 🏙️ Sukhumvit Plus (ตกแต่งตรงปกตามรูป เพียง 250 เมตร จาก BTS พระโขนง 👍👍👍)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
68 ตร.ม.
฿7,800,000
UPDATE !
(฿114,706 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 03:02
Sukhumvit Plus 1 bedroom, for sale

Sukhumvit Plus 1 bedroom, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
44 ตร.ม.
฿4,500,000
UPDATE !
(฿102,273 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00
Sukhumvit Plus 1 bedroom, for sale

Sukhumvit Plus 1 bedroom, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
48 ตร.ม.
฿3,400,000
UPDATE !
(฿70,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 19/08/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง Sukhumvit Plus

แอสปาย พระราม 4

Aspire Rama 4

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Rama 4200 ประกาศ
ขาย Aspire Rama 493 ประกาศ
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48409 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48214 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit296 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit120 ประกาศ
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท
ลุมพินี เพลส พระราม 4 - กล้วยน้ำไท

Lumpini Place Rama 4 - Kluaynamthai

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai379 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai129 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48364 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48179 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
เดอะ เบส สุขุมวิท 77

The Base Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Base Sukhumvit 77119 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit190 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit77 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230