รูป Siamese Sukhumvit 48 - รูปที่ 1/10
รูป Siamese Sukhumvit 48 - รูปที่ 2/10
รูป Siamese Sukhumvit 48 - รูปที่ 3/10
รูป Siamese Sukhumvit 48 - รูปที่ 4/10
รูป Siamese Sukhumvit 48 - รูปที่ 5/10
คอนโดมิเนียม

Siamese Sukhumvit 48

ไซมิส สุขุมวิท 48คลองเตย กรุงเทพมหานคร0.0/5
24ยูนิตขาย
107ยูนิตเช่า

รามาดา พลาซา เรสซิเดนซ์ Ramada plaza residence พัฒนาโดย บริษัท ไซมิส แอสเสท จำกัด (มหาชน) จำนวน 2 อาคาร 5 ชั้น และ 40 ชั้น/ Residential 339 ยูนิต, Hotel 19 ยูนิต รวมทั้งโครงการ 358 ยูนิต ห้องพักของโครงการนี้จะเป็นห้องฝ้าเพดานสูง 4.4 ม. ทั้งโครงการ และสูง 40 ชั้น ทำให้ความสูงของตึกนี้สูงเกือบ ๆ เท่าอาคารที่สูง 60 ชั้น เห็นวิวได้ 360 องศาแบบไม่มีตึกสูงอื่น ๆ บังสายตา เห็นตั้งแต่ในเมือง และทางฝั่งบางกระเจ้า สิ่งอำนวยความสะดวกในโครงการครบฟังก์ชัน -ถนนสุขุมวิท -ทางด่วนเฉลิมมหานคร, ทางด่วนฉลองรัช -รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช -ตลาดอ่อนนุช, Century The Movie Plaza, Summer Hill, Habito mall, Summer Point, Gateway เอกมัย Major เอกมัย , Emporium , Emquartier , Bangkok Mall -ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท, St.Andrews International School -รพ.กล้วยน้ำไท, รพ.สุขุมวิท, รพ.เทพธารินทร์

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 107 ห้อง และประกาศขาย 24 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Siamese Sukhumvit 48

ชื่ออื่นๆ

  • Siamese สุขุมวิท 48
  • RAMADA PLAZA BY WYNDHAM BANGKOK SUKHUMVIT 48
คอนโดมิเนียม
คลองเตย กรุงเทพมหานคร
339
4.4 เมตร
2019
60 บาท/ตร.ม.
2
5,39

โครงการนี้พัฒนาโดย

ไซมิส  logo

ไซมิส

36โครงการ
1715ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 452 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 81

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดให้เช่า 201 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดขาย 33 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

ห่างออกไป 610 เมตร

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 409 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 214 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

ห่างออกไป 790 เมตร

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 224 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 154 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

ห่างออกไป 650 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 295 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 120 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

ห่างออกไป 640 เมตร

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 364 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 179 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 75 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

The Base Sukhumvit 77

ห่างออกไป 420 เมตร

คอนโดให้เช่า The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 372 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 119 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

ห่างออกไป 680 เมตร

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 190 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 77 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit 77

ห่างออกไป 780 เมตร

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 72 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 31 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

ห่างออกไป 410 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 8,473 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,445 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 4.7 กม.

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 4.8 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,439 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,091 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 2.1 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,659 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,632 ประกาศ

แม็คโคร ฟู้ดเซอร์วิส สุขุมวิท 71

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.8 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ห่างออกไป 320 เมตร

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างออกไป 490 เมตร

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 18,962 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,189 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,420 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 2.3 กม.

ตลาดอ่อนนุช

ห่างออกไป 280 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,395 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,403 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,864 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,719 ประกาศ

ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ซอยอ่อนนุช (สุขุมวิท 77)

มีประกาศให้เช่า 4,524 ประกาศ

สุขุมวิท 75

ห่างออกไป 170 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 75

มีประกาศให้เช่า 107 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 75

มีประกาศขาย 24 ประกาศ

สุขุมวิท 48/3

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 48/3

มีประกาศให้เช่า 157 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 48/3

มีประกาศขาย 69 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,570 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,128 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,009 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,554 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,071 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,782 ประกาศ

รพ.สุขุมวิท

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 23,940 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สุขุมวิท

มีประกาศขาย 8,859 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 24 - 35 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (107)

ดูประกาศทั้งหมด (107)
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด ไซมิส สุขุมวิท 48 อาคาร 1 ชั้น 32 Duplex ขนาด 44 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

🎉 ให้เช่าคอนโด ไซมิส สุขุมวิท 48 อาคาร 1 ชั้น 32 Duplex ขนาด 44 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
44 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 09:30
รูปภาพ 🍀🍀🍀BEST DEAL🔥ให้เช่า📌ไซมิส สุขุมวิท 48 (Line:@rent2022) ขนาด 67 ตรม.! ห้องสวย✨A09958

🍀🍀🍀BEST DEAL🔥ให้เช่า📌ไซมิส สุขุมวิท 48 (Line:@rent2022) ขนาด 67 ตรม.! ห้องสวย✨A09958

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
67 ตร.ม.
฿49,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 09:16
รูปภาพ ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥รามาดา พลาซา เรสซิเดนซ์

ห้องอัพเดต💥🔔⚠️🏘️⚡️กดปุ่มแอดไลน์💥รามาดา พลาซา เรสซิเดนซ์

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
60 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 09:01
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไซมิส สุขุมวิท 48 อาคาร  ชั้น 5 Duplex ขนาด 40 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ให้เช่าคอนโด ไซมิส สุขุมวิท 48 อาคาร ชั้น 5 Duplex ขนาด 40 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5.0
40 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:45
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ไซมิส สุขุมวิท 48 อาคาร 1 ชั้น 34 Duplex ขนาด 40 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

🎊 ให้เช่าคอนโด ไซมิส สุขุมวิท 48 อาคาร 1 ชั้น 34 Duplex ขนาด 40 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
40 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด ไซมิส สุขุมวิท 48 อาคาร 1 ชั้น 32 Duplex ขนาด 44 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

🎊 ให้เช่าคอนโด ไซมิส สุขุมวิท 48 อาคาร 1 ชั้น 32 Duplex ขนาด 44 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
44 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:30
รูปภาพ #SC13096     📌   ให้เช่า | 🟦🟨ไซมิส สุขุมวิท 48​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC13096     📌   ให้เช่า | 🟦🟨ไซมิส สุขุมวิท 48​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
36 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:18
รูปภาพ ✅ SMSV109 ✅ Line : @p2nproperty

✅ SMSV109 ✅ Line : @p2nproperty

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
36 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:02
รูปภาพ ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲รามาดา พลาซา เรสซิเดนซ์

ห้องว่าง🙋🏼💎🙋🏼💥แอดไลน์นัดดูห้องได้เลย📲รามาดา พลาซา เรสซิเดนซ์

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
35 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:01
รูปภาพ Code: 26KJ2111  ให้เช่า Siamese Sukhumvit 48 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ2111 ให้เช่า Siamese Sukhumvit 48 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
44 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:39
รูปภาพ 🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 Siamese sukhumvit 27,000 ว่าง✅ ตอบไว

🛑LINE ID @cutecondo มี@🛑 Siamese sukhumvit 27,000 ว่าง✅ ตอบไว

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
36 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:31
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ไซมิส สุขุมวิท 48 อาคาร 1 ชั้น 34 Duplex ขนาด 40 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

📌 ให้เช่าคอนโด ไซมิส สุขุมวิท 48 อาคาร 1 ชั้น 34 Duplex ขนาด 40 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
40 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด ไซมิส สุขุมวิท 48 อาคาร 1 ชั้น 32 Duplex ขนาด 44 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

📌 ให้เช่าคอนโด ไซมิส สุขุมวิท 48 อาคาร 1 ชั้น 32 Duplex ขนาด 44 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 32
44 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:30
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รามาดา พลาซ่า เรสซิเดนซ์ สุขุมวิท48 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2026623)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รามาดา พลาซ่า เรสซิเดนซ์ สุขุมวิท48 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2026623)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
45 ตร.ม.
฿39,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รามาดา พลาซ่า เรสซิเดนซ์ สุขุมวิท48 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2549163)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รามาดา พลาซ่า เรสซิเดนซ์ สุขุมวิท48 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2549163)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
44 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รามาดา พลาซ่า เรสซิเดนซ์ สุขุมวิท48 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2730105)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รามาดา พลาซ่า เรสซิเดนซ์ สุขุมวิท48 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2730105)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
60 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:09
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไซมิส สุขุมวิท 48 อาคาร 1 ชั้น 19 Duplex ขนาด 60 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ให้เช่าคอนโด ไซมิส สุขุมวิท 48 อาคาร 1 ชั้น 19 Duplex ขนาด 60 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
60 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:00
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด ไซมิส สุขุมวิท 48 อาคาร 1 ชั้น 36 Duplex ขนาด 38 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

ให้เช่าคอนโด ไซมิส สุขุมวิท 48 อาคาร 1 ชั้น 36 Duplex ขนาด 38 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 36
38 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:00
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด ไซมิส สุขุมวิท 48 อาคาร 1 ชั้น 34 Duplex ขนาด 40 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

🔺 ให้เช่าคอนโด ไซมิส สุขุมวิท 48 อาคาร 1 ชั้น 34 Duplex ขนาด 40 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 34
40 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:30

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (24)

🎉 ขายคอนโด ไซมิส สุขุมวิท 48 อาคาร 1 ชั้น 26 Duplex ขนาด 79 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
79 ตร.ม.
฿8,900,000
NEW !
(฿112,658 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 09:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ รามาดา พลาซ่า เรสซิเดนซ์ สุขุมวิท48 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2799577)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
79 ตร.ม.
฿9,300,000
UPDATE !
(฿117,722 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:14
🚩 ขายคอนโด ไซมิส สุขุมวิท 48 อาคาร 1 ชั้น 26 Duplex ขนาด 79 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
79 ตร.ม.
฿8,900,000
NEW !
(฿112,658 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 08:00
🔺 ขายคอนโด ไซมิส สุขุมวิท 48 อาคาร 1 ชั้น 26 Duplex ขนาด 79 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
79 ตร.ม.
฿8,900,000
NEW !
(฿112,658 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 07:00
📌 ขายคอนโด ไซมิส สุขุมวิท 48 อาคาร 1 ชั้น 26 Duplex ขนาด 79 ตรม ใกล้ บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
79 ตร.ม.
฿8,900,000
NEW !
(฿112,658 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 06:01
LTH9999 – Siamese Sukhumvit 48 FOR SALE size 198 Sq. m. 3 beds 4 baths Near BTS Onnut Station ONLY 55 MB

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 35+
198 ตร.ม.
฿55,000,000
UPDATE !
(฿277,778 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 04:18
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รามาดา พลาซ่า เรสซิเดนซ์ สุขุมวิท48 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2000713)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
35.47 ตร.ม.
฿7,000,000
UPDATE !
(฿197,350 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ รามาดา พลาซ่า เรสซิเดนซ์ สุขุมวิท48 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2051912)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
76.24 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿124,607 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รามาดา พลาซ่า เรสซิเดนซ์ สุขุมวิท48 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 2075331)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
44.39 ตร.ม.
฿4,990,000
UPDATE !
(฿112,413 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:09
ดูเพล็กซ์ 2-ห้องนอน ที่ รามาดา พลาซ่า เรสซิเดนซ์ สุขุมวิท48 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1846762)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
67 ตร.ม.
฿8,710,000
UPDATE !
(฿130,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รามาดา พลาซ่า เรสซิเดนซ์ สุขุมวิท48 ใกล้ BTS พระโขนง (ID 1448839)

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12A
39.65 ตร.ม.
฿4,940,000
UPDATE !
(฿124,590 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 03:09
ไซมิส สุขุมวิท 48🌟PN-00005004🌟

ไซมิส สุขุมวิท 48🌟PN-00005004🌟

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 31
80.61 ตร.ม.
฿12,800,000
UPDATE !
(฿158,789 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 02:00
ไซมิส สุขุมวิท 48 🌟PN-00006281🌟

ไซมิส สุขุมวิท 48 🌟PN-00006281🌟

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 30
80.61 ตร.ม.
฿13,000,000
UPDATE !
(฿161,270 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 02:00
#SC11956​​​​   📌  ขาย | 🟦🟨รามาดา พลาซา เรสซิเดนซ์​🟥🟩💬 𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕 𝑳𝑰𝑵𝑬: @𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
44 ตร.ม.
฿5,356,000
UPDATE !
(฿121,727 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 15:09
✨ ขาย ไซมิส สุขุมวิท 48 ✨  💰 ราคา 5,200,000 บาท

✨ ขาย ไซมิส สุขุมวิท 48 ✨ 💰 ราคา 5,200,000 บาท

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10+
45 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿115,556 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 14:00
P-128540 ต้องการขายคอนโด รามาดา พลาซ่า เรสซิเดนซ์ บาย ไซมิส แอสเสท 9 1 ถ. สุขุมวิท แขวงบางจาก เขตพระโขนง Line Id: @easythaihome 085-592-2897

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 14
30 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿173,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:55
Ramada Plaza Residence by Siamese Asset 3 bedrooms, for sale

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
176.62 ตร.ม.
฿53,540,000
UPDATE !
(฿303,137 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 11/05/2569 13:06
✅ S-SMSV108 ✅ Line : @p2nproperty

✅ S-SMSV108 ✅ Line : @p2nproperty

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
29.33 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿170,474 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:50
ดูเพล็กซ์ | คอนโด 2 ห้องนอนสุดสวย ชั้นสูง ใกล้ BTS อ่อนนุช!

ดูเพล็กซ์ | คอนโด 2 ห้องนอนสุดสวย ชั้นสูง ใกล้ BTS อ่อนนุช!

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 23
68 ตร.ม.
฿10,500,000
NEW !
(฿154,412 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 14:05

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Siamese Sukhumvit 48

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93452 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93135 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81

Regent Home Sukhumvit 81

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48409 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48214 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit295 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit120 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48364 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48179 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
เดอะ เบส สุขุมวิท 77

The Base Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Base Sukhumvit 77119 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit190 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit77 ประกาศ
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77

Lumpini Ville Sukhumvit 77

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A