รูป S47 Sukhumvit - รูปที่ 1/23
รูป S47 Sukhumvit - รูปที่ 2/23
รูป S47 Sukhumvit - รูปที่ 3/23
รูป S47 Sukhumvit - รูปที่ 4/23
รูป S47 Sukhumvit - รูปที่ 5/23
คอนโดมิเนียม

S47 Sukhumvit

เอส 47 สุขุมวิทวัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
30ยูนิตขาย
6ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 6 ห้อง และประกาศขาย 30 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

S47 Sukhumvit
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
41
5.3 เมตร
2020
70 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Park 24

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Park 24

มีคอนโดให้เช่า 663 ประกาศ

ขายคอนโด Park 24

มีคอนโดขาย 264 ประกาศ

The Lumpini 24

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า The Lumpini 24

มีคอนโดให้เช่า 528 ประกาศ

ขายคอนโด The Lumpini 24

มีคอนโดขาย 204 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 401 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 228 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

ห่างไป 2 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 380 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 126 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

ห่างไป 2.1 กม.

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 450 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 163 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 599 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 261 ประกาศ

The Waterford Diamond

ห่างออกไป 860 เมตร

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 239 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

The Clover Thonglor

ห่างไป 2.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 167 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 65 ประกาศ

The Emporio Place

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า The Emporio Place

มีคอนโดให้เช่า 363 ประกาศ

ขายคอนโด The Emporio Place

มีคอนโดขาย 116 ประกาศ

Ivy Thonglor

ห่างไป 2.6 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 362 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 126 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,115 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,153 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 18,761 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,666 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างไป 4 กม.

รร.นานาชาติเอกมัย

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,499 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,683 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,971 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,251 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างไป 2.6 กม.

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.2 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,849 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,340 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.5 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,534 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 16,814 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,161 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,088 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างไป 2.5 กม.

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.5 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.2 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 29,549 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 10,271 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,404 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,110 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 2.5 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,332 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,141 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,859 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,479 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 3.1 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,258 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 12,828 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,682 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,247 ประกาศ

สุขุมวิท ตอนกลาง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศให้เช่า 23,515 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท ตอนกลาง

มีประกาศขาย 8,268 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 41,125 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 14,664 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,231 ประกาศ

สุขุมวิท 47

ห่างออกไป 430 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 47

มีประกาศให้เช่า 174 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 47

มีประกาศขาย 106 ประกาศ

สุขุมวิท 49

ห่างออกไป 580 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 49

มีประกาศให้เช่า 1,421 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 49

มีประกาศขาย 598 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,236 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,157 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,094 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,139 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,792 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,321 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.8 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,154 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,599 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,563 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,210 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

1 Bedroom floor plan

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (6)

รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอส 47 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1371902)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอส 47 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1371902)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
69 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 09:59
รูปภาพ #S2455 ให้เช่า S47 Sukhumvit 47

#S2455 ให้เช่า S47 Sukhumvit 47

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:45
รูปภาพ คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอส 47 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2028590)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอส 47 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2028590)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 07:27
รูปภาพ ให้เช่า เอส 47 สุขุมวิท BTS พร้อมพงษ์ (1 กม.) โทร 061-354-4246 สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รห้ส H32796

ให้เช่า เอส 47 สุขุมวิท BTS พร้อมพงษ์ (1 กม.) โทร 061-354-4246 สนใจต่อรอง @condobkk (มี @) รห้ส H32796

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
70 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 17/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 06:21
รูปภาพ LTH11867 - S47 Sukhumvit FOR RENT Size 70 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Thong Lor Station ONLY 60K/Month

LTH11867 - S47 Sukhumvit FOR RENT Size 70 sqm. 2 beds 2 baths Near BTS Thong Lor Station ONLY 60K/Month

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5+
70 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 08:14
รูปภาพ คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เอส สุขุมวิท 47 1681730

คอนโดให้เช่า 2 ห้องนอน ในโครงการ เอส สุขุมวิท 47 1681730

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
68 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/8/2568)
เลื่อนประกาศ : 13/08/2568 05:27

ประกาศขายในโครงการ (30)

ดูประกาศทั้งหมด (30)
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอส 47 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 847936)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1
131.82 ตร.ม.
฿22,900,000
UPDATE !
(฿173,722 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 03:59
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอส 47 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2229660)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
4 น้ำ
ชั้น 5
131 ตร.ม.
฿21,000,000
UPDATE !
(฿160,305 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 07/05/2569 03:59
คอนโด 4-ห้องนอน ที่ เอส 47 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2756836)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
171.39 ตร.ม.
฿35,000,000
UPDATE !
(฿204,213 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอส 47 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 1023103)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
61.67 ตร.ม.
฿10,710,000
UPDATE !
(฿173,666 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอส 47 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2295708)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
68.72 ตร.ม.
฿10,507,288
UPDATE !
(฿152,900 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 14:21
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ เอส 47 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2295660)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
61.67 ตร.ม.
฿13,429,594
UPDATE !
(฿217,765 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เอส 47 สุขุมวิท ใกล้ BTS พร้อมพงษ์ (ID 2299154)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
131.82 ตร.ม.
฿23,490,324
UPDATE !
(฿178,200 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 14:21
S47 Sukhumvit 2 bedrooms, for sale

S47 Sukhumvit 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1x+
135.81 ตร.ม.
฿22,900,000
UPDATE !
(฿168,618 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 13:06
S47 Sukhumvit 1 bedroom, for sale

S47 Sukhumvit 1 bedroom, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
61.67 ตร.ม.
฿13,429,594
UPDATE !
(฿217,765 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 13:06
S47 Sukhumvit 1 bedroom, for sale

S47 Sukhumvit 1 bedroom, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
61.67 ตร.ม.
฿10,700,000
UPDATE !
(฿173,504 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 13:06
S47 Sukhumvit 2 bedrooms, for sale

S47 Sukhumvit 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
68.72 ตร.ม.
฿15,255,904
UPDATE !
(฿222,001 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 13:06
S47 Sukhumvit 3 bedrooms, for sale

S47 Sukhumvit 3 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1x+
157.6 ตร.ม.
฿28,084,320
UPDATE !
(฿178,200 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 13:06
S47 Sukhumvit 2 bedrooms, for sale

S47 Sukhumvit 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
132.72 ตร.ม.
฿28,710,704
UPDATE !
(฿216,325 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 13:06
S47 Sukhumvit 2 bedrooms, for sale

S47 Sukhumvit 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
68.72 ตร.ม.
฿12,900,000
UPDATE !
(฿187,718 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 13:06
S47 Sukhumvit 1 bedroom, for sale

S47 Sukhumvit 1 bedroom, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1x+
61.67 ตร.ม.
฿10,700,000
UPDATE !
(฿173,504 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 13:06
131.8 ตร.ม.  2 ห้องนอน  2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

131.8 ตร.ม. 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1
131.8 ตร.ม.
฿23,490,324
UPDATE !
(฿178,227 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 11:53
61.6 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

61.6 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 1
61.6 ตร.ม.
฿10,000,000
UPDATE !
(฿162,338 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 11:53

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
131.8 ตร.ม.
฿19,500,000
UPDATE !
(฿147,951 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 11:53

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
61.6 ตร.ม.
฿9,500,000
UPDATE !
(฿154,221 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 06/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง S47 Sukhumvit

พาร์ค 24
พาร์ค 24

Park 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Park 24663 ประกาศ
ขาย Park 24264 ประกาศ
เดอะ ลุมพินี 24
เดอะ ลุมพินี 24

The Lumpini 24

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Lumpini 24528 ประกาศ
ขาย The Lumpini 24204 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai380 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai126 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23450 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23163 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix599 ประกาศ
ขาย Noble Remix261 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor167 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor65 ประกาศ
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส
ดิ เอ็มโพริโอ เพลส

The Emporio Place

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า The Emporio Place363 ประกาศ
ขาย The Emporio Place116 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor362 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor126 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230