รูป Silom Condominium - รูปที่ 1/5
รูป Silom Condominium - รูปที่ 2/5
รูป Silom Condominium - รูปที่ 3/5
รูป Silom Condominium - รูปที่ 4/5
รูป Silom Condominium - รูปที่ 5/5
คอนโดมิเนียม

Silom Condominium

สีลม คอนโดมิเนียมบางรัก กรุงเทพมหานคร0.0/5
5ยูนิตขาย
19ยูนิตเช่า

สีลม คอนโดมิเนียม Silom Condominium จำนวน 1 อาคาร สูง 12 ชั้น 38 ยูนิต โครงการอยู่ที่ ซอยคอนแวนต์ 2 แขวงสีลม การเดินทางสะดวก รายล้อมด้วยสิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย -รถไฟฟ้า BTS ศาลาแดง , BTS ช่องนนทรี -MRT สีลม -ฟู้ดแลนด์ พัฒนพงศ์, ธนิยะพลาซ่า, เซ็นทรัล สีลมคอมเพล็กซ์ -รร.เซนต์โยเซฟคอนแวนต์, รร.นานาชาติเซนต์แอนดรูส์ สาทร, จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย -รพ.บีเอ็นเอช, รพ.จุฬาลงกรณ์ , รพ.กรุงเทพคริสเตียน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 19 ห้อง และประกาศขาย 5 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Silom Condominium
คอนโดมิเนียม
บางรัก กรุงเทพมหานคร
38
2014
1
12

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Chula - Silom

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 603 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 281 ประกาศ

IDEO Q Chula - Samyan

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 332 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดขาย 194 ประกาศ

Supalai Premier Si Phraya - Samyan

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 129 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดขาย 18 ประกาศ

Knightsbridge Prime Sathorn

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 699 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 240 ประกาศ

The Seed Mingle

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Mingle

มีคอนโดให้เช่า 122 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Mingle

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

The Address Sathorn

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 334 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Sathorn

มีคอนโดขาย 163 ประกาศ

Nara 9

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Nara 9

มีคอนโดให้เช่า 219 ประกาศ

ขายคอนโด Nara 9

มีคอนโดขาย 93 ประกาศ

Ashton Silom

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Silom

มีคอนโดให้เช่า 283 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Silom

มีคอนโดขาย 144 ประกาศ

Centric Sathorn - Saint Louis

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดให้เช่า 172 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

Rhythm Sathorn - Narathiwas

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดให้เช่า 108 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

BTS ราชดำริ

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 3,830 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ราชดำริ

มีประกาศขาย 1,439 ประกาศ

BTS ศาลาแดง

ห่างออกไป 370 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ศาลาแดง

มีประกาศให้เช่า 5,799 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ศาลาแดง

มีประกาศขาย 2,407 ประกาศ

BTS ช่องนนทรี

ห่างออกไป 940 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ช่องนนทรี

มีประกาศให้เช่า 4,919 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ช่องนนทรี

มีประกาศขาย 2,064 ประกาศ

MRT สีลม

ห่างออกไป 370 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สีลม

มีประกาศให้เช่า 6,117 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สีลม

มีประกาศขาย 2,496 ประกาศ

MRT สามย่าน

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สามย่าน

มีประกาศให้เช่า 5,314 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สามย่าน

มีประกาศขาย 2,397 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

รร.เซนต์เทเรซ่า

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,988 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 8,142 ประกาศ

รร.วัดปทุมคงคา

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศให้เช่า 12,689 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศขาย 5,722 ประกาศ

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,446 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,532 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

วิทยาลัยพยาบาลตำรวจ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยพยาบาลตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 16,126 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยพยาบาลตำรวจ

มีประกาศขาย 5,766 ประกาศ

วิทยาลัยพยาบาลเซนต์หลุยส์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,311 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 10,064 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

ห่างออกไป 500 เมตร

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,523 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,969 ประกาศ

วัน แบงค็อก

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,749 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,867 ประกาศ

เซ็นทรัล สีลม

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,279 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล สีลม

มีประกาศขาย 5,159 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,849 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,303 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.1 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,799 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,733 ประกาศ

แม็คโคร สาทร

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สาทร

มีประกาศให้เช่า 6,715 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร สาทร

มีประกาศขาย 3,424 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,303 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,547 ประกาศ

เขตบางรัก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางรัก

มีประกาศให้เช่า 6,692 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางรัก

มีประกาศขาย 3,070 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตออสเตรเลีย

ห่างไป 2.1 กม.

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

ห่างออกไป 680 เมตร

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

มีประกาศให้เช่า 3,857 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

มีประกาศขาย 1,760 ประกาศ

เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศให้เช่า 5,130 ประกาศ

ประกาศขาย เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศขาย 2,357 ประกาศ

อาคารสาทรธานี ทาวเวอร์

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ถนนสีลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสีลม

มีประกาศให้เช่า 8,512 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสีลม

มีประกาศขาย 3,832 ประกาศ

ถนนพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพญาไท

มีประกาศให้เช่า 15,316 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพญาไท

มีประกาศขาย 5,794 ประกาศ

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,564 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,608 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

ห่างออกไป 800 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 10,978 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,854 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

ห่างออกไป 730 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 13,129 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,398 ประกาศ

รพ.ตำรวจ

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 32,658 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตำรวจ

มีประกาศขาย 12,545 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 16,248 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,752 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (19)

รูปภาพ Silom Condominium【𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ห้องขนาดใหญ่ 144 ตรม. ตกแต่งมินิมอล งานดีสุดๆ ติดBTSศาลาแดง🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

Silom Condominium【𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥ห้องขนาดใหญ่ 144 ตรม. ตกแต่งมินิมอล งานดีสุดๆ ติดBTSศาลาแดง🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1X-2X
144 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:02
รูปภาพ Silom Condominium【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥โครงสร้างชัด ให้ความรู้สึกมั่นคง🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

Silom Condominium【𝐒𝐄𝐋𝐋 & 𝐑𝐄𝐍𝐓】🔥โครงสร้างชัด ให้ความรู้สึกมั่นคง🔥 ติดต่อไลน์ไอดี: @hacondo

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1X-2X
144 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 03:02
รูปภาพ Silom Condominium | Renovated 2 Bedroom Condo For Rent in Silom Area - BR17726CD

Silom Condominium | Renovated 2 Bedroom Condo For Rent in Silom Area - BR17726CD

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
144 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ  Silom Condominium - Contemporary 2 Bed Property in Silom - BR15167CD

Silom Condominium - Contemporary 2 Bed Property in Silom - BR15167CD

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
144 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 01:39
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สีลม คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ศาลาแดง (ID 1448325)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สีลม คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ศาลาแดง (ID 1448325)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
148 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 13:27
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  สีลม คอนโดมิเนียม BTS-ศาลาแดง สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-88343 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด สีลม คอนโดมิเนียม BTS-ศาลาแดง สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-88343 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅ 🔥🔥🔥

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
148 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 12:46
รูปภาพ DL26031270 ให้เช่าคอนโด สีลม คอนโดมิเนียม (Silom Condominium) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

DL26031270 ให้เช่าคอนโด สีลม คอนโดมิเนียม (Silom Condominium) ใกล้ - พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0614453194 LineID @162cjixi

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
144 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 04:18
รูปภาพ ว่าง 13เมย69! สีลมคอนโด . 2นอน 148ตร.ม. เลี้ยงสัตว์ได้! Line id: @pfagent

ว่าง 13เมย69! สีลมคอนโด . 2นอน 148ตร.ม. เลี้ยงสัตว์ได้! Line id: @pfagent

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
144 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 03:28
รูปภาพ ✨ ให้เช่า สีลม คอนโดมิเนียม ✨    ราคา 75,000 บาท/เดือน

✨ ให้เช่า สีลม คอนโดมิเนียม ✨ ราคา 75,000 บาท/เดือน

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10+
144 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 14:00
รูปภาพ A032078 Silom Condominuim

A032078 Silom Condominuim

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
144 ตร.ม.
฿65,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
รูปภาพ A032077 Silom Condominuim

A032077 Silom Condominuim

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
144 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:46
รูปภาพ ให้เช่า คอนโดสีลมคอนโดมิเนียม ( Silom Condominium ) ขนาด 144 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ใกล้ MRT สีลม และ BTS ศาลาแดง

ให้เช่า คอนโดสีลมคอนโดมิเนียม ( Silom Condominium ) ขนาด 144 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ใกล้ MRT สีลม และ BTS ศาลาแดง

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
148 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 14/05/2569 07:30
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สีลม คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ศาลาแดง (ID 2828436)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สีลม คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ศาลาแดง (ID 2828436)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
144 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สีลม คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ศาลาแดง (ID 1404828)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สีลม คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ศาลาแดง (ID 1404828)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
144 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 13/05/2569 12:38
รูปภาพ P-119801 วิวเมืองสวย 2 นอน สีลมเทอเรส ใกล้ BTS ศาลาแดง เพียง 50,000 บาท! | Line Id: @easycondoplus | 099-229-6397

P-119801 วิวเมืองสวย 2 นอน สีลมเทอเรส ใกล้ BTS ศาลาแดง เพียง 50,000 บาท! | Line Id: @easycondoplus | 099-229-6397

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
99 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 8/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 08/04/2569 04:31
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ สีลม คอนโดมิเนี่ยม 5357853

คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ สีลม คอนโดมิเนี่ยม 5357853

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
144 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 27/11/2568 14:01
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩  2 BR Condominium @Silom Condominium (AA32688)

🔼🔽 AccomA 📩 2 BR Condominium @Silom Condominium (AA32688)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
144 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 3/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 03/10/2568 14:02
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ สีลม คอนโดมิเนี่ยม 1954168

คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ สีลม คอนโดมิเนี่ยม 1954168

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
148 ตร.ม.
฿70,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/08/2568 05:15
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Pet friendly 2 BR Condominium @Silom Condominium (AA30459)

🔼🔽 AccomA 📩 Pet friendly 2 BR Condominium @Silom Condominium (AA30459)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
148 ตร.ม.
฿75,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2568 04:44

ประกาศขายในโครงการ (5)

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สีลม คอนโดมิเนี่ยม 1058902

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สีลม คอนโดมิเนี่ยม 1058902

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
144 ตร.ม.
฿20,600,000
UPDATE !
(฿143,056 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 16/05/2569 02:33
144.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

144.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
144 ตร.ม.
฿20,000,000
UPDATE !
(฿138,889 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 144 ตารางเมตร สีลม คอนโดมิเนียม

2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ 144 ตารางเมตร สีลม คอนโดมิเนียม

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
144 ตร.ม.
฿21,800,000
UPDATE !
(฿151,389 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
151.2 ตร.ม.  3 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

151.2 ตร.ม. 3 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน สีลม

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 15
151.2 ตร.ม.
฿28,600,000
UPDATE !
(฿189,153 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2569 11:53
✨ ลงทุนกับสินทรัพย์ที่ไม่มีวันเสื่อมคลาย Silom Condominium ทำเลศาลาแดง-สีลม ปล่อยง่าย Yield ดี เป็นที่ต้องการตลอดกาล 😊

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
144 ตร.ม.
฿17,500,000
(฿121,528 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 05:41

โครงการใกล้เคียง Silom Condominium

แอชตัน จุฬา - สีลม
แอชตัน จุฬา - สีลม

Ashton Chula - Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Chula - Silom603 ประกาศ
ขาย Ashton Chula - Silom281 ประกาศ
ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน

IDEO Q Chula - Samyan

บางรัก กรุงเทพมหานคร
ขาย IDEO Q Chula - Samyan194 ประกาศ

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Seed Mingle122 ประกาศ
ขาย The Seed Mingle66 ประกาศ
ดิ แอดเดรส สาทร
ดิ แอดเดรส สาทร

The Address Sathorn

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Sathorn334 ประกาศ
ขาย The Address Sathorn163 ประกาศ
นารา ไนน์
นารา ไนน์

Nara 9

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Nara 9219 ประกาศ
ขาย Nara 993 ประกาศ
แอชตัน สีลม
แอชตัน สีลม

Ashton Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Silom283 ประกาศ
ขาย Ashton Silom144 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230