รูป Silom City Resort - รูปที่ 1/5
รูป Silom City Resort - รูปที่ 2/5
รูป Silom City Resort - รูปที่ 3/5
รูป Silom City Resort - รูปที่ 4/5
รูป Silom City Resort - รูปที่ 5/5
คอนโดมิเนียม

Silom City Resort

สีลม ซิตี้ รีสอร์ทบางรัก กรุงเทพมหานคร0.0/5
4ยูนิตขาย
11ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 11 ห้อง และประกาศขาย 4 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Silom City Resort
คอนโดมิเนียม
บางรัก กรุงเทพมหานคร
117
- เมตร
2006
- บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Chula - Silom

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 606 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 266 ประกาศ

IDEO Q Chula - Samyan

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 335 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดขาย 223 ประกาศ

Supalai Premier Si Phraya - Samyan

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 159 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดขาย 20 ประกาศ

Knightsbridge Prime Sathorn

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 676 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 220 ประกาศ

Noble Revo Silom

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revo Silom

มีคอนโดให้เช่า 212 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revo Silom

มีคอนโดขาย 133 ประกาศ

The Seed Mingle

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Mingle

มีคอนโดให้เช่า 148 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Mingle

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

The Address Sathorn

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 349 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Sathorn

มีคอนโดขาย 160 ประกาศ

Nara 9

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า Nara 9

มีคอนโดให้เช่า 203 ประกาศ

ขายคอนโด Nara 9

มีคอนโดขาย 81 ประกาศ

Ashton Silom

ห่างออกไป 810 เมตร

คอนโดให้เช่า Ashton Silom

มีคอนโดให้เช่า 249 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Silom

มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

Centric Sathorn - Saint Louis

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดให้เช่า 174 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

MRT ลุมพินี

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 4,714 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลุมพินี

มีประกาศขาย 1,891 ประกาศ

MRT สีลม

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สีลม

มีประกาศให้เช่า 6,031 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สีลม

มีประกาศขาย 2,396 ประกาศ

MRT สามย่าน

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สามย่าน

มีประกาศให้เช่า 5,324 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สามย่าน

มีประกาศขาย 2,367 ประกาศ

BTS ศาลาแดง

ห่างออกไป 760 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ศาลาแดง

มีประกาศให้เช่า 5,678 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ศาลาแดง

มีประกาศขาย 2,308 ประกาศ

BTS ช่องนนทรี

ห่างออกไป 440 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ช่องนนทรี

มีประกาศให้เช่า 4,889 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ช่องนนทรี

มีประกาศขาย 1,991 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

รร.เซนต์เทเรซ่า

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,923 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,892 ประกาศ

รร.วัดปทุมคงคา

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศให้เช่า 12,632 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศขาย 5,617 ประกาศ

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,486 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,331 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

วิทยาลัยพยาบาลเซนต์หลุยส์

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 15,970 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,446 ประกาศ

โรบินสัน บางรัก

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน บางรัก

มีประกาศให้เช่า 10,468 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน บางรัก

มีประกาศขาย 4,851 ประกาศ

เซ็นทรัล พระราม 3

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,273 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 3,931 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 5.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,214 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,817 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,445 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,807 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 39,001 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,879 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.3 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,381 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,280 ประกาศ

แม็คโคร สาทร

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สาทร

มีประกาศให้เช่า 6,734 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร สาทร

มีประกาศขาย 3,331 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,249 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,364 ประกาศ

เขตบางรัก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางรัก

มีประกาศให้เช่า 6,711 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางรัก

มีประกาศขาย 2,977 ประกาศ

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

มีประกาศให้เช่า 3,814 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

มีประกาศขาย 1,705 ประกาศ

เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

ห่างออกไป 810 เมตร

ประกาศให้เช่า เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศให้เช่า 5,112 ประกาศ

ประกาศขาย เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศขาย 2,289 ประกาศ

อาคารสาทรธานี ทาวเวอร์

ห่างออกไป 330 เมตร

อาคารรัจนาการ

ห่างออกไป 480 เมตร

ประกาศให้เช่า อาคารรัจนาการ

มีประกาศให้เช่า 5,743 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารรัจนาการ

มีประกาศขาย 2,484 ประกาศ

ถนนสีลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสีลม

มีประกาศให้เช่า 8,479 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสีลม

มีประกาศขาย 3,729 ประกาศ

ถนนพญาไท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพญาไท

มีประกาศให้เช่า 14,739 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพญาไท

มีประกาศขาย 5,586 ประกาศ

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,549 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,430 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

ห่างออกไป 630 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 10,930 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,722 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 13,211 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,270 ประกาศ

รพ.ตำรวจ

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 32,163 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตำรวจ

มีประกาศขาย 12,057 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 16,268 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,563 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (11)

รูปภาพ เช่าคอนโด  สีลม ซิตี้ รีสอร์ท BTS-ช่องนนทรี สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-30291 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ✅

เช่าคอนโด สีลม ซิตี้ รีสอร์ท BTS-ช่องนนทรี สีลม เขต บางรัก กรุงเทพ CX-30291 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ✅

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
45 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 16:50
รูปภาพ ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲บางรัก💥สีลม ซิตี้ รีสอร์ท🔴🟢🟡

ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲บางรัก💥สีลม ซิตี้ รีสอร์ท🔴🟢🟡

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
43.5 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 09:36
รูปภาพ #S3326 ให้เช่า Silom City Resort

#S3326 ให้เช่า Silom City Resort

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
44 ตร.ม.
฿21,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 07:45
รูปภาพ A032075 Silom City Resort

A032075 Silom City Resort

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
44 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 05:44
รูปภาพ A032074 Silom City Resort

A032074 Silom City Resort

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
49 ตร.ม.
฿18,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 05:44
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สีลม ซิตี้ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2796227)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สีลม ซิตี้ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2796227)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
43.5 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:47
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สีลม ซิตี้ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2494189)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สีลม ซิตี้ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2494189)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
101 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สีลม ซิตี้ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2076971)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สีลม ซิตี้ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2076971)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
44 ตร.ม.
฿21,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17
รูปภาพ 📲Line ID @556ryccg 🚄44 ตรม 1 ห้องนอน ชั้น3 Silom City Resort พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ใกล้ BTSช่องนนทรี, BTSศาลาแดง, MRTสีลม

📲Line ID @556ryccg 🚄44 ตรม 1 ห้องนอน ชั้น3 Silom City Resort พร้อมเฟอร์นิเจอร์ ใกล้ BTSช่องนนทรี, BTSศาลาแดง, MRTสีลม

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
44 ตร.ม.
฿21,500/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 25/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/04/2569 07:02
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Corner Unit 3 BR Condominium @Silom City Resort (AA42786)

🔼🔽 AccomA 📩 Corner Unit 3 BR Condominium @Silom City Resort (AA42786)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
122 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 27/03/2569 05:19
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่า คอนโด  Silom City Resort BTS-ช่องนนทรี สาทรเหนือ สีลม บางรัก กรุงเทพ CX-02154 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ✅

🔥🔥🔥 เช่า คอนโด Silom City Resort BTS-ช่องนนทรี สาทรเหนือ สีลม บางรัก กรุงเทพ CX-02154 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ✅

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 7
45 ตร.ม.
฿17,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 08/03/2569 17:15

ประกาศขายในโครงการ (4)

ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ สีลม ซิตี้ รีสอร์ท  MD-25050275

ขายลดภาระ🔥🔥คอนโดราคาพิเศษ ทำเลดี โครงการ สีลม ซิตี้ รีสอร์ท MD-25050275

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
44 ตร.ม.
฿4,600,000
UPDATE !
(฿104,545 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 17:36
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ สีลม ซิตี้ รีสอร์ท 1173006

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ สีลม ซิตี้ รีสอร์ท 1173006

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
44 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿113,636 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 05:39
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สีลม ซิตี้ รีสอร์ท คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 927824)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
44 ตร.ม.
฿4,800,000
UPDATE !
(฿109,091 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:49
Silom City Resort 1 bedroom, for sale

Silom City Resort 1 bedroom, for sale

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
44 ตร.ม.
฿4,400,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 17/09/2568 09:00

โครงการใกล้เคียง Silom City Resort

แอชตัน จุฬา - สีลม
แอชตัน จุฬา - สีลม

Ashton Chula - Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Chula - Silom606 ประกาศ
ขาย Ashton Chula - Silom266 ประกาศ
ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน

IDEO Q Chula - Samyan

บางรัก กรุงเทพมหานคร
ขาย IDEO Q Chula - Samyan223 ประกาศ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Revo Silom212 ประกาศ
ขาย Noble Revo Silom133 ประกาศ
เดอะ ซี้ด มิงเกิล
เดอะ ซี้ด มิงเกิล

The Seed Mingle

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Seed Mingle148 ประกาศ
ขาย The Seed Mingle67 ประกาศ
ดิ แอดเดรส สาทร
ดิ แอดเดรส สาทร

The Address Sathorn

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Sathorn349 ประกาศ
ขาย The Address Sathorn160 ประกาศ
นารา ไนน์
นารา ไนน์

Nara 9

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Nara 9203 ประกาศ
ขาย Nara 981 ประกาศ
แอชตัน สีลม
แอชตัน สีลม

Ashton Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Silom249 ประกาศ
ขาย Ashton Silom135 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A