รูป Runesu Thonglor 5 - รูปที่ 1/14
รูป Runesu Thonglor 5 - รูปที่ 2/14
รูป Runesu Thonglor 5 - รูปที่ 3/14
รูป Runesu Thonglor 5 - รูปที่ 4/14
รูป Runesu Thonglor 5 - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

Runesu Thonglor 5

รูเนะสุ ทองหล่อ 5วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
39ยูนิตขาย
122ยูนิตเช่า

สรุปสิ่งอำนวยความสะดวก

  • Runesu Lobby
  • สระว่ายน้ำ 1 สระ ระบบเกลือ ขนาด 13.4 x 5.6 เมตร +  Jet Swimming Pool
  • ห้องออกกำลังกาย 1 ห้อง ใส่เครื่องออกกำลังกายประมาณ 6-7 เครื่อง
  • Golf Driving Room
  • Original Japanese Onsen
  • Sauna Rooms
  • สวนหย่อมรอบโครงการ (Japanese Garden)
  • Rooftop Garden
  • ลิฟท์โดยสาร 2 ตัว/อาคาร
  • อัตราส่วนลิฟท์รวมทั้งโครงการ 78 : 1
  • Service Lift : ไม่มี
  • ที่จอดรถแบบอัตโนมัติประมาณ 84 คันคิดเป็น 54%
  •  Shuttle Service
  • ระบบ CCTV / Access Card

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 122 ห้อง และประกาศขาย 39 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Runesu Thonglor 5
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
156
2.50,3.10 เมตร
2018
75 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดให้เช่า 397 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 36 - 38

มีคอนโดขาย 231 ประกาศ

Rhythm Ekkamai

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 374 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Ekkamai

มีคอนโดขาย 127 ประกาศ

Taka Haus Ekkamai

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 158 ประกาศ

ขายคอนโด Taka Haus Ekkamai

มีคอนโดขาย 93 ประกาศ

Noble Remix

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Remix

มีคอนโดให้เช่า 599 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Remix

มีคอนโดขาย 257 ประกาศ

C Ekkamai

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า C Ekkamai

มีคอนโดให้เช่า 219 ประกาศ

ขายคอนโด C Ekkamai

มีคอนโดขาย 123 ประกาศ

Rhythm Sukhumvit 42

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดให้เช่า 339 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sukhumvit 42

มีคอนโดขาย 163 ประกาศ

The Waterford Diamond

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Diamond

มีคอนโดให้เช่า 240 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Diamond

มีคอนโดขาย 55 ประกาศ

The Clover Thonglor

ห่างออกไป 880 เมตร

คอนโดให้เช่า The Clover Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 175 ประกาศ

ขายคอนโด The Clover Thonglor

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

Ivy Thonglor

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Ivy Thonglor

มีคอนโดให้เช่า 359 ประกาศ

ขายคอนโด Ivy Thonglor

มีคอนโดขาย 133 ประกาศ

Noble Refine

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Refine

มีคอนโดให้เช่า 383 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Refine

มีคอนโดขาย 98 ประกาศ

BTS ทองหล่อ

ห่างออกไป 920 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 18,786 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ทองหล่อ

มีประกาศขาย 6,672 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 48,989 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 17,238 ประกาศ

รร.วิจิตรวิทยา

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศให้เช่า 11,179 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วิจิตรวิทยา

มีประกาศขาย 3,961 ประกาศ

รร.ทอสี

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ทอสี

มีประกาศให้เช่า 17,299 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ทอสี

มีประกาศขาย 6,209 ประกาศ

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,066 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,351 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.นานาชาติเอกมัย

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศให้เช่า 20,568 ประกาศ

ประกาศขาย รร.นานาชาติเอกมัย

มีประกาศขาย 7,709 ประกาศ

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

ห่างไป 3.5 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,667 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 16,844 ประกาศ

เจ อเวนิว ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 20,164 ประกาศ

ประกาศขาย เจ อเวนิว ทองหล่อ

มีประกาศขาย 7,086 ประกาศ

บิ๊กซี ซูเปอร์เซ็นเตอร์ เอกมัย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3.1 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 3 กม.

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,473 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 16,145 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 34,996 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 12,508 ประกาศ

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศให้เช่า 6,677 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์ 2

มีประกาศขาย 2,492 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,288 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 12,814 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 31,697 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 11,251 ประกาศ

ดิ เอ็มควอเทียร์

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศให้เช่า 41,145 ประกาศ

ประกาศขาย ดิ เอ็มควอเทียร์

มีประกาศขาย 14,667 ประกาศ

ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศให้เช่า 19,035 ประกาศ

ประกาศขาย ซอยเอกมัย (สุขุมวิท 63)

มีประกาศขาย 6,839 ประกาศ

ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า ซอยทองหล่อ (สุขุมวิท 55)

มีประกาศให้เช่า 20,235 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,726 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,287 ประกาศ

ทองหล่อ 11

ห่างออกไป 410 เมตร

ประกาศให้เช่า ทองหล่อ 11

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ทองหล่อ 11

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 49,918 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 17,325 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,159 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,587 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 43,724 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 15,284 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,255 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 14,239 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 29 - 46 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (122)

ดูประกาศทั้งหมด (122)
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2447353)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2447353)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
44 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 14:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2467834)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2467834)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
36.14 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 14:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2413649)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2413649)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 14:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2812564)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2812564)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
44 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 14:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1852000)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1852000)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
31 ตร.ม.
฿28,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/11/2568)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 14:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1784151)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1784151)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
28 ตร.ม.
฿23,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 14:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1413038)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1413038)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
30 ตร.ม.
฿22,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 14:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 452610)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 452610)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 8
43.99 ตร.ม.
฿48,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 21/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 14:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2671069)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2671069)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
36.14 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 14:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1508741)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1508741)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
42 ตร.ม.
฿40,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 14:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2519579)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2519579)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
65 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 5/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 14:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2524578)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2524578)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
31.5 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 14:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2083527)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2083527)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿33,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 4/3/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 14:19
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2065677)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2065677)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
38 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 14:19
รูปภาพ 🟪🟦🟩🟨🟧 ให้เช่า Runesu Thonglor 5 *ห้องว่างพร้อมอยู่*   🛎️🛎️ | 𝗟𝗶𝗻𝗲@: @𝗮𝘀𝘀𝗲𝘁𝘀𝗽𝗿𝗼

🟪🟦🟩🟨🟧 ให้เช่า Runesu Thonglor 5 *ห้องว่างพร้อมอยู่* 🛎️🛎️ | 𝗟𝗶𝗻𝗲@: @𝗮𝘀𝘀𝗲𝘁𝘀𝗽𝗿𝗼

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
33 ตร.ม.
฿32,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 9/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 14:14
รูปภาพ P-44477 ให้เช่า คอนโด รูเนะสุ ทองหล่อ 5 Padi Madi Alley, Khlong Tan Nuea, Watthana, Bangkok Line Id @easythaihome 085-592-2897

P-44477 ให้เช่า คอนโด รูเนะสุ ทองหล่อ 5 Padi Madi Alley, Khlong Tan Nuea, Watthana, Bangkok Line Id @easythaihome 085-592-2897

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
42 ตร.ม.
฿35,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/12/2568)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 13:55
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2119897)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2119897)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
33.37 ตร.ม.
฿30,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 18/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1234488)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1234488)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
37.5 ตร.ม.
฿38,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 6/3/2567)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 13:27
รูปภาพ คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1885463)

คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 1885463)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
37.5 ตร.ม.
฿37,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 25/10/2567)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 13:27

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (39)

ดูประกาศทั้งหมด (39)
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2143681)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
42 ตร.ม.
฿12,900,000
UPDATE !
(฿307,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 13:52
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2155890)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 5
65 ตร.ม.
฿20,800,000
UPDATE !
(฿320,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 13:52
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 370928)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
42 ตร.ม.
฿13,900,000
UPDATE !
(฿330,952 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 13:52
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2738509)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
36.1 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿207,756 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 13:49

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
36.14 ตร.ม.
฿8,442,000
UPDATE !
(฿233,592 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 13:39
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2734637)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
43.99 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿272,789 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 13:39

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿7,300,000
UPDATE !
(฿243,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 13:39
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2356563)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
30 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿250,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 13:39
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รูเนะสุ ทองหล่อ 5 ใกล้ BTS ทองหล่อ (ID 2733788)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
28 ตร.ม.
฿6,685,000
UPDATE !
(฿238,750 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 13:09
รูเนะสุ ทองหล่อ 5

รูเนะสุ ทองหล่อ 5

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
59 ตร.ม.
฿14,409,000
UPDATE !
(฿244,220 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 11:53
รูเนะสุ ทองหล่อ 5

รูเนะสุ ทองหล่อ 5

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 5
65 ตร.ม.
฿15,961,000
UPDATE !
(฿245,554 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 11:53
48.0 ตร.ม.  2 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

48.0 ตร.ม. 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
48 ตร.ม.
฿11,000,000
UPDATE !
(฿229,167 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 11:53
รูเนะสุ ทองหล่อ 5

รูเนะสุ ทองหล่อ 5

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
65 ตร.ม.
฿15,876,000
UPDATE !
(฿244,246 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 11:53
รูเนะสุ ทองหล่อ 5

รูเนะสุ ทองหล่อ 5

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
65 ตร.ม.
฿15,791,000
UPDATE !
(฿242,938 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 11:53
รูเนะสุ ทองหล่อ 5

รูเนะสุ ทองหล่อ 5

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
59.1 ตร.ม.
฿14,276,000
UPDATE !
(฿241,557 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 11:53
35.0 ตร.ม.  1 ห้องนอน  1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

35.0 ตร.ม. 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ คอนโดสำหรับ ขายใน คลองตันเหนือ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 3
35 ตร.ม.
฿8,300,000
UPDATE !
(฿237,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 11:53
ให้เช่า/ขาย 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ Runesu 42 ตารางเมตร

ให้เช่า/ขาย 1 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ Runesu 42 ตารางเมตร

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
42 ตร.ม.
฿14,900,000
UPDATE !
(฿354,762 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 11:53
รูเนะสุ ทองหล่อ 5

รูเนะสุ ทองหล่อ 5

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
59 ตร.ม.
฿14,332,000
UPDATE !
(฿242,915 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 11:53
รูเนะสุ ทองหล่อ 5

รูเนะสุ ทองหล่อ 5

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
65 ตร.ม.
฿16,046,000
UPDATE !
(฿246,862 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 03/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Runesu Thonglor 5

ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38
ริทึ่ม สุขุมวิท 36 - 38

Rhythm Sukhumvit 36 - 38

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
ริทึ่ม เอกมัย
ริทึ่ม เอกมัย

Rhythm Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Ekkamai374 ประกาศ
ขาย Rhythm Ekkamai127 ประกาศ
ทากะ เฮ้าส์ เอกมัย

Taka Haus Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Taka Haus Ekkamai 158 ประกาศ
ขาย Taka Haus Ekkamai 93 ประกาศ
โนเบิล รีมิกซ์
โนเบิล รีมิกซ์

Noble Remix

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Remix599 ประกาศ
ขาย Noble Remix257 ประกาศ
ซี เอกมัย
ซี เอกมัย

C Ekkamai

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า C Ekkamai 219 ประกาศ
ขาย C Ekkamai 123 ประกาศ
ริทึ่ม สุขุมวิท 42

Rhythm Sukhumvit 42

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sukhumvit 42339 ประกาศ
ขาย Rhythm Sukhumvit 42163 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ ฟอร์ด ไดมอนด์ 

The Waterford Diamond

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ โคลเวอร์ ทองหล่อ

The Clover Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The Clover Thonglor175 ประกาศ
ขาย The Clover Thonglor67 ประกาศ
ไอวี่ ทองหล่อ
ไอวี่ ทองหล่อ

Ivy Thonglor

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ivy Thonglor359 ประกาศ
ขาย Ivy Thonglor133 ประกาศ
โนเบิล รีไฟน์
โนเบิล รีไฟน์

Noble Refine

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Refine383 ประกาศ
ขาย Noble Refine98 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230