รูป SCOPE Langsuan - รูปที่ 1/14
รูป SCOPE Langsuan - รูปที่ 2/14
รูป SCOPE Langsuan - รูปที่ 3/14
รูป SCOPE Langsuan - รูปที่ 4/14
รูป SCOPE Langsuan - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

SCOPE Langsuan

สโคป หลังสวนปทุมวัน กรุงเทพมหานคร0.0/5
89ยูนิตขาย
192ยูนิตเช่า

สโคป หลังสวน

คอนโดมิเนียมระดับอินเตอร์เนชั่นแนลพรีเมี่ยม ความสูง 34 ชั้น

มาพร้อมกระจกหน้าต่างสูงจากพื้นจรดเพดานทุกห้อง และลิฟต์ล็อบบี้ส่วนตัว

โครงการร่วมทุนระหว่าง SCOPE x SC ASSET คอนโดหรู ระดับ Super Luxury 

มูลค่ากว่า 7,800 ลบ. บนพื้นที่ประมาณ 2.02 ไร่ 

ทำเลหลังสวน ศูนย์รวมธุรกิจใจกลางเมือง 

มาพร้อมกับสิ่งอำนวยความสะดวกที่เหนือระดับ ตอบโจทย์การใช้ชีวิตได้อย่างครบครันทุกไลฟ์สไตล์และทุกเจเนอเรชั่น 

ไม่ว่าจะเป็นห้องฉายภาพยนตร์ที่มีระบบภาพเสียงที่ทันสมัย ห้องประชุม ห้องสำหรับแชร์พื้นที่ทำงานร่วมกัน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 192 ห้อง และประกาศขาย 89 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

SCOPE Langsuan
คอนโดมิเนียม
ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
158
2023
1
34

โครงการนี้พัฒนาโดย

สโคป จำกัด

2โครงการ
311ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life One Wireless

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Life One Wireless

มีคอนโดให้เช่า 937 ประกาศ

ขายคอนโด Life One Wireless

มีคอนโดขาย 221 ประกาศ

Noble Ploenchit

ห่างออกไป 690 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Ploenchit

มีคอนโดให้เช่า 1,047 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Ploenchit

มีคอนโดขาย 403 ประกาศ

IDEO Q Siam - Ratchathewi

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดให้เช่า 321 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Siam - Ratchathewi

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดให้เช่า 186 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Suite Phetchaburi - Makkasan

มีคอนโดขาย 74 ประกาศ

The Address Art Deco Chidlom

ห่างออกไป 860 เมตร

คอนโดให้เช่า The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 343 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Art Deco Chidlom

มีคอนโดขาย 113 ประกาศ

Hyde Sukhumvit 11

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Hyde Sukhumvit 11

มีคอนโดให้เช่า 75 ประกาศ

ขายคอนโด Hyde Sukhumvit 11

มีคอนโดขาย 110 ประกาศ

Q Chidlom - Phetchaburi

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า Q Chidlom - Phetchaburi

มีคอนโดให้เช่า 174 ประกาศ

ขายคอนโด Q Chidlom - Phetchaburi

มีคอนโดขาย 81 ประกาศ

IDEO Verve Ratchaprarop

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Verve Ratchaprarop

มีคอนโดให้เช่า 126 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Verve Ratchaprarop

มีคอนโดขาย 59 ประกาศ

Q Langsuan

ห่างออกไป 430 เมตร

คอนโดให้เช่า Q Langsuan

มีคอนโดให้เช่า 161 ประกาศ

ขายคอนโด Q Langsuan

มีคอนโดขาย 54 ประกาศ

28 Chidlom

ห่างออกไป 530 เมตร

คอนโดให้เช่า 28 Chidlom

มีคอนโดให้เช่า 474 ประกาศ

ขายคอนโด 28 Chidlom

มีคอนโดขาย 84 ประกาศ

BTS ชิดลม

ห่างออกไป 210 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ชิดลม

มีประกาศให้เช่า 5,825 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ชิดลม

มีประกาศขาย 1,970 ประกาศ

BTS เพลินจิต

ห่างออกไป 690 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 5,796 ประกาศ

ประกาศขาย BTS เพลินจิต

มีประกาศขาย 2,000 ประกาศ

BTS ราชดำริ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 3,782 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ราชดำริ

มีประกาศขาย 1,447 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.5 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.5 กม.

ม.มหิดล เขตพญาไท

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศให้เช่า 20,300 ประกาศ

ประกาศขาย ม.มหิดล เขตพญาไท

มีประกาศขาย 7,421 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 3.7 กม.

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 16,705 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,478 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,598 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,706 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,102 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,889 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 15,969 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 6,036 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,328 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,676 ประกาศ

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,693 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,742 ประกาศ

สยามเซ็นเตอร์

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศให้เช่า 15,138 ประกาศ

ประกาศขาย สยามเซ็นเตอร์

มีประกาศขาย 4,912 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,534 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,563 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,083 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,926 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.6 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,034 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,157 ประกาศ

โฮมโปร พลัส เพลินจิต

ห่างออกไป 670 เมตร

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศให้เช่า 43,644 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พลัส เพลินจิต

มีประกาศขาย 15,606 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 11,911 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 3,939 ประกาศ

เขตปทุมวัน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตปทุมวัน

มีประกาศให้เช่า 9,307 ประกาศ

ประกาศขาย เขตปทุมวัน

มีประกาศขาย 3,249 ประกาศ

สยามดิสคัฟเวอรี่

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศให้เช่า 14,743 ประกาศ

ประกาศขาย สยามดิสคัฟเวอรี่

มีประกาศขาย 4,866 ประกาศ

ท่าเรือวิทยุ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือวิทยุ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือชิดลม

ห่างออกไป 800 เมตร

ประกาศให้เช่า ท่าเรือชิดลม

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือชิดลม

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ท่าเรือประตูน้ำ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ท่าเรือประตูน้ำ

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ท่าเรือประตูน้ำ

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

ถนนหลังสวน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนหลังสวน

มีประกาศให้เช่า 598 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนหลังสวน

มีประกาศขาย 214 ประกาศ

ถนนวิทยุ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิทยุ

มีประกาศให้เช่า 9,148 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิทยุ

มีประกาศขาย 3,477 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 41,876 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 14,464 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 19,670 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 8,892 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 12,924 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,094 ประกาศ

รพ.พญาไท 1

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พญาไท 1

มีประกาศให้เช่า 12,142 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พญาไท 1

มีประกาศขาย 3,978 ประกาศ

รพ.ราชวิถี

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.ราชวิถี

มีประกาศให้เช่า 15,156 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ราชวิถี

มีประกาศขาย 5,361 ประกาศ

รพ.บำรุงราษฎร์

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บำรุงราษฎร์

มีประกาศให้เช่า 43,512 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บำรุงราษฎร์

มีประกาศขาย 15,246 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8
Facility 9
Facility 10

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน 0 เมตร

ขนาดห้อง 83 - 0 ตร.ม.

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (192)

ดูประกาศทั้งหมด (192)
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2658578)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2658578)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
84 ตร.ม.
฿160,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2860248)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2860248)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
85 ตร.ม.
฿160,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2893146)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2893146)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
163 ตร.ม.
฿350,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2067750)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2067750)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
83.61 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:19
รูปภาพ SCOPE Langsuan 1 bedroom, for rent

SCOPE Langsuan 1 bedroom, for rent

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
85 ตร.ม.
฿146,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:02
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1241271)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1241271)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
162 ตร.ม.
฿299,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2070031)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2070031)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
83 ตร.ม.
฿200,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2578731)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2578731)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
84 ตร.ม.
฿190,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 23/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1832570)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 1832570)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
84 ตร.ม.
฿190,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2470793)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2470793)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
83.68 ตร.ม.
฿200,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2788177)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2788177)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 16
83 ตร.ม.
฿190,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2536093)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2536093)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
83.68 ตร.ม.
฿190,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2539117)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2539117)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
84 ตร.ม.
฿200,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 11/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2639974)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2639974)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
83 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2528158)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2528158)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
83.68 ตร.ม.
฿190,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2064299)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2064299)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
84 ตร.ม.
฿180,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2653546)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2653546)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
155 ตร.ม.
฿380,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2089136)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2089136)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 9
85 ตร.ม.
฿200,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:59
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2890524)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2890524)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
84 ตร.ม.
฿190,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 14/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (89)

ดูประกาศทั้งหมด (89)
SCOPE Langsuan 3 bedrooms, for sale

SCOPE Langsuan 3 bedrooms, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
242.81 ตร.ม.
฿144,789,050
UPDATE !
(฿596,306 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:02
SCOPE Langsuan 3 bedrooms, for sale

SCOPE Langsuan 3 bedrooms, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
241 ตร.ม.
฿160,000,000
UPDATE !
(฿663,900 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:02
SCOPE Langsuan 4 bedrooms, for sale

SCOPE Langsuan 4 bedrooms, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1x+
436 ตร.ม.
฿412,000,000
UPDATE !
(฿944,954 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:02
SCOPE Langsuan 1 bedroom, for sale

SCOPE Langsuan 1 bedroom, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
84 ตร.ม.
฿43,201,200
UPDATE !
(฿514,300 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:02
SCOPE Langsuan 2 bedrooms, for sale

SCOPE Langsuan 2 bedrooms, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
152 ตร.ม.
฿98,553,000
UPDATE !
(฿648,375 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:02
SCOPE Langsuan 1 bedroom, for sale

SCOPE Langsuan 1 bedroom, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
84 ตร.ม.
฿45,000,000
UPDATE !
(฿535,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:02
SCOPE Langsuan 2 bedrooms, for sale

SCOPE Langsuan 2 bedrooms, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
155 ตร.ม.
฿95,000,000
UPDATE !
(฿612,903 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:02
SCOPE Langsuan 4 bedrooms, for sale

SCOPE Langsuan 4 bedrooms, for sale

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1x+
433.62 ตร.ม.
฿354,780,449
UPDATE !
(฿818,183 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 11:02
🔺 ขายคอนโด สโคป หลังสวน อาคาร 1 ชั้น 12A 1 ห้องนอน ขนาด 85 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS ชิดลม

�� ขายคอนโด สโคป หลังสวน อาคาร 1 ชั้น 12A 1 ห้องนอน ขนาด 85 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS ชิดลม

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
85 ตร.ม.
฿45,110,000
UPDATE !
(฿530,706 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 10:00
📌 ขายคอนโด สโคป หลังสวน อาคาร 1 ชั้น 12A 1 ห้องนอน ขนาด 85 ตรม ใกล้ ใกล้ BTS ชิดลม

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
85 ตร.ม.
฿45,110,000
UPDATE !
(฿530,706 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 09:01
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 869619)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 869619)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
85.26 ตร.ม.
฿49,382,000
UPDATE !
(฿579,193 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:14
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2692169)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
85 ตร.ม.
฿41,300,000
UPDATE !
(฿485,882 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:14
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2388713)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
83.43 ตร.ม.
฿49,000,000
UPDATE !
(฿587,319 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:14
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สโคป หลังสวน ใกล้ BTS ชิดลม (ID 2766099)

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 9
85 ตร.ม.
฿36,000,000
UPDATE !
(฿423,529 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 08:14
1 Bedroom, 1 Bathroom, Fully Furnished, Private Offer at SCOPE Langsuan

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-20
85 ตร.ม.
฿39,700,000
UPDATE !
(฿467,059 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:50
SCOPE Langsuan คอนโด Pet-Friendly  ใจกลางหลังสวน แต่งครบพร้อมอยู่

SCOPE Langsuan คอนโด Pet-Friendly ใจกลางหลังสวน แต่งครบพร้อมอยู่

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
83.68 ตร.ม.
฿44,700,000
NEW !
(฿534,178 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:50
 SCOPE Langsuan High-Floor 1BR, Ready to Move In, Fully Furnished by Chanintr

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
83.56 ตร.ม.
฿50,400,000
NEW !
(฿603,159 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:50
Scope langsuan pet friendly condo 🐶😽2 Bedrooms 154 Sq.m.

Scope langsuan pet friendly condo 🐶😽2 Bedrooms 154 Sq.m.

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น x
154.59 ตร.ม.
฿105,800,000
NEW !
(฿684,391 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:50
 SCOPE Langsuan 1ห้องนอนเริ่มต้น 39.2 ลบ. ลงทะเบียนรับสิทธิพิเศษก่อนใคร

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 11-20
85 ตร.ม.
฿43,400,000
UPDATE !
(฿510,588 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 07:50

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง SCOPE Langsuan

ไลฟ์ วัน ไวร์เลส
ไลฟ์ วัน ไวร์เลส

Life One Wireless

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Life One Wireless937 ประกาศ
ขาย Life One Wireless221 ประกาศ
โนเบิล เพลินจิต
โนเบิล เพลินจิต

Noble Ploenchit

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Ploenchit1047 ประกาศ
ขาย Noble Ploenchit403 ประกาศ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
ไฮด์ สุขุมวิท 11
ไฮด์ สุขุมวิท 11

Hyde Sukhumvit 11

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Hyde Sukhumvit 1175 ประกาศ
ขาย Hyde Sukhumvit 11110 ประกาศ

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า Q Langsuan161 ประกาศ
ขาย Q Langsuan54 ประกาศ
ทเวนตี้เอท ชิดลม
ทเวนตี้เอท ชิดลม

28 Chidlom

ปทุมวัน กรุงเทพมหานคร
เช่า 28 Chidlom474 ประกาศ
ขาย 28 Chidlom84 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play