รูป Somkid Gardens - รูปที่ 1/6
รูป Somkid Gardens - รูปที่ 2/6
รูป Somkid Gardens - รูปที่ 3/6
รูป Somkid Gardens - รูปที่ 4/6
รูป Somkid Gardens - รูปที่ 5/6
คอนโดมิเนียม

Somkid Gardens

สมคิด การ์เด้นปทุมวัน กรุงเทพมหานคร0.0/5
25ยูนิตขาย
49ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 49 ห้อง และประกาศขาย 25 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Somkid Gardens
คอนโดมิเนียม
ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
100
1991
1
22

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life One Wireless

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 964 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 212 ประกาศ

Noble Ploenchit

ห่างออกไป 540 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,171 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 455 ประกาศ

Wish Signature Midtown Siam

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดให้เช่า 411 ประกาศ

ขายคอนโด Wish Signature Midtown Siam

มีคอนโดขาย 174 ประกาศ

IDEO Q Siam - Ratchathewi

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 306 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดขาย 68 ประกาศ

Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดให้เช่า 185 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

The Address Art Deco Chidlom

ห่างออกไป 280 เมตร

คอนโดให้เช่า The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 310 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดขาย 106 ประกาศ

IDEO Q Ratchathewi

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 298 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Ratchathewi

มีคอนโดขาย 139 ประกาศ

Circle Condominium

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Circle Condominium

มีคอนโดให้เช่า 183 ประกาศ

ขายคอนโด Circle Condominium

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

THE LINE Ratchathewi

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 227 ประกาศ

ขายคอนโด THE LINE Ratchathewi

มีคอนโดขาย 112 ประกาศ

15 Sukhumvit Residences

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า 15 Sukhumvit Residences

มีคอนโดให้เช่า 50 ประกาศ

ขายคอนโด 15 Sukhumvit Residences

มีคอนโดขาย 84 ประกาศ

BTS ชิดลม

ห่างออกไป 410 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ชิดลม

มีประกาศให้เช่า 5,770 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ชิดลม

มีประกาศขาย 1,956 ประกาศ

BTS เพลินจิต

ห่างออกไป 580 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 5,765 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เพลินจิต

มีประกาศขาย 1,989 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.7 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.2 กม.

ม.หอการค้าไทย

ห่างไป 5.6 กม.

ประกาศให้เช่า ม.หอการค้าไทย

มีประกาศให้เช่า 30,966 ประกาศ

ประกาศขาย ม.หอการค้าไทย

มีประกาศขาย 11,644 ประกาศ

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 19,305 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,834 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 16,999 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,873 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 47,885 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,371 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 15,650 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 5,792 ประกาศ

รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์โยเซฟ คอนเวนต์

มีประกาศให้เช่า 21,683 ประกาศ

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 28,972 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,384 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 14,326 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 5,326 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 28,855 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,202 ประกาศ

เดอะ แพลตตินัม แฟชั่นมอลล์

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.5 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 31,683 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,226 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 5.5 กม.

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างออกไป 510 เมตร

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 41,884 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,654 ประกาศ

เขตปทุมวัน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตปทุมวัน

มีประกาศให้เช่า 9,050 ประกาศ

ประกาศขาย เขตปทุมวัน

มีประกาศขาย 3,456 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 13,917 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 5,281 ประกาศ

ท่าเรือวิทยุ

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือวิทยุ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือชิดลม

ห่างออกไป 560 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือชิดลม

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือชิดลม

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือประตูน้ำ

ห่างออกไป 910 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือประตูน้ำ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือประตูน้ำ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 8,945 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,348 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 40,463 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,427 ประกาศ

ถนนเพลินจิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 13,657 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพลินจิต

มีประกาศขาย 5,120 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 65,650 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,299 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,292 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,261 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 12,579 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,269 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 41,275 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,379 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 11,440 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 4,125 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (49)

ดูประกาศทั้งหมด (49)
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สมคิด การ์เด้น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 452857)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สมคิด การ์เด้น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 452857)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20
251 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 25/04/2569 07:19
รูปภาพ Somkid Gardens 2 bedrooms, for rent

Somkid Gardens 2 bedrooms, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
366 ตร.ม.
฿140,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 25/04/2569 07:06
รูปภาพ Somkid Gardens 3 bedrooms, for rent

Somkid Gardens 3 bedrooms, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
259 ตร.ม.
฿165,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 25/04/2569 07:06
รูปภาพ Somkid Gardens 2 bedrooms, for rent

Somkid Gardens 2 bedrooms, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
123.5 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 25/04/2569 07:06
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สมคิด การ์เด้น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 452862)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สมคิด การ์เด้น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 452862)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 17
250 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 25/04/2569 06:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สมคิด การ์เด้น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2608404)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สมคิด การ์เด้น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2608404)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 10
125 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 25/04/2569 06:59
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ สมคิด การ์เด้น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 436792)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ สมคิด การ์เด้น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 436792)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 6
211 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/6/2565)
เลื่อนประกาศ : 25/04/2569 06:59
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ สมคิด การ์เด้น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2067647)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ สมคิด การ์เด้น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2067647)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 20
320 ตร.ม.
฿110,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 25/04/2569 06:59
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ สมคิด การ์เด้น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2326657)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ สมคิด การ์เด้น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2326657)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 20+
250 ตร.ม.
฿110,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 25/04/2569 06:59
รูปภาพ คอนโด 4-ห้องนอน ที่ สมคิด การ์เด้น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2764872)

คอนโด 4-ห้องนอน ที่ สมคิด การ์เด้น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2764872)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 20
250 ตร.ม.
฿175,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 25/04/2569 06:59
รูปภาพ DL25090312 ให้เช่าคอนโด สมคิด การ์เด้น (Somkid Gardens) ใกล้ BTS ชิดลม พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL25090312 ให้เช่าคอนโด สมคิด การ์เด้น (Somkid Gardens) ใกล้ BTS ชิดลม พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 9
125 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 25/04/2569 05:45
รูปภาพ เช่าคอนโด  สมคิด การ์เด้น BTS-ชิดลม ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-19640 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด สมคิด การ์เด้น BTS-ชิดลม ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-19640 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 20
250 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 25/04/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  สมคิด การ์เด้น BTS-ชิดลม ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-19633 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด สมคิด การ์เด้น BTS-ชิดลม ลุมพินี เขต ปทุมวัน กรุงเทพ CX-19633 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6
210 ตร.ม.
฿140,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 25/04/2569 05:03
รูปภาพ ให้เช่า Somkid Garden. 4นอน 250ตร.ม. Line id: @pfagent

ให้เช่า Somkid Garden. 4นอน 250ตร.ม. Line id: @pfagent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 20
250 ตร.ม.
฿130,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/9/2566)
เลื่อนประกาศ : 25/04/2569 04:37
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่! Somkid Garden. 2นอน 125ตร.ม. Line id: @pfagent

ว่างพร้อมอยู่! Somkid Garden. 2นอน 125ตร.ม. Line id: @pfagent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 9
125 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 25/04/2569 04:35
รูปภาพ 🔥คอนโดใหญ่เหมาะสำหรับครอบครัว 75K - 2 นอน 3 น้ำ มีอ่าง 123.5 ตร.ม. ทำเลดีใกล้ BTS ชิดลม 200 ม. ที่คอนโด Somkid Gardens / ให้เช่าคอนโด

🔥คอนโดใหญ่เหมาะสำหรับครอบครัว 75K - 2 นอน 3 น้ำ มีอ่าง 123.5 ตร.ม. ทำเลดีใกล้ BTS ชิดลม 200 ม. ที่คอนโด Somkid Gardens / ให้เช่าคอนโด

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 4
123.5 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 25/04/2569 03:41
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สมคิด การ์เด้น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1735191)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สมคิด การ์เด้น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1735191)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 20
260 ตร.ม.
฿120,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 25/04/2569 03:27
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่! Royal Residence. 3นอน 230ตร.ม. Pets ok! Line id: @pfagent

ว่างพร้อมอยู่! Royal Residence. 3นอน 230ตร.ม. Pets ok! Line id: @pfagent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 8
230 ตร.ม.
฿180,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/12/2567)
เลื่อนประกาศ : 25/04/2569 01:28

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (25)

ดูประกาศทั้งหมด (25)
Somkid Gardens 3 bedrooms, for sale

Somkid Gardens 3 bedrooms, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
259 ตร.ม.
฿72,000,000
UPDATE !
(฿277,992 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 25/04/2569 07:06
Somkid Gardens 2 bedrooms, for sale

Somkid Gardens 2 bedrooms, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
366 ตร.ม.
฿83,500,000
UPDATE !
(฿228,142 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 25/04/2569 07:06
Somkid Gardens Condominium 3 bedrooms, for sale

Somkid Gardens Condominium 3 bedrooms, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1x+
437 ตร.ม.
฿100,000,000
UPDATE !
(฿228,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 25/04/2569 07:06
Somkid Gardens 2 bedrooms, for sale

Somkid Gardens 2 bedrooms, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
366 ตร.ม.
฿85,000,000
UPDATE !
(฿232,240 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 25/04/2569 07:06
Somkid Garden 2 bedrooms, for sale

Somkid Garden 2 bedrooms, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
255 ตร.ม.
฿60,000,000
UPDATE !
(฿235,294 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 25/04/2569 07:06
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สมคิด การ์เด้น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2189694)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
437 ตร.ม.
฿98,000,000
UPDATE !
(฿224,256 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 25/04/2569 05:43
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สมคิด การ์เด้น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2417592)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
334 ตร.ม.
฿80,000,000
UPDATE !
(฿239,521 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 25/04/2569 05:43
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สมคิด การ์เด้น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2542079)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
165 ตร.ม.
฿33,500,000
UPDATE !
(฿203,030 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 25/04/2569 05:43
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สมคิด การ์เด้น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2424602)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
251.4 ตร.ม.
฿68,500,000
UPDATE !
(฿272,474 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 25/04/2569 05:43
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สมคิด การ์เด้น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1471741)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
124 ตร.ม.
฿28,500,000
UPDATE !
(฿229,839 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 25/04/2569 05:43
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สมคิด การ์เด้น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2542059)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
211 ตร.ม.
฿40,000,000
UPDATE !
(฿189,573 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 25/04/2569 05:43
Newly Renovated Large Unit for Sale  1164276

Newly Renovated Large Unit for Sale 1164276

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 13
251 ตร.ม.
฿67,100,000
UPDATE !
(฿267,331 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 25/04/2569 02:33
Somkid Garden | Extraordinary 2 Bedroom Duplex Penthouse in Chidlom - BR11799CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
350 ตร.ม.
฿65,000,000
UPDATE !
(฿185,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 25/04/2569 01:13
Somkid Garden | Modern 3 Bedroom Luxury Condo For Sale in Prime Area - BR18266CD

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
252 ตร.ม.
฿60,000,000
UPDATE !
(฿238,095 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 25/04/2569 01:13
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สมคิด การ์เด้น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2223276)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 8
210.9 ตร.ม.
฿40,000,000
UPDATE !
(฿189,663 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/04/2569 13:59
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สมคิด การ์เด้น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1296973)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 14
251.4 ตร.ม.
฿68,500,000
UPDATE !
(฿272,474 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/04/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สมคิด การ์เด้น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2155285)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
123 ตร.ม.
฿28,500,000
UPDATE !
(฿231,707 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/04/2569 13:52
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ สมคิด การ์เด้น คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1736733)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
5 น้ำ
ชั้น 20
300 ตร.ม.
฿85,000,000
UPDATE !
(฿283,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/04/2569 13:52
ขายสมคิด การ์เด้น ห้องสวย ถูกมาก เพิ่งรีโนเวทใหม่ พร้อมอยู่ ใจกลางกรุงเทพ ใกล้ BTS ชิดลม สนใจแอตไลน์ครับ@841qqlnr

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
123.5 ตร.ม.
฿28,500,000
UPDATE !
(฿230,769 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/04/2569 06:16

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Somkid Gardens

ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless964 ประกาศ
ขาย Life One Wireless212 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1171 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit455 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Q Ratchathewi298 ประกาศ
ขาย IDEO Q Ratchathewi139 ประกาศ
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม
เซอร์เคิล คอนโดมิเนียม

Circle Condominium

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Circle Condominium183 ประกาศ
ขาย Circle Condominium78 ประกาศ
เดอะ ไลน์ ราชเทวี
เดอะ ไลน์ ราชเทวี

THE LINE Ratchathewi

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า THE LINE Ratchathewi227 ประกาศ
ขาย THE LINE Ratchathewi112 ประกาศ
15 สุขุมวิท เรสซิเดนซ์
15 สุขุมวิท เรสซิเดนซ์

15 Sukhumvit Residences