รูป Sarin Place - รูปที่ 1/5
รูป Sarin Place - รูปที่ 2/5
รูป Sarin Place - รูปที่ 3/5
รูป Sarin Place - รูปที่ 4/5
รูป Sarin Place - รูปที่ 5/5
คอนโดมิเนียม

Sarin Place

สาริน เพลสจตุจักร กรุงเทพมหานคร5.0/5
11ยูนิตขาย
13ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 13 ห้อง และประกาศขาย 11 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Sarin Place
คอนโดมิเนียม
จตุจักร กรุงเทพมหานคร
285
1996
26 บาท/ตร.ม.
1
30

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Lumpini Place Ratchayothin

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 33 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Place Ratchayothin

มีคอนโดขาย 22 ประกาศ

Life Ladprao

ห่างไป 3.4 กม.

คอนโดให้เช่า Life Ladprao

มีคอนโดให้เช่า 818 ประกาศ

ขายคอนโด Life Ladprao

มีคอนโดขาย 153 ประกาศ

U Delight Ratchavibha

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า U Delight Ratchavibha

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด U Delight Ratchavibha

มีคอนโดขาย 49 ประกาศ

Abstracts Phahonyothin Park

ห่างไป 3.5 กม.

คอนโดให้เช่า Abstracts Phahonyothin Park

มีคอนโดให้เช่า 54 ประกาศ

ขายคอนโด Abstracts Phahonyothin Park

มีคอนโดขาย 27 ประกาศ

Premio Quinto

ห่างไป 4.6 กม.

คอนโดให้เช่า Premio Quinto

มีคอนโดให้เช่า 27 ประกาศ

ขายคอนโด Premio Quinto

มีคอนโดขาย 4 ประกาศ

Chapter One the Campus

ห่างไป 3.3 กม.

คอนโดให้เช่า Chapter One the Campus

มีคอนโดให้เช่า 38 ประกาศ

ขายคอนโด Chapter One the Campus

มีคอนโดขาย 13 ประกาศ

Supalai Park Phaholyothin

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Park Phaholyothin

มีคอนโดให้เช่า 40 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Phaholyothin

มีคอนโดขาย 19 ประกาศ

Supalai Park Ratchayothin

ห่างออกไป 420 เมตร

คอนโดให้เช่า Supalai Park Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 42 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Park Ratchayothin

มีคอนโดขาย 39 ประกาศ

Centric Ratchayothin

ห่างไป 4.8 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 83 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Ratchayothin

มีคอนโดขาย 38 ประกาศ

Knightsbridge Prime Ratchayothin

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Ratchayothin

มีคอนโดให้เช่า 133 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Ratchayothin

มีคอนโดขาย 42 ประกาศ

BTS รัชโยธิน

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า BTS รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 1,276 ประกาศ

ประกาศขาย BTS รัชโยธิน

มีประกาศขาย 425 ประกาศ

รร.พณิชยการสันติราษฎร์

ห่างไป 2.6 กม.

รร.สตรีวรนาถบางเขน

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศให้เช่า 13,061 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สตรีวรนาถบางเขน

มีประกาศขาย 5,015 ประกาศ

รร.วัดเสมียนนารี

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัดเสมียนนารี

มีประกาศให้เช่า 2,353 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัดเสมียนนารี

มีประกาศขาย 926 ประกาศ

รร.มัธยมประชานิเวศน์

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า รร.มัธยมประชานิเวศน์

มีประกาศให้เช่า 1,315 ประกาศ

ม.เกษตรศาสตร์

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.เกษตรศาสตร์

มีประกาศให้เช่า 2,339 ประกาศ

ประกาศขาย ม.เกษตรศาสตร์

มีประกาศขาย 850 ประกาศ

ม.ราชภัฏจันทรเกษม

ห่างไป 2.9 กม.

ประกาศให้เช่า ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศให้เช่า 9,787 ประกาศ

ประกาศขาย ม.ราชภัฏจันทรเกษม

มีประกาศขาย 3,334 ประกาศ

วิทยาลัยเทคนิคการสัตวแพทย์

ห่างไป 4 กม.

วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศให้เช่า 10,670 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยสิ่งแวดล้อม

มีประกาศขาย 3,811 ประกาศ

เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 14,807 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 5,930 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

ห่างไป 4.8 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศให้เช่า 3,468 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พงษ์เพชร

มีประกาศขาย 1,670 ประกาศ

บิ๊กซี วงศ์สว่าง

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศให้เช่า 7,586 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี วงศ์สว่าง

มีประกาศขาย 3,125 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า ลาดพร้าว

ห่างไป 4.1 กม.

ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศให้เช่า 3,874 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดวังหินยิ่งเจริญ

มีประกาศขาย 1,414 ประกาศ

ตลาดอมรพันธ์

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศให้เช่า 5,989 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอมรพันธ์

มีประกาศขาย 1,917 ประกาศ

ตลาดบองมาร์เช่

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศให้เช่า 6,013 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดบองมาร์เช่

มีประกาศขาย 1,986 ประกาศ

ตลาดประชานิเวศน์ 1

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศให้เช่า 6,174 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประชานิเวศน์ 1

มีประกาศขาย 1,960 ประกาศ

เซ็นทรัล ลาดพร้าว

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศให้เช่า 6,895 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล ลาดพร้าว

มีประกาศขาย 2,019 ประกาศ

เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

ห่างไป 5.2 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,197 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ งามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,569 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

ห่างออกไป 540 เมตร

เขตจตุจักร

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตจตุจักร

มีประกาศให้เช่า 10,708 ประกาศ

ประกาศขาย เขตจตุจักร

มีประกาศขาย 3,689 ประกาศ

ธนาคารไทยพาณิชย์ สำนักงานใหญ่

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

เกษตร

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า เกษตร

มีประกาศให้เช่า 10,513 ประกาศ

ประกาศขาย เกษตร

มีประกาศขาย 3,734 ประกาศ

รัชโยธิน

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รัชโยธิน

มีประกาศให้เช่า 7,928 ประกาศ

ประกาศขาย รัชโยธิน

มีประกาศขาย 2,333 ประกาศ

การไฟฟ้าส่วนภูมิภาค (กฟภ.)

ห่างไป 3.5 กม.

ถนนงามวงศ์วาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศให้เช่า 3,191 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนงามวงศ์วาน

มีประกาศขาย 1,343 ประกาศ

ถนนรัชดาภิเษก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศให้เช่า 26,117 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนรัชดาภิเษก

มีประกาศขาย 9,761 ประกาศ

ถนนวิภาวดีรังสิต

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศให้เช่า 16,232 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนวิภาวดีรังสิต

มีประกาศขาย 5,955 ประกาศ

ถนนพหลโยธิน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพหลโยธิน

มีประกาศให้เช่า 19,343 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพหลโยธิน

มีประกาศขาย 6,611 ประกาศ

รพ.เมโย

ห่างไป 4.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เมโย

มีประกาศให้เช่า 6,674 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เมโย

มีประกาศขาย 2,134 ประกาศ

รพ.วิภาวดี

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.วิภาวดี

มีประกาศให้เช่า 3,453 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.วิภาวดี

มีประกาศขาย 1,442 ประกาศ

รพ.เกษมราษฎร์ ประชาชื่น

ห่างไป 3.2 กม.

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
M.property

M.property

29/04/2564

ห้องเนื้อที่มาก ห้องใหญ่ ทำเลใจกลางเมือง สนใจ ซื้อ ห้องติดต่อ 0840787252

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (13)

รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สาริน เพลส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS รัชโยธิน (ID 810814)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สาริน เพลส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS รัชโยธิน (ID 810814)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
102 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/1/2566)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 13:16
รูปภาพ เช่าคอนโด  สาริน เพลส BTS-รัชโยธิน ลาดยาว เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-146486 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

เช่าคอนโด สาริน เพลส BTS-รัชโยธิน ลาดยาว เขต จตุจักร กรุงเทพ CX-146486 ✅ ทักไลน์ @connexproperty ตอบทันที ทีมงานมืออาชีพ ✅

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
102 ตร.ม.
฿26,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:46
รูปภาพ A034693 Sarin Place

A034693 Sarin Place

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
103 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด สาริน เพลส อาคาร 1 ชั้น 26 2 ห้องนอน ขนาด 103 ตรม ใกล้ เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

🎊 ให้เช่าคอนโด สาริน เพลส อาคาร 1 ชั้น 26 2 ห้องนอน ขนาด 103 ตรม ใกล้ เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
103 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด สาริน เพลส อาคาร 1 ชั้น 26 2 ห้องนอน ขนาด 103 ตรม ใกล้ เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

📌 ให้เช่าคอนโด สาริน เพลส อาคาร 1 ชั้น 26 2 ห้องนอน ขนาด 103 ตรม ใกล้ เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
103 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ 🔺 ให้เช่าคอนโด สาริน เพลส อาคาร 1 ชั้น 26 2 ห้องนอน ขนาด 103 ตรม ใกล้ เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

🔺 ให้เช่าคอนโด สาริน เพลส อาคาร 1 ชั้น 26 2 ห้องนอน ขนาด 103 ตรม ใกล้ เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
103 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:30
รูปภาพ 🚩 ให้เช่าคอนโด สาริน เพลส อาคาร 1 ชั้น 26 2 ห้องนอน ขนาด 103 ตรม ใกล้ เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

🚩 ให้เช่าคอนโด สาริน เพลส อาคาร 1 ชั้น 26 2 ห้องนอน ขนาด 103 ตรม ใกล้ เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
103 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:30
รูปภาพ RS6200  ให้เช่าคอนโด Sarin Place  ใกล้ BTS รัชโยธิน

RS6200 ให้เช่าคอนโด Sarin Place ใกล้ BTS รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
87 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 22/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:04
รูปภาพ 🎉 ให้เช่าคอนโด สาริน เพลส อาคาร 1 ชั้น 26 2 ห้องนอน ขนาด 103 ตรม ใกล้ เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

🎉 ให้เช่าคอนโด สาริน เพลส อาคาร 1 ชั้น 26 2 ห้องนอน ขนาด 103 ตรม ใกล้ เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
103 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:30
รูปภาพ G 3165🚨คอนโดให้เช่า สาริน เพลส Line❤️💜@condopremium💜❤️

G 3165🚨คอนโดให้เช่า สาริน เพลส Line❤️💜@condopremium💜❤️

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
100 ตร.ม.
฿20,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/6/2562)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 02:53
รูปภาพ Code: 26KJ2559  ให้เช่า Sarin Place 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

Code: 26KJ2559 ให้เช่า Sarin Place 🔥🔥 จองเดือนนี้รับส่วนลด1,000บาท 🔥🔥 @kjcondo (มี@ข้างหน้าด้วยนะคะ)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 22
87 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
NEW !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:56
รูปภาพ 2 Bed 2 Bath 150 SQ.M at SARIN PLACE

2 Bed 2 Bath 150 SQ.M at SARIN PLACE

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
150 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/2/2567)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 07:00
รูปภาพ LTH14050 – Condo for Rent | Sathorn Park Place | 236.06 sqm | 2 Beds 3 Baths | Near MRT Silom | 100K/Month | คอนโดให้เช่า สาทร พาร์ค เพลส

LTH14050 – Condo for Rent | Sathorn Park Place | 236.06 sqm | 2 Beds 3 Baths | Near MRT Silom | 100K/Month | คอนโดให้เช่า สาทร พาร์ค เพลส

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
236.06 ตร.ม.
฿100,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:14

ประกาศขายในโครงการ (11)

ขาย คอนโดสารินเพลส รัชดาภิเษก 46 ห้องกว้าง 110 ตรม.  (Rt-01)

ขาย คอนโดสารินเพลส รัชดาภิเษก 46 ห้องกว้าง 110 ตรม. (Rt-01)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
110.28 ตร.ม.
฿6,900,000
UPDATE !
(฿62,568 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สาริน เพลส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS รัชโยธิน (ID 1207044)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
110 ตร.ม.
฿8,490,000
UPDATE !
(฿77,182 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สาริน เพลส คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS รัชโยธิน (ID 385370)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
150 ตร.ม.
฿10,300,000
UPDATE !
(฿68,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 12:48
2 Bed 2 Bath 150 SQ.M at SARIN PLACE

2 Bed 2 Bath 150 SQ.M at SARIN PLACE

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
150 ตร.ม.
฿10,300,000
UPDATE !
(฿68,667 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 11:53
ขายคอนโด สาริน เพลส อาคาร 1 ชั้น 26 2 ห้องนอน ขนาด 103 ตรม ใกล้ เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ รัชโยธิน

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
103 ตร.ม.
฿6,700,000
UPDATE !
(฿65,049 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:30

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 26
103 ตร.ม.
฿6,700,000
UPDATE !
(฿65,049 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:30
A035605 Sarin Place

A035605 Sarin Place

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
110 ตร.ม.
฿6,990,000
NEW !
(฿63,545 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
[เจ้าของลดราคาด่วน! P-129371 สาริน เพลส รัชโยธิน ห้องมุมกว้าง 110 ตร.ม. ชั้น 10 เฟอร์ฯ Built-in ครบ] | 7.11 ล้าน | line @easythaihome 085-592-2897

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
110 ตร.ม.
฿7,110,000
UPDATE !
(฿64,636 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:40
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ สลิล อพาร์ทเม้นท์ ใกล้ MRT สนามไชย (ID 1844628)

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
85 ตร.ม.
฿5,600,000
UPDATE !
(฿65,882 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09

A033406 Sarin Place

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 16
40.77 ตร.ม.
฿2,300,000
UPDATE !
(฿56,414 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22

A033859 Sarin Place

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 21
40 ตร.ม.
฿2,399,000
UPDATE !
(฿59,975 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Ladprao818 ประกาศ
ขาย Life Ladprao153 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
เช่า Premio Quinto27 ประกาศ
ขาย Premio Quinto4 ประกาศ

จตุจักร กรุงเทพมหานคร
ขาย Centric Ratchayothin38 ประกาศ

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230

ดาวน์โหลดแอปพลิเคชัน

Download on the App StoreGet it on Google Play

ติดต่อเรา

Verified by