คอนโดมิเนียม

Sathorn Heritage

สาทร เฮอริเทจสาทร กรุงเทพมหานคร0.0/5
13ยูนิตขาย
26ยูนิตเช่า

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 26 ห้อง และประกาศขาย 13 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Sathorn Heritage
คอนโดมิเนียม
สาทร กรุงเทพมหานคร
180
2008
40.00 บาท/ตร.ม.
1
38

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Knightsbridge Prime Sathorn

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 691 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 219 ประกาศ

Noble Revo Silom

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Revo Silom

มีคอนโดให้เช่า 218 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Revo Silom

มีคอนโดขาย 134 ประกาศ

Fuse Chan - Sathorn

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Fuse Chan - Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 67 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Chan - Sathorn

มีคอนโดขาย 84 ประกาศ

The Seed Mingle

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Mingle

มีคอนโดให้เช่า 145 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Mingle

มีคอนโดขาย 66 ประกาศ

The Address Sathorn

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 341 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Sathorn

มีคอนโดขาย 160 ประกาศ

Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

มีคอนโดให้เช่า 160 ประกาศ

ขายคอนโด Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

มีคอนโดขาย 51 ประกาศ

Nara 9

ห่างออกไป 910 เมตร

คอนโดให้เช่า Nara 9

มีคอนโดให้เช่า 216 ประกาศ

ขายคอนโด Nara 9

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

Ashton Silom

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Silom

มีคอนโดให้เช่า 241 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Silom

มีคอนโดขาย 136 ประกาศ

Centric Sathorn - Saint Louis

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดให้เช่า 182 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

Rhythm Sathorn - Narathiwas

ห่างออกไป 820 เมตร

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดให้เช่า 90 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดขาย 32 ประกาศ

BTS ช่องนนทรี

ห่างออกไป 920 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ช่องนนทรี

มีประกาศให้เช่า 4,933 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ช่องนนทรี

มีประกาศขาย 1,981 ประกาศ

BTS สุรศักดิ์

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า BTS สุรศักดิ์

มีประกาศให้เช่า 3,172 ประกาศ

ประกาศขาย BTS สุรศักดิ์

มีประกาศขาย 1,542 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

รร.เซนต์เทเรซ่า

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 17,930 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,879 ประกาศ

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,524 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,316 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 17,102 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,671 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.9 กม.

วิทยาลัยพยาบาลเซนต์หลุยส์

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 16,017 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,432 ประกาศ

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

ห่างไป 3.7 กม.

โรบินสัน บางรัก

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน บางรัก

มีประกาศให้เช่า 10,509 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน บางรัก

มีประกาศขาย 4,845 ประกาศ

เซ็นทรัล พระราม 3

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,303 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 3,926 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,260 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,765 ประกาศ

โรบินสัน สีลม

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,464 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,799 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,841 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 15,914 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 5.1 กม.

แม็คโคร สาทร

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สาทร

มีประกาศให้เช่า 6,787 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร สาทร

มีประกาศขาย 3,324 ประกาศ

โฮมโปร พระราม 3

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า โฮมโปร พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 9,078 ประกาศ

ประกาศขาย โฮมโปร พระราม 3

มีประกาศขาย 5,028 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,276 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,354 ประกาศ

เขตสาทร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตสาทร

มีประกาศให้เช่า 5,645 ประกาศ

ประกาศขาย เขตสาทร

มีประกาศขาย 2,532 ประกาศ

เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศให้เช่า 5,168 ประกาศ

ประกาศขาย เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศขาย 2,283 ประกาศ

อาคารสาทรธานี ทาวเวอร์

ห่างออกไป 850 เมตร

อาคารรัจนาการ

ห่างออกไป 810 เมตร

ประกาศให้เช่า อาคารรัจนาการ

มีประกาศให้เช่า 5,799 ประกาศ

ประกาศขาย อาคารรัจนาการ

มีประกาศขาย 2,481 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,527 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,220 ประกาศ

ถนนจันทน์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนจันทน์

มีประกาศให้เช่า 2,511 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนจันทน์

มีประกาศขาย 1,417 ประกาศ

ถนนสีลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสีลม

มีประกาศให้เช่า 8,526 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสีลม

มีประกาศขาย 3,723 ประกาศ

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,579 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,425 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 10,963 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,716 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 13,244 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,281 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 16,308 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,547 ประกาศ

รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศให้เช่า 43,073 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.บางกอกเนอสซิ่งโฮม

มีประกาศขาย 16,864 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (26)

ดูประกาศทั้งหมด (26)
รูปภาพ Code:KJ2217  ให้เช่า Sathorn Heritage  🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code:KJ2217 ให้เช่า Sathorn Heritage 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
120 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 08:12
รูปภาพ #S2266 ให้เช่า Sathon Heritage Residences

#S2266 ให้เช่า Sathon Heritage Residences

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 30
184.55 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 07:45
รูปภาพ #A174 for rent Sathorn Heritage

#A174 for rent Sathorn Heritage

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น -
68 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 07:45
รูปภาพ Sathorn Heritage 2 bedrooms, for rent

Sathorn Heritage 2 bedrooms, for rent

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
116.4 ตร.ม.
฿55,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 07:06
รูปภาพ Sathorn Heritage 3 bedrooms, for rent

Sathorn Heritage 3 bedrooms, for rent

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
184.88 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 07:06
รูปภาพ Sathorn Heritage 2 bedrooms, for rent

Sathorn Heritage 2 bedrooms, for rent

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
166 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 07:06
รูปภาพ เช่าคอนโด  สาทร เฮอริเทจ ยานนาวา เขต สาทร กรุงเทพ CX-108933 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ✅

เช่าคอนโด สาทร เฮอริเทจ ยานนาวา เขต สาทร กรุงเทพ CX-108933 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ✅

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
120 ตร.ม.
฿45,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 05:03
รูปภาพ 🔥🔥🔥 เช่าคอนโด  สาทร เฮอริเทจ ยานนาวา เขต สาทร กรุงเทพ CX-30254 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ✅

🔥🔥🔥 เช่าคอนโด สาทร เฮอริเทจ ยานนาวา เขต สาทร กรุงเทพ CX-30254 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ✅

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 23
116 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 29/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 05:03
รูปภาพ เช่าคอนโด  สาทร เฮอริเทจ ยานนาวา เขต สาทร กรุงเทพ CX-97595 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ✅

เช่าคอนโด สาทร เฮอริเทจ ยานนาวา เขต สาทร กรุงเทพ CX-97595 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ✅

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
68 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/6/2567)
เลื่อนประกาศ : 29/04/2569 05:03
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สาทร เฮอริเทจ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1911716)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สาทร เฮอริเทจ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1911716)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
120 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 16/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 14:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สาทร เฮอริเทจ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2160805)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สาทร เฮอริเทจ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2160805)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
65 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 03:27
รูปภาพ ✨ ห้องมุมปัง Sathorn Heritage Rare Unit วิวอลัง ราคาดีที่สุด 💯

✨ ห้องมุมปัง Sathorn Heritage Rare Unit วิวอลัง ราคาดีที่สุด 💯

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น XX
120 ตร.ม.
฿44,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 04:51
รูปภาพ Condo for Rent 💎 Sathorn Heritage ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ 💙 ห้องใหญ่ ราคาดี 1BR เพียง 26K!

Condo for Rent 💎 Sathorn Heritage ใกล้ BTS เซนต์หลุยส์ 💙 ห้องใหญ่ ราคาดี 1BR เพียง 26K!

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
68.1 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 25/04/2569 02:31
รูปภาพ LTH11712 -Sathon Heritage Residences FOR RENT Size 184.55 sqm. 3 beds 3 baths Near BTS Chong Nonsi Station ONLY 85K/Month

LTH11712 -Sathon Heritage Residences FOR RENT Size 184.55 sqm. 3 beds 3 baths Near BTS Chong Nonsi Station ONLY 85K/Month

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 29+
184.55 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 24/04/2569 04:14
รูปภาพ ”คอนโด สาทร เฮอริเทจ“  2 ห้องนอนใหญ่ Feeling ห้องสวีท โรงแรมหรู ใจกลางสาทร  🔥Rental 50,000.- /Month🔥

”คอนโด สาทร เฮอริเทจ“ 2 ห้องนอนใหญ่ Feeling ห้องสวีท โรงแรมหรู ใจกลางสาทร 🔥Rental 50,000.- /Month🔥

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 32
121 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 13/8/2567)
เลื่อนประกาศ : 08/04/2569 14:01
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 High-rise luxury condo with skyline view at Anantara (AA30653)

🔼🔽 AccomA 📩 High-rise luxury condo with skyline view at Anantara (AA30653)

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
184.88 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 30/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 05:30
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩  3 BR Condominium @Sathorn Heritage (AA32682)

🔼🔽 AccomA 📩 3 BR Condominium @Sathorn Heritage (AA32682)

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
185 ตร.ม.
฿85,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 14/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/04/2569 05:30
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩  2 BR Condominium @Sathorn Heritage (AA45763)

🔼🔽 AccomA 📩 2 BR Condominium @Sathorn Heritage (AA45763)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
118 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 31/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 31/03/2569 05:18
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩  2 BR Condominium @Sathorn Heritage (AA45765)

🔼🔽 AccomA 📩 2 BR Condominium @Sathorn Heritage (AA45765)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
117 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 27/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 27/03/2569 05:19

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (13)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สาทร เฮอริเทจ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1284471)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 24
116.44 ตร.ม.
฿12,600,000
UPDATE !
(฿108,210 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สาทร เฮอริเทจ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2326911)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 20+
120 ตร.ม.
฿11,500,000
UPDATE !
(฿95,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สาทร เฮอริเทจ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 2442712)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
68.1 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿101,322 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 13:13
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ สาทร เฮอริเทจ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 804882)

สาทร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 27
67 ตร.ม.
฿7,095,000
UPDATE !
(฿105,896 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 03:46
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สาทร เฮอริเทจ ใกล้ BTS ช่องนนทรี (ID 1529941)

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
120 ตร.ม.
฿13,000,000
UPDATE !
(฿108,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 27/04/2569 03:46
LTH2843 – Sathorn Heritage FOR SALE 2 beds 2 baths size 120 Sq.M. Nearby BTS Chong Nonsi station ONLY 13 MB

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
120 ตร.ม.
฿13,000,000
UPDATE !
(฿108,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 04:18
LTH2842 – Sathorn Heritage FOR SALE 2 beds 2 baths size 120 Sq.M. Nearby BTS Chong Nonsi station ONLY 11.9 MB

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
120 ตร.ม.
฿11,900,000
UPDATE !
(฿99,167 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 04:18
LTH4259 – Sathorn Heritage FOR SALE 3 beds 3 baths size 184.88 Sq.M. Nearby BTS Chong Nonsi station ONLY 17,563,600 THB

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
18.88 ตร.ม.
฿17,563,600
UPDATE !
(฿930,275 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 04:18
LTH2939 – Sathorn Heritage FOR SALE 2 beds 2 baths size 120 Sq.M. Nearby BTS Chong Nonsi station ONLY 13 MB

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
120 ตร.ม.
฿13,000,000
UPDATE !
(฿108,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 04:18
LTH2844 – Sathorn Heritage FOR SALE 2 beds 2 baths size 120 Sq.M. Nearby BTS Chong Nonsi station ONLY 11.9 MB

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
120 ตร.ม.
฿11,900,000
UPDATE !
(฿99,167 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 04:18
LTH2841 – Sathorn Heritage FOR SALE 2 beds 2 baths size 116 Sq.M. Nearby BTS Chong Nonsi station ONLY 11.9 MB

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
116 ตร.ม.
฿11,900,000
UPDATE !
(฿102,586 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 04:18
LTH2845 – Sathorn Heritage FOR SALE 3 beds 3 baths size 184.88 Sq.M. Nearby BTS Chong Nonsi station ONLY 20 MB

สาทร กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
184.88 ตร.ม.
฿20,000,000
UPDATE !
(฿108,178 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 04:18
LTH4260 – Sathorn Heritage FOR SALE 2 beds 2 baths size 120.05 Sq.M. Nearby BTS Chong Nonsi station ONLY 12.01 MB

สาทร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 0
120.05 ตร.ม.
฿12,010,000
UPDATE !
(฿100,042 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 26/04/2569 04:18

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Revo Silom218 ประกาศ
ขาย Noble Revo Silom134 ประกาศ
ฟิวส์ จันทน์ - สาทร
ฟิวส์ จันทน์ - สาทร

Fuse Chan - Sathorn

สาทร กรุงเทพมหานคร
ขาย Fuse Chan - Sathorn84 ประกาศ
เดอะ ซี้ด มิงเกิล
เดอะ ซี้ด มิงเกิล

The Seed Mingle

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Seed Mingle145 ประกาศ
ขาย The Seed Mingle66 ประกาศ
ดิ แอดเดรส สาทร
ดิ แอดเดรส สาทร

The Address Sathorn

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Sathorn341 ประกาศ
ขาย The Address Sathorn160 ประกาศ
บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์
บลอสซั่ม คอนโด แอท สาทร - เจริญราษฎร์

Blossom Condo @ Sathorn - Charoenrat

สาทร กรุงเทพมหานคร
นารา ไนน์
นารา ไนน์

Nara 9

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Nara 9216 ประกาศ
ขาย Nara 980 ประกาศ
แอชตัน สีลม
แอชตัน สีลม

Ashton Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Silom241 ประกาศ
ขาย Ashton Silom136 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play