รูป Siamese Gioia - รูปที่ 1/32
รูป Siamese Gioia - รูปที่ 2/32
รูป Siamese Gioia - รูปที่ 3/32
รูป Siamese Gioia - รูปที่ 4/32
รูป Siamese Gioia - รูปที่ 5/32
คอนโดมิเนียม

Siamese Gioia

ไซมิส จอยญ่าวัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
60ยูนิตขาย
131ยูนิตเช่า

คอนโดมิเนียมสไตล์ โมเดิร์น คอนเทมโพรารี บนทำเลฮอทย่าน Japanese Town โดดเด่นด้วยดีไซด์การออกแแบบโดยเน้นกระจกทรงสูงบานใหญ่ ให้ความรู้สึกหรูหรา ใช้วัสดุก่อสร้างเกรด A ฟรีเฟอร์นิเจอร์ครบชุด พร้อมตกแต่งภายในและเครื่องใช้ไฟฟ้า การเดินทางสะดวกสบายได้ทั้งสุขุมวิท รถไฟฟ้าบีทีเอส สถานีพร้อมพงษ์ และ เส้นเพชรบุรี ใกล้แหล่งช้อปปิ้งชั้นนำ และร้านอาหารญี่ปุ่นมากมายพร้อม

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 131 ห้อง และประกาศขาย 60 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Siamese Gioia
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
168
2012
- บาท/ตร.ม.
2
7

โครงการนี้พัฒนาโดย

ไซมิส  logo

ไซมิส

36โครงการ
1715ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 616 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 177 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 105 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 43 ประกาศ

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดให้เช่า 263 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

มีคอนโดขาย 90 ประกาศ

Ashton Asoke

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 941 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 140 ประกาศ

T.C. Green

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า T.C. Green

มีคอนโดให้เช่า 249 ประกาศ

ขายคอนโด T.C. Green

มีคอนโดขาย 108 ประกาศ

Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 321 ประกาศ

ขายคอนโด Niche Pride Thonglor - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

Rhythm Asoke

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Asoke

มีคอนโดให้เช่า 315 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Asoke

มีคอนโดขาย 98 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 451 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 168 ประกาศ

I-House Laguna Garden

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า I-House Laguna Garden

มีคอนโดให้เช่า 52 ประกาศ

ขายคอนโด I-House Laguna Garden

มีคอนโดขาย 11 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 202 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 76 ประกาศ

MRT เพชรบุรี

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 16,765 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 5,778 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,395 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 4,837 ประกาศ

BTS อโศก

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า BTS อโศก

มีประกาศให้เช่า 11,069 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อโศก

มีประกาศขาย 4,357 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,157 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,284 ประกาศ

แอร์พอร์ต ลิงค์ มักกะสัน

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6.1 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 51,005 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,439 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,088 ประกาศ

วิทยาลัยพิบูลประชาสรรค์แผนกประถม

ห่างไป 4.3 กม.

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,978 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,631 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างออกไป 620 เมตร

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,671 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,634 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 3.1 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,595 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,544 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,437 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,384 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,182 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,419 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 3.4 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.4 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.1 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.1 กม.

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,511 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,857 ประกาศ

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,864 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,717 ประกาศ

ท่าเรือวัดใหม่ช่องลม

ห่างออกไป 890 เมตร

อาคารอิตัลไทย ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,190 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 6,651 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,247 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,149 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,703 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,568 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนพระราม 9

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 9

มีประกาศให้เช่า 21,185 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 9

มีประกาศขาย 7,697 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,029 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,552 ประกาศ

สุขุมวิท 31

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 31

มีประกาศให้เช่า 925 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 31

มีประกาศขาย 375 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 26,705 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,389 ประกาศ

รพ.พระราม 9

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,006 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,476 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,699 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,667 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,361 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,496 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 50.00 - 108.00 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (131)

ดูประกาศทั้งหมด (131)
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2594046)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2594046)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
70 ตร.ม.
฿47,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2720143)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2720143)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
73 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2359453)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2359453)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
70 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2259752)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2259752)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
70 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2530071)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2530071)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
73 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2338485)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2338485)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
70 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 510265)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 510265)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2566)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2536195)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2536195)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
70 ตร.ม.
฿47,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2454391)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2454391)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
70 ตร.ม.
฿47,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2440243)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2440243)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
73 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2324887)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2324887)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
73 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2380991)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2380991)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
70 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2466363)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2466363)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1
135.72 ตร.ม.
฿80,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2866684)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2866684)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
73 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2796331)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2796331)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
73 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 8/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:59
รูปภาพ Siamese Gioia (ไซมิส จอยญ่า) สุขุมวิท 31

Siamese Gioia (ไซมิส จอยญ่า) สุขุมวิท 31

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1
137.5 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:23
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2721666)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2721666)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
43 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2556135)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2556135)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
26 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2503869)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2503869)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
49 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:19

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (60)

ดูประกาศทั้งหมด (60)
#SC12129 📌 ขาย | 🟦🟨  ไซมิส จอยญ่า🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

#SC12129 📌 ขาย | 🟦🟨 ไซมิส จอยญ่า🟥🟩💬𝑪𝒐𝒏𝒕𝒂𝒄𝒕𝑳𝑰𝑵𝑬:@𝒔𝒆𝒄𝒓𝒆𝒕𝒑𝒓𝒐𝒑𝒆𝒓𝒕𝒚 🔥✨

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
42.85 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿121,354 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:09
✨ Modern Furnished Unit - Siamese Gioia Near BTS Phrom Phong

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
73 ตร.ม.
฿7,490,000
UPDATE !
(฿102,603 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:02
Siamese Gioia - 💎Elegant Modern Residence with Premium Built-In Design 💎

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
70.43 ตร.ม.
฿8,800,000
UPDATE !
(฿124,947 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 15:02
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2356648)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
50 ตร.ม.
฿5,000,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 1436315)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
52 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:49

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
73 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿102,740 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:49

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
73 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿102,740 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:49
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2356096)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4th
70 ตร.ม.
฿8,500,000
UPDATE !
(฿121,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2752152)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
48.79 ตร.ม.
฿5,300,000
UPDATE !
(฿108,629 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2874285)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
49 ตร.ม.
฿5,200,000
NEW !
(฿106,122 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2873894)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
50 ตร.ม.
฿5,850,000
NEW !
(฿117,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2752463)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
48.79 ตร.ม.
฿5,490,000
UPDATE !
(฿112,523 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2345765)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
42.81 ตร.ม.
฿5,250,000
UPDATE !
(฿122,635 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2805693)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
49 ตร.ม.
฿5,390,000
UPDATE !
(฿110,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ไซมิส จอยญ่า ใกล้ MRT เพชรบุรี (ID 2346699)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
49.21 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿105,670 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:09
🔥 สำหรับขาย- เช่า 🔥 ห้องหายาก !! Code C20231100284..........Siamese Gioia, 1 ห้องนอน, 1 ห้องน้ำ, แต่งครบ, พร้อมเข้าอยู่, ราคาพิเศษ!!📣📣

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1-9
40 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿130,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06
Siamese Gioia 3 bedrooms, for sale

Siamese Gioia 3 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
135.48 ตร.ม.
฿13,500,000
UPDATE !
(฿99,646 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 12/05/2569 13:06

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Siamese Gioia

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke616 ประกาศ
ขาย Life Asoke177 ประกาศ
ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก
ศุภาลัย พรีเมียร์ แอท อโศก

Supalai Premier @ Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา
ลุมพินี พาร์ค พระราม 9 - รัชดา

Lumpini Park Rama 9 - Ratchada

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
แอชตัน อโศก
แอชตัน อโศก

Ashton Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke941 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke140 ประกาศ
ที.ซี. กรีน
ที.ซี. กรีน

T.C. Green

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า T.C. Green249 ประกาศ
ขาย T.C. Green108 ประกาศ

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Asoke315 ประกาศ
ขาย Rhythm Asoke98 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23451 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23168 ประกาศ
ไอ-เฮาส์ ลากูน่า การ์เด้น

I-House Laguna Garden

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke202 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke76 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน