รูป St. Louis Grand Terrace - รูปที่ 1/1
คอนโดมิเนียม

St. Louis Grand Terrace

เซ็นต์หลุยส์ แกรนด์ เทอเรสสาทร กรุงเทพมหานคร0.0/5
10ยูนิตขาย
34ยูนิตเช่า
เซ็นต์หลุยส์ แกรนด์ เทอเรส St. Louis Grand Terrace พัฒนาโดย บริษัท เมโทรสตาร์ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด (มหาชน) จำนวน 1 อาคาร สูง 28 ชั้น 245 ยูนิต คอนโด High Rise 28 ชั้น ตั้งอยู่บนซอยสาทร 11 (เซนต์หลุยส์ ซอย 3) มีห้องพักให้เลือกแบบ Studio, 1-3 ห้องนอน สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน -รถไฟฟ้า BTS เซนต์หลุยส์ -แม็คโคร, เทสโก้ โลตัส, เซ็นทรัล พระราม 3, Empire Tower, Market Place นางลิ้นจี่, The UP พระราม 3 -โรงเรียนเซนต์โยเซฟ คอนแวนต์, ม.เทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ, โรงเรียนอัสสัมชัญพาณิชยการ (ACC) -โรงพยาบาล BNH, โรงพยาบาลเซนต์หลุยส์, โรงพยาบาลกรุงเทพคริสเตียน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 34 ห้อง และประกาศขาย 10 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

St. Louis Grand Terrace
คอนโดมิเนียม
สาทร กรุงเทพมหานคร
245
2006
27 บาท/ตร.ม.
1
28

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Chula - Silom

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 584 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 272 ประกาศ

Supalai Premier Si Phraya - Samyan

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 141 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

Knightsbridge Prime Sathorn

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 704 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 234 ประกาศ

Rhythm Sathorn

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 438 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn

มีคอนโดขาย 183 ประกาศ

Noble Revo Silom

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revo Silom

มีคอนโดให้เช่า 211 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revo Silom

มีคอนโดขาย 137 ประกาศ

The Seed Mingle

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Mingle

มีคอนโดให้เช่า 126 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Mingle

มีคอนโดขาย 69 ประกาศ

The Address Sathorn

ห่างออกไป 720 เมตร

คอนโดให้เช่า The Address Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 327 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Sathorn

มีคอนโดขาย 160 ประกาศ

Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

มีคอนโดให้เช่า 165 ประกาศ

ขายคอนโด Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

มีคอนโดขาย 48 ประกาศ

Nara 9

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Nara 9

มีคอนโดให้เช่า 218 ประกาศ

ขายคอนโด Nara 9

มีคอนโดขาย 93 ประกาศ

Ashton Silom

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Silom

มีคอนโดให้เช่า 261 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Silom

มีคอนโดขาย 145 ประกาศ

BTS ช่องนนทรี

ห่างออกไป 730 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ช่องนนทรี

มีประกาศให้เช่า 4,901 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ช่องนนทรี

มีประกาศขาย 2,041 ประกาศ

BTS เซนต์หลุยส์

ห่างออกไป 140 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 1,160 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 505 ประกาศ

BTS สุรศักดิ์

ห่างออกไป 610 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS สุรศักดิ์

มีประกาศให้เช่า 3,047 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สุรศักดิ์

มีประกาศขาย 1,583 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างออกไป 640 เมตร

รร.เซนต์เทเรซ่า

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,941 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 8,050 ประกาศ

รร.วัดปทุมคงคา

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศให้เช่า 12,606 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศขาย 5,690 ประกาศ

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างออกไป 350 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,441 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,451 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.7 กม.

วิทยาลัยพยาบาลเซนต์หลุยส์

ห่างออกไป 360 เมตร

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 2.1 กม.

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

ห่างออกไป 410 เมตร

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,947 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,559 ประกาศ

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

ห่างไป 2.7 กม.

โรบินสัน บางรัก

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน บางรัก

มีประกาศให้เช่า 10,387 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน บางรัก

มีประกาศขาย 4,909 ประกาศ

เซ็นทรัล พระราม 3

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,315 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 4,024 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,296 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,988 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,496 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,873 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,697 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,165 ประกาศ

แม็คโคร สาทร

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สาทร

มีประกาศให้เช่า 6,741 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร สาทร

มีประกาศขาย 3,400 ประกาศ

โฮมโปร พระราม 3

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 9,031 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 3

มีประกาศขาย 5,175 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,267 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,472 ประกาศ

เขตสาทร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสาทร

มีประกาศให้เช่า 5,635 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสาทร

มีประกาศขาย 2,636 ประกาศ

เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

ห่างออกไป 180 เมตร

ประกาศให้เช่า เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศให้เช่า 5,116 ประกาศ

ประกาศขาย เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศขาย 2,330 ประกาศ

อาคารสาทรธานี ทาวเวอร์

ห่างออกไป 660 เมตร

อาคารรัจนาการ

ห่างออกไป 500 เมตร

ประกาศให้เช่า อาคารรัจนาการ

มีประกาศให้เช่า 5,758 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารรัจนาการ

มีประกาศขาย 2,535 ประกาศ

อาคารไทย ซีซี ทาวเวอร์

ห่างออกไป 650 เมตร

ถนนสีลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสีลม

มีประกาศให้เช่า 8,497 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสีลม

มีประกาศขาย 3,783 ประกาศ

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,514 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,543 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 20,074 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 9,149 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 10,942 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,794 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 13,097 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,292 ประกาศ

รพ.ตำรวจ

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 32,390 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตำรวจ

มีประกาศขาย 12,377 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

ห่างออกไป 330 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 16,234 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,669 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (34)

ดูประกาศทั้งหมด (34)
รูปภาพ 🔥 ห้องหายาก! St. Louis Grand Terrace 1 ห้องนอน ในงบ 20k ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

🔥 ห้องหายาก! St. Louis Grand Terrace 1 ห้องนอน ในงบ 20k ห้องสวย เฟอร์ครบ พร้อมเข้าอยู่

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
47 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 01:30
รูปภาพ  Timeless Living at St. Louis Grand Terrace 💎 ห้องตกแต่งสวย เฟอร์ครบ ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์

Timeless Living at St. Louis Grand Terrace 💎 ห้องตกแต่งสวย เฟอร์ครบ ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2x
110 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 01:08
รูปภาพ #A124186 ✅ 1/9/68  ให้เช่า St. Louis Grand Terrace 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124186 ✅ 1/9/68 ให้เช่า St. Louis Grand Terrace 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
105 ตร.ม.
฿44,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
รูปภาพ #A124489 ✅ 13/2/69  ให้เช่า St. Louis Grand Terrace 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124489 ✅ 13/2/69 ให้เช่า St. Louis Grand Terrace 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
105 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 17:00
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นต์หลุยส์ แกรนด์เทอเรส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2833211)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นต์หลุยส์ แกรนด์เทอเรส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2833211)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
53 ตร.ม.
฿22,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นต์หลุยส์ แกรนด์เทอเรส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2783639)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นต์หลุยส์ แกรนด์เทอเรส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2783639)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
47 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นต์หลุยส์ แกรนด์เทอเรส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2762074)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นต์หลุยส์ แกรนด์เทอเรส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2762074)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
47 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:19
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  เซ็นต์หลุยส์ แกรนด์ เทอเรส ฺBTS-เซนต์หลุยส์ ยานนาวา เขต สาทร กรุงเทพ CX-95471 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด เซ็นต์หลุยส์ แกรนด์ เทอเรส ฺBTS-เซนต์หลุยส์ ยานนาวา เขต สาทร กรุงเทพ CX-95471 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
47 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 12:46
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เซ็นหลุยส์ แกรนด์ เทอเรส อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 53 ตรม ใกล้ Central Plaza พระราม 3

ให้เช่าคอนโด เซ็นหลุยส์ แกรนด์ เทอเรส อาคาร 1 ชั้น 16 1 ห้องนอน ขนาด 53 ตรม ใกล้ Central Plaza พระราม 3

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
53 ตร.ม.
฿22,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/9/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 12:45
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด เซ็นหลุยส์ แกรนด์ เทอเรส อาคาร 1 ชั้น 23 สตูดิโอ ขนาด 47 ตรม ใกล้ Central Plaza พระราม 3

ให้เช่าคอนโด เซ็นหลุยส์ แกรนด์ เทอเรส อาคาร 1 ชั้น 23 สตูดิโอ ขนาด 47 ตรม ใกล้ Central Plaza พระราม 3

สาทร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 23
47 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 12:45
รูปภาพ ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥เซ็นต์หลุยส์ แกรนด์ เทอเรส

ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥เซ็นต์หลุยส์ แกรนด์ เทอเรส

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
47 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:02
รูปภาพ #S3991 ให้เช่า St Louis Grand Terrace

#S3991 ให้เช่า St Louis Grand Terrace

สาทร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 14
47 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z2466💥190968🔥ให้เช่าคอนโด St Louis Grand Terrace

#Z2466💥190968🔥ให้เช่าคอนโด St Louis Grand Terrace

สาทร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 23
47 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ #S5627 ให้เช่า St Louis Grand Terrace

#S5627 ให้เช่า St Louis Grand Terrace

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
53 ตร.ม.
฿22,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ #S3328 ให้เช่า St Louis Grand Terrace

#S3328 ให้เช่า St Louis Grand Terrace

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
105 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2481 ให้เช่า St Louis Grand Terrace

#R2481 ให้เช่า St Louis Grand Terrace

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
47 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ #S2965 ให้เช่า St Louis Grand Terrace

#S2965 ให้เช่า St Louis Grand Terrace

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
110 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:45
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นต์หลุยส์ แกรนด์เทอเรส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 804301)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นต์หลุยส์ แกรนด์เทอเรส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 804301)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
47 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09
รูปภาพ คอนโด สตูดิโอ ที่ เซ็นต์หลุยส์ แกรนด์เทอเรส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 857232)

คอนโด สตูดิโอ ที่ เซ็นต์หลุยส์ แกรนด์เทอเรส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 857232)

สาทร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 14
47 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (10)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เซ็นต์หลุยส์ แกรนด์เทอเรส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2720359)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
80 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿131,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:21
เซ็นต์ห ลุยส์ แกรนด์ เทอเรส

เซ็นต์ห ลุยส์ แกรนด์ เทอเรส

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
107 ตร.ม.
฿11,500,000
UPDATE !
(฿107,477 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
47.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งวัดดอน

47.0 ตร.ม. สตูดิโอ 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งวัดดอน

สาทร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 8
47 ตร.ม.
฿5,800,000
UPDATE !
(฿123,404 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 11:53
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เซ็นต์หลุยส์ แกรนด์เทอเรส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 785581)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
47 ตร.ม.
฿6,000,000
UPDATE !
(฿127,660 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 07:09
🔥Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด St. Louis Grand Terrace รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-25060251

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 20-25
41 ตร.ม.
฿3,650,000
UPDATE !
(฿89,024 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:15
ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ เซ็นต์หลุยส์ แกรนด์ เทอเรส MD-87824

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
47 ตร.ม.
฿5,800,000
UPDATE !
(฿123,404 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 05:15
LTH10909–St Louis Grand Terrace FOR SALE 2 beds 2 baths size 117.09 Sq.m. Near BTS Saint Louis Station ONLY 10MB

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14+
117.09 ตร.ม.
฿10,000,000
UPDATE !
(฿85,404 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 04:18
คอนโดต้องการขาย เซ็นต์ห ลุยส์ แกรนด์ เทอเรส  ซอย สาทร 11 ยานนาวา สาทร ห้องสตูดิโอ พร้อมอยู่ ราคาถูก

คอนโดต้องการขาย เซ็นต์ห ลุยส์ แกรนด์ เทอเรส ซอย สาทร 11 ยานนาวา สาทร ห้องสตูดิโอ พร้อมอยู่ ราคาถูก

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 น้ำ
ชั้น 8
47 ตร.ม.
฿5,800,000
UPDATE !
(฿123,404 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 01:40
St.Louis Grand Terrace ⚡ ราคาดี ถูกกว่าตลาด!! ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x
105 ตร.ม.
฿10,490,000
UPDATE !
(฿99,905 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 15:02

โครงการใกล้เคียง St. Louis Grand Terrace

แอชตัน จุฬา - สีลม
แอชตัน จุฬา - สีลม

Ashton Chula - Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Chula - Silom584 ประกาศ
ขาย Ashton Chula - Silom272 ประกาศ

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sathorn438 ประกาศ
ขาย Rhythm Sathorn183 ประกาศ
โนเบิล รีโว สีลม
โนเบิล รีโว สีลม

Noble Revo Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Revo Silom211 ประกาศ
ขาย Noble Revo Silom137 ประกาศ
เดอะ ซี้ด มิงเกิล
เดอะ ซี้ด มิงเกิล

The Seed Mingle

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Seed Mingle126 ประกาศ
ขาย The Seed Mingle69 ประกาศ
ดิ แอดเดรส สาทร
ดิ แอดเดรส สาทร

The Address Sathorn

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Sathorn327 ประกาศ
ขาย The Address Sathorn160 ประกาศ
บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์
บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์

Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

สาทร กรุงเทพมหานคร
นารา ไนน์
นารา ไนน์

Nara 9

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Nara 9218 ประกาศ
ขาย Nara 993 ประกาศ
แอชตัน สีลม
แอชตัน สีลม

Ashton Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Silom261 ประกาศ
ขาย Ashton Silom145 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A