รูป Sathorn House - รูปที่ 1/12
รูป Sathorn House - รูปที่ 2/12
รูป Sathorn House - รูปที่ 3/12
รูป Sathorn House - รูปที่ 4/12
รูป Sathorn House - รูปที่ 5/12
คอนโดมิเนียม

Sathorn House

สาธร เฮ้าส์144 บางรัก กรุงเทพมหานคร0.0/5
15ยูนิตขาย
15ยูนิตเช่า

สาธร เฮ้าส์ Sathorn House พัฒนาโดย บริษัท ควอลิตี้เฮ้าส์ จำกัด (มหาชน) จำนวน 1 อาคาร สูง 50 ชั้น 396 ยูนิต คอนโด High Rise 50 ชั้น ตั้งอยู่บนถนนสาทรเหนือ แขวงสีลม เดินทางสะดวกใกล้รถไฟฟ้า มีห้องพักให้เลือกแบบ 1 ห้องนอน และ 2 ห้องนอน สิ่งอำนวยความสะดวกภายในโครงการครบครัน Access Card Control, กล้องวงจรปิด และ ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม. -รถไฟฟ้า BTS สุรศักดิ์ -ท่าเรือตากสิน -รร.เซนต์หลุยส์, รร.กรุงเทพคริสเตียน, รร.อัสสัมชัน คอนแวนต์, รพ.กรุงเทพคริสเตียน, มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีพระจอมเกล้าธนบุรี -รพ.เซนต์หลุยส์ -โรบินสัน บางรัก, แม็คโคร ถนนจันทร์, ริเวอร์ซิตี้

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 15 ห้อง และประกาศขาย 15 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Sathorn House
คอนโดมิเนียม
144 บางรัก กรุงเทพมหานคร
396
1997
1
50

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Supalai Premier Si Phraya - Samyan

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 162 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier Si Phraya - Samyan

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

Knightsbridge Prime Sathorn

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 665 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 225 ประกาศ

Rhythm Sathorn

ห่างออกไป 530 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 440 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn

มีคอนโดขาย 167 ประกาศ

Noble Revo Silom

ห่างออกไป 270 เมตร

คอนโดให้เช่า Noble Revo Silom

มีคอนโดให้เช่า 204 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revo Silom

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

The Address Sathorn

ห่างออกไป 790 เมตร

คอนโดให้เช่า The Address Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 332 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Sathorn

มีคอนโดขาย 152 ประกาศ

Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

มีคอนโดให้เช่า 161 ประกาศ

ขายคอนโด Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

Nara 9

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Nara 9

มีคอนโดให้เช่า 204 ประกาศ

ขายคอนโด Nara 9

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

Ashton Silom

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Silom

มีคอนโดให้เช่า 246 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Silom

มีคอนโดขาย 127 ประกาศ

Centric Sathorn - Saint Louis

ห่างออกไป 790 เมตร

คอนโดให้เช่า Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดให้เช่า 179 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดขาย 77 ประกาศ

Rhythm Sathorn - Narathiwas

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดให้เช่า 94 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดขาย 34 ประกาศ

BTS สุรศักดิ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS สุรศักดิ์

มีประกาศให้เช่า 3,078 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สุรศักดิ์

มีประกาศขาย 1,523 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างออกไป 230 เมตร

รร.เซนต์เทเรซ่า

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,689 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,773 ประกาศ

รร.วัดปทุมคงคา

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศให้เช่า 12,465 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดปทุมคงคา

มีประกาศขาย 5,504 ประกาศ

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างออกไป 700 เมตร

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,229 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,206 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.8 กม.

วิทยาลัยพยาบาลเซนต์หลุยส์

ห่างออกไป 410 เมตร

วิทยาลัยสารพัดช่างสี่พระยา

ห่างไป 2.2 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

ห่างไป 2.5 กม.

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

ห่างไป 2 กม.

โรบินสัน บางรัก

ห่างออกไป 850 เมตร

ประกาศให้เช่า โรบินสัน บางรัก

มีประกาศให้เช่า 10,231 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน บางรัก

มีประกาศขาย 4,735 ประกาศ

เซ็นทรัล พระราม 3

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,225 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 3,914 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 22,890 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,720 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,361 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,701 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,264 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,635 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 5.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,481 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,540 ประกาศ

แม็คโคร สาทร

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สาทร

มีประกาศให้เช่า 6,670 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร สาทร

มีประกาศขาย 3,307 ประกาศ

โฮมโปร พระราม 3

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 8,914 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 3

มีประกาศขาย 5,034 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,149 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,300 ประกาศ

เขตบางรัก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางรัก

มีประกาศให้เช่า 6,626 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางรัก

มีประกาศขาย 2,881 ประกาศ

เขตสาทร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสาทร

มีประกาศให้เช่า 5,548 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสาทร

มีประกาศขาย 2,535 ประกาศ

เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศให้เช่า 5,057 ประกาศ

ประกาศขาย เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศขาย 2,258 ประกาศ

อาคารสาทรธานี ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

อาคารรัจนาการ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า อาคารรัจนาการ

มีประกาศให้เช่า 5,677 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารรัจนาการ

มีประกาศขาย 2,448 ประกาศ

อาคารไทย ซีซี ทาวเวอร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสีลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสีลม

มีประกาศให้เช่า 8,359 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสีลม

มีประกาศขาย 3,632 ประกาศ

ถนนเจริญกรุง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเจริญกรุง

มีประกาศให้เช่า 4,231 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเจริญกรุง

มีประกาศขาย 2,300 ประกาศ

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,306 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,311 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 10,794 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,614 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

ห่างออกไป 470 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 16,012 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,433 ประกาศ

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศให้เช่า 42,475 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศขาย 16,623 ประกาศ

รพ.ตากสิน

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตากสิน

มีประกาศให้เช่า 5,974 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตากสิน

มีประกาศขาย 2,655 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
ไม่มีข้อมูลประเภทห้อง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (15)

รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สาธร เฮ้าส์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2356023)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สาธร เฮ้าส์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2356023)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
76 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 04:59
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สาธร เฮ้าส์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 1346166)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สาธร เฮ้าส์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 1346166)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
54 ตร.ม.
฿27,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2567)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 03:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สาธร เฮ้าส์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2547248)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สาธร เฮ้าส์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2547248)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
73 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 03:27
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สาธร เฮ้าส์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2400871)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สาธร เฮ้าส์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2400871)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 36
54 ตร.ม.
฿26,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 31/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 03:09
รูปภาพ #A124468 ✅ 16/12/68  ให้เช่า Sathorn House 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124468 ✅ 16/12/68 ให้เช่า Sathorn House 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
73 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 17:00
รูปภาพ ST460 ให้เช่าคอนโด Sathorn House (สาทรเฮ้าส์) คอนโดขนาดใหญ่ ทำเลดี ติด BTS สุรศักดิ์

ST460 ให้เช่าคอนโด Sathorn House (สาทรเฮ้าส์) คอนโดขนาดใหญ่ ทำเลดี ติด BTS สุรศักดิ์

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
73 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 09:30
รูปภาพ ว่างพร้อมอยู่! Sathorn House. 2นอน 73ตร.ม.  Line id: @pfagent

ว่างพร้อมอยู่! Sathorn House. 2นอน 73ตร.ม. Line id: @pfagent

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
73 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 04:02
รูปภาพ #R3402    ให้เช่า Sathorn House

#R3402 ให้เช่า Sathorn House

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 36
54 ตร.ม.
฿26,500/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 07:45
รูปภาพ #R363 ให้เช่า Sathon House   สาธรเฮ้าส์ (ใกล้ BTS สุรศักดิ์) รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน 1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 53 ตารางเมตร

#R363 ให้เช่า Sathon House สาธรเฮ้าส์ (ใกล้ BTS สุรศักดิ์) รูปแบบห้อง 2 ห้องนอน 1 ห้องนั่งเล่น 1 ห้องน้ำ ขนาดห้อง 53 ตารางเมตร

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 31
53 ตร.ม.
฿21,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z3226💥181168🔥ให้เช่าคอนโด Sathon House

#Z3226💥181168🔥ให้เช่าคอนโด Sathon House

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
73 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 07:45
รูปภาพ 73.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ เช่าใน สีลม

73.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ เช่าใน สีลม

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
73 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 01/05/2569 07:00
รูปภาพ ✨ ห้องว่างพร้อมเสิร์ฟแล้วจ้าา ราคาน่ารักสบายกระเป๋า รีบมาจับจองก่อนจะพลาดโอกาส 💯

✨ ห้องว่างพร้อมเสิร์ฟแล้วจ้าา ราคาน่ารักสบายกระเป๋า รีบมาจับจองก่อนจะพลาดโอกาส 💯

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น xx
100 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 05:41
รูปภาพ Sathorn House 5 bedrooms, for rent

Sathorn House 5 bedrooms, for rent

บางรัก กรุงเทพมหานคร
5 นอน
5 น้ำ
ชั้น 1x+
426 ตร.ม.
฿205,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 23:09
รูปภาพ MW agency❣️2 ห้องนอน❤️❣️❤️สาธร เฮ้าส์

MW agency❣️2 ห้องนอน❤️❣️❤️สาธร เฮ้าส์

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 18
73 ตร.ม.
฿37,999/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 09:36
รูปภาพ Sathorn House 1 bedroom, for rent

Sathorn House 1 bedroom, for rent

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
60 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 24/1/2567)
เลื่อนประกาศ : 19/09/2568 07:00

ประกาศขายในโครงการ (15)

LTH4267 – Sathorn House FOR SALE 3 beds 2 bath size 120 Sq.M. Nearby BTS Surasak station ONLY 13.905 MB

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
120 ตร.ม.
฿13,905,000
UPDATE !
(฿115,875 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 04:18
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สาธร เฮ้าส์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2454282)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น R15 (F.25)
76 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 03:09
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สาธร เฮ้าส์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 2455550)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
76 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 03:09
62.6 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองต้นไทร

62.6 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองต้นไทร

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 35
62.6 ตร.ม.
฿10,000,000
UPDATE !
(฿159,744 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 11:53
1 ห้องนอน คิว เฮ้าส์ สาทร คอนโดมิเนียม กรุงเทพมหานคร

1 ห้องนอน คิว เฮ้าส์ สาทร คอนโดมิเนียม กรุงเทพมหานคร

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 10
48 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿143,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 11:53
ขาย Sathorn House 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 135 ตารางเมตร

ขาย Sathorn House 3 ห้องนอน 3 ห้องน้ำ 135 ตารางเมตร

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 34
135 ตร.ม.
฿18,050,000
UPDATE !
(฿133,704 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 11:53
2 ห้องนอน คิว เฮ้าส์ สาทร คอนโดมิเนียม กรุงเทพมหานคร

2 ห้องนอน คิว เฮ้าส์ สาทร คอนโดมิเนียม กรุงเทพมหานคร

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
65 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿146,154 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 11:53
43.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองต้นไทร

43.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองต้นไทร

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
43 ตร.ม.
฿5,200,000
UPDATE !
(฿120,930 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 11:53
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สาทร เฮ้าส์ 6163436

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ สาทร เฮ้าส์ 6163436

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 39
54 ตร.ม.
฿6,880,000
UPDATE !
(฿127,407 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 02:33
DL25110660 ขายคอนโด สาธรเฮ้าส์ (Sathorn House) ใกล้ BTS สุรศักดิ์ พร้อมเข้าอยู่ โทรด่วน 0800343450 LineID @655ebbvc

บางรัก กรุงเทพมหานคร
สตูดิโอ
1 น้ำ
ชั้น 25
76 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿125,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 30/04/2569 05:10
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สาธร เฮ้าส์ คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS สุรศักดิ์ (ID 1414340)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 45
65 ตร.ม.
฿7,200,000
UPDATE !
(฿110,769 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 13:17
เช่า คอนโด สาทรเฮ้าส์ Sathorn House ติดBTSสุรศักดิ์ 2 นอน 2 น้ำ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
76 ตร.ม.
฿7,900,000
(฿103,947 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 05/04/2569 01:48
ขาย Sathorn House ขนาด 106 ตรม ราคา 12.8ล้าน โทร : 0814938870

บางรัก กรุงเทพมหานคร
4 นอน
2 น้ำ
ชั้น -
106 ตร.ม.
฿12,800,000
(฿120,755 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 14/10/2568 07:02

A034203 SATHORN HOUSE

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 35
53 ตร.ม.
฿5,300,000
NEW !
(฿100,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 02/05/2569 04:33

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sathorn440 ประกาศ
ขาย Rhythm Sathorn167 ประกาศ
โนเบิล รีโว สีลม
โนเบิล รีโว สีลม

Noble Revo Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Revo Silom204 ประกาศ
ขาย Noble Revo Silom136 ประกาศ
ดิ แอดเดรส สาทร
ดิ แอดเดรส สาทร

The Address Sathorn

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Sathorn332 ประกาศ
ขาย The Address Sathorn152 ประกาศ
บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์
บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์

Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

สาทร กรุงเทพมหานคร
นารา ไนน์
นารา ไนน์

Nara 9

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Nara 9204 ประกาศ
ขาย Nara 980 ประกาศ
แอชตัน สีลม
แอชตัน สีลม

Ashton Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Silom246 ประกาศ
ขาย Ashton Silom127 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play