รูป Rende Sukhumvit 23 - รูปที่ 1/7
รูป Rende Sukhumvit 23 - รูปที่ 2/7
รูป Rende Sukhumvit 23 - รูปที่ 3/7
รูป Rende Sukhumvit 23 - รูปที่ 4/7
รูป Rende Sukhumvit 23 - รูปที่ 5/7
คอนโดมิเนียม

Rende Sukhumvit 23

เรนด์ สุขุมวิท 23วัฒนา กรุงเทพมหานคร0.0/5
7ยูนิตขาย
6ยูนิตเช่า

-

สนใจประกาศในโครงการนี้?

มีประกาศให้เช่า 6 ห้อง และประกาศขาย 7 ห้อง

รายละเอียดโครงการ

Rende Sukhumvit 23
คอนโดมิเนียม
วัฒนา กรุงเทพมหานคร
50
2013
70 บาท/ตร.ม.
1
8

ที่ตั้งโครงการ

กำลังโหลดแผนที่...

กำลังโหลดแผนที่...

Life Asoke

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า Life Asoke

มีคอนโดให้เช่า 678 ประกาศ

ขายคอนโด Life Asoke

มีคอนโดขาย 186 ประกาศ

Supalai Premier @ Asoke

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดให้เช่า 74 ประกาศ

ขายคอนโด Supalai Premier @ Asoke

มีคอนโดขาย 52 ประกาศ

Ashton Asoke

ห่างออกไป 540 เมตร

คอนโดให้เช่า Ashton Asoke

มีคอนโดให้เช่า 944 ประกาศ

ขายคอนโด Ashton Asoke

มีคอนโดขาย 144 ประกาศ

Edge Sukhumvit 23

ห่างออกไป 400 เมตร

คอนโดให้เช่า Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดให้เช่า 473 ประกาศ

ขายคอนโด Edge Sukhumvit 23

มีคอนโดขาย 167 ประกาศ

IDEO Mobi Asoke

เดินประมาณ 17 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

คอนโดให้เช่า IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดให้เช่า 187 ประกาศ

ขายคอนโด IDEO Mobi Asoke

มีคอนโดขาย 81 ประกาศ

The ESSE Asoke

ห่างออกไป 660 เมตร

คอนโดให้เช่า The ESSE Asoke

มีคอนโดให้เช่า 512 ประกาศ

ขายคอนโด The ESSE Asoke

มีคอนโดขาย 154 ประกาศ

The Address Asoke

เดินประมาณ 18 นาที, ห่างไป 1.5 กม.

คอนโดให้เช่า The Address Asoke

มีคอนโดให้เช่า 226 ประกาศ

ขายคอนโด The Address Asoke

มีคอนโดขาย 87 ประกาศ

Villa Asoke

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

คอนโดให้เช่า Villa Asoke

มีคอนโดให้เช่า 208 ประกาศ

ขายคอนโด Villa Asoke

มีคอนโดขาย 118 ประกาศ

Grand Park View

ห่างออกไป 750 เมตร

คอนโดให้เช่า Grand Park View

มีคอนโดให้เช่า 197 ประกาศ

ขายคอนโด Grand Park View

มีคอนโดขาย 50 ประกาศ

Noble Refine

เดินประมาณ 21 นาที, ห่างไป 1.7 กม.

คอนโดให้เช่า Noble Refine

มีคอนโดให้เช่า 381 ประกาศ

ขายคอนโด Noble Refine

มีคอนโดขาย 107 ประกาศ

MRT เพชรบุรี

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า MRT เพชรบุรี

มีประกาศให้เช่า 17,081 ประกาศ

ประกาศขาย MRT เพชรบุรี

มีประกาศขาย 6,199 ประกาศ

MRT สุขุมวิท

ห่างออกไป 500 เมตร

ประกาศให้เช่า MRT สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 12,485 ประกาศ

ประกาศขาย MRT สุขุมวิท

มีประกาศขาย 5,096 ประกาศ

BTS อโศก

ห่างออกไป 670 เมตร

ประกาศให้เช่า BTS อโศก

มีประกาศให้เช่า 11,106 ประกาศ

ประกาศขาย BTS อโศก

มีประกาศขาย 4,581 ประกาศ

BTS พร้อมพงษ์

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.3 กม.

ประกาศให้เช่า BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศให้เช่า 14,220 ประกาศ

ประกาศขาย BTS พร้อมพงษ์

มีประกาศขาย 5,530 ประกาศ

รร.สายน้ำผึ้ง

เดินประมาณ 20 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศให้เช่า 49,857 ประกาศ

ประกาศขาย รร.สายน้ำผึ้ง

มีประกาศขาย 18,754 ประกาศ

รร.วัฒนาวิทยาลัย

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศให้เช่า 16,175 ประกาศ

ประกาศขาย รร.วัฒนาวิทยาลัย

มีประกาศขาย 6,268 ประกาศ

รร.สาธิตม.ศรีนครินทรวิโรฒ ประสานมิตร

ห่างออกไป 860 เมตร

รร.ไทยคริสเตียน

ห่างไป 4.7 กม.

ประกาศให้เช่า รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศให้เช่า 55,676 ประกาศ

ประกาศขาย รร.ไทยคริสเตียน

มีประกาศขาย 20,990 ประกาศ

ม.ศรีนครินทรวิโรฒ วิทยาเขตประสานมิตร

เดินประมาณ 12 นาที, ห่างไป 1 กม.

วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

ห่างไป 6 กม.

ประกาศให้เช่า วิทยาลัยเสนาธิการทหาร

มีประกาศให้เช่า 51,804 ประกาศ

ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

ห่างไป 4.1 กม.

ประกาศให้เช่า ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศให้เช่า 47,413 ประกาศ

ประกาศขาย ม.กรุงเทพ กล้วยน้ำไท

มีประกาศขาย 18,127 ประกาศ

วิทยาลัยพิบูลประชาสรรค์แผนกประถม

ห่างไป 4.2 กม.

รร.ทรินิตี้ อินเตอร์เนชั่นแนล

ห่างไป 2.9 กม.

โรบินสัน สุขุมวิท

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 30,053 ประกาศ

ประกาศขาย โรบินสัน สุขุมวิท

มีประกาศขาย 11,135 ประกาศ

เทอมินอล 21 อโศก

ห่างออกไป 840 เมตร

ประกาศให้เช่า เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศให้เช่า 29,880 ประกาศ

ประกาศขาย เทอมินอล 21 อโศก

มีประกาศขาย 10,956 ประกาศ

วัน แบงค็อก

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า วัน แบงค็อก

มีประกาศให้เช่า 35,610 ประกาศ

ประกาศขาย วัน แบงค็อก

มีประกาศขาย 14,003 ประกาศ

ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

ห่างไป 3.4 กม.

ประกาศให้เช่า ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศให้เช่า 45,941 ประกาศ

ประกาศขาย ดองกิ มอลล์ ทองหล่อ

มีประกาศขาย 17,491 ประกาศ

เทสโก้โลตัส เอ็กตร้า พระราม 4

ห่างไป 3 กม.

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า พระราม 4

ห่างไป 2.6 กม.

บิ๊กซี ราชดำริ

ห่างไป 3.5 กม.

ประกาศให้เช่า บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศให้เช่า 33,518 ประกาศ

ประกาศขาย บิ๊กซี ราชดำริ

มีประกาศขาย 12,722 ประกาศ

บิ๊กซี เอ็กซ์ตร้า รัชดาภิเษก

ห่างไป 4.2 กม.

เขตวัฒนา

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า เขตวัฒนา

มีประกาศให้เช่า 35,613 ประกาศ

ประกาศขาย เขตวัฒนา

มีประกาศขาย 13,541 ประกาศ

จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

ห่างออกไป 730 เมตร

ประกาศให้เช่า จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศให้เช่า 19,446 ประกาศ

ประกาศขาย จีเอ็มเอ็ม แกรมมี่

มีประกาศขาย 7,103 ประกาศ

สวนเบญจกิติ

เดินประมาณ 19 นาที, ห่างไป 1.6 กม.

ประกาศให้เช่า สวนเบญจกิติ

มีประกาศให้เช่า 36,911 ประกาศ

ประกาศขาย สวนเบญจกิติ

มีประกาศขาย 13,901 ประกาศ

สวนลุมพินี

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า สวนลุมพินี

มีประกาศให้เช่า 34,776 ประกาศ

ประกาศขาย สวนลุมพินี

มีประกาศขาย 13,757 ประกาศ

ดิเอ็มโพเรี่ยม

เดินประมาณ 16 นาที, ห่างไป 1.4 กม.

ประกาศให้เช่า ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศให้เช่า 32,047 ประกาศ

ประกาศขาย ดิเอ็มโพเรี่ยม

มีประกาศขาย 12,205 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศให้เช่า 42,418 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนเพชรบุรี กรุงเทพฯ

มีประกาศขาย 15,383 ประกาศ

ถนนเพชรบุรี (ตัดใหม่) กรุงเทพฯ

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ถนนสุขุมวิท

ห่างน้อยกว่า 100 เมตร

ประกาศให้เช่า ถนนสุขุมวิท

มีประกาศให้เช่า 68,436 ประกาศ

ประกาศขาย ถนนสุขุมวิท

มีประกาศขาย 26,044 ประกาศ

สุขุมวิท 23

ห่างออกไป 530 เมตร

ประกาศให้เช่า สุขุมวิท 23

มีประกาศให้เช่า 1,027 ประกาศ

ประกาศขาย สุขุมวิท 23

มีประกาศขาย 469 ประกาศ

รพ.จักษุรัตนิน

เดินประมาณ 13 นาที, ห่างไป 1.1 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศให้เช่า 27,097 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.จักษุรัตนิน

มีประกาศขาย 9,974 ประกาศ

รพ.พระราม 9

ห่างไป 2.2 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.พระราม 9

มีประกาศให้เช่า 42,710 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.พระราม 9

มีประกาศขาย 15,509 ประกาศ

รพ.คามิลเลียน

ห่างไป 3 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.คามิลเลียน

มีประกาศให้เช่า 50,509 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.คามิลเลียน

มีประกาศขาย 18,918 ประกาศ

รพ.กรุงเทพ

ห่างไป 4 กม.

ประกาศให้เช่า รพ.กรุงเทพ

มีประกาศให้เช่า 44,001 ประกาศ

ประกาศขาย รพ.กรุงเทพ

มีประกาศขาย 16,652 ประกาศ

ห้องสตรีม
การรักษาความปลอดภัย 24 ชั่วโมง

รูปสิ่งอำนวยความสะดวก

Facility 1
Facility 2
Facility 3

ประเภทแผนผังห้อง

1 Bedroom

ความสูงเพดาน -

ขนาดห้อง 35.04 - 45.17 ตร.ม.

ไม่มีรูปภาพแผนผัง

รีวิวของโครงการ

ต้องการ เช่า/ ซื้อ แบบไหน

ให้นายหน้าช่วยแนะนำได้

ประกาศเช่าในโครงการ (6)

รูปภาพ A031832 Rende Sukhumvit 23

A031832 Rende Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
70 ตร.ม.
฿49,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
รูปภาพ A031830 Rende Sukhumvit 23

A031830 Rende Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น 4
45 ตร.ม.
฿25,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
รูปภาพ A031833 Rende Sukhumvit 23

A031833 Rende Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
75.14 ตร.ม.
฿52,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 27/4/2569)
เลื่อนประกาศ : 23/05/2569 10:22
รูปภาพ Rende Sukhumvit 23 2 bedrooms, for rent

Rende Sukhumvit 23 2 bedrooms, for rent

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
75 ตร.ม.
฿52,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 13/6/2566)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
รูปภาพ LTH10380–Rende Sukhumvit 23 FOR RENT size 311 Sq.m. 3 beds 3 baths Near MRT Sukhumvit Station ONLY 150K/Month

LTH10380–Rende Sukhumvit 23 FOR RENT size 311 Sq.m. 3 beds 3 baths Near MRT Sukhumvit Station ONLY 150K/Month

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7,8
311 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
UPDATE !
(พร้อมให้เช่า : 20/5/2567)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 08:14
รูปภาพ 🔼🔽 AccomA 📩 Duplex Penthouse - Double high ceiling. Close to Asoke BTS

🔼🔽 AccomA 📩 Duplex Penthouse - Double high ceiling. Close to Asoke BTS

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
ชั้น 0
311.56 ตร.ม.
฿150,000/ เดือน
(พร้อมให้เช่า : 11/4/2568)
เลื่อนประกาศ : 15/05/2568 04:44

ประกาศขายในโครงการ (7)

คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เรนด์ สุขุมวิท 23 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2725490)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
75.14 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿139,739 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34
คอนโด 2-ห้องนอน ที่ เรนด์ สุขุมวิท 23 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 565970)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
75 ตร.ม.
฿11,200,000
UPDATE !
(฿149,333 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34
คอนโด 3-ห้องนอน ที่ เรนด์ สุขุมวิท 23 ใกล้ MRT สุขุมวิท (ID 2873644)

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
3 นอน
3 น้ำ
ชั้น 7
311.59 ตร.ม.
฿44,000,000
UPDATE !
(฿141,211 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 24/05/2569 03:34
🎯Rende Sukhumvit 23 🎯 ยูนิตน้อย ความเป็นส่วนตัวสูง ทำเลทอง ใกล้  MRT สุขุมวิท

🎯Rende Sukhumvit 23 🎯 ยูนิตน้อย ความเป็นส่วนตัวสูง ทำเลทอง ใกล้ MRT สุขุมวิท

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
1 นอน
1 น้ำ
ชั้น x
40.49 ตร.ม.
฿5,500,000
UPDATE !
(฿135,836 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 15:02
Rende Sukhumvit 23 2 bedrooms, for sale

Rende Sukhumvit 23 2 bedrooms, for sale

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 1x+
75 ตร.ม.
฿12,000,000
UPDATE !
(฿160,000 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 21/05/2569 13:06
LTHC10261 – Rende Sukhumvit 23 FOR SALE size 311.56 Sq. m. 4 beds 3 baths Near BTS Asoke Station ONLY 44 MB

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
4 นอน
3 น้ำ
ชั้น 5+
311.56 ตร.ม.
฿44,000,000
UPDATE !
(฿141,225 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 20/05/2569 04:18
2 Bd Unit For Rent & Sale // Condo Rende Sukhumvit 23  // Near BTS Asoke 750 m.-Rende Sukhumvit 23

2 Bd Unit For Rent & Sale // Condo Rende Sukhumvit 23 // Near BTS Asoke 750 m.-Rende Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
2 นอน
2 น้ำ
ชั้น 4
75.14 ตร.ม.
฿10,500,000
UPDATE !
(฿139,739 / ตร.ม.)
เลื่อนประกาศ : 28/02/2569 14:44

โครงการใกล้เคียง Rende Sukhumvit 23

ไลฟ์ อโศก
ไลฟ์ อโศก

Life Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า Life Asoke678 ประกาศ
ขาย Life Asoke186 ประกาศ

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Ashton Asoke944 ประกาศ
ขาย Ashton Asoke144 ประกาศ
เอดจ์ สุขุมวิท 23
เอดจ์ สุขุมวิท 23

Edge Sukhumvit 23

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Edge Sukhumvit 23473 ประกาศ
ขาย Edge Sukhumvit 23167 ประกาศ
ไอดีโอ โมบิ อโศก
ไอดีโอ โมบิ อโศก

IDEO Mobi Asoke

ห้วยขวาง กรุงเทพมหานคร
เช่า IDEO Mobi Asoke187 ประกาศ
ขาย IDEO Mobi Asoke81 ประกาศ
ดิ เอส อโศก
ดิ เอส อโศก

The ESSE Asoke

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า The ESSE Asoke512 ประกาศ
ขาย The ESSE Asoke154 ประกาศ
ดิ แอดเดรส อโศก
ดิ แอดเดรส อโศก

The Address Asoke

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า The Address Asoke226 ประกาศ
ขาย The Address Asoke87 ประกาศ
วิลล่า อโศก
วิลล่า อโศก

Villa Asoke

ราชเทวี กรุงเทพมหานคร
เช่า Villa Asoke208 ประกาศ
ขาย Villa Asoke118 ประกาศ
แกรนด์ พาร์ค วิว
แกรนด์ พาร์ค วิว

Grand Park View

วัฒนา กรุงเทพมหานคร
เช่า Grand Park View197 ประกาศ
ขาย Grand Park View50 ประกาศ
โนเบิล รีไฟน์
โนเบิล รีไฟน์

Noble Refine

คลองเตย กรุงเทพมหานคร
เช่า Noble Refine381 ประกาศ
ขาย Noble Refine107 ประกาศ

บ้านและคอนโดทั่วไทย

คำค้นหายอดนิยม

ประกาศยอดนิยม

ประกาศให้เช่ายอดนิยม

คอนโดให้เช่า

โครงการยอดนิยม

บริษัท ซิมเปิ้ล อินเทอร์เน็ต จำกัด
เลขที่ 242,244,246 อาคาร A ชั้น 2 ห้องเลขที่ A210A
ถนนวัชรพล แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 10230