รูป Romm Convent - รูปที่ 1/3
รูป Romm Convent - รูปที่ 2/3
รูป Romm Convent - รูปที่ 3/3
คอนโดมิเนียม

Romm Convent

รมย์ คอนแวนต์ บางรัก กรุงเทพมหานคร0.0/5
63ยูนิตขาย
0ยูนิตเช่า

ROMM Convent - รมย์ คอนแวนต์ ถือเป็นลักชัวรี่คอนโดมิเนียมที่เน้นการออกแบบที่ให้ "ความรื่นรมย์" กับผู้อยู่อาศัยใจกลาง CBD พร้อมพื้นที่สีเขียวภายในโครงการและวิวสวนลุมพินี ห้องพักขนาดใหญ่ โปร่งสบายให้ความรู้สึกเหมือนอยู่บ้าน Sky Villa รับวิวได้ 270 องศา พร้อมด้วยความเป็นส่วนตัวสูงกับจำนวนยูนิตสูงสุดเพียง 8 ยูนิตต่อชั้น รวมทั้งโครงการเพียง 175 ยูนิต

ทุกพื้นที่ภายในโครงการได้ถูกออกแบบภายใต้หลักคิด Biological Design ที่เชื่อมโยงธรรมชาติ สเปซ และชีวิตของผู้อาศัยให้สามารถใช้ประโยชน์จากลม อากาศ แสงแดด ได้อย่างเต็มที่ คล้ายหลักคิดเดียวกับบ้านเรือนไทย แต่ยังคงสอดรับกับวิถีชีวิตสำหรับอนาคต Future Living Trend เพื่อชีวิตที่ยืนยาวในทุกมิติ

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 0 ห้อง และประกาศขาย 63 ห้อง

ประกาศเช่า (0)
ประกาศขาย (63)

รายละเอียดโครงการ

Romm Convent
คอนโดมิเนียม
บางรัก กรุงเทพมหานคร
175
2030
1
32

โครงการนี้พัฒนาโดย

พราว เรียล เอสเตท จำกัด (มหาชน)

1โครงการ
63ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Ashton Chula - Silom

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Chula - Silom

มีคอนโดให้เช่า 567 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Chula - Silom

มีคอนโดขาย 270 ประกาศ

IDEO Q Chula - Samyan

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดให้เช่า 345 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Q Chula - Samyan

มีคอนโดขาย 193 ประกาศ

Knightsbridge Prime Sathorn

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 705 ประกาศ

ขายคอนโด Knightsbridge Prime Sathorn

มีคอนโดขาย 233 ประกาศ

The Seed Mingle

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า The Seed Mingle

มีคอนโดให้เช่า 133 ประกาศ

ขายคอนโด The Seed Mingle

มีคอนโดขาย 67 ประกาศ

The Address Sathorn

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 332 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Sathorn

มีคอนโดขาย 156 ประกาศ

Nara 9

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Nara 9

มีคอนโดให้เช่า 220 ประกาศ

ขายคอนโด Nara 9

มีคอนโดขาย 91 ประกาศ

Ashton Silom

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Ashton Silom

มีคอนโดให้เช่า 262 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Silom

มีคอนโดขาย 141 ประกาศ

Centric Sathorn - Saint Louis

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดให้เช่า 169 ประกาศ

ขายคอนโด Centric Sathorn - Saint Louis

มีคอนโดขาย 80 ประกาศ

Rhythm Sathorn - Narathiwas

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดให้เช่า 103 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn - Narathiwas

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Wish @ Samyan

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Wish @ Samyan

มีคอนโดให้เช่า 56 ประกาศ

ขายคอนโด Wish @ Samyan

มีคอนโดขาย 76 ประกาศ

MRT ลุมพินี

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า MRT ลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 4,887 ประกาศ

ประกาศขาย MRT ลุมพินี

มีประกาศขาย 1,935 ประกาศ

MRT สีลม

ห่างออกไป 810 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สีลม

มีประกาศให้เช่า 6,124 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สีลม

มีประกาศขาย 2,413 ประกาศ

BTS ศาลาแดง

ห่างออกไป 550 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ศาลาแดง

มีประกาศให้เช่า 5,771 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ศาลาแดง

มีประกาศขาย 2,326 ประกาศ

BTS ช่องนนทรี

ห่างออกไป 790 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS ช่องนนทรี

มีประกาศให้เช่า 4,977 ประกาศ

ประกาศขาย BTS ช่องนนทรี

มีประกาศขาย 2,010 ประกาศ

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,560 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,376 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 17,228 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,737 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 18,089 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,964 ประกาศ

จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย

ห่างไป 2.2 กม.

วิทยาลัยอาชีวศึกษาเอี่ยมละออ

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 16,069 ประกาศ

ประกาศขาย วิทยาลัยเซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,487 ประกาศ

วิทยาลัยสารพัดช่างธนบุรี

ห่างไป 4.3 กม.

โรบินสัน สีลม

ห่างออกไป 890 เมตร

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,622 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สีลม

มีประกาศขาย 4,825 ประกาศ

เซ็นทรัล พระราม 3

ห่างไป 3.9 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 7,398 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล พระราม 3

มีประกาศขาย 3,945 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

ห่างไป 5.4 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,401 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,842 ประกาศ

วัน แบงค็อก

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,880 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 13,606 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 3.6 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 38,839 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,028 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,755 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,411 ประกาศ

แม็คโคร สาทร

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า แม็คโคร สาทร

มีประกาศให้เช่า 6,841 ประกาศ

ประกาศขาย แม็คโคร สาทร

มีประกาศขาย 3,351 ประกาศ

ตลาดสวนพลู

ห่างออกไป 850 เมตร

ประกาศให้เช่า ตลาดสวนพลู

มีประกาศให้เช่า 9,367 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดสวนพลู

มีประกาศขาย 4,411 ประกาศ

เขตบางรัก

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตบางรัก

มีประกาศให้เช่า 6,764 ประกาศ

ประกาศขาย เขตบางรัก

มีประกาศขาย 2,982 ประกาศ

สถานเอกอัครราชทูตออสเตรเลีย

ห่างไป 2 กม.

ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

มีประกาศให้เช่า 3,901 ประกาศ

ประกาศขาย ชาญอิสสระ ทาวเวอร์

มีประกาศขาย 1,705 ประกาศ

เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศให้เช่า 5,181 ประกาศ

ประกาศขาย เอไอเอ สาทร ทาวเวอร์

มีประกาศขาย 2,301 ประกาศ

อาคารสาทรธานี ทาวเวอร์

ห่างออกไป 640 เมตร

ถนนสีลม

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสีลม

มีประกาศให้เช่า 8,591 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสีลม

มีประกาศขาย 3,731 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,526 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,163 ประกาศ

ถนนนราธิวาสราชนครินทร์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,603 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,467 ประกาศ

รพ.จุฬาลงกรณ์

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศให้เช่า 13,217 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จุฬาลงกรณ์

มีประกาศขาย 5,239 ประกาศ

รพ.กรุงเทพคริสเตียน

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 11,047 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพคริสเตียน

มีประกาศขาย 4,739 ประกาศ

รพ.ตำรวจ

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.ตำรวจ

มีประกาศให้เช่า 32,642 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.ตำรวจ

มีประกาศขาย 12,231 ประกาศ

รพ.เลิดสิน

ห่างไป 2.3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เลิดสิน

มีประกาศให้เช่า 10,961 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เลิดสิน

มีประกาศขาย 5,034 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศขายในโครงการ (63)

ดูประกาศทั้งหมด (63)
ROMM CONVENT 3 bedrooms, for sale

ROMM CONVENT 3 bedrooms, for sale

บางรัก กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 1x+
181.65 ตร.ม.
฿53,000,000
UPDATE !
(฿291,770 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:02
ROMM CONVENT 4 bedrooms, for sale

ROMM CONVENT 4 bedrooms, for sale

บางรัก กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1x+
418.61 ตร.ม.
฿150,000,000
UPDATE !
(฿358,329 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:02
Romm Convent 4 bedrooms, for sale

Romm Convent 4 bedrooms, for sale

บางรัก กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1x+
418.6 ตร.ม.
฿163,700,000
UPDATE !
(฿391,065 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:02
Romm Convent 4 bedrooms, for sale

Romm Convent 4 bedrooms, for sale

บางรัก กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 1x+
467.86 ตร.ม.
฿184,400,000
UPDATE !
(฿394,135 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 11:02
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ รอม คอนแวนต์ ใกล้ BTS ศาลาแดง (ID 2751721)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
128.72 ตร.ม.
฿31,000,000
UPDATE !
(฿240,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 08:49
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ รอม คอนแวนต์ ใกล้ BTS ศาลาแดง (ID 2786427)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น x
85.5 ตร.ม.
฿21,800,000
UPDATE !
(฿254,971 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 08:14
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ รอม คอนแวนต์ ใกล้ BTS ศาลาแดง (ID 1291659)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
96.95 ตร.ม.
฿28,500,000
UPDATE !
(฿293,966 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 08:14
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ รอม คอนแวนต์ ใกล้ BTS ศาลาแดง (ID 1291662)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 19
117.37 ตร.ม.
฿39,500,000
UPDATE !
(฿336,543 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 08:14
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รอม คอนแวนต์ ใกล้ BTS ศาลาแดง (ID 1779649)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 18
60.21 ตร.ม.
฿18,063,000
UPDATE !
(฿300,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 08:14
ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ รมย์ คอนแวนต์ 2016976

ขาย คอนโด 1 ห้องนอน ในโครงการ รมย์ คอนแวนต์ 2016976

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 19
51.44 ตร.ม.
฿14,900,000
UPDATE !
(฿289,658 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 07:02
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ รมย์ คอนแวนต์ 6156677

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ รมย์ คอนแวนต์ 6156677

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 3
128.72 ตร.ม.
฿32,000,000
UPDATE !
(฿248,602 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 07:02
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ รมย์ คอนแวนต์ 6250886

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ รมย์ คอนแวนต์ 6250886

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 14
128.72 ตร.ม.
฿42,560,000
NEW !
(฿330,640 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 07:02
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ รมย์ คอนแวนต์ 6250873

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ รมย์ คอนแวนต์ 6250873

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 10
128.72 ตร.ม.
฿36,480,000
NEW !
(฿283,406 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 07:02
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ รมย์ คอนแวนต์ 6250882

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ รมย์ คอนแวนต์ 6250882

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 11
128.72 ตร.ม.
฿39,990,000
NEW !
(฿310,674 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 07:02
ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ รมย์ คอนแวนต์ 5870104

ขาย คอนโด 2 ห้องนอน ในโครงการ รมย์ คอนแวนต์ 5870104

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 8
96.95 ตร.ม.
฿27,700,000
UPDATE !
(฿285,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 07:02
ขาย คอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ รมย์ คอนแวนต์ 5870113

ขาย คอนโด 4 ห้องนอน ในโครงการ รมย์ คอนแวนต์ 5870113

บางรัก กรุงเทพมหานคร
4 นอน
4 น้ำ
ชั้น 28
418.6 ตร.ม.
฿180,500,000
UPDATE !
(฿431,199 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 07:02
LTH14612 – Condo for Sale | Romm Convent | 48.02 sqm | 1 Bed 1 Bath | Near BTS Saladaeng | 12.65 MB | คอนโดขาย รมย์ คอนแวนต์

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 0
8 ตร.ม.
฿12,650,000
UPDATE !
(฿1,581,250 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 04:18
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ รอม คอนแวนต์ ใกล้ BTS ศาลาแดง (ID 2799448)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
117.37 ตร.ม.
฿36,000,000
UPDATE !
(฿306,722 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 03:09
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ รอม คอนแวนต์ ใกล้ BTS ศาลาแดง (ID 1844622)

บางรัก กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
60.21 ตร.ม.
฿18,890,000
UPDATE !
(฿313,735 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 10/05/2569 03:09

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Romm Convent

แอชตัน จุฬา - สีลม
แอชตัน จุฬา - สีลม

Ashton Chula - Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Chula - Silom567 ประกาศ
ขาย Ashton Chula - Silom270 ประกาศ
ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน
ไอดีโอ คิว จุฬา - สามย่าน

IDEO Q Chula - Samyan

บางรัก กรุงเทพมหานคร
ขาย IDEO Q Chula - Samyan193 ประกาศ

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า The Seed Mingle133 ประกาศ
ขาย The Seed Mingle67 ประกาศ
ดิ แอดเดรส สาทร
ดิ แอดเดรส สาทร

The Address Sathorn

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Sathorn332 ประกาศ
ขาย The Address Sathorn156 ประกาศ
นารา ไนน์
นารา ไนน์

Nara 9

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Nara 9220 ประกาศ
ขาย Nara 991 ประกาศ
แอชตัน สีลม
แอชตัน สีลม

Ashton Silom

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Silom262 ประกาศ
ขาย Ashton Silom141 ประกาศ

บางรัก กรุงเทพมหานคร
เช่า Wish @ Samyan56 ประกาศ
ขาย Wish @ Samyan76 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A