คอนโดมิเนียม

Sathorn Prime Residence

สาทร ไพร์ม เรสซิเดนซ์สาทร กรุงเทพมหานคร1.0/5
12ยูนิตขาย
35ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 35 ห้อง และประกาศขาย 12 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Sathorn Prime Residence
คอนโดมิเนียม
สาทร กรุงเทพมหานคร
310
2008
2
40

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Knightsbridge Prime Sathorn

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 705 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 233 ประกาศ

Noble Revo Silom

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revo Silom

มีคอนโดให้เช่า 212 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revo Silom

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

Fuse Chan - Sathorn

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Fuse Chan - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 77 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Chan - Sathorn

มีคอนโดขาย 89 ประกาศ

The Seed Mingle

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Mingle

มีคอนโดให้เช่า 133 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Mingle

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

The Address Sathorn

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 332 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Sathorn

มีคอนโดขาย 156 ประกาศ

Nara 9

ห่างออกไป 750 เมตร

คอนโดให้เช่า Nara 9

มีคอนโดให้เช่า 220 ประกาศ

ขายคอนโด Nara 9

มีคอนโดขาย 91 ประกาศ

Ashton Silom

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Silom

มีคอนโดให้เช่า 262 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Silom

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

Centric Sathorn - Saint Louis

ห่างออกไป 940 เมตร

คอนโดให้เช่า Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดให้เช่า 169 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

Rhythm Sathorn - Narathiwas

ห่างออกไป 660 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดให้เช่า 103 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Ivy Sathorn 10

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Sathorn 10

มีคอนโดให้เช่า 92 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Sathorn 10

มีคอนโดขาย 15 ประกาศ

BTS ช่องนนทรี

ห่างออกไป 760 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ช่องนนทรี

มีประกาศให้เช่า 4,977 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ช่องนนทรี

มีประกาศขาย 2,010 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,560 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,376 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 17,228 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,737 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 18,089 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,964 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.7 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 16,069 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,487 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างธนบุรี

ห่างไป 4.5 กม.

โรบินสัน บางรัก

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน บางรัก

มีประกาศให้เช่า 10,484 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน บางรัก

มีประกาศขาย 4,876 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,622 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,825 ประกาศ

เซ็นทรัล พระราม 3

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,398 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 3,945 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 5.3 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,401 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,842 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,839 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,028 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 5 กม.

แม็คโคร สาทร

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สาทร

มีประกาศให้เช่า 6,841 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร สาทร

มีประกาศขาย 3,351 ประกาศ

โฮมโปร พระราม 3

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 9,071 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 3

มีประกาศขาย 5,106 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,367 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,411 ประกาศ

เขตสาทร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสาทร

มีประกาศให้เช่า 5,690 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสาทร

มีประกาศขาย 2,598 ประกาศ

เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศให้เช่า 5,181 ประกาศ

ประกาศขาย เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศขาย 2,301 ประกาศ

อาคารสาทรธานี ทาวเวอร์

ห่างออกไป 690 เมตร

อาคารรัจนาการ

ห่างออกไป 650 เมตร

ประกาศให้เช่า อาคารรัจนาการ

มีประกาศให้เช่า 5,841 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารรัจนาการ

มีประกาศขาย 2,507 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 35,012 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,410 ประกาศ

ถนนจันทน์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจันทน์

มีประกาศให้เช่า 2,545 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจันทน์

มีประกาศขาย 1,455 ประกาศ

ถนนสีลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสีลม

มีประกาศให้เช่า 8,591 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสีลม

มีประกาศขาย 3,731 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,526 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,163 ประกาศ

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รพ.จุฬาลงกรณ์

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 13,217 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,239 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 11,047 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,739 ประกาศ

รพ.เลิดสิน

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เลิดสิน

มีประกาศให้เช่า 10,961 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เลิดสิน

มีประกาศขาย 5,034 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 16,360 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,598 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รีวิวของโครงการ

1.0/5(1 รีวิวโครงการ)
Ouyang Ming

Ouyang Ming

09/05/2568

This condominium is the worst, full of low-quality residents, always smells of marijuana 24/7, and has a lazy and rude residential juristic person. There are no good restaurants nearby. If you are looking for a family-friendly place to live, you should look elsewhere that is worth your rent.

(1)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (35)

ดูประกาศทั้งหมด (35)
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สาทร ไพร์ม เรสซิเดนซ์ ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2317772)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สาทร ไพร์ม เรสซิเดนซ์ ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2317772)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
60 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 12:19
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สาทร ไพร์ม เรสซิเดนซ์ ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2363162)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สาทร ไพร์ม เรสซิเดนซ์ ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2363162)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
118 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 12:19
รูปภาพ 🎈#OL2307_312🎈💥ด่วน💥ว่าง20ม.ค.69  รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 3️⃣2️⃣k.🔥🔥#ใกล้BTSช่องนนทรี คอนโด  สาทรไพร์มเรสซิเดนซ์

🎈#OL2307_312🎈💥ด่วน💥ว่าง20ม.ค.69 รีบคลิก ก่อนหลุดมือ‼️ 𝗙𝗼𝗿 𝗥𝗲𝗻𝘁 3️⃣2️⃣k.🔥🔥#ใกล้BTSช่องนนทรี คอนโด สาทรไพร์มเรสซิเดนซ์

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
60 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 12:11
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สาทร ไพร์ม เรสซิเดนซ์ ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2283581)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สาทร ไพร์ม เรสซิเดนซ์ ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2283581)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
60 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 12:11
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สาทร ไพร์ม เรสซิเดนซ์ ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2435681)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สาทร ไพร์ม เรสซิเดนซ์ ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2435681)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 32
121 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 12:11
รูปภาพ Sathorn Prime Residence 3 bedrooms, for rent

Sathorn Prime Residence 3 bedrooms, for rent

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
185 ตร.ม.
฿82,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:02
รูปภาพ เช่าคอนโด Sathorn Prime Residence/สาทร ไพร์ม เรสซิเดนซ์ (E6809053)  ID Line : @condo101

เช่าคอนโด Sathorn Prime Residence/สาทร ไพร์ม เรสซิเดนซ์ (E6809053) ID Line : @condo101

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
60 ตร.ม.
฿29,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 8/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 10:01
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด สาทร ไพร์ม เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ BRT สาทร

🔺 ให้เช่าคอนโด สาทร ไพร์ม เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ BRT สาทร

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
60 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 09:30
รูปภาพ ห้องกว้างขวางพร้อมวิวเมืองสวยงามในสาทร ไพร์ม เรสซิเดนท์ 1 ห้องนอน 65 ตรม ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ และช่องนนทรี

ห้องกว้างขวางพร้อมวิวเมืองสวยงามในสาทร ไพร์ม เรสซิเดนท์ 1 ห้องนอน 65 ตรม ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ และช่องนนทรี

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 28
65 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/10/2566)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 09:00
รูปภาพ ให้เช่า  สาทร ไพร์ม เรสซิเดนซ์  🔴🔴

ให้เช่า สาทร ไพร์ม เรสซิเดนซ์ 🔴🔴

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 15
65 ตร.ม.
฿31,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 08:43
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด สาทร ไพร์ม เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ BRT สาทร

🚩 ให้เช่าคอนโด สาทร ไพร์ม เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ BRT สาทร

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
60 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 08:30
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด สาทร ไพร์ม เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ BRT สาทร

🎉 ให้เช่าคอนโด สาทร ไพร์ม เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ BRT สาทร

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
60 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 07:30
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สาทร ไพร์ม เรสซิเดนซ์ ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2548290)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สาทร ไพร์ม เรสซิเดนซ์ ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ (ID 2548290)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
60 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 07:27
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด สาทร ไพร์ม เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ BRT สาทร

🎊 ให้เช่าคอนโด สาทร ไพร์ม เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ BRT สาทร

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
60 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 06:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด สาทร ไพร์ม เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ BRT สาทร

📌 ให้เช่าคอนโด สาทร ไพร์ม เรสซิเดนซ์ อาคาร 1 ชั้น 25 1 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ BRT สาทร

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
60 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 05:31
รูปภาพ เช่าคอนโด  สาทร ไพร์ม เรสซิเดนซ์ ยานนาวา เขต สาทร กรุงเทพ CX-133127 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด สาทร ไพร์ม เรสซิเดนซ์ ยานนาวา เขต สาทร กรุงเทพ CX-133127 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
69 ตร.ม.
฿51,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  สาทร ไพร์ม เรสซิเดนซ์ ยานนาวา เขต สาทร กรุงเทพ CX-133128 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด สาทร ไพร์ม เรสซิเดนซ์ ยานนาวา เขต สาทร กรุงเทพ CX-133128 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
68 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/10/2568)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  สาทร ไพร์ม เรสซิเดนซ์ ยานนาวา เขต สาทร กรุงเทพ CX-152539 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด สาทร ไพร์ม เรสซิเดนซ์ ยานนาวา เขต สาทร กรุงเทพ CX-152539 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20
118 ตร.ม.
฿89,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 05:03
รูปภาพ  Sathorn Prime Residence - Spacious 3 Bedroom Condo in Sathorn - BR18609CD

Sathorn Prime Residence - Spacious 3 Bedroom Condo in Sathorn - BR18609CD

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น -
185 ตร.ม.
฿82,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 09/05/2569 23:59

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (12)

116.4 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งวัดดอน

116.4 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งวัดดอน

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
116.4 ตร.ม.
฿11,644,000
UPDATE !
(฿100,034 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
116.4 ตร.ม.
฿11,644,000
UPDATE !
(฿100,034 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53
68.1 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งวัดดอน

68.1 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งวัดดอน

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
68.1 ตร.ม.
฿6,810,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53

68.1 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งวัดดอน

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
68.1 ตร.ม.
฿6,810,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53
65.7 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งวัดดอน

65.7 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งวัดดอน

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
65.7 ตร.ม.
฿6,573,000
UPDATE !
(฿100,046 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53
68.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งวัดดอน

68.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งวัดดอน

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
68 ตร.ม.
฿7,590,000
UPDATE !
(฿111,618 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53

68.1 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน ทุ่งวัดดอน

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
68.1 ตร.ม.
฿6,810,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 21
116.4 ตร.ม.
฿11,644,000
UPDATE !
(฿100,034 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
116.4 ตร.ม.
฿11,644,000
UPDATE !
(฿100,034 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 25
116.4 ตร.ม.
฿11,644,000
UPDATE !
(฿100,034 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:53
ห้องกว้างขวางพร้อมวิวที่ยอดเยี่ยมใน Sathorn Prime Residences 1 ห้องนอน 40 ตรม ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์

สาทร กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 29
40 ตร.ม.
฿3,980,000
UPDATE !
(฿99,500 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 09:00
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สาทร ไพร์ม เรสซิเดนซ์ 5887723

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สาทร ไพร์ม เรสซิเดนซ์ 5887723

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
120.05 ตร.ม.
฿12,005,000
UPDATE !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 07:02

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Revo Silom212 ประกาศ
ขาย Noble Revo Silom136 ประกาศ
ฟิวส์ จันทน์ - สาทร
ฟิวส์ จันทน์ - สาทร

Fuse Chan - Sathorn

สาทร กรุงเทพมหานคร
ขาย Fuse Chan - Sathorn89 ประกาศ
เดอะ ซี้ด มิงเกิล
เดอะ ซี้ด มิงเกิล

The Seed Mingle

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Seed Mingle133 ประกาศ
ขาย The Seed Mingle67 ประกาศ
ดิ แอดเดรส สาทร
ดิ แอดเดรส สาทร

The Address Sathorn

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Sathorn332 ประกาศ
ขาย The Address Sathorn156 ประกาศ
นารา ไนน์
นารา ไนน์

Nara 9

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Nara 9220 ประกาศ
ขาย Nara 991 ประกาศ
แอชตัน สีลม
แอชตัน สีลม

Ashton Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Silom262 ประกาศ
ขาย Ashton Silom141 ประกาศ

สาทร กรุงเทพมหานคร
ไอวี่ สาทร 10
ไอวี่ สาทร 10

Ivy Sathorn 10

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Sathorn 1092 ประกาศ
ขาย Ivy Sathorn 1015 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play