รูป RHYTHM Charoennakhon Iconic - รูปที่ 1/14
รูป RHYTHM Charoennakhon Iconic - รูปที่ 2/14
รูป RHYTHM Charoennakhon Iconic - รูปที่ 3/14
รูป RHYTHM Charoennakhon Iconic - รูปที่ 4/14
รูป RHYTHM Charoennakhon Iconic - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

RHYTHM Charoennakhon Iconic

ริธึ่ม เจริญนคร ไอคอนิคคลองสาน กรุงเทพมหานคร0.0/5
29ยูนิตขาย
1ยูนิตเช่า

RHYTHM เจริญนคร ไอคอนิค

โครงการตั้งอยู่บนถนนเจริญนคร ตรงข้ามกับ ICON SIAM ซึ่งเป็นถนนเลียบแม่น้ำที่สำคัญเส้นหนึ่งในฝั่งธนบุรี

ไม่ไกลจากวงเวียนใหญ่ สามารถวิ่งเข้าเมืองไปยังย่านสาทร-สีลม, พระราม3 สะดวกด้วยสะพานตากสิน

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 1 ห้อง และประกาศขาย 29 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

RHYTHM Charoennakhon Iconic
คอนโดมิเนียม
คลองสาน กรุงเทพมหานคร
578
-
1
29

โครงการนี้พัฒนาโดย

เอพี   logo

เอพี

478โครงการ
26941ยูนิต

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Rhythm Sathorn

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า Rhythm Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 426 ประกาศ

ขายคอนโด Rhythm Sathorn

มีคอนโดขาย 182 ประกาศ

Nye by Sansiri

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า Nye by Sansiri

มีคอนโดให้เช่า 119 ประกาศ

ขายคอนโด Nye by Sansiri

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

Urbano Absolute Sathon - Taksin

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

คอนโดให้เช่า Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 179 ประกาศ

ขายคอนโด Urbano Absolute Sathon - Taksin

มีคอนโดขาย 113 ประกาศ

Villa Sathorn

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 135 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Sathorn

มีคอนโดขาย 72 ประกาศ

Fuse Sathorn - Taksin

ห่างไป 2.3 กม.

คอนโดให้เช่า Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 111 ประกาศ

ขายคอนโด Fuse Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 76 ประกาศ

IDEO Mobi Sathorn

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 118 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sathorn

มีคอนโดขาย 37 ประกาศ

Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 48 ประกาศ

ขายคอนโด Bangkok Feliz Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

IDEO Sathorn - Wongwian Yai

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Wongwian Yai

มีคอนโดให้เช่า 154 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Wongwian Yai

มีคอนโดขาย 53 ประกาศ

IDEO Sathorn - Taksin

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sathorn - Taksin

มีคอนโดให้เช่า 34 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sathorn - Taksin

มีคอนโดขาย 21 ประกาศ

Q House Sathorn

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Q House Sathorn

มีคอนโดให้เช่า 72 ประกาศ

ขายคอนโด Q House Sathorn

มีคอนโดขาย 26 ประกาศ

สถานีรถไฟฟ้าเจริญนคร

ห่างออกไป 300 เมตร

รร.กรุงเทพคริสเตียนวิทยาลัย

ห่างไป 2.5 กม.

รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศให้เช่า 15,593 ประกาศ

ประกาศขาย รร.อัสสัมชัญพณิชยการ

มีประกาศขาย 7,336 ประกาศ

รร.พณิชยการสีลม

ห่างไป 2.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศให้เช่า 17,209 ประกาศ

ประกาศขาย รร.พณิชยการสีลม

มีประกาศขาย 7,654 ประกาศ

รร.เซนต์เทเรซ่า

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศให้เช่า 18,149 ประกาศ

ประกาศขาย รร.เซนต์เทเรซ่า

มีประกาศขาย 7,886 ประกาศ

วิทยาลัยอาชีวศึกษาธนบุรี

ห่างไป 6 กม.

ม.สยาม

ห่างไป 7.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.สยาม

มีประกาศให้เช่า 11,710 ประกาศ

ประกาศขาย ม.สยาม

มีประกาศขาย 4,526 ประกาศ

ม.ราชภัฏบ้านสมเด็จเจ้าพระยา

ห่างไป 2.5 กม.

วิทยาลัยกาญจนาภิเษกช่างทองหล่อ

ห่างไป 3.6 กม.

รร.นานาชาติโชรส์เบอรี่

ห่างไป 2.9 กม.

คลองสานพลาซ่า

ห่างออกไป 130 เมตร

ประกาศให้เช่า คลองสานพลาซ่า

มีประกาศให้เช่า 1,485 ประกาศ

ประกาศขาย คลองสานพลาซ่า

มีประกาศขาย 697 ประกาศ

ตลาดประตูผี

ห่างไป 3.7 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดประตูผี

มีประกาศให้เช่า 3,521 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดประตูผี

มีประกาศขาย 1,230 ประกาศ

ตลาดโบ๊เบ๊

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศให้เช่า 12,341 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดโบ๊เบ๊

มีประกาศขาย 4,021 ประกาศ

ตลาดคลองถม

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดคลองถม

มีประกาศให้เช่า 3,160 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดคลองถม

มีประกาศขาย 1,337 ประกาศ

โรบินสัน บางรัก

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน บางรัก

มีประกาศให้เช่า 10,391 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน บางรัก

มีประกาศขาย 4,782 ประกาศ

โรบินสัน ลาดหญ้า

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศให้เช่า 23,385 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน ลาดหญ้า

มีประกาศขาย 9,663 ประกาศ

เซ็นทรัล สีลม

เดินประมาณ 23 นาที, ห่างไป 1.9 กม.

ประกาศให้เช่า เซ็นทรัล สีลม

มีประกาศให้เช่า 11,329 ประกาศ

ประกาศขาย เซ็นทรัล สีลม

มีประกาศขาย 4,928 ประกาศ

เดอะ มอลล์ ท่าพระ

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศให้เช่า 10,275 ประกาศ

ประกาศขาย เดอะ มอลล์ ท่าพระ

มีประกาศขาย 4,149 ประกาศ

เทสโก้โลตัส พระราม 3

ห่างไป 6.2 กม.

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศให้เช่า 39,013 ประกาศ

ประกาศขาย เทสโก้โลตัส พระราม 3

มีประกาศขาย 16,339 ประกาศ

โลตัส พรีเว่

ห่างออกไป 220 เมตร

ประกาศให้เช่า โลตัส พรีเว่

มีประกาศให้เช่า 1,089 ประกาศ

ประกาศขาย โลตัส พรีเว่

มีประกาศขาย 537 ประกาศ

บิ๊กซี ดาวคะนอง

ห่างไป 4.9 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศให้เช่า 12,604 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ดาวคะนอง

มีประกาศขาย 5,591 ประกาศ

บิ๊กซี อิสรภาพ

ห่างไป 2.1 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศให้เช่า 3,347 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี อิสรภาพ

มีประกาศขาย 1,402 ประกาศ

เขตคลองสาน

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองสาน

มีประกาศให้เช่า 4,160 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองสาน

มีประกาศขาย 1,967 ประกาศ

กระทรวงมหาดไทย

ห่างไป 3.8 กม.

ประกาศให้เช่า กระทรวงมหาดไทย

มีประกาศให้เช่า 2,428 ประกาศ

ประกาศขาย กระทรวงมหาดไทย

มีประกาศขาย 753 ประกาศ

เมอร์รี่คิงส์(วงเวียนใหญ่)

ห่างไป 2 กม.

สนามหลวง

ห่างไป 4.5 กม.

ประกาศให้เช่า สนามหลวง

มีประกาศให้เช่า 19,579 ประกาศ

ประกาศขาย สนามหลวง

มีประกาศขาย 7,368 ประกาศ

มิวเซียมสยาม

ห่างไป 3.2 กม.

ประกาศให้เช่า มิวเซียมสยาม

มีประกาศให้เช่า 2,112 ประกาศ

ประกาศขาย มิวเซียมสยาม

มีประกาศขาย 756 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 39,910 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,379 ประกาศ

ถนนสุรวงศ์

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุรวงศ์

มีประกาศให้เช่า 12,664 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุรวงศ์

มีประกาศขาย 5,388 ประกาศ

ถนนสาทรเหนือ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศให้เช่า 20,250 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรเหนือ

มีประกาศขาย 9,099 ประกาศ

ถนนสาทรใต้

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสาทรใต้

มีประกาศให้เช่า 20,894 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสาทรใต้

มีประกาศขาย 9,193 ประกาศ

รพ.สมิติเวช ไชน่าทาวน์

เดินประมาณ 22 นาที, ห่างไป 1.8 กม.

รพ.เลิดสิน

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เลิดสิน

มีประกาศให้เช่า 10,958 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เลิดสิน

มีประกาศขาย 4,875 ประกาศ

รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

ห่างออกไป 770 เมตร

ประกาศให้เช่า รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศให้เช่า 5,118 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.สมเด็จเจ้าพระยา

มีประกาศขาย 2,232 ประกาศ

รพ.เซนต์หลุยส์

ห่างไป 2.7 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศให้เช่า 16,375 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.เซนต์หลุยส์

มีประกาศขาย 7,547 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6

ประเภทแผนผังห้อง

Simplex

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 35.00 - 43.50 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (1)

รูปภาพ A035066 RHYTHM Charoennakhon Iconic

A035066 RHYTHM Charoennakhon Iconic

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
80 ตร.ม.
฿60,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 7/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 10:12

ประกาศขายในโครงการ (29)

ดูประกาศทั้งหมด (29)
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม เจริญนคร ไอคอนิค ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 1542228)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 6
62 ตร.ม.
฿10,029,000
UPDATE !
(฿161,758 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:49
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม เจริญนคร ไอคอนิค ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 1511119)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿157,143 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม เจริญนคร ไอคอนิค ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 2235488)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 22
43.5 ตร.ม.
฿7,100,000
UPDATE !
(฿163,218 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:59
Rhythm Charoennakhon Iconic | ทำเลดีใกล้รถไฟฟ้าสายสีทองและ ICON SIAM

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
35 ตร.ม.
฿6,500,000
NEW !
(฿185,714 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:31
คอนโด 1-ห้องนอน ที่ ริธึ่ม เจริญนคร ไอคอนิค ใกล้ BTS กรุงธนบุรี (ID 1845470)

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 6
35 ตร.ม.
฿5,720,000
UPDATE !
(฿163,429 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 13:09
1 Bed 1 Bath 35 SQ.M Rhythm Charoennakhon Iconic

1 Bed 1 Bath 35 SQ.M Rhythm Charoennakhon Iconic

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿6,943,230
UPDATE !
(฿198,378 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 43 SQ.M Rhythm Charoennakhon Iconic

1 Bed 1 Bath 43 SQ.M Rhythm Charoennakhon Iconic

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿8,122,065
UPDATE !
(฿232,059 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 43 SQ.M Rhythm Charoennakhon Iconic

1 Bed 1 Bath 43 SQ.M Rhythm Charoennakhon Iconic

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
43.5 ตร.ม.
฿8,067,990
UPDATE !
(฿185,471 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 35 SQ.M Rhythm Charoennakhon Iconic

1 Bed 1 Bath 35 SQ.M Rhythm Charoennakhon Iconic

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 12
35 ตร.ม.
฿6,943,230
UPDATE !
(฿198,378 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2 Bed 2 Bath 59 SQ.M Rhythm Charoennakhon Iconic

2 Bed 2 Bath 59 SQ.M Rhythm Charoennakhon Iconic

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
59.5 ตร.ม.
฿10,728,480
UPDATE !
(฿180,311 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 49 SQ.M Rhythm Charoennakhon Iconic

1 Bed 1 Bath 49 SQ.M Rhythm Charoennakhon Iconic

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
49 ตร.ม.
฿8,781,780
UPDATE !
(฿179,220 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2 Bed 2 Bath 95 SQ.M Rhythm Charoennakhon Iconic

2 Bed 2 Bath 95 SQ.M Rhythm Charoennakhon Iconic

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 17
95 ตร.ม.
฿19,780,635
UPDATE !
(฿208,217 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2 Bed 1 Bath Duplex 43.5 SQ.M Rhythm Charoennakhon Iconic

2 Bed 1 Bath Duplex 43.5 SQ.M Rhythm Charoennakhon Iconic

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
1 น้ำ
ชั้น 25
43.5 ตร.ม.
฿10,490,000
UPDATE !
(฿241,149 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 35 SQ.M Rhythm Charoennakhon Iconic

1 Bed 1 Bath 35 SQ.M Rhythm Charoennakhon Iconic

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
35 ตร.ม.
฿6,190,000
UPDATE !
(฿176,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 35 SQ.M Rhythm Charoennakhon Iconic

1 Bed 1 Bath 35 SQ.M Rhythm Charoennakhon Iconic

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 20
35 ตร.ม.
฿6,190,000
UPDATE !
(฿176,857 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
1 Bed 1 Bath 43 SQ.M Rhythm Charoennakhon Iconic

1 Bed 1 Bath 43 SQ.M Rhythm Charoennakhon Iconic

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 17
43.5 ตร.ม.
฿6,759,375
UPDATE !
(฿155,388 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2 Bed 2 Bath 95 SQ.M Rhythm Charoennakhon Iconic

2 Bed 2 Bath 95 SQ.M Rhythm Charoennakhon Iconic

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
95 ตร.ม.
฿19,315,590
UPDATE !
(฿203,322 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2 Bed 2 Bath 59 SQ.M Rhythm Charoennakhon Iconic

2 Bed 2 Bath 59 SQ.M Rhythm Charoennakhon Iconic

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 27
95 ตร.ม.
฿19,315,590
UPDATE !
(฿203,322 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53
2 Bed 2 Bath 95 SQ.M Rhythm Charoennakhon Iconic

2 Bed 2 Bath 95 SQ.M Rhythm Charoennakhon Iconic

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 12
90 ตร.ม.
฿19,315,590
UPDATE !
(฿214,618 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 11:53

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง RHYTHM Charoennakhon Iconic

ริธึ่ม สาทร
ริธึ่ม สาทร

Rhythm Sathorn

สาทร กรุงเทพมหานคร
เช่า Rhythm Sathorn426 ประกาศ
ขาย Rhythm Sathorn182 ประกาศ
นายน์ บาย แสนสิริ
นายน์ บาย แสนสิริ

Nye by Sansiri

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Nye by Sansiri119 ประกาศ
ขาย Nye by Sansiri72 ประกาศ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Sathorn135 ประกาศ
ขาย Villa Sathorn72 ประกาศ
ฟิวส์ สาทร - ตากสิน
ฟิวส์ สาทร - ตากสิน

Fuse Sathorn - Taksin

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สาทร

IDEO Mobi Sathorn

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sathorn118 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sathorn37 ประกาศ

คลองสาน กรุงเทพมหานคร
เช่า Q House Sathorn72 ประกาศ
ขาย Q House Sathorn26 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230