รูป SO ORIGIN KASET INTERCHANGE - รูปที่ 1/21
รูป SO ORIGIN KASET INTERCHANGE - รูปที่ 2/21
รูป SO ORIGIN KASET INTERCHANGE - รูปที่ 3/21
รูป SO ORIGIN KASET INTERCHANGE - รูปที่ 4/21
รูป SO ORIGIN KASET INTERCHANGE - รูปที่ 5/21
คอนโดมิเนียม

SO ORIGIN KASET INTERCHANGE

โซ ออริจิ้น เกษตร อินเตอร์เชนจ์จตุจักร กรุงเทพมหานคร0.0/5
9ยูนิตขาย
172ยูนิตเช่า

SO ORIGIN เกษตร อินเตอร์เชนจ์ แนวคิดใหม่ “ชีวิตรูปแบบใหม่…ที่เป็นคุณ” 

ออกแบบพื้นที่อย่างเข้าใจคนยุคใหม่กับห้อง Duo Space คอนโด 2 ชั้น

ฝ้าเพดานสูง 4.2 ม. ทั้งโครงการ

เชื่อมต่อทั้งถนนพหลโยธิน, ถนนประเสริฐมนูกิจ และ ถนนงามวงศ์วาน

ใกล้รถไฟฟ้าสถานี ม.เกษตรศาสตร์ เพียง 150 เมตร 

พื้นที่ส่วนกลางที่ตอบโจทย์ สำหรับคนที่ให้ความสำคัญกับสุขภาพ และความสวยความงาม 

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 172 ห้อง และประกาศขาย 9 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

SO ORIGIN KASET INTERCHANGE
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
302
4.2 เมตร
2025
1
23
ปลอดภัย
วันที่อัพเดต : 10/4/2568

โครงการนี้พัฒนาโดย

ออริจิ้น logo

ออริจิ้น

88โครงการ
9101ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Elio Del Moss Phaholyothin 34

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 190 ประกาศ

ขายคอนโด Elio Del Moss Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 47 ประกาศ

Lumpini Place Ratchayothin

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

The Selected Kaset - Ngamwongwan

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Selected Kaset - Ngamwongwan

มีคอนโดให้เช่า 108 ประกาศ

ขายคอนโด The Selected Kaset - Ngamwongwan

มีคอนโดขาย 10 ประกาศ

Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

มีคอนโดให้เช่า 30 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

Metro Luxe Kaset

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Metro Luxe Kaset

มีคอนโดให้เช่า 65 ประกาศ

ขายคอนโด Metro Luxe Kaset

มีคอนโดขาย 28 ประกาศ

Miti Chiva Kaset Station

ห่างออกไป 220 เมตร

คอนโดให้เช่า Miti Chiva Kaset Station

มีคอนโดให้เช่า 50 ประกาศ

ขายคอนโด Miti Chiva Kaset Station

มีคอนโดขาย 30 ประกาศ

Supalai Park Kaset

ห่างออกไป 530 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Park Kaset

มีคอนโดให้เช่า 103 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Kaset

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

Premio Quinto

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Premio Quinto

มีคอนโดให้เช่า 29 ประกาศ

ขายคอนโด Premio Quinto

มีคอนโดขาย 5 ประกาศ

Chapter One the Campus

ห่างออกไป 470 เมตร

คอนโดให้เช่า Chapter One the Campus

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One the Campus

มีคอนโดขาย 12 ประกาศ

Premio Vetro

ห่างออกไป 530 เมตร

คอนโดให้เช่า Premio Vetro

มีคอนโดให้เช่า 32 ประกาศ

ขายคอนโด Premio Vetro

มีคอนโดขาย 14 ประกาศ

BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์

ห่างออกไป 230 เมตร

BTS เสนานิคม

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS เสนานิคม

มีประกาศให้เช่า 1,420 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เสนานิคม

มีประกาศขาย 504 ประกาศ

ม.เกษตรศาสตร์

ห่างออกไป 340 เมตร

ประกาศให้เช่า ม.เกษตรศาสตร์

มีประกาศให้เช่า 2,496 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกษตรศาสตร์

มีประกาศขาย 882 ประกาศ

ม.ศรีปทุม

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ศรีปทุม

มีประกาศให้เช่า 2,663 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ศรีปทุม

มีประกาศขาย 1,095 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 10,162 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,395 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคการสัตวแพทย์

ห่างออกไป 720 เมตร

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 5.4 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,674 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,061 ประกาศ

รร.มัธยมสาธิตวัดพระศรีมหาธาตุ

ห่างไป 8.4 กม.

รร.วัดเสมียนนารี

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดเสมียนนารี

มีประกาศให้เช่า 2,530 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดเสมียนนารี

มีประกาศขาย 920 ประกาศ

ตลาดบองมาร์เช่

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศให้เช่า 6,327 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศขาย 1,980 ประกาศ

ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 4,134 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 1,485 ประกาศ

ตลาดอมรพันธ์

ห่างออกไป 390 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศให้เช่า 6,340 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศขาย 1,963 ประกาศ

ตลาดบางบัว

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบางบัว

มีประกาศให้เช่า 2,404 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบางบัว

มีประกาศขาย 1,011 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 6.3 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 15,490 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,978 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศให้เช่า 3,702 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศขาย 1,652 ประกาศ

เทสโก้โลตัส หลักสี่

ห่างไป 9.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศให้เช่า 3,220 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส หลักสี่

มีประกาศขาย 1,290 ประกาศ

เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,437 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,550 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างไป 3.9 กม.

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 11,198 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,727 ประกาศ

การไฟฟ้านครหลวง เขตบางเขน

ห่างไป 5.8 กม.

การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค (กฟภ.)

ห่างไป 2.7 กม.

เกษตร

ห่างออกไป 340 เมตร

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 11,004 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,798 ประกาศ

รัชโยธิน

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 8,261 ประกาศ

ประกาศขาย รัชโยธิน

มีประกาศขาย 2,374 ประกาศ

ถนนประเสริฐมนูกิจ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนประเสริฐมนูกิจ

มีประกาศให้เช่า 1,561 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนประเสริฐมนูกิจ

มีประกาศขาย 639 ประกาศ

เกษตร-นวมินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เกษตร-นวมินทร์

มีประกาศให้เช่า 1,541 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร-นวมินทร์

มีประกาศขาย 614 ประกาศ

ถนนงามวงศ์วาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,441 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,375 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 20,117 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,795 ประกาศ

รพ.เมโย

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 7,036 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,183 ประกาศ

รพ.วิภาวดี

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิภาวดี

มีประกาศให้เช่า 3,693 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิภาวดี

มีประกาศขาย 1,480 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10
Facility 11
Facility 12
Facility 13
Facility 14
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (172)

ดูประกาศทั้งหมด (172)
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด โซ ออริจิ้น เกษตร อินเตอร์เชนจ์ อาคาร 1 ชั้น 11 Duplex ขนาด 37 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS ม.เกษตร

🎊 ให้เช่าคอนโด โซ ออริจิ้น เกษตร อินเตอร์เชนจ์ อาคาร 1 ชั้น 11 Duplex ขนาด 37 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS ม.เกษตร

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
37 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:31
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด โซ ออริจิ้น เกษตร อินเตอร์เชนจ์ อาคาร 1 ชั้น 20 Duplex ขนาด 38 ตรม ใกล้ BTS ม.เกษตร

🎊 ให้เช่าคอนโด โซ ออริจิ้น เกษตร อินเตอร์เชนจ์ อาคาร 1 ชั้น 20 Duplex ขนาด 38 ตรม ใกล้ BTS ม.เกษตร

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
38 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:31
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด โซ ออริจิ้น เกษตร อินเตอร์เชนจ์ อาคาร 1 ชั้น 17 Duplex ขนาด 37 ตรม ใกล้ BTS ม.เกษตร

🎊 ให้เช่าคอนโด โซ ออริจิ้น เกษตร อินเตอร์เชนจ์ อาคาร 1 ชั้น 17 Duplex ขนาด 37 ตรม ใกล้ BTS ม.เกษตร

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
37 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:31
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด โซ ออริจิ้น เกษตร อินเตอร์เชนจ์ อาคาร 1 ชั้น 21 Duplex ขนาด 37 ตรม ใกล้ BTS ม.เกษตร

🎊 ให้เช่าคอนโด โซ ออริจิ้น เกษตร อินเตอร์เชนจ์ อาคาร 1 ชั้น 21 Duplex ขนาด 37 ตรม ใกล้ BTS ม.เกษตร

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
37 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:31
รูปภาพ เช่าคอนโด 🌿 So Origin Kaset Interchange ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 🏞️ แรร์ยูนิต วิวสวน

เช่าคอนโด 🌿 So Origin Kaset Interchange ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ 🏞️ แรร์ยูนิต วิวสวน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x
37 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 05:02
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : SO ORIGIN KASET INTERCHANGE (โซ ออริจิ้น เกษตร อินเตอร์เชนจ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11895

🏢 ให้เช่าคอนโด : SO ORIGIN KASET INTERCHANGE (โซ ออริจิ้น เกษตร อินเตอร์เชนจ์) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11895

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
37 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:31
รูปภาพ 🏢 ให้เช่าคอนโด : SO ORIGIN KASET INTERCHANGE (โซ ออริจิ้น เกษตร อินเตอร์เชนจ์)   รหัสทรัพย์  | 📌LNP-C11639

🏢 ให้เช่าคอนโด : SO ORIGIN KASET INTERCHANGE (โซ ออริจิ้น เกษตร อินเตอร์เชนจ์) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C11639

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
37 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:31
รูปภาพ DL26040691 ให้เช่าคอนโด โซ ออริจิ้น เกษตร อินเตอร์เชนจ์ (SO ORIGIN KASET INTERCHANGE) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL26040691 ให้เช่าคอนโด โซ ออริจิ้น เกษตร อินเตอร์เชนจ์ (SO ORIGIN KASET INTERCHANGE) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
38.6 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:22
รูปภาพ DL26040407 ให้เช่าคอนโด โซ ออริจิ้น เกษตร อินเตอร์เชนจ์ (SO ORIGIN KASET INTERCHANGE) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

DL26040407 ให้เช่าคอนโด โซ ออริจิ้น เกษตร อินเตอร์เชนจ์ (SO ORIGIN KASET INTERCHANGE) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0653619502 LineID @897iyzll

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
37 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:22
รูปภาพ 🦄✨ห้องใหม่ ตรงปรก ไม่จกตา 🦄✨ So Origin Kaset Interchange🚝 ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ เฟอร์ครบ จบในที่เดียว โทร 096-2493698 (SOK0163)

🦄✨ห้องใหม่ ตรงปรก ไม่จกตา 🦄✨ So Origin Kaset Interchange🚝 ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ เฟอร์ครบ จบในที่เดียว โทร 096-2493698 (SOK0163)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
37 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:01
รูปภาพ 🦄✨ห้องใหม่ ตรงปรก ไม่จกตา 🦄✨ So Origin Kaset Interchange🚝 ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ เฟอร์ครบ จบในที่เดียว โทร 096-2493698 (SOK0008)

🦄✨ห้องใหม่ ตรงปรก ไม่จกตา 🦄✨ So Origin Kaset Interchange🚝 ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ เฟอร์ครบ จบในที่เดียว โทร 096-2493698 (SOK0008)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
37 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:01
รูปภาพ 🦄✨ห้องใหม่ ตรงปรก ไม่จกตา 🦄✨ So Origin Kaset Interchange🚝 ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ เฟอร์ครบ จบในที่เดียว โทร 096-2493698 (SOK0014)

🦄✨ห้องใหม่ ตรงปรก ไม่จกตา 🦄✨ So Origin Kaset Interchange🚝 ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ เฟอร์ครบ จบในที่เดียว โทร 096-2493698 (SOK0014)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
37 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:01
รูปภาพ ✨🦄ห้องใหม่ วิวเริ่ด ไม่จกตา 🦄✨ So Origin Kaset Interchange🚝 ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ เฟอร์ใหม่ปิ๊ง จบในที่เดียว โทร 096-2493698 (SOK0103)

✨🦄ห้องใหม่ วิวเริ่ด ไม่จกตา 🦄✨ So Origin Kaset Interchange🚝 ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ เฟอร์ใหม่ปิ๊ง จบในที่เดียว โทร 096-2493698 (SOK0103)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
37 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:01
รูปภาพ 🦄✨ห้องใหม่ สวยไม่จกตา ชั้นสูง 🦄✨ So Origin Kaset Interchange🚝 ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ เฟอร์ครบ จบในที่เดียว โทร 096-2493698 (SOK0017)

🦄✨ห้องใหม่ สวยไม่จกตา ชั้นสูง 🦄✨ So Origin Kaset Interchange🚝 ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ เฟอร์ครบ จบในที่เดียว โทร 096-2493698 (SOK0017)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
39 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 04:01

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (9)

ขาย คอนโดใหม่ SO ORIGIN KASET INTERCHANGE Duo Space 2 ชั้น ห้องสวย ตกแต่งครบ -SW003593

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
37 ตร.ม.
฿5,400,000
UPDATE !
(฿145,946 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 03:32
(เจ้าของขายเอง) Duplex 1 ห้องนอน 37 ตร.ม. ห้องเปล่า SO Origin Kaset โอกาสหายาก! Duplex 2 ห้องติดกัน ทุบรวมได้

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11
37.05 ตร.ม.
฿4,890,000
UPDATE !
(฿131,984 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 00:47
🚩ND0484🚩  ขาย คอนโด โซ ออริจิ้น เกษตร อินเตอร์เชนจ์ ห้องสวยมากๆ

🚩ND0484🚩 ขาย คอนโด โซ ออริจิ้น เกษตร อินเตอร์เชนจ์ ห้องสวยมากๆ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
37 ตร.ม.
฿5,400,000
UPDATE !
(฿145,946 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 23:30
#A124336 ✅ 4/2/69  ขายคอนโด SO ORIGIN KASET INTERCHANGE 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124336 ✅ 4/2/69 ขายคอนโด SO ORIGIN KASET INTERCHANGE 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
38 ตร.ม.
฿6,077,000
UPDATE !
(฿159,921 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 17:00
#SC12355​​ 📌 ขาย | 🟦🟨โซ ออริจิ้น เกษตร อินเตอร์เชนจ์​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
37 ตร.ม.
฿5,400,000
UPDATE !
(฿145,946 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 15:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โซ ออริจิ้น เกษตร อินเตอร์เชนจ์ ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ (ID 2064377)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
37 ตร.ม.
฿5,490,000
UPDATE !
(฿148,378 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ โซ ออริจิ้น เกษตร อินเตอร์เชนจ์ ใกล้ BTS มหาวิทยาลัยเกษตรศาสตร์ (ID 2778984)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
37 ตร.ม.
฿5,400,000
UPDATE !
(฿145,946 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 03:09
🏢 ขายคอนโด : SO ORIGIN KASET INTERCHANGE (โซ ออริจิ้น เกษตร อินเตอร์เชนจ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10187

🏢 ขายคอนโด : SO ORIGIN KASET INTERCHANGE (โซ ออริจิ้น เกษตร อินเตอร์เชนจ์) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C10187

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-20
37 ตร.ม.
฿5,290,000
UPDATE !
(฿142,973 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:26
🏢 ขายคอนโด : SO ORIGIN KASET INTERCHANGE (โซ ออริจิ้น เกษตร อินเตอร์เชนจ์)   รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12530

🏢 ขายคอนโด : SO ORIGIN KASET INTERCHANGE (โซ ออริจิ้น เกษตร อินเตอร์เชนจ์) รหัสทรัพย์ | 📌LNP-C12530

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
37 ตร.ม.
฿5,400,000
UPDATE !
(฿145,946 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:26

โครงการใกล้เคียง SO ORIGIN KASET INTERCHANGE

เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34
เอลลิโอ เดล มอสส์ พหลโยธิน 34

Elio Del Moss Phaholyothin 34

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34
ศุภาลัย คิวท์ รัชโยธิน - พหลโยธิน 34

Supalai Cute Ratchayothin - Phaholyothin 34

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เมโทร ลักซ์ เกษตร
เมโทร ลักซ์ เกษตร

Metro Luxe Kaset

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Metro Luxe Kaset65 ประกาศ
ขาย Metro Luxe Kaset28 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Supalai Park Kaset103 ประกาศ
ขาย Supalai Park Kaset31 ประกาศ
พรีมิโอ ควินโต
พรีมิโอ ควินโต

Premio Quinto

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Premio Quinto29 ประกาศ
ขาย Premio Quinto5 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Premio Vetro32 ประกาศ
ขาย Premio Vetro14 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230