รูป Residence 52 - รูปที่ 1/14
รูป Residence 52 - รูปที่ 2/14
รูป Residence 52 - รูปที่ 3/14
รูป Residence 52 - รูปที่ 4/14
รูป Residence 52 - รูปที่ 5/14
คอนโดมิเนียม

Residence 52

เรสซิเดนซ์ 52พระโขนง กรุงเทพมหานคร5.0/5
93ยูนิตขาย
104ยูนิตเช่า

เรสซิเดนซ์ 52 Residence 52 พัฒนาโดย บริษัท อาคีแลนด์ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด จำนวน 1 อาคาร สูง 8 ชั้น 74 ยูนิต คอนโดมิเนียม ตั้งอยู่บนถนนสุขุมวิท 52 ของชีวิตคนเมืองที่ตอบสนองไลฟ์สไตล์ทั้งด้านการอยู่อาศัย และการลงทุน บนทำเลที่เข้าใจทุกการเดินทาง ใกล้รถไฟฟ้าสะดวกสบายใกล้จุดขึ้น-ลง ทางด่วน 2 เส้นทาง” -ใกล้รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช ประมาณ 400 เมตร -ทางด่วนพิเศษฉลองรัช -Century the movie plaza อ่อนนุช, Bangkok Prep, Gateway เอกมัย -เทสโก้ โลตัส อ่อนนุช, บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช, ตลาดอ่อนนุช -รพ.กล้วยน้ำไท

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 104 ห้อง และประกาศขาย 93 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Residence 52

ชื่ออื่นๆ

  • Residence 52 @ BTS On nut
  • เรสซิเดนซ์ 52 แอท บีทีเอส อ่อนนุช
คอนโดมิเนียม
พระโขนง กรุงเทพมหานคร
77
2011
40 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

IDEO Sukhumvit 93

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดให้เช่า 445 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Sukhumvit 93

มีคอนโดขาย 135 ประกาศ

Regent Home Sukhumvit 81

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดให้เช่า 214 ประกาศ

ขายคอนโด Regent Home Sukhumvit 81

มีคอนโดขาย 35 ประกาศ

Life Sukhumvit 48

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Life Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 433 ประกาศ

ขายคอนโด Life Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 219 ประกาศ

The Base Park West Sukhumvit 77

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 219 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Park West Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 144 ประกาศ

IDEO Mobi Sukhumvit

ห่างออกไป 550 เมตร

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 329 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Sukhumvit

มีคอนโดขาย 129 ประกาศ

Aspire Sukhumvit 48

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดให้เช่า 369 ประกาศ

ขายคอนโด Aspire Sukhumvit 48

มีคอนโดขาย 170 ประกาศ

The Waterford Sukhumvit 50

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดให้เช่า 63 ประกาศ

ขายคอนโด The Waterford Sukhumvit 50

มีคอนโดขาย 25 ประกาศ

The Base Sukhumvit 77

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

คอนโดให้เช่า The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 361 ประกาศ

ขายคอนโด The Base Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 108 ประกาศ

WYNE Sukhumvit

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า WYNE Sukhumvit

มีคอนโดให้เช่า 173 ประกาศ

ขายคอนโด WYNE Sukhumvit

มีคอนโดขาย 78 ประกาศ

Lumpini Ville Sukhumvit 77

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดให้เช่า 80 ประกาศ

ขายคอนโด Lumpini Ville Sukhumvit 77

มีคอนโดขาย 23 ประกาศ

BTS อ่อนนุช

ห่างออกไป 540 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 8,712 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อ่อนนุช

มีประกาศขาย 3,437 ประกาศ

BTS บางจาก

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS บางจาก

มีประกาศให้เช่า 3,367 ประกาศ

ประกาศขาย BTS บางจาก

มีประกาศขาย 1,332 ประกาศ

วิทยาลัยพณิชยการบางนา

ห่างไป 4.6 กม.

วิทยาลัยเซาธ์อีสท์บางกอก

ห่างไป 4.7 กม.

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 3.3 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 46,422 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 17,310 ประกาศ

โรงเรียนเซนต์แอนดรูส์อินเตอร์เนชันแนล กรุงเทพ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 54,562 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 19,957 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 4.8 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า อ่อนนุช

เดินประมาณ 15 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

ห่างออกไป 750 เมตร

ประกาศให้เช่า เทสโก้โลตัส สุขุมวิท 50

มีประกาศให้เช่า 19,211 ประกาศ

ทรู ดิจิทัล พาร์ค

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศให้เช่า 9,638 ประกาศ

ประกาศขาย ทรู ดิจิทัล พาร์ค

มีประกาศขาย 3,343 ประกาศ

เมเจอร์ ซีนีเพล็กซ์ เอกมัย

ห่างไป 3.3 กม.

ตลาดอ่อนนุช

เดินประมาณ 14 นาที, ห่างไป 1.2 กม.

ประกาศให้เช่า ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศให้เช่า 0 ประกาศ

ประกาศขาย ตลาดอ่อนนุช

มีประกาศขาย 0 ประกาศ

เขตคลองเตย

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตคลองเตย

มีประกาศให้เช่า 22,425 ประกาศ

ประกาศขาย เขตคลองเตย

มีประกาศขาย 8,531 ประกาศ

เขตพระโขนง

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตพระโขนง

มีประกาศให้เช่า 5,035 ประกาศ

ประกาศขาย เขตพระโขนง

มีประกาศขาย 2,077 ประกาศ

ถนนพระราม 4

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนพระราม 4

มีประกาศให้เช่า 38,678 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนพระราม 4

มีประกาศขาย 15,059 ประกาศ

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 67,052 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 24,801 ประกาศ

สุขุมวิท 52

ห่างออกไป 470 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 52

มีประกาศให้เช่า 383 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 52

มีประกาศขาย 205 ประกาศ

รพ.กล้วยน้ำไท

ห่างไป 2.6 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 35,080 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 12,951 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3
Facility 4
Facility 5
Facility 6
Facility 7
Facility 8

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง -

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

5.0/5(1 รีวิวโครงการ)
คุณโบ

คุณโบ

12/02/2564

ใกล้รถไฟฟ้า BTS อ่อนนุช ประมาณ 400 เมตร สะดวกในการเดินทางทั้งแบบรถส่วนตัวและขนส่งสาธารณะ จากคอนโดสามารถขับรถเข้าทางลัดขึ้น-ลงทางด่วน สุขุมวิท 50 ได้เลย (ไม่อ้อม) หรือสามารถขึ้น-ลงทางด่วนสุขุมวิท 62 สบายๆ

(5)

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (105)

ดูประกาศทั้งหมด (105)
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เรสซิเดนซ์ 52 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ เกตเวย์ เอกมัย

🎊 ให้เช่าคอนโด เรสซิเดนซ์ 52 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ เกตเวย์ เอกมัย

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ 🎊 ให้เช่าคอนโด เรสซิเดนซ์ 52 อาคาร 1 ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 67.00 ตรม ใกล้ เกตเวย์ เอกมัย

🎊 ให้เช่าคอนโด เรสซิเดนซ์ 52 อาคาร 1 ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 67.00 ตรม ใกล้ เกตเวย์ เอกมัย

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
67 ตร.ม.
฿34,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:30
รูปภาพ 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห่างจาก BTS อ่อนนุช 450 เมตร

2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ ห่างจาก BTS อ่อนนุช 450 เมตร

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
67 ตร.ม.
฿34,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 19/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:09
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เรซิเดนท์ สุขุมวิท 52 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2677280)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เรซิเดนท์ สุขุมวิท 52 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2677280)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
99 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 26/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เรซิเดนท์ สุขุมวิท 52 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2075914)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เรซิเดนท์ สุขุมวิท 52 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2075914)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
99 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 2/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เรซิเดนท์ สุขุมวิท 52 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2073851)

คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เรซิเดนท์ สุขุมวิท 52 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2073851)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 3rd
99 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/5/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ ให้เช่าคอนโด : Residence Sukhumvit 52(เรสซิเด้นท์ สุขุมวิท 52)(BTS อ่อนนุช)(Rt-01)

ให้เช่าคอนโด : Residence Sukhumvit 52(เรสซิเด้นท์ สุขุมวิท 52)(BTS อ่อนนุช)(Rt-01)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
67 ตร.ม.
฿34,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:59
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด เรสซิเดนซ์ 52 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ เกตเวย์ เอกมัย

📌 ให้เช่าคอนโด เรสซิเดนซ์ 52 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ เกตเวย์ เอกมัย

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ 📌 ให้เช่าคอนโด เรสซิเดนซ์ 52 อาคาร 1 ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 67.00 ตรม ใกล้ เกตเวย์ เอกมัย

📌 ให้เช่าคอนโด เรสซิเดนซ์ 52 อาคาร 1 ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 67.00 ตรม ใกล้ เกตเวย์ เอกมัย

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
67 ตร.ม.
฿34,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/5/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:30
รูปภาพ เช่าคอนโด Residence 52/เรสซิเดนซ์ 52 (F6902021) ID Line : @pccenter

เช่าคอนโด Residence 52/เรสซิเดนซ์ 52 (F6902021) ID Line : @pccenter

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 3
99 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 15/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:05
รูปภาพ ✅ RSS109 ✅ Line : @p2nproperty

✅ RSS109 ✅ Line : @p2nproperty

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/2/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:02
รูปภาพ #Z4145💥 140169 🔥ให้เช่าคอนโด Residence 52 Condominium

#Z4145💥 140169 🔥ให้เช่าคอนโด Residence 52 Condominium

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
67 ตร.ม.
฿34,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 14/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z4430💥 300169 🔥ให้เช่าคอนโด Residence 52 Condominium

#Z4430💥 300169 🔥ให้เช่าคอนโด Residence 52 Condominium

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿29,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 30/1/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R4610 ให้เช่าคอนโด Residence 52 Condominium

#R4610 ให้เช่าคอนโด Residence 52 Condominium

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
67 ตร.ม.
฿34,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 12/6/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #R2841 ให้เช่า Residence 52 Condominium

#R2841 ให้เช่า Residence 52 Condominium

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 2
48 ตร.ม.
฿24,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 28/2/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #Z2267💥030968🔥ให้เช่าคอนโด Residence 52 Condominium

#Z2267💥030968🔥ให้เช่าคอนโด Residence 52 Condominium

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 2
87 ตร.ม.
฿44,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 3/9/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S2057 ให้เช่า Residence 52 Condominium

#S2057 ให้เช่า Residence 52 Condominium

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 3
99 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 10/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ #S2260 ให้เช่า Residence 52 Condominium

#S2260 ให้เช่า Residence 52 Condominium

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6
99 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 22/1/2568)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45
รูปภาพ P079 Condo Residence for Rent 52

P079 Condo Residence for Rent 52

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 6
99 ตร.ม.
฿50,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 1/7/2567)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:45

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศเช่าในโครงการนี้

ประกาศขายในโครงการ (93)

ดูประกาศทั้งหมด (93)
🚩 ขายคอนโด เรสซิเดนซ์ 52 อาคาร 1 ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 67 ตรม ใกล้ เกตเวย์ เอกมัย

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
67 ตร.ม.
฿7,590,000
UPDATE !
(฿113,284 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:00
🚩 ขายคอนโด เรสซิเดนซ์ 52 อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 63.00 ตรม ใกล้ เกตเวย์ เอกมัย

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
63 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿110,952 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:00
🚩 ขายคอนโด เรสซิเดนซ์ 52 อาคาร 1 ชั้น 2 3 ห้องนอน ขนาด 87.00 ตรม ใกล้ เกตเวย์ เอกมัย

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 2
87 ตร.ม.
฿9,590,000
UPDATE !
(฿110,230 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:00
🎉 ขายคอนโด เรสซิเดนซ์ 52 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ เกตเวย์ เอกมัย

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿5,990,000
UPDATE !
(฿99,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 09:00
🔺 ขายคอนโด เรสซิเดนซ์ 52 อาคาร 1 ชั้น 2 3 ห้องนอน ขนาด 87.00 ตรม ใกล้ เกตเวย์ เอกมัย

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 2
87 ตร.ม.
฿9,590,000
UPDATE !
(฿110,230 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:00
🔺 ขายคอนโด เรสซิเดนซ์ 52 อาคาร 1 ชั้น 4 2 ห้องนอน ขนาด 63.00 ตรม ใกล้ เกตเวย์ เอกมัย

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
63 ตร.ม.
฿6,990,000
UPDATE !
(฿110,952 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:00
🚩 ขายคอนโด เรสซิเดนซ์ 52 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ เกตเวย์ เอกมัย

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿5,990,000
UPDATE !
(฿99,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 08:00
🔺 ขายคอนโด เรสซิเดนซ์ 52 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ เกตเวย์ เอกมัย

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿5,990,000
UPDATE !
(฿99,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 07:02
ขายคอนโด เรสซิเดนซ์ 52 อาคาร 1 ชั้น 2 2 ห้องนอน ขนาด 67 ตรม ใกล้ เกตเวย์ เอกมัย

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
67 ตร.ม.
฿7,590,000
UPDATE !
(฿113,284 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:30
ขายคอนโด เรสซิเดนซ์ 52 อาคาร 1 ชั้น 5 3 ห้องนอน ขนาด 87.00 ตรม ใกล้ เกตเวย์ เอกมัย

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5
87 ตร.ม.
฿9,590,000
UPDATE !
(฿110,230 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:30
📌 ขายคอนโด เรสซิเดนซ์ 52 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ เกตเวย์ เอกมัย

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿5,990,000
UPDATE !
(฿99,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 06:02
🔥Rare Item ห้องสวย ราคาต่ำกว่าตลาด Residence 52 รีบจองก่อนหลุด 🔥MD-26028897

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1-5
67 ตร.ม.
฿7,500,000
UPDATE !
(฿111,940 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:48
ขายคอนโด เรสซิเดนซ์ 52 อาคาร 1 ชั้น 7 2 ห้องนอน ขนาด 60 ตรม ใกล้ เกตเวย์ เอกมัย

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿5,990,000
UPDATE !
(฿99,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 05:31
#A124456 ✅ 14/1/69 ขายคอนโด Residence 52  📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124456 ✅ 14/1/69 ขายคอนโด Residence 52 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 3
99 ตร.ม.
฿10,900,000
UPDATE !
(฿110,101 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
#A124139 ✅ 26/2/69  ขายคอนโด Residence 52 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124139 ✅ 26/2/69 ขายคอนโด Residence 52 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
67 ตร.ม.
฿7,590,000
UPDATE !
(฿113,284 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
#A124115 ✅ 27/1/69  ขายคอนโด Residence 52 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

#A124115 ✅ 27/1/69 ขายคอนโด Residence 52 📲📢สอบถาม ld line @condoboy

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 7
60 ตร.ม.
฿5,990,000
UPDATE !
(฿99,833 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 17:00
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เรซิเดนท์ สุขุมวิท 52 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2597385)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
67 ตร.ม.
฿7,590,000
UPDATE !
(฿113,284 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เดอะ เรซิเดนท์ สุขุมวิท 52 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2627774)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 3
99 ตร.ม.
฿10,900,000
UPDATE !
(฿110,101 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เดอะ เรซิเดนท์ สุขุมวิท 52 คอนโดมิเนียม ใกล้ BTS อ่อนนุช (ID 2756030)

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 2
67 ตร.ม.
฿7,590,000
UPDATE !
(฿113,284 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 22/05/2569 14:21

กดดูประกาศทั้งหมดเพื่อ

ดูประกาศขายในโครงการนี้

โครงการใกล้เคียง Residence 52

ไอดีโอ สุขุมวิท 93
ไอดีโอ สุขุมวิท 93

IDEO Sukhumvit 93

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Sukhumvit 93445 ประกาศ
ขาย IDEO Sukhumvit 93135 ประกาศ
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81
รีเจ้นท์ โฮม สุขุมวิท 81

Regent Home Sukhumvit 81

สวนหลวง กรุงเทพมหานคร
ไลฟ์ สุขุมวิท 48
ไลฟ์ สุขุมวิท 48

Life Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Sukhumvit 48433 ประกาศ
ขาย Life Sukhumvit 48219 ประกาศ
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77
เดอะ เบส พาร์ค เวสต์ สุขุมวิท 77

The Base Park West Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท

IDEO Mobi Sukhumvit

พระโขนง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Sukhumvit329 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Sukhumvit129 ประกาศ
แอสปาย สุขุมวิท 48

Aspire Sukhumvit 48

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Aspire Sukhumvit 48369 ประกาศ
ขาย Aspire Sukhumvit 48170 ประกาศ
เดอะ วอเตอร์ฟอร์ด สุขุมวิท 50

The Waterford Sukhumvit 50

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เดอะ เบส สุขุมวิท 77
เดอะ เบส สุขุมวิท 77

The Base Sukhumvit 77

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
ขาย The Base Sukhumvit 77108 ประกาศ
วายน์ สุขุมวิท
วายน์ สุขุมวิท

WYNE Sukhumvit

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า WYNE Sukhumvit173 ประกาศ
ขาย WYNE Sukhumvit78 ประกาศ
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77
ลุมพินี วิลล์ สุขุมวิท 77

Lumpini Ville Sukhumvit 77

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A